ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวสวิงกิ้ง "เมื่อฉันอยากมีลูก"

เริ่มโดย Thehug, เมษายน 05, 2024, 11:22:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thehug

สวัสดีค่ะ เราชื่อน้ำ อายุ 38 ปี ตอนพึ่งเรียนจบมาหมาดๆก็ได้แต่งงานกับแฟนหนุ่มคนหนึ่งชื่อว่าแมนค่ะ หน้าตาและหุ่นของเราก็ยังไม่ต่างอะไรกับตอนเรียนอยู่ เรียกได้ว่าขนาดมีแฟนแล้วยังมีคนมาเต๊าะบ่อยๆเลย อยู่มาวันหนึ่งน้ำกับแมนอยากไปเที่ยวฮันนีมูนกัน เพราะเราวางแผนที่จะมีลูกด้วยกันอยู่ 3 คนค่ะ ซึ่งแมนเขาเป็นคนที่ถ้าบรรยากาศไม่มาเขาก็จะไม่มีอารมณ์เลยค่ะ ตอนนี้เรามีลูกอยู่คนนึงชื่อบี อายุ16 วันนั้นเราก็พาแมนกับบีมาเที่ยวที่เกาะแห่งหนึ่งของประเทศไทย อ๋อลืมบอกค่ะ ในการเที่ยวครั้งนี้เราได้ปิดเรือคล้ายๆกับเรือสำราญเพื่อความเป็นส่วนตัวอยู่ลำนึง เมื่อถึงเกาะนี้เราก็ไปกินข้าวกันตามภาษาสามีภรรยา เมื่อถึงเวลาที่นัดหมายเราก็มาบริเวณที่ชายหาด และได้พบกับหัวหน้าบริกรชื่อว่า พี่อิว "สวัสดีครับ ใช่คุณน้ำที่จองเอาไว้หรือเปล่าครับ เชิญทางนี้เลยครับ " อ่อใช่ค่ะ เราก็ตอบพี่อิวไป เมื่อขึ้นมาบนเรือ เรากับแฟนก็ได้ไปที่ห้องพัก ในห้องตกแต่งสวยงามมาก เราก็เลือกชุดที่จะใส่ออกไปสำหรับทานอาหารเย็น ซึ่งตอนแรกเราจะใส่ชุดเดรสค่ะ แต่แฟนหนูดันบอกว่าอยากเห็นลุคแซ่บๆของเรา เราก็จัดให้สิคะยังไงทริปนี้ก็ต้องได้ลูกเพิ่มอยู่แล้ว วันนั้นเราใส่เป็นชุดว่ายน้ำที่คล้ายๆเป็นจีสตริง เว้านิดๆแหว่งหน่อยๆ (ลูกเราจัดห้องแยกไว้นะคะ อิอิ แต่ถ้าอ่านจบจะสงสัยว่าเราแยกไปทำไม555) เรา 3 คนก็ได้มานั่งที่โต๊ะอาหาร พี่อิวก็ได้เริ่มให้เอาอาหารมาเสิร์ฟ "น้องมีลูกอยู่คนเดียวหรอครับเนี้ย" ใช่ค่ะ แต่ก็อยากมีเพิ่มอยู่นะคะ เราก็ตอบพี่อิวไป พี่อิวก็พยักหน้าแล้วก็ยิ้มๆ เริ่มตกดึกบรรยากาศเริ่มดี เรากะจะชวนแฟนเข้าไปในห้อง แต่พี่อิวก็เดินมาที่โต๊ะแล้วบอกว่า "สนใจทานไวน์ไหมครับ ทางเรือเราบริการให้ฟรีครับ" ตอนแรกเราจะไม่เอาแต่ว่าแฟนเราบอกว่าไหนๆก็ไหนๆเอาซักหน่อยแล้วกัน จะได้ฝึกลูกกินไปในตัว เรา 3 คนก็นั่งจิบไวน์กัน

เวลาผ่านไปไวมาก ถึงประมาณเที่ยงคืนกว่า พี่อิวและบริกรอีก3คนก็ได้มาก็ถามว่าพวกเรานั่งดื่มด้วยได้ไหมครับ พอดื่มไปเราก็เริ่มเมาแล้ว พี่อิวก็ชวนคุยเรื่องทะลึ่ง แล้วจู่ๆพี่อิวก็พูดขึ้นมาว่า ให้พวกผมช่วยมั้ยล่ะครับ เราก็ตกใจมากเลยค่ะเพราะพูดต่อหน้าลูกเราที่กำลังเมาอยู่ด้วย พี่อิวบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอกครับพวกเราปลอดภัย แต่รอบนี้ผมอยากชวนลองมาสวิ่งกิ้งแบบบบกับลูกน้องน้ำด้วยดีไหมครับ เราก็ตกใจมากตอบไปว่า จะบ้าหรอคะลูกจะมาทำกับแม่ได้ที่ไหน พี่อิวเลยบอกว่าลองมองที่หน้าน้องบีดูสิ เขินแดงไปหมดแล้ว เอ็งก็อยากลองใช่ไหมล่ะวัยรุ่น ลูกเราไม่กล้าสบตา พี่อิวเลยถามเราต่อว่า ถ้าบีเขาอยากลองน้ำจะให้ไหมครับ เราเลยมองหน้าแฟน แฟนก็ยิ้มๆแล้วก็พยักหน้านิดๆเป็นการตอบรับ เราเลยพูดไม่ออกบอกไปว่าก็ได้ค่ะแต่ว่าลูกเราแค่ 16 จะทำเป็นหรอ พี่อิวพูดว่า เด็กสมัยนี้โตวัยไม่เป็นไรหรอกเดี๋ยวดูตัวอย่างก่อนก็ได้ เอ้ะๆ เรานึกได้ "อ่าวแล้วถ้าเราท้องล่ะคะ วันนี้ขอแบบไม่ใส่ถุงเลยนะ แต่ถ้าท้องจะรู้ไหมว่าท้องกับใครหรือลูกตัวเอง" พี่อิวบอกว่า ไม่รู้หรอกก็ตื่นเต้นดีนี่หน่า พอพูดจบพี่อิวเลยมองผัวเราที่กำลังเมา และดูเมียตัวเองถูกยกขึ้นไปในท่ายืน พี่อิวก็เริ่มจูบปากเรา บริกรคนอื่นๆก็ทยอยมาจับนมเรา ตา่างคนต่างบีบขยำ เสร็จแล้วพี่อิวก็จับเรานอนลงกับพื้นบอกแฟนเราว่าอยากเปิดเมยก่อนหรือให้พี่อิวเปิดก่อน แฟนเราตอบว่า "เอาก่อนเลยพี่" ใบหน้าพี่อิวเริ่มมีรอยยิ้มเมื่อได้รับคำอนุญาตจากแฟนเรา พอพี่อิวถอดกางเกงออก เราตกใจมากเลยค่ะ ขนาดประมาณ 58 ใหญ่กว่าแฟนเราอีก พี่อิวมาให้เราใช้ปากอมให้ พอเราเริ่มอ๊อก มือพี่อิวก็เริ่มไหลลงไปที่จีสตริงเรา "ไอหนูดูไว้นะ หีแม่ของเอ็งอ่ะ" พูดจบ พี่อิวก็ทำการแหวกจีตริงออก เห็นหีของเราอย่างชัดเจน มีกลีบแคมนูนโหนก ในรูหีเป็นสีแดงฉ่ำ มีขนประปรายเล็กน้อย "ว้าวววว มีหีสวยแบบนี้นี้เอง" พี่อิวก็ทำการแหวกหีเราต่อหน้าลูก และเลียจนหีเราฉ่ำไปด้วยน้ำลาย "เอาล่ะได้เวลาล่ะ" พี่อิวก็กางขาเราออกในท่าเบสิค แหวกหีเรากว้างๆ และค่อยๆยัดเข้ามาอย่างช้าๆ "โอ๊ย น้ำเจ็บ ช้าๆค่ะ" "เจ็บนิดทนหน่อยน่า" พอยัดได้เข้าสุดพี่อิวแกก็ซอยไม่หยุดเลย ในระหว่างที่โดนเย็ดบริกรคนอื่นต่างพากันถอดกางเกงและเอาควยมาจ่อปากเรา มาสิ เราหันมาอีกที่ลูกเรามายืนตรงหน้า เราก็เผลอไปจับควยลูกซึ่งแข็งมาก เราเลยเผลอพูดไปว่า "ให้แม่อมให้มั้ย" "เห้ยยย เปิดทางให้แม่ลูกก่อนดิวะ บริกรพูด" จนจังหวะสุดท้ายพี่อิวกระแทกสุดแรง "อ๊าาาาาาาส์" น้ำขาวๆค่อยๆไหลออกจากรูหีเราหลังจากพี่อิวแตกในเราไปคนแรก แฟนเราเลยมาต่อกับเรา "นานทีได้เย็ดโชว์คนที" แฟนเราเสียบเข้ามาพรวดเดียวเลยค่ะ ด้วยความว่ามันชินอยู่แล้วเนอะ ในขณะที่เราโดนแฟนเย็ด เราก็ยังอมควยให้ลูกอยู่นะคะ บอกเลยว่าตอนนั้นเขินมาก แฟนเราขอเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาแล้วก็กลับมาเสร็จที่ท่าเบสิคอีกครั้ง "อุ๊ว สู้เขานะลูก ป่านนี้อสุจิใครจะวิ่งชนะเนี้ย" "บ้าจริง เรามองหีของเราที่น้ำไหลออกมาเป็นสาย" "อ่าวไอหนุ่ม ตาเอ็งแล้ว " พี่อิวสกิดบีลูกชายเรามา เราก็เขินๆ พี่อิวเลยบอกว่า "ช่วยพ่อทำน้องให้แม่หน่อยนะ" ลูกเราทำหน้าอายๆบอกว่าได้ครับ ตอนนี้ทุกคนกำลังลุ้นมุงดูแม่ลูกจะเย็ดกัน "แม่ครับ ผมขอหน่อยนะครับ วันนี้หุ่นแม่ดีมากเลย น่าเย็ดสุดๆ รับรองได้น้องมาเพิ่มอีกคนแน่" พอเราฟังจบก็รู้แล้วว่า คืนนี้ศึกหนักแน่ พูดไม่ทันขาดคำ ลูกชายเราปลดบราเราออก และได้แหวกจีสตริงที่มีน้ำเงี่ยนของพ่อกับของคนแปลกหน้าไหลออกมาอยู่แล้ว "โอ้โห ลื่นแน่เลย" พูดจบลูกชายก็เอาควรขนาด 56 ที่โตกว่าวัย ยัดใส่ในหีของเรา "ว้าวววว เสียวจัง" ปั๊ปๆๆๆๆๆๆๆ อึ้สสส ลูกชายเราก็ได้ปล่อยน้ำว่าวเข้าไปในโพรงหีของเราเรียบร้อย ตอนถอดควยออกมาก็เห็นน้ำเงี่ยนที่ไหลอยู่มากขึ้นทันตาเห็น เรายังไม่ทันได้พัก บริกรคนนึงที่ผิวเข้มบอกว่า "หุ่นน่าเย็ดขนาดนี้จะปล่อยไปได้ไง" เขาก็จับเราทำ69และทำท่ามิสชันนารีเย็ดเสร็จแตกในไปอีกคน และอีก2 คนก็พากันแตกใน และพี่อิวก็ได้มาปิดท้ายเรา ไหนๆ็ไหนๆแล้ววะ ขออีกซักน้ำแล้วกัน พี่อิวก็จับเราโค้งในท่าหมาแล้วกระแทกเข้ามาสุดๆ จนแตกในอีกครั้ง ลูกเลยบอกว่างั้นผมขออีกรอบด้วย รอบนี้ลูกตอนเสร็จแทงลึกและน้ำมาก เหมือนกับว่าไม่ยอมให้อสุจิคนอื่นชนะ เรานึกว่าจบแล้ว แต่พี่อิวยังไม่จบ "น้อง พี่ขอเบสิกอีกซักรอบซิ จะสอนผัวน้องกับลูกน้องเวลาเย็ดให้เสียบตรงๆเข้าไปในหีแบบนี้" พอพูดจบพี่อิวก็เสียบควยเข้าไปเต็มหีเรา "และเวลาแตกในให้ท้องต้องแตกบบนี้ อ๊าาาาาา" พี่อิวกระแทกลึกสุดพร้อมปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาจำนวนมากไม่ยอมรีบถอนออก เพราะกลัวจะไม่ถึงมดลูก เมื่อพี่อิวเอาควยออก เรามองหีตัวเองที่มีน้ำเยิ้มออกมาพร้อมกับยิ้มกับแฟนเราว่า "รอบนี้ได้ลูกแน่ๆละล่ะ" เรา 3 คนก็เหนื่อยและนอนอยู่ที่พื้นเรือตรงนั้น

เช้าวันถัดมาพวกเราก็ลากลับบ้านกัน ทุกคนขอบคุณพี่อิวสำหรับปาร์ตี้เซกส์ในเมื่อคืน (บอกแล้วไม่รู้จะแยกห้องให้ลูกทำไม555) เรามองหน้าลูกกับแฟนแบบเขินๆแล้วถามว่า เมื่อคืนยอมจริงหรือ แฟนเราเลยบอกว่าใช่ มันตื่นเต้นดีนิน่า เห็นลูกอยากลองด้วย เราจะได้มีลูกเพิ่มซักทีไง เราก็หัวเราะแล้วก็ยิ้มๆ

....1เดือนต่อมา : ท้องแล้วววว เย้ เห็นมั้ย พ่อของเด็กคงจะไม่พ้นเป็นพี่อิว บริกร หรืออาจจะเป็นลูกชายของเราก็ได้ ก็วันนั้นแข่งกันแตกในไม่หยุดเลย ลูกชายเราพูดขึ้นว่า "อย่างนี้แม่กับพ่ออยากจะมีน้องคนที่3ไหมครับ ผมอยากช่วยครับ" เรากับแฟนก็ยิ้มๆ แล้วบอกว่า ก็ลองดูสิจ๊ะลูก แล้วกระพริบตาให้ลูกไปรอในห้องซึ่งมีเพื่อนของลูกเราอยู่ในนั้น (ติดตาม Ep.2) ว่าแต่ ลูกคนที่ 2 ที่เราท้องเนี้ย เป็นลูกของใครกันนะ เป็นลูกของพี่อิว บริกรที่มารุม หรือของสามีเรา เอ๋หรืออาจะะเป็นของลูกชายของเราก็เป็นไปได้ แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้วค่ะ เพื่อนๆลองมาคอมเมนท์ก็ได้นะคะว่าคิดว่าเด็กในท้องจะเป็นลูกใคร แล้วทำแบบนี้จะผิดไหมคะ

The Cat Rider Head Spear

ฟัก อยู่แม้น

แต่งเอง ไปลงห้องเรื่องแต่ง ถ้า cop มา ให้ต่อท้ายชื่อเรื่องว่า cop
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Thehug

อ้างจาก: ฟัก อยู่แม้น เมื่อ เมษายน 06, 2024, 10:57:07 ก่อนเที่ยงแต่งเอง ไปลงห้องเรื่องแต่ง ถ้า cop มา ให้ต่อท้ายชื่อเรื่องว่า cop
ต้องลงห้องชื่อไหนหรอครับ ลงห้องนี้ไม่ได้หรอครับเห็นตั้งชื่อว่าห้องเล่าเรื่องเสียว ตอนเดียวจบ เห็นว่าในกฎไม่ได้เขียนว่าห้ามลงถ้าอยากขอต่อลงห้องนี้ได้ไหมนะครับ มันจะต่อครับ ขอบคุณครับ

ฟัก อยู่แม้น

อ้างจาก: Thehug เมื่อ เมษายน 06, 2024, 11:54:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ฟัก อยู่แม้น เมื่อ เมษายน 06, 2024, 10:57:07 ก่อนเที่ยงแต่งเอง ไปลงห้องเรื่องแต่ง ถ้า cop มา ให้ต่อท้ายชื่อเรื่องว่า cop
ต้องลงห้องชื่อไหนหรอครับ ลงห้องนี้ไม่ได้หรอครับเห็นตั้งชื่อว่าห้องเล่าเรื่องเสียว ตอนเดียวจบ เห็นว่าในกฎไม่ได้เขียนว่าห้ามลงถ้าอยากขอต่อลงห้องนี้ได้ไหมนะครับ มันจะต่อครับ ขอบคุณครับ

ตามกฏกติกา ห้องนี้สำหรับเรื่องก็อป ถ้าแต่งเองไปลงห้องเรื่องแต่ง ก่อนจะลงอะไรอ่านกฏครับ มีให้อ่านด้านบน ถ้าสนใจจะอ่าน
ครั้งต่อไป ไปลงห้องนี้ ถ้าผิดกฏจะถูกลบ และเด้งออกจากบอร์ด แอดมินที่นี่ดุครับ เขาไม่สนคุณจะเป็นใคร ผิดกฏ แบนทันที

https://xonly8.com/index.php?board=48.0
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก