ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนบ้านสูงวัย...V8

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลาลา, เมษายน 02, 2024, 01:27:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลาลา

หลังจากเปิดอกคุยกันในแบบเป็นกันเองมาหลายเรื่องมีทั้งเรื่องดีแล้วก็ทั้ง18+ สงสัยจะสนิทกันเกินไปลุงก็คุยทุกเรื่องเป็นเรื่องตลกหมดเลยสุดสัปดาห์ ล่าสุดไปปาร์ตี้เบียร์วันหยุดบ้านลุงสมชาย...เราก็แต่งตัวตามสบายเหมือนเดิม...ชั้นในไม่ต้อง 😝😝😝😝
พอกินกันไปได้ซัก 6ขวดกำลังร้องเพลงด้วยเต้นด้วยกำลังได้ที่เลย...ลุงมาพูดใส่ไมค์บอก
ว่า หนูAๆ....เต้นเบาๆหน่อยลูกนมหลุดมาข้างนึงล่ะ...🤭🤭🤭🤭เราก็ตกใจหยุดร้องรีบก้มดูเสื้อตัวเองดูว่าลุงพูดเล่นหรือพูดจริง...ตกใจหมดหลุดออกมาข้างนึงจริงๆ...😂😂😂😂😂
เราก็รีบวางไมค์จัดเสื้อให้เข้าที่เหมือนเดิม
ก็เลยแซวลุงไปว่าเสื้อหลุดตั้งนานแล้วซิลุงบอก
ช้าจังนะ...ลุงแกก็บอกว่าก็มันตกใจนี้หลุดมาทั้งเต้าขนาดนั้น....ลุงก็ไม่กล้าบอกอะดิ...
แต่ก็ยังมาหยอดแซวส่งท้ายอีกนะว่าถึงหนูAจะไม่ค่อยชอบใส่เสื้อใน แต่นมหนูก็ดูไม่ค่อยยานเลยนะ....5555

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ เมษายน 02, 2024, 01:27:44 ก่อนเที่ยงหลังจากเปิดอกคุยกันในแบบเป็นกันเองมาหลายเรื่องมีทั้งเรื่องดีแล้วก็ทั้ง18+ สงสัยจะสนิทกันเกินไปลุงก็คุยทุกเรื่องเป็นเรื่องตลกหมดเลยสุดสัปดาห์ ล่าสุดไปปาร์ตี้เบียร์วันหยุดบ้านลุงสมชาย...เราก็แต่งตัวตามสบายเหมือนเดิม...ชั้นในไม่ต้อง 😝😝😝😝
พอกินกันไปได้ซัก 6ขวดกำลังร้องเพลงด้วยเต้นด้วยกำลังได้ที่เลย...ลุงมาพูดใส่ไมค์บอก
ว่า หนูAๆ....เต้นเบาๆหน่อยลูกนมหลุดมาข้างนึงล่ะ...🤭🤭🤭🤭เราก็ตกใจหยุดร้องรีบก้มดูเสื้อตัวเองดูว่าลุงพูดเล่นหรือพูดจริง...ตกใจหมดหลุดออกมาข้างนึงจริงๆ...😂😂😂😂😂
เราก็รีบวางไมค์จัดเสื้อให้เข้าที่เหมือนเดิม
ก็เลยแซวลุงไปว่าเสื้อหลุดตั้งนานแล้วซิลุงบอก
ช้าจังนะ...ลุงแกก็บอกว่าก็มันตกใจนี้หลุดมาทั้งเต้าขนาดนั้น....ลุงก็ไม่กล้าบอกอะดิ...
แต่ก็ยังมาหยอดแซวส่งท้ายอีกนะว่าถึงหนูAจะไม่ค่อยชอบใส่เสื้อใน แต่นมหนูก็ดูไม่ค่อยยานเลยนะ....5555

BROCCOLI

ขอยาว ๆ หน่อยได้ไหมครับ นาน ๆ จะมาเล่าซักที เรื่องพ่อสามีอันเดิมก็ไม่เล่าต่อให้จบ ยังอยากอ่านอยู่หนา

johnyred59

ท่านมาเล่าแต่ละครั้งนี่ มันทำให้อยาก แล้วก็จากไป ::Dozy::  ::Dozy::  ::Dozy::

SilverExist

อ้างจาก: BROCCOLI เมื่อ เมษายน 02, 2024, 09:22:56 ก่อนเที่ยงขอยาว ๆ หน่อยได้ไหมครับ นาน ๆ จะมาเล่าซักที เรื่องพ่อสามีอันเดิมก็ไม่เล่าต่อให้จบ ยังอยากอ่านอยู่หนา
ตามตอนต่อเหมือนกันครับ

ชอบ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::WowWow::

🤔💘💝เปิดอกคุยนี่คือเปิดอกแบบนี้หรือเปล่าครับ❓❔⁉️

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 13, 2024, 05:12:47 หลังเที่ยง::WowWow::

🤔💘💝เปิดอกคุยนี่คือเปิดอกแบบนี้หรือเปล่าครับ❓❔⁉️

ก็ไม่ขนาดในรูปคุณพี่หลอกคะ
แต่ก็สนิทกันขนาดว่าใส่ชุดนอนลงไปรับผลไม้
ตอนลุงเอาผลไม้มาให้ที่บ้านก็คุยกันปกติค่ะ...อิอิ แต่สายตาลงเวลาคุยก็อาจจะมองต่ำนิดหน่อย...😂😂😂😂

Bankz4

เป็นผม ผมก็มองครับใหญ่ขนาดนี้