ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับเมียโชว์ ep.1(เรื่องแต่งที่อยากทำจริง)

เริ่มโดย Niranum, มีนาคม 28, 2024, 06:18:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

เคยคิดว่า อยากจับโชว์แบบไหนกันบ้างครับ  ผมเคยคิดอยากจะจับเมียโชว์ แต่แบบไม่ประเจิดประเจ้อแบบที่หลายๆคนเขาทำกัน เพราะเดี๋ยวนี้กล้องมันเยอะ ผมเลยตั้งใจจะให้เมียโชว์แบบ เสื้อในกางเกงในไม่ต้อง ชุดผ่าลึกๆเน้นส่วนเว่าส่วนโค้ง หรือไม่ก็เป็นชุดสั้น อิอิ มันน่าจะได้อารมณ์มากกว่า ให้พอได้ลุ้น มันน่าค้นหามากกว่าใส่ให้รู้ว่าโชว์

ครั้งนี้ตกลงกันว่า เราจะไปเที่ยวทะเลกัน โดยผมอาสาจัดชุดให้เอง โดยครั้งนี้ไปกันสามวัน2คืน แต่ผมแกล้งไม่หยิบเสื้อใน(เสื้อในใส่ไปกับกระเป๋าผมอีกใบหนึ่ง ให้เหมือนว่าไม่หยิบไปกัน)  ส่วนกางเกงในนี้เอาแบบthongไป เวลาใส่มันจะเข้าร่องนิดแต่ก็ไม่ใช่แบบเป็นสายเข้าร่องก้นไปเลยทีเดียว(แบบสายเจ้าร่องก้นมันจะคันกว่า) ในเมื่อไปทะเลแล้วสิ่งที่จะขาดไม่ได้อีกอย่างคือ บีกินี่ รอบนี้เอาไปแบบทั้งเซ็กซี่และแบบที่มิดชิดใส่เล่นน้ำได้ ส่วนชุดใส่จะเป็นแบบเซ็กซี่หน่อยๆ ไม่โป๊มาก เดี๋ยวมันจะดูอันตรายมากเกินไปเวลาไปเที่ยว ที่สำคัญรอบนี้ผมแอบสั่งsex toyไปด้วย แต่ไม่ได้บอกแฟน ให้ไปรู้ตอนไปเที่ยวจริง แต่จะยอมใส่เล่นกันไหมไม่รู้ 555

พอถึงวันเดินทาง เรามักจะเดินทางกันในวันธรรมดา เพราะไม่ชอบเที่ยวในวันที่คนเยอะ ผมก็เตรียมชุดไว้ให้ใส่ เป็นสายเดี่ยวเอวลอย กับกระโปรงสั้น ข้างในมีแค่กางเกงในปกติ(กันคนตื่นเดี๋ยวจะไม่เล่นตาม) ส่วนข้างบนปิดแค่จุกพอ บีเองก็ดูชอบอยู่เหมือนกัน เธอเคยบอกว่า ใส่แบบนี้ก็สบายดีเหมือนกันนะ ไม่แน่นนม แม้ว่าบีนมจะไม่ใหญ่อะไรมากมาย แต่เวลาจับก็กำลังดี เราก็เริ่มออกเดินทางกัน ระหว่างเดินทาง เราก็แวะทางกันไปเรื่อยๆ ไม่ว่าจะหาของกินหรือที่เที่ยวระหว่างทาง

ระหว่างทาง ผมแกล้งถามบีว่า เราเล่นเกมส์กันไหม ใครแพ้ต้องตามใจคนชนะ1วันนะ ห้ามขัดคำสั่งถ้าขัดคำสั่งจะต้องตามใจเพิ่ม1วัน และจะต้องไม่ถึงเกินบ่ายสองโมงครึ่ง และมีข้อแม้ว่า จะไม่ต้องทำอะไรที่เสี่ยงหรืออันตรายเกินไป บีตบปากรับคำอย่างไว เพราะบีรู้ว่า เวลาเล่นเกมส์กับผมเธอแทบจะไม่แพ้เลย ผมมักจะเล่นแพ้ตลอด ต้องยอมรับว่า เธอเป็นคนดวงดีด้านนี้จริงๆ  ครั้งนี้เราพนันกันว่า จะไปถึงที่พักกี่โมง โดยเราจัดแผนกันมาว่า จะเข้าที่พักก่อน แล้วค่อยออกมาเที่ยวหาอะไรกินและกลับเข้าที่พักตอนเย็น เราเลยพนันกันว่า เข้าถึงรร.กันกี่โมง เพราะเราจะแวะเที่ยวอีก2ที่ และแวะกินข้าวเที่ยงก่อนจะเข้ารร. บีนั่งคิดสักพัก น่าจะถึงช่วงบ่ายสองแหละ เพราะตอนนี้เพิ่งจะสิบโมงเอง ผมเลยบอกว่า ให้คลาดเคลื่อนได้20นาทีนะ จะมากกว่านี้ก็กลัวจะแพ้เอง เพราะไม่รู้ว่าบีจะแกล้งอะไรคืนบ้าง

เดี๋ยวมีต่อep.2

ใครสะดวกมาตามที่ https://www.tunwalai.com/story/785887 ได้นะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kodzilla

โชว์กลางแจ้งก็ตื่นเต้นดีนะ

gusjung111

songsak

monit1

aceinw6969

สาย exhibitionist ถูกใจเรื้องราวนี้

skynaza

toey0013

mpw275

sunnyman

เปิดตอนมาน่าสนใจ รอชมต่อตอนสองครับ

Banyen