ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรู้ว่าแม่เองก็ติดใจเหมือนกัน “เสียวดีจังลูกจ๋า…อย่างนี้แหละ……แม่เสียว” copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 06, 2024, 05:24:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องที่จะเล่าให้ฟังเป็นเรื่องจริงที่ไม่น่าจะเกิด แต่ด้วยพรหมลิขิตหรือโดยบังเอิญก็ไม่อาจจะทราบได้และการได้แรงบันดาลใจจาก เรื่องที่ทุกท่านได้ส่งมาทำให้ผมกล้าที่จะนำความมาจริงมาบอกเล่าให้ฟัง ปัจจุบันผมเป็นนักศึกษาอยู่ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ผมมาเรียนที่กรุงเทพฯ อายุของผมมากพอที่จะสามารถเข้าไปดู web ต่างๆ ได้อย่างถูกต้อง ผมมักใช้เวลาว่างในการท่องๆ internet ในเวลาว่าง มีเพื่อนคนหนึ่งแนะนำให้ผมเข้ามาสู่เว็บนี้เมื่อไม่นานมานี้เอง ทีแรกที่อ่านขอบอกตรงๆว่ารับไม่ค่อยได้และแต่ละเรื่องล้วนเป็นสิ่งที่ผิดต่อ ศิลธรรมอันดีของคนไทย แต่ด้วยความแปลกใหม่ที่ไม่เคยได้ยินที่ไหนมาก่อน

ทำให้ผมต้องลองอ่านไปเลยๆ ยิ่งอ่านก็ยิ่งชวนติดตาม ยิ่งเวลาอ่านเรื่องเสียวเกี่ยวกับแม่ลูกแล้วทีไรทำให้ผมคิดถึงแม่ผมมาก อาจจะเป็นเพราะพ่อกับแม่แยกทางกันอยู่ แม่ไปแต่งงานใหม่ แล้วย้ายไปอยู่กรุงเทพฯ ทิ้งผมไปตั้งแต่ผมอายุได้ 5-6 ขวบเห็นจะได้ ทำให้ผมขาดความอบอุ่นตั้งแต่เด็กหลังจากนั้นไม่นานพ่อก็ตาย ผมจึงต้องมาอยู่กับคุณปู่ คุณย่าที่จังหวัดชลบุรี ซึ่งท่านทั้ง 2 คนทำหน้าที่อุปการะผมหลังจากนั้นเป็นต้นมา ด้วยความที่ขาดแม่ตั้งแต่เล็กๆ จึงทำให้ผมมีความสนใจในผู้หญิงวัยตั้งแต่ 30-40 ตั้งแต่เริ่มแตกเนื้อหนุ่ม ผมมักแอบมองแม่ของเพื่อนบางคนที่หน้าตาดี แล้วเก็บไปฝัน ดังนั้นเวลาอ่านเรื่องเกี่ยวกับแม่ลูกแล้วทีไรทำให้ผมรู้สึกคิดถึงแม่ผมมาก

ในความรู้สึกนั้นมันปนกันระหว่างความรักและความใคร่จนแยกไม่ออกว่าอะไรคือ ความรู้สึกที่แท้จริงกันแน่ จึงทำให้ผมเกิดความคิดอุบาตท์ที่ฝันอยากจะนอนกับแม่มาก ผมมักจะชอบนอนจินตนาการถึงแม่ว่า ท่านเป็นผู้หญิงที่สวยมากจากรูปถ่ายที่ผมมีอยู่ และในความทรงจำยังจำได้ว่าแม่นว่าแม่เป็นคนที่มีผิวขาวผ่อง หุ่นสะโอดสะอง เต้านมก็ยังสวยได้รูปไม่ยาน สำคัญหน้าตาแม่ก็สวยมาก แล้วจินตนาการถึงการร่วมรักของผมกับแม่ตามเรื่องต่างๆ ที่ทุกท่านได้ส่งมา คิดถึงทีไรต้องเก็บไปชักว่าวทุกทีเลย

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อวันเกิดครบรอบ 19 ปีของผมที่ผ่านมานี้เอง วันนี้เป็นวันที่ดีที่สุดในชีวิตผม เพื่อนๆ มาชวนผมไปเที่ยวผู้หญิงเพื่อฉลองวันเกิด ผมเองก็เลยมีประสบการณ์บ้างเหมือนกัน แต่ไม่ชอบสักเท่าไร่เพราะไม่ค่อยชอบพวกผู้หญิงรุ่นราวคราวเดียวกันนัก และด้วยความที่เป็นนักเรียนยังไม่มีรายได้อะไรเราจึงไม่มีปัญญาไปเที่ยวใน สถานที่แพงๆ แต่เพื่อนคนนี้ก็รู้ใจได้แนะนำสถานที่แห่งใหม่ มันบอกว่ามันเคยได้ยินจากเพื่อนมาอีกที ซึ่งแตกต่างไปจากเดิมที่เคยไปมา เราตกลงจะแวะไปดู โดยแต่งตัวออกจากหอพัก ตั้งแต่ตอนบ่ายโมงกว่า

นั่งรถอีกไม่นานก็ถึงโรงแรมแห่งนี้ซึ่งอยู่ติดกับโรง พยาบาลหัวเฉียว เป็นโรงแรมค่อนข้างเก่าอายุน่าจะเกิน 20 ปีผมและเพื่อน เดินเข้าไปในนั้น เรายืนเก้ๆ กังๆ อยู่สักพัก ก็มีอาโก อายุประมาณ 50 ปีมาทักทาย ดูข้างในโรงแรมมีคนเดินไปมาไม่เหมือนโรงแรมที่ผมเคยไปมา บางคนก็ยืนดูบางคนก็นั่งดูสาวๆ เดินไปเดินมา ผมสอบถามจากพี่ที่มาเที่ยวว่า ที่นี้ไม่มีผู้หญิงประจำหลอก เหมือนกับโรงแรมเกรซที่เพชรบุรีตัดใหม่คือถ้าใครต้องการหารายได้พิเศษก็จะมา นั่งที่ ร.ร แห่งนี้ แต่ต่างกันที่ส่วนใหญ่จะเป็นคนที่มีอายุแล้วหรือว่าเป็นแม่บ้านมาหารายได้พิเศษ ไม่ใช่พวกนักศึกษา ราคาตกอยู่ที่ 400-500 บาท ขึ้นกับผู้หญิงจะเป็นคนตั้งเอง

วันๆ ก็จะมี 100-200 คนแวะเวียนมาให้เลือกเป็นประจำ เพื่อนผมมันเจอคนหนึ่งเป็นสาวใหญ่อายุ 30-35 ปี ผิวขาวหุ่นดี มันจึงกระซิบถามอาโกๆ บอกว่า เขาเป็นสาวโรงงานตัดเย็บเสื้อผ้า มาหารายได้พิเศษ นานๆ มาที เพื่อนผมมันจึงเรียกขึ้นห้องไปด้วยกัน ที่นี้ค่อนข้างดีไม่เร่งเวลา อาโกบอกว่าจะอยู่ 1-2 ช.ม ก็ได้ ผมจึงบอกมันว่าขอดูอีกนิดเดี๋ยวจะตามไป แต่ถ้าลงมาไม่เจอก็ไม่ต้องรอให้กลับไปเลยผมนั่งดื่มน้ำนั่งดูสักพักไม่ใช่ ว่าไม่ชอบแต่เลือกไม่ถูกต่างหาก มีหลายคนที่เข้าตาผมอายุประมาณ 35-40 ปี บางคนก็ดู ตัวเล็ก น่ารัก เหมือนคุณครูสมัยประถม บางคนก็ดูเป็นผู้ใหญ่สมวัยเหมือนคุณน้าเจ้าของร้านเสริมสวยแถวบ้าน ระหว่างที่กำลังตัดสินใจอยู่นั้น ก็มีผู้หญิงเดินเข้ามา 2 คน

ผมสังเกตุดูกริยาอาการ คิดว่าอีกคนหนึ่งคงจะถูกเพื่อนชวนมาแน่ๆ ผมชักถูกชะตาอย่างบอกไม่ถูก ดูแกจะอายุ ประมาณ 40 ต้นๆ เห็นจะได้ รูปร่างหน้าตาดูเหมือนกับคุณแม่ของเพื่อนๆ แต่งตัวดูเหมือนแม่บ้านทั่วไป ใส่เสื้อลายลูกไม้ กระโปรงเป็นผ้าไหม รองเท้าส้นสูง ผมดัดอ่อนๆ ยาวประบ่า ผิวขาว สูง 165 ซ.ม น้ำหนักราว 60 ก.ก ดู สมส่วนดี และทีสำคัญแกดูละมายคล้ายแม่ผมมาก ผมเริ่มเข้าไปถามเพื่อนคนที่พาแกมาชื่อแดง เพื่อนแกก็แนะนำว่าแก ชื่อ พร "พรเขาก็ไม่เคยมาเหมือนกันค่ะ พอดีแดงว่างๆ ก็เลยชวนแกมา" พรดูแกเขินอายอย่างบอกไม่ถูก ตอนที่ผมเดินเขาไปคุย แล้ว ผมตกลงเรียก พรขึ้นห้องโดย แดงเชียร์ว่า "พี่พรขึ้นไปเถอะ ไม่ต้องอาย"

"แดงจะบ้าหรือ เขาเด็กจะตาย รุ่นลูกเชียวนะ"

"ไม่เป็นไรไม่ต้องอายหลอกพี่ ที่นี้ก็เป็นแบบนี้หละ เด็กๆ ก็มักจะชอบคนแก่"

"แต่ว่า"

"ไม่ต้องมีแต่ว่า ขึ้นไปเถอะ เดี๋ยวน้องเขาก็เสียใจ"

อาโกจึงเดินนำผม และ พรขึ้นไปบนห้อง เราเดินไปในห้องเปิดไฟในห้องซึ่งเปิดแอร์ไว้ ผมจ่ายเงินไป 500 บาท ให้อาโกก่อนจะปิดประตูห้อง ผมเดินมาในห้องเห็นพรนั่งอยู่ที่เตียง พรได้แต่นั่งเงียบ ท่าทางคงจะเขินมาก ผมจึงเดินเข้ามากอดผมแล้วหอมแก้ม ทีหนึ่ง สักครู่พรจึงถามผมว่า

"ทำไมมาเลือกคนแก่ ไม่อายคนแก่หรือไง"

"ครับ อายเหมือนกันแต่ อยากเอามากกว่า"

"พี่รู้ไหมว่า คนอายุเท่าพี่นี้เหมือนนางในฝันผมเลย"

"รู้ไหมพี่อายุเท่าไร" "40 กว่าใช่ไหมครับ" "แล้วเธออายุเท่าไร"
"20 ปีแล้ว"
 พรยิ้มให้แล้วพูดว่า "เธออายุเท่าลูกชายพี่คนโต"
 "ถ้าอย่างนั้นก็คงเหมือนกับลูกเอาแม่นะสิ " ผมชักเริ่มมีอารมณ์เอามือลูบคลำไปทั่ว
"บ้า พูดอะไรนะ "

พรเอามือมาลูบที่เป้ากางเกงผม เราลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก ผมช่วยพรถอดเสื้อผ้าออกจนเหลือเพียงแค่ยกทรงกับกางเกงในตัวเดียว เรานอนกอดกันที่เตียง ผมเริ่มจูบที่แก้มแล้วไซร์ไปตามซอกคอ ต่ำลงไปจนถึงหน้าอก มือก็ลูบคลำที่หน้าอกตลอดเวลา ผมเอื้อมมือไปถอดยกทรงออก พอถอดยกทรงออก หน้าอกพรก็เปลือยเปล่า นมทั้งขาวทั้งอวบอัด นมยังตึง หัวนมเท่าปลายนิ้วก้อยๆสีอมชมพู

ผมก้มลงไปหอมแก้มจูบปากแล้วไซร์ลงมาจนถึงหน้าอก ผมเอามือขยำนมทีละข้างพร้อมกับก้มลงจูบนมทั้งสองข้าง พอถึงหัวนมก็ดูดเลียอย่างเมามัน "อุยส...เบาๆ หน่อยสิจ๊ะ ตายอด ตายอยากมาจากไหน" "ดูสิครับเหมือนกับลูกกินนมแม่หรือเปล่า" "อุย เด็กบ้า พูดอะไรก็ไม่รู้ ...ซีส" ผมขยับตัวจากหน้าท้องมาที่ต้นขา จมูกก็ดอมดมกลิ่นสาวไปทั่ว จากต้นขาไล่สูงขึ้นไปเลยๆ ผมคลึงเบาๆ ผมลูบไล้ไปเรื่อย ๆ ผมมีอารมณ์มากจนต้องถอดกางเกงในออกปล่อยให้ลำควยเสียดสีไปตาม เรียวขาที่อวบเนียนนุ่ม ผมลูบไล้หน้าท้อง และก็ต่ำลงไป เรื่อยๆ .....จนถึงไปกางเกงใน ผมมองทะลุ กางเกงในสีฟ้าลายลูกไม้ เข้าไปเห็น เส้นหมอยดำ ๆ และเนินเนื้อโหนกนูนขึ้นมาอย่างชัดเจน ผมมองดู อย่างตื่นเต้น ใจจดใจจ่อ

ผมเอื้อมมือไปรูดกางเกงในตัวออก ค่อย ๆ รูดเบา ๆ ผมรูดต่ำลงจากหน้าท้องที่แบนราบ จนเริ่มเห็นหมอยสีดำ ปกคลุมเนินสวาท และผมก็รูดลงมาอีกจนถึงปลายเท้า ผมไม่รอช้าเอามือลูบคลำเนินสวาทแล้วใช้นิ้วค่อยๆ แซะไปตามร่องของรอยแยกของเนื้อที่มีสีแดงตัดกับกลุ่มเส้นหมอยสีดำอย่างชัดเจน พรเริ่มขยับขากางออก จนมองเห็นรอยแยกของเนื้อตามรอยแยกจะมีติ่งย้อยออกมา ผมเริ่มกดนิ้วเข้าไปในโพรงที่เต็มไปด้วยน้ำเมือกตามผนังทั้ง 2 ข้าง ผมไม่รอช้า ฉีกถุงยางออกมาใส่ลำควยที่แข็งโด่อยู่ ผมเอามือข้างหนึ่งจับควยจ่อเข้าที่รูหี หัวควยที่ถอกก็ค่อยๆ มุดเข้ารูหีของทีละนิดทีละนิดจนมิด จนพรหลุดปาก ......ซี๊ดส..ออกมา...

ผม นึกกระหยิ่มในใจ ในที่สุดผมก็ได้เย็ดหีของพร ไม่นึกเลยว่าความฝันจะกลายเป็นจริง ผมแทบไม่เชื่อว่าผมจะมีวันนี้ ผมค่อย ๆ กดหัวควยเข้ารูหีพรอย่างช้าๆ ผมกดควยเข้าไปได้ครึ่งด้าม เมื่อกดควยได้ครึ่งด้ามผมก็เริ่ม ชักเข้าชักออกช้า ๆ ก่อน เพื่อให้น้ำหีได้ค่อยๆ ชะโลมควยเสียก่อน พอชะโลมได้ทีดีแล้ว ผมก็ดันเข้าไปทันทีสุดหัวเหน่า พร้อมกับแอ่นควยเด้าเข้ารูหีพรจน หัวเหน้าชนกัน ผมชำเลืองดูควยที่มันเบียดสองกลีบหีอันขาวนุ่มแซมด้วยหมอยสีดำของพรเข้า ออก อย่างพึงพอใจและภาคภูมิใจ หมอยของเราพันกันยุ่งไปหมด ผมชักเข้าชักออกอยากมีความสุข ถึงแม้มันจะสอดใส่ เข้าไปได้อย่างไม่ยากเย็น ผมเห็นหีของพรปลิ้นเข้าออกตามแรงควยเย็ดของผม แล้วยิ่งรู้สึกเงี่ยนสุดๆ

ผมเเยกขาของพรไปข้างๆ ทำให้หีของพรอ้าออกมายิ่งทำให้ผมรัญจวนใจยิ่งนัก ซึ่งผมก็พยายามจะเสียบเข้าลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ ผมนำหัวควยจ่อปากรูหีของพร ขณะที่ง้างอยู่ ก่อนที่จะเสียบลงไป ทีละนิดๆ ผมเพิ่มความร่าน และกระหยิ่มใจ ผมดันควย เสียบเข้าไปทีเดียวลึกสุดลำควย กึก! "พอผมดัน เข้า ไปสุดควยปุ๊ป มันเหมือนกับดันเข้าไปเจอปากมดลูกยังไงยังงั้น เพราะมัน ดันไม่เข้าอีกแล้ว ผมดันท่านี้อยู่หลายสิบที พรก็ได้แต่ครางในลำคอ อือ.... อือ ควยก็เด้าไม่หยุด ที่สุดผมก็เร่งการเด้า เร่งขึ้น เร่งขึ้นอย่างรุ่มร้อน สัก พัก พรก็มีเสียงครางออกมาด้วยน้ำเสียง " ซี๊ดดดด "

พรครางในลำคออู้อี้ไม่ได้ศัพท์ แล้วกระตุกเฮือกๆ ริมฝีปากเม้น คิ้วขมวด และยังคงหลับตาปี๋ ตัวสั่น ผมคิดว่าอาการแบบนี้ พรคงกำลังจะถึงจุด สุดยอดแน่ๆ ผมจึงสาวอย่างไม่ยั้งตะโพก ต่อมาอีกไม่กี่วินาที ริมฝีปากของพรก็เปิด และ ครางออกมา "อะ อาาาาาา" พรครางนอนตัวสั่นระริก และกระตุกประมาณ 2-3 ครั้ง อาการเหมือนคนหนาวสั่น หีของพรขมิบแน่นเป็นจังหวะ 2-3 ครั้ง มันช่างขมิบแรง น้ำเงี่ยนก็ออกมาชะโลมควยจนเปียกชุ่ม "อ๊าาา น้ำแตกแล้ว อาาาอ อาาา โอววว" ในที่สุด น้ำผมก็แตกคารูหีของพร ผมกระตุกอยู่สัก 4-5 ที น้ำอสุจิอัน อุ่นๆ ระเบิดฉีดพ่นเข้าไปยังร่างของพร

พอนึกถึงเหตุการณ์แตกคารูหีของพรวันนั้น ก็ยิ่งทำให้จิตใจผมฟุ้งซ่าน มีอารมณ์อยากเย็ดแม่ตัวเอง ยิ่งคิดผมยิ่งฟุ้งซ่าน ผมตกอยู่ในภวังค์นั้น จนในที่สุดก็ทนไม่ไหว ผมจึงเริ่มแผนที่ตั้งใจไว้ ช่วงนั้นการเรียนผมแย่มาก มีเรื่องเครียดๆ จากการเรียนที่หนักและต้องแข่งขันกันมากเกินไปจนไม่มีเวลาพักผ่อนสมองและคลายเครียดให้รางกายของตัวเอง บางครั้งผมรู้สึกเบื่อหน่ายกับการเรียนมาก ผมโทรหาแม่ จนแม่ผมเป็นห่วง คอยถามว่าเป็นอะไรไม่ค่อยยอมอ่านหนังสือ จนการเรียนตกต่ำ ผมก็เล่าเรื่องเครียดๆ ของผมให้แม่ฟัง

แม่ผมก็เข้าใจและบอกว่าไม่อยากให้ผมคิดเรื่องผู้หญิง ขอให้ตั้งใจเรียนก่อนเพราะใกล้สอบใหญ่แล้ว อยากกินอะไร อยากได้อะไรมั้ย หรืออยากให้แม่ไปหามั้ย และช่วยอะไรบ้าง แม่ถามผมว่าไปดูหนังและกินข้าวข้างนอกกันมั้ย แม่ของผมอายุ 36-37 ปีเท่านั้น หุ่นยังสวยแล้วยังมีผิวขาวด้วย แม่มาหาผมและมาพักอยู่กลับผมหนึ่งอาทิตย์ มาคุยเป็นเพื่อนในห้องนอนผมทุกคืน ผมบอกตามตรงว่าผมแอบดูแม่อาบน้ำ แล้วก็มีความคิดว่าอยากเย็ดแม่มาก

จนกระทั่งได้เห็นแม่แก้ผ้า หีแม่ใหญ่มาก นมก็ใหญ่ อวบแต่ไม่อ้วน ขาว ระหว่างที่แม่ยังอยู่ในห้องน้ำ ตอนนี้ควยผมแข็งจนปวดไปหมด วันต่อมาผมแอบหยิบขวดยาเล็กๆ ใส่กระเป๋ามาด้วย ไม่ลืมหยิบน้ำดื่มมาพร้อมสรรพ ผมบอกกับแม่ว่าจะอาบน้ำก่อน แล้วก็เข้าไปอาบ ตรงขอบๆ ประตูห้องน้ำมีรอยแตกอยู่ ผมก็มองออกไป เห็นแม่นอนอยู่แล้วสักพักก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้า ไม่น่าเชื่อว่าผมจะได้เห็นหีแม่ชัดเจนอย่างนี้ ผมจัดการชักว่าวให้อารมณ์พลุ่งพล่านหายไป ผมรีบอาบน้ำเสร็จก็ออกมา แม่เปลี่ยนเป็นนุ่งกางเกงขาสั้น เรียบร้อย กระโปรงแม่ถอดไว้ เห็นกางเกงในสอดไว้แต่ปิดไม่มิด ใจผมเต้นแรงมาก แม่บอกว่าแม่จะอาบบ้าง ก็เอาผ้าเช็ดตัวเข้าไปในห้องน้ำ

ทันทีที่ได้ยินเสียงน้ำ ผมก็รีบแอบดูแม่แก้ผ้าอาบน้ำทันทีครับ ที่สำคัญผมเห็นแม่ช่วยตัวเองด้วย หน้าตาเหย๋เกเลยครับ ผมตัดสินใจแล้วว่าเป็นไงก็เป็นกัน ก็เลยรินน้ำใส่แก้วหยดยาไปหนึ่งหยด แล้วทำเป็นนอนหันหลังเหมือนเหนื่อยมากแล้วเปิดทีวีทิ้งไว้ แต่หนังที่เปิดไม่ได้ยินเสียงครับ เป็นหนังเอ็กซ์ พอแม่ออกมา คงยืนมองทีวีอยู่ ก็บ่นว่าไม่ยอมปิดทีวีจะหลับก็หลับเลย แล้วเสียงแม่เดินไปกินน้ำที่ผมรินไว้ให้แล้วปิดไฟ แต่แม่ก็ไม่ยอมปิดทีวีนะครับ เสียงลมหายใจของแม่ฟืดฟาดดังมา แม่จะใส่ชุดนอนบางๆ ฉีดน้ำหอมกลิ่นฟุ้ง ได้กลิ่นแล้วทำเอาควยผมลุกแข็งเลย แม่เข้ามานั่งข้างๆ ผมแล้วบีบนวดไหล่และหลังให้ผมเบาๆ แม่นอนลงกอดผมและหอมแก้มผมหลายครั้ง จนผมรู้สึกอยากมีอะไรกับแม่ตัวเองขึ้นมาจริงๆ แม่นอนแนบชิดกอดผมไว้ กลิ่นน้ำหอมของแม่หอมฟุ้งจรุงใจจริงๆ ผมอยากจะซบหน้าลงกับเนินเนื้อหว่างขาของแม่จริงๆ

ผมแกล้งพลิกตัวแม่รีบกดรีโมทปิดทีวี คราวนี้มืดไปเลย สักพัก แม่ก็ดิ้นเหมือนคนนอนไม่หลับ ผมหรี่ตาดู เห็นแม่ล้วงไปในกางเกง บิดตัว แล้วพลิกตัวมานอนเบียดผม ผมทำเป็นไม่รู้เรื่องก็กอดแม่ ทีนี่เรากอดกันแน่นเลย ที่สำคัญแม่จับควยผมที่กำลังแข็งเต็มที่ชักเข้าชักออก ผมเสียวจนสุดตัว"แม่เงี่ยนเหรอ" "แม่เป็นอะไรไม่รู้" "ให้ผมช่วยมั้ย"

แม่ไม่ตอบ แต่ซุกหน้าลงกับซอกคอผม ตัวสั่นสะท้านผมจัดการดูดนมแม่ ไม่อยากเชื่อว่าบทจะง่ายก็ง่ายอย่างนี้ ผมเลื่อนตัวไปข้างล่าง หีแม่หอมและใหญ่มาก หมอยไม่ค่อยมี ผมจัดการผลักแม่นอนหงายแล้วซุกหน้าลงไปที่หี เลียน้ำหีที่ทะลักออกมานอง แม่ดิ้นส่ายตัวแทบคลั่ง จนแม่ผมบอกไม่ไหวแล้ว "เย็ดแม่..เย็ดแม่เถอะ"แม่บอกอย่างนี้ ผมจะรอช้าหรือครับ ผมจึงเลื่อนตัวขึ้นทับหว่างขาของแม่แล้วดันท่อนเอ็นที่แข็งโด่ของผมเข้าไปในร่องรูของแม่ ผมเอาควยยัดเข้าไปในร่องหีของแม่จนแนบแน่นสุดกลั่น ผมเร่งกระเด้าท่อนเอ็นใส่รูหีของแม่อย่างหนักหน่วงและรุนแรงผับๆๆๆๆ "โอยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวดีจังลูกจ๋า...อย่างนั้นแหละ...อูวววว...แม่เสียว...อูยยยย...โอยยยย...ซี๊ดดดด...มันครูดเม็ดแม่ดีจัง...หัวมันชนมดลูกแม่ด้วย...โอยยยย...เสียวเหลือเกินลูกจ๋า...ซี๊ดดดดดด..."

"อูวววว...ผมจะไม่ไหวแล้วนะครับแม่...รูหีแม่ทั้งขมิบทั้งตอดจนผมน้ำจะแตกอยู่แล้ว...โอวววว...เสียวววว...อูวววว...รูหีแม่เย็ดมันส์ดีจังครับ...ผมขอแตกก่อนนะครับแม่...มันทนไม่ไหวแล้วครับ...เดี๋ยวผมเย็ดให้อีกนะครับ...มันไม่ไหวแล้วครับ...อูยยย...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..."

"อูวววว...รอแม่ด้วย...แม่ก็จะออกอยู่เหมือนกัน...จนครู่ใหญ่ๆ ผมก็เสียวซ่านร้องอู้ววว......ปล่อยน้ำเงี่ยนอุ่นๆ กระฉูดปรี๊ดดๆๆ ซัดสาด เข้าในรูหีของแม่อย่างมากมาย ผมนอนกอดทับแช่อ่อนเอ็นในร่องรูของแม่อยู่นาน จนมันแข็งปั๋งขึ้นมาอีก ผมจึงกระเด้าท่อนเอ็นใส่รูหีของแม่อีกครั้งหนึ่ง เสียวหัวควยน้ำแทบแตก ตื่นเต้นด้วย แต่รอบ 2 นานหน่อย แม่ขึ้นมาขย่มเองเลย "ขอแม่ขย่มแรงๆ เลยนะ...เน้นเสยควยขึ้นมาแรงๆ ด้วย...อูยยยย...ซี๊ดดดด...อย่างนี้แหละ...โอยยยย...อร่อยรูหีแม่เหลือเกิน...โอยยยย...ไม่ไหวแล้ววววว...โอยยยย...ออก...ออกแล้วววววววววววววว.......ซี๊ดดดดดด" แม่ขึ้นขย่มควยผมไม่กี่ทีน้ำควยของผมพุ่งกระฉูดใส่ในรูหีของแม่เป็นครั้งที่2

ราวๆ สองชั่วโมงต่อมา เหมือนแม่จะรู้ตัว แม่นอนร้องไห้เบาๆ ผมเลยกอดแม่ "ผมขอโทษนะแม่"ช่างเถอะ อย่าเล่าให้ใครฟังนะ แม่คงเหงาน่ะ" แม่โทษว่าแม่เงี่ยน แต่จริงๆ แล้วเป็นเพราะยาต่างหาก ผมรับปากแม่ ผมบอกแม่ว่า ถ้าแม่เงี่ยน ผมก็ช่วยแม่ได้"แม่ยื่นหน้ามาหอมแก้มผม แล้วบอกว่า "แม่เชื่อ ควยเราก็ใหญ่ เย็ดเก่งด้วย...สัญญานะถ้าแม่เงี่ยน ต้องเย็ดกับแม่" "ครับแม่"
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก