ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รับซ่อมมือถือ เจอคลิปเย็ดกัน แอบเปิดดูจนตาแฉะ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มีนาคม 28, 2024, 10:04:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมมีเรื่องเสียวที่เกิดขึ้นโดยบังเอิญ เอาจริงๆ ตอนนี้ผมตัดเรื่องจรรยาบรรณออกไปให้หมดก่อนนะครับ ก่อนอื่น ผมเป็นคนซ่อมโทรศัพท์มือถือครับ ทำงานอยู่ที่ร้านปกตินี่แหละ เมื่อวานก่อน มีลูกค้าสาวคนหนึ่ง เธอเอาโทรศัพท์มาซ่อมเพราะว่ามันตกน้ำ ผมเองก็รับเอาไว้ แต่บอกเลยว่าผมมองตามเธอไม่หยุดเลย เพราะว่าเธอสวยมาก แต่ครั้นจะไปจับต้องตัวเธอมันคงยากนั่นแหละครับ ผมเอาโทรศัพท์มาซ่อม ระหว่างที่เปิดติดผมก็เลยอยากจะเห็นรูปร่างๆ ที่เธอนั้นถ่ายเอาไว้ ก็เลยเปิดอัลบั้มของเธอ

แล้วมันก็เป็นดวงอะไรของผมไม่รู้ เพราะว่าวีดีโอที่เธอนั่นถ่ายล่าสุด มีแต่คลิปโป๊ทั้งนั้นเลยครับ ตอนแรกผมก็คิดว่าเธอนั้นแอบโหลดหนังโป๊เอาไว้ดู แต่พอเปิดดูเท่านั้นแหละครับ มันเป็นคลิปของเธอที่เย็ดกับผู้ชายคนหนึ่ง มันมีตั้งแต่เริ่มเลย นั่นเลยทำให้ผมเอาวีดีโอนั้นมาดูหลังจากที่ปิดร้านแล้ว – ผมนั่งที่โต๊ะของตัวเอง ค่อยๆ เริ่มเปิดดูวีดีโอนั้น ก่อนที่จะได้เห็นตั้งแต่ตอนที่เธอตั้งกล้องเอาไว้แล้วผู้ชายคนหนึ่งเดินเข้ามาหาเธอ แล้วค่อยๆ เข้าไปกอดเธอที่นั่งรออยู่ตรงปลายเตียง ไม่นานเธอก็เป็นฝ่ายเริ่มก่อน เธอถอดกางเกงของอีกฝ่ายลงช้าๆ แล้วค่อยๆ เริ่มที่จะดึงกางเกงในลงมา ผมไม่ได้ใส่ใจตัวผู้ชายเท่าไหร่ แต่พอกางเกงพ้นเท่านั้นผมถึงต้องตาโต เพราะว่าเขาควยใหญ่เอาเรื่องเลย ทั้งๆ ที่ยังไม่ควยแข็ง แต่มันก็เป็นลำชัดแล้ว ไม่นานเธอเริ่มจับควยของเขาชักว่าว เสียงครางดังขึ้นมาเบาๆ ในคลิปแล้วเริ่มที่จะก้มหน้าลงไปอมควยเขา

ผู้ชายที่ยืนอยู่นั้นยิ้มร่าแล้วส่งเสียงครางเสียวดังขึ้นมาทันทีก่อนที่จะเริ่มขยับสะโพกกระเด้าเย็ดหีของเธอเบาๆ

มันเป็นความเงี่ยนที่ทำให้ผมแค่นั่งดูก็ควยแข็งแล้วครับ ผมค่อยๆ ถอดกางเกงตัวเองลงมาช้าๆ แล้วค่อยๆ ชักว่าวตามไปในจังหวะที่เนิบๆ ก่อนที่ไม่นาน เธอจะหยุดแล้วถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนกระทั่งได้เห็นนมใหญ่ของเธอที่ตั้งชูชันขึ้นมา ตามด้วยเสื้อผ้าทั้งหลายที่ปกคลุม ไม่นานนัก เธอเองก็ค่อยๆ เหลือเพียงร่างกายที่ขาวผ่อง เธอหันหน้ามามาทางกล้องแล้วแยกขาออก ตอนนั้นผมชักว่าวรัวเลย เพราะว่าเธอนั้นหีชมพูมากๆ ตอนนี้ผมเองก็เข้าใจแล้วว่ากล้องโทรศัพท์สมัยใหม่มันสุดยอดมากเลยจริงๆ

