ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับเหล่าเพื่อนแม่ copy

เริ่มโดย กาซอฟ, เมษายน 06, 2024, 06:20:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ใครมีพ่อแม่เจ้าชู้เหมือนผมไหม เรื่องที่ผมจะเล่าก็เป็นเรื่องพ่อแม่ผมเนี่ยละ ผมอายุ20กว่าเรียนจบแล้วแต่ยังไม่มีงานทำ จบออกมาเตะฝุ่นไปวันๆ แม่ผมเป็นครู ส่วนพ่อก็เปิดร้านรับติดแอร์ ซ่อมด้วย พ่อนั้นจะมีสาวๆมาติดพันบ่อยมาก ทะเลาะกับแม่ทีก็ไม่กลับบ้านหลายวัน ผมเห็นทะเลาะกันมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว จึงเห็นจนชินชา แต่พ่อจะให้ค่าขนมผมทิ้งไว้ตลอด ย้อนกลับไปผมตอนผมอายุ15 แม่จับได้ที่พ่อมีสาวคนใหม่ ทะเลาะกันจนบ้านจะแตก แค่สุดท้ายก็ยอมๆกันไป อยู่ด้วยกันต่อ แม่ร้องไห้ได้พักเดียว แล้วก็กลับมาดูแลตัวเองอีกครั้งก็ใช้เวลาอยู่ 2~3เดือนได้ กว่าแม่จะกลับมาสดใสอีกครั้ง แม่ผมเริ่มไปบ้านเพื่อนครูด้วยกัน กลายเป็นคนติดเพื่อนไปเลย อีกปัญหาคือจนผมถึงบางอ้อเมื่อตอนปิดเทอม คืนนั้นผมนอนที่ห้องสะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะปวดท้องฉี่ ยังไม่ทันจะลุกขึ้น ผมได้ยินเสียงแม่ผมพูดเบา ๆ ว่า ทำไมต้องเป็นแบบนี้ทุกทีเลย จะรับไม่ไหวแล้วนะ เดี๋ยวลูกได้ยิน ผมไม่ได้ยินเสียงพูดของพ่อผมเลย ในห้องแม่ปิดไฟหมดแต่ก็มองเห็นเพราะแสงไฟในห้องน้ำในห้องไม่ได้ปิด

ผมแอบหรี่ตามองผ่านรูห้องและหันไปดูทางบนเตียงของพ่อ ผมเห็นพ่อผมลุกขึ้นยืนและถอดชุดออกแล้วรีบขึ้นมาบนเตียงทันที แล้วดึงผ้าถุงของแม่ออก พ่อผมจับขาแม่แยกออกและแทรกตัวเข้าไปเอาอาวุธไปเสียบหอยแม่ทันที แม่ผมครางด้วยความเจ็บปวดแต่แม่ก็พยายามไม่ให้เสียงดังเล็ดลอดออกมาน่าจะกลัวผมจะตื่น พ่อผมทำกับแม่ผมแรงมากเสียงเตียงดังไปหมดเหมือนกับไม่สนใจว่ามีผมอยู่ห้องข้างๆเลย นานมากที่พ่อกระแทกแม่ดูเหมือนแม่ไม่ได้ตอบโต้อะไรเลยนอนให้พ่อกระแทกอย่างเดียว พ่อทำเสร็จจะทำต่ออีกแต่แม่ไม่ยอม แม่ผมเอาผ้าขนหนูห่มและเข้าห้องน้ำ จนเช้ามาแม่ผมเข้าโรงพยาบาลเลยเพราะน้องสาวฉีกขาด ผมเองมารู้ทีหลัง

ช่วงนั้นพ่อไม่ค่อยอยู่บ้าน แม่จะอยู่บ้านเฉพาะตอนกลับมาจาก รร แล้วมาอาบน้ำทำจัดกับข้าวให้ผมกิน แล้วก็ไปบ้านเพื่อนครูด้วยกัน แล้วก็ทิ้งค่าขนมไว้ให้ผม มีอยู่วันเพื่อนสนิทผมมันชวนผมไปเล่นเกมส์ออนไลน์ที่บ้านมันตั้งแต่บ่าย ซึ่งบ้านมันอยู่ติดกับเพื่อนแม่ที่เป็นครูพอดี มันคงเป็นเรื่องบังเอิญที่ทำให้ผมได้เห็นอีกมุมของแม่ผม ผมเล่นเกมส์กับเพื่อนจนค่ำ เพราะเล่นยังไงก็ฟามไม่ได้สักทีสักที จนผมมองผ่านหน้าต่างไปบ้านที่อยู่จากชั้นสอง ค่อยๆมีเสียงเพลงดังขึ้นเรื่อยๆ เห็นมีครูกับเพื่อนๆรวมแม่ผมกำลังนั่งกินหมูกะทะกับดื่มแอลกอฮอล์ และพากันร้องเพลงสนุกสนาน จนถึงตาแม่ผมร้องเพลงเพื่อนในวงก็แซวกันว่า"ร้องเพลงนี้ให้กับแฟนใหม่ของนันกัน"(ชื่อแม่ผมเอง) แม่ผมก็ยิ้มๆร้องเพลงไป แต่อยู่ๆมีคนที่ทำงานที่เดียวกับแม่ผมเข้ามายืนร้องเพลงข้างๆแม่ เค้ามาได้มายืนร้องธรรมดา แต่มีมืออีกข้างมาโอบเอวแม่ผม คนในโต๊ะก็พากันแซวใหญ่ว่า "จะหวานอะไรขนาดนั้น" ก็พากันหัวเราะคิกคักกัน ผมเริ่มสงสัยแล้วก็สังเกตว่า หลังๆคนที่มาร้องเพลงจะร้องเป็นคู่ๆกัน พอแอลกอฮอล์ออกฤทธิ์ กะพากันคุยกันสนุกๆ ผมจับใจความก็ประมาณสองแง่สองง่าม ลามถึงเรื่องใต้สะดือ หยอกล้อถึงไม้ถึงตัวกัน จนเริ่มดึกต่างฝ่ายต่างก็พากันกลับ สิ่งที่ผมเห็นคือแม่ขึ้นรถไปกับผู้ชายคนนั่น

พักใหญ่เพื่อนกับผมต่างพากันเบื่อฟามเกมส์แล้ว ดังนั้นผมเลยขอตัวกลับบ้าน ขากลับทางผ่านมันมีรีสอร์ทรั่วติดถนนเห็นรถจอดกันเกือบเต็ม แต่ไปสะดุดรถ3คัน จำคุ้นๆว่ามันเป็นรถที่บ้านงานนิ จอดติดๆกัน ไอ้ผมก็เกิดความอยากรู้อยากเห็นบวกกับอยากมั่นใจบางอย่าง จนจอดมอไซไว้ข้างทางหลบๆหน่อย แล้วแอบปีนรั่วไม้ไปห้องที่รถที่แม่ผมนั่งออกมา  เจอคอมเพลยเซอร์แอร์ติดกับหน้าต่าง แค่ผมยื่นหน้าไปส่องดูก็เจอเต็มๆ เห็นผู้ชายกำลังโยกเอวใส่ผู้หญิงที่ขึ้นอยู่ขาหยั่ง เสียงโหนกกระทบดