ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับเมียโชว์ ep2(เเรื่องแต่งที่อยากทำจริง)แก้ไขเนื้อหา

เริ่มโดย Niranum, มีนาคม 28, 2024, 10:19:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

จากตอนที่แล้ว ที่เราเย็ดกันในห้องเปลี่ยนชุด บีถึงกับขาสั่นเพราะแตกอย่างแรงแถมเจอผมแตกในใส่เข้าไปด้วย บีมีเสียงร้อง ว้ายออกมา แต่ถูกผมปิดปากไว้ก่อนที่เสียงจะดังไปกว่านี้ บีถามว่า แตกในทำไม บอกแล้วเดี๋ยวมันจะเลอะ บีเลยต้องเอากางเกงในมาใส่ทับไว้และเปลี่ยนแค่ตัวบน เพื่อเดินไปล้างในห้องน้ำก่อนจะเปลี่ยนบีกินี่ชิ้นล่าง หลังจากบีล้างเสร็จเปลี่ยนชุดเสร็จแล้ว บีก็ออกไปเดินเล่นที่ชายหาดที่เขามีปาตี้ช่วงเย็นๆถึงดึก

ระหว่างที่เดินเล่นผมก็แกล้งมือไปโดนนมบ้าง จับตูดโอบเอวตามประสาคนรักกัน แต่ไอ้เพื่อนตัวดีของผม มันก็เดินมาเห็นพอดี บอกว่า มึงนี่นะ ดีไม่ห่างเหินเลยจริงๆ 555 ผมเลยสวนไปว่า มึงก็ไม่ต่างกันหรอก ชอบให้เมียแต่งโป๊แล้วก็จับนมจับหอยเมียตัวเองเล่นเหมือนกัน และที่สำคัญกูก็เป็นของกูแบบนี้มานานแล้ว บีจึงถามเพื่อนผมว่า แฟนไปไหน เพื่อนตัวบีผมรีบตอบว่า ให้ไปเปลี่ยนชุดอยู่ เดี๋ยวคงเดินมาหา เพราะนัดกันแล้ว

บีเห็นแฟนของเพื่อนตัวดีเดินมาก็พูดก่อนเลยว่า นี่ให้ใส่ชุดแบบนี้จิงดิ ปิดแทบไม่มิดเลยนะ แถมข้างหลังยังเข้าไปในร่องก้นอีก แทบจะเรียกว่าโชว์ทั้งตัวและมั้งเนี่ย เพื่อนตัวดีของผมพอเห็นบีพูดแล้วนั้นเลยหันไปมองและเดินไปกับโอบแฟนตัวเองไว้ก่อนจะขย้ำนมโชว์ไปทีนึง แล้วพวกเราทุกคนก็หัวเราะกัน หลังจากมากันครบแล้ว เราก็เดินหาอะไรกินกัน มีการดื่มกันนิดหน่อยก่อนจะแยกย้ายกลับรร.กัน ระหว่างที่เราเดินกลับไปที่รถเพื่อขับรถกลับโรงแรม
ผม : กล้าถอดตัวบนแล้วขับรถกลับรร.ไหม
บี : ไม่เอาอะ ยังไม่ทันจะสองทุ่มดีเลยคนเยอะ
ผม : อืมๆตามใจและกัน เห็นกินมานึกว่าจะเมาแล้วคล้อยตาม 555
บี : บ้าหรอ เมาแต่ก็ยังมีสตินะ

ตอน3อยากให้แนวไหนต่อบอกได้นะครับ ผมตั้งใจจะให้เป็นแบบค่อยๆโชว์ไปเรื่อยๆก่อน โดยเริ่มจากเบาๆไปแรงครับ หรือใครอยากให้แต่งไปแนวไหนต่อบอกกะนได้นะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

toey0013

ค่อยๆแรงก็ชอบนะ จะให้ดีต้องมีแอบเสียวกับเพื่อนแฟนมัง

dodam

เริ่มได้ดีแล้วครับ แค่พอหอมปากหอมคอ แค่โชว์แบบนี้เร้าใจ เร้าอารมณ์ทั้งเราและเมียดี อย่าให้เลยเถิดไปถึงกับให้คนอื่นมาเยสเมียตัวเองก็แล้วกัน

sunnyman

ขอบคุณครับ อาจจะลองเขียนบทบรรยาย บรรยากาศหรือความรู้สึกตัวละครเพิ่มก็ได้นะครับ เผื่อจะให้ภาพที่ชัดมากขึ้นครับ