ผมมองดูเนินหีใหญ่ของเธอช้าๆ ก่อนที่เขาคนนั้นจะค่อยๆ มานั่งบังเพราะว่ากำลังจะเลียหีเธอ แล้วตอนที่เขาเริ่มละเลงลิ้น เธอก็ครางลั่นออกมา กัดกริมฝีปากล่างสลับกับร้องเสียงครางเสียวหีออกมาไม่หยุด ตอนนี้มือของผมอีกข้างที่จับควยอยู่ก็สาวเอาๆ เท่าที่จะสามารถทำได้เลยทีเดียว ความเสียวซ่านเริ่มหนักหน่วงขึ้นมาเรื่อยๆ จนร่างกายของผมนั้นชะดิก เพราะว่ามันเงี่ยนจริงๆ ก่อนที่ทั้งสองคนนั้นจะขึ้นไปบนเตียง เธอค่อยๆ เอนกายลงไปรอในท่าหมา โก้งโค้งด้วยองศาที่กำลังดี ทำให้ชายหนุ่มคนนั้นที่ค่อยๆ ขยับร่างกายเข้าไปที่ส่วนท้ายของร่างกายเธอค่อยๆ ดันควยเข้าไปในรูหีของเธอแล้วครางออกมา

ให้ตายเถอะ ควยใหญ่ขนาดนั้น รูหีคงจะฟิตน่าดู เพราะว่าเขาเริ่มดันควยเข้าไปแล้วส่งสีหน้าว่าเสียวออกมาก่อนจะเริ่มกระหน่ำบั้นท้ายเย็ดหีของเธออย่างต่อเนื่องถี่รัวสลับกับการที่ตีบั้นท้ายของเธอกระตุ้นเสียงครางไปเรื่อยๆ

ผมเสียวควยเพราะกำลังชักว่าวตาม ในใจตอนนี้คิดอะไรไม่ออกแล้ว จ้องไปที่ทั้งสองคนที่กำลังเย็ดกันอย่างเมามันส์ ก่อนที่จะเริ่มเสียวควยจนทนไม่ไหว แต่ก็จำเป็นต้องผ่อนตัวเองลงก่อนเพราะว่ายังไม่อยากเร่งให้แตกแค่เท่านี้

ไม่นาน เขาก็จับร่างกายของเธอนอนหงาย แล้วยกขาข้างหนึ่งของเธอขึ้นไปพาดบ่า ก่อนที่จะค่อยๆ เอาลำควยยัดเข้าไปในรูหีของเธออีกครั้ง คราวนี้เขากระแทกเข้าไปรวดเดียวจนมิดลำ ร่างกายของเธอกระตุกเร่าแต่ก็ยังร้องครางออกมาพร้อมกับสีหน้าเสียวซ่านสุดๆ มองดูอีกฝ่ายที่กระหน่ำควยกระเด้าเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างหนักหน่วงและรุนแรง ยิ่งเสียงชายหนุ่มพูดขึ้นมาว่าใกล้แตก เธอเองก็ยิ่งกระหน่ำรัวเอวร่อนหีใส่ให้อีกฝ่ายเร่งเร้าจนหวะจนเสียงครางทั้งสองปนกันมั่วไปหมด

ตอนนั้นมือของผมเกร็งแน่น ชักว่าวจนปวดแขนราวกับจินตนาการว่าเป็นตัวผมเองที่กำลังเย็ดหีของเธออยู่

เสียงครางดังขึ้นมาหนักแน่นและยากยาวก่อนที่ทั้งสองคนจะหยุดนิ่งอยู่พักหนึ่ง – ทุกๆ อย่างนิ่งงันไปพร้อมกับน้ำควยของผมที่พุ่งทะลักแตกในเวลาเดียวกันกับชายหนุ่มคนนั้น จนน้ำควยมันเปรอะเต็มหน้าจอของโทรศัพท์ มันเป็นประสบการณ์เสียวที่แปลกๆ เหมือนกัน แต่พอได้เห็นเรื่องเสียวซี๊ดแบบนี้แล้วใครมันจะไปอดใจไหวกันละครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก