ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ส้มจี๊ด โดนผมจับเย็ดสดแตกในคารูหี copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 28, 2024, 10:00:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมมีเรื่องเสียวมาเล่าให้ฟังครับ มันอาจจะเป็นประสบการณ์เสียวครั้งเก่าเก็บ แต่ว่ามันจำไม่ลืมจริงๆ แม้ว่าเรื่องราวมันจะผ่านมาเป็นสิบๆ ปีแล้วก็ตาม แต่เพราะว่าสมัยนั้นมันไม่มีช่องทางให้ได้ระบาย เลยเก็บเอาไว้เป็นเรื่องเสียวๆ เวลาชักว่าวก็เท่านั้นเอง จนกระทั่งวันนี้ผมเองมีที่ระบายและคนที่ชอบอ่านเรื่องเสียวมากมายรออยู่ หวังว่าเรื่องเสียวจากหนุ่มบ้านนอกนนี้จะทำให้ทุกๆ คนมีความสุขกันนะครับ ถ้าอ่านไปแล้วชักว่าวไปด้วยน้ำแตกด้วยกันเสียวๆ เลยนะครับ

เรื่องของเรื่องก็คือ ในสมัยที่ผมทำงานเป็นลูกจ้างรายวัน ผมนั้นรับจ้างทุกๆ อย่างตามแต่คนจะจ้าง ตั้งแต่สมัยค่าแรงของผมนั้นวันละ 150 บาทเท่านั้นเอง งานหนักประหนึ่งทาสเลยทีเดียว แล้วการทำไร่ส้มก็ไม่ใช่งานง่ายๆ เลยด้วยซ้ำ แต่ที่ผมเองยอมทำเพราะว่าแอบชอบลูกสาวเจ้าของไร่ส้ม เธอชื่อว่าน้องส้มจี๊ด ตอนนั้นเธอเป็นเด็กสาวอายุ 16 ปีเองละครับ ผมชอบเธอมากๆ เพราะว่าครอบครัวของเธอนั้นมีลูกสาวคนเดียว ก็แทบจะจับอาบน้ำแร่แช่น้ำนมจนผิวพรรณดีเหลือคณา เธอเรียนโรงเรียนเอกชนประจำอำเภอ ก่อนที่พ่อแม่วางแผนเอาไว้ว่าจะส่งเรียนมหาลัยในเมืองกรุง

ผมเองที่หมายมุ่งอยากจะพุ่งใส่เธอเลยพยายามที่จะใช้คารมคมคายเข้าหาเธอ จนเหมือนว่าน้องสมจี๊ดเองก็จะมีใจให้ผมไม่น้อยเลยทีเดียว – เธอชอบจะมานั่งคุยกับผมในวันหยุด รวมทั้งเอาน้ำเย็นๆ มาให้ตอนที่ผมใส่ปุ๋ย ซึ่งพ่อแม่ของเธอก็รู้ แต่ว่าผมขยันและทำงานเหมือนวัวเหมือนควายไม่รู้จักเหนื่อย เขาเลยคิดว่าจะเลี้ยงผมเอาไว้แล้วค่อยๆ ทิ้งไปเมื่อหมดงาน โดยเอาลูกสาวเข้าล่อ คงมั่นใจว่าลูกสาวของเขานั้นคงจะไม่ต้องการไอ้หนุ่มบ้านๆ ตัวดำแดดเหมือนผมหรอก

แต่ว่าทั้งสองคิดผิด เพราะว่าสุดท้ายแล้วเราก็แอบนัดเจอกันในวันหยุดวันหนึ่ง ที่เธอนั้นหลอกกับที่บ้านว่าจะไปเที่ยวน้ำตกกับเพื่อนๆ ก่อนที่เธอจะแอบมาแวะที่ท่าน้ำระหว่างทางอันเป็นสถานที่ๆ ผมนั้นรอเธออยู่แล้ว – เธอดูตื่นเต้นมากๆ ตอนที่เธอนั้นลงมาหาผม ก่อนที่เราจะขับรถซ้อนกันเข้าไปในป่าลึก ที่มีเพียงผมกับเพื่อนไม่กี่คนรู้ทาง หลังจากที่รถจอดลง ผมเองด้วยความที่อดใจไม่ไหว มันอดรนทนรอตั้งแต่เรานัดกันเมื่อวาน เงี่ยนแทบตายก็ไม่ยอมชักว่าว

เมื่อมาถึง ผมก็ลงจากรถแล้วเอาเสื่อปูทันที ก่อนที่จะค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าของตัวเองจนเหลือเพียงร่างกายเปล่าๆ ตัวดำเมี่ยม แต่ดูเหมือนว่าพอเธอมองร่างกายของผมรอบๆ จนครบแล้วก็ยิ้มออกมา

"ควยใหญ่จังเลยจ้ะพี่..." เธอจ้องอยู่ที่เดียวของผม

เอาจริงๆ ตอนนั้นผมเองก็ไม่รู้หรอกว่าผมควยใหญ่แค่ไหน แต่ว่าตัวผมเองในเวลานี้ก็แทบจะควยใหญ่กำแทบไม่มิดแล้วนั่นเอง ซึ่งมันคงใหญ่จริงๆ สำหรับเธอนั้นแหละ เพราะว่าทันทีที่เธอเห็นว่าผมควยแข็ง เธอเองก็ปรี่เข้ามาทันทีแล้วจับควยของผมชักเข้าออก พอถามว่าเธอรู้ได้ยังไงว่าต้องทำแบบนี้ เธอก็ยิ้มแล้วบอกว่าตัวเธอก็หาบริสุทธิ์แล้ว โดนเย็ดมาตั้งแต่ 13 – 14 แต่ว่าไม่ให้พ่อแม่รู้เฉยๆ ว่าเธอแรดเงียบ

นั่นทำให้ผมยิ้มออกทันที เพราะว่ามันจะไม่ต้องสอนงานอะไรมากเลย พอเธอนั่งลงก็จัดการอมควยให้ผมทันที

"ซี้ดดด...ส้มจี๊ด ซี้ดดด สมชื่อเลยจริงๆ อา อา..."

ผมจับหัวของเธอขยับเข้าออกอย่างต่อเนื่อง ก่อนที่จะค่อยๆ โยกสะโพกเข้าไปอย่างเต็มที่อยู่สักพัก จนรู้สึกพอใจก็จับเธอแก้ผ้าทันที เธอเป็นคนผิวขาว ขาวไปหมดทั้งเนื้อทั้งตัว แต่หีไม่ขาวเพราะว่าเธอหีชมพู ด้วยความเจ้าเนื้อเล็กๆ ทำให้เนินหีใหญ่ของเธอมันอูมเย้ายวน ทำให้ผมละเลงลิ้นเลียหีของเธอเข้าไปอย่างตะกละตะกลามและมูมมามอย่างยิ่ง ความเสียวซ่านในตอนนั้นทำให้เธอร้องครางและดีดดิ้นไปมาอย่างถึงที่สุดจนเสียงครางของเธอนั้นดังลั่นป่าขึ้นมา

ได้เวลาอันสมควรผมแหวกแคมหีของเธอออกมา น้ำเงี่ยนไหลทะลักเยิ้มรูหีออกมาเต็มไปหมด

ควยใหญ่ยาวที่สาวจนแข็งขืนนั้นถูกนำสอดใส่เข้าไปแล้วกระแทกอย่างไม่อ่อนโยน จนเนื้อตัวของเธอไหวตามแรงควย เธอหลับตาแน่น สองมือยกขึ้นมาประคองข้อพับขาตัวเองเอาไว้ตอนที่ผมละเลงลำควยรัวเข้าไปกระแทกเย็ดหีของเธออย่างถี่ยิบ จนกระทั่งนมใหญ่ของเธอนั้นกระเพื่อมไหว

ให้ตายเถอะ- ความเสียวนี่มันทำให้ผมลืมตัว กระว่าจะลองเย็ดกับเธอหลายๆ ท่า

แต่ยังไม่ทันเปลี่ยนท่าหมา รูหีของเธอที่ตอดควยผมสุดๆ ก็ทำเอาผมเสร็จขึ้นมาเสียอย่างนั้นเลยเชียว น้ำควยที่เก็บเอาไว้สามสี่วันแตกในคารูหีของน้องสมจี๊ดแบบหมดจดทั้งตัว เนื้อตัวเบาเลยทีเดียว

เรื่องเสียวของผมกับน้องส้มจี๊ดเกิดขึ้นครั้งแรกแล้วก็มีครั้งต่อๆ ไปไม่จบไม่สิ้น จนกระทั่งเธอต้องไปเรียนที่เมืองกรุง เราไม่ได้เจอกันเป็นปี เธอก็กลับมาพร้อมๆ กับแฟนหนุ่มของเธอที่เป็นคนหล่อขาว มันก็สมกับเธอดี แต่ว่าถึงอย่างนั้น เราก็ยังแอบมาเย็ดกันอยู่บ่อยๆ เพราะว่าไอ้หนุ่มเมืองกรุงมันได้แค่หล่อ ส่วนผมได้ทั้งใหญ่ แล้วก็เสียวด้วย

เอาไว้คราวหน้าผมจะมาเล่าเรื่องเสียวกับน้องส้มจี๊ดให้ฟังอีกนะครับ

จำได้อยู่หลายๆ เรื่องราวเหมือนกัน
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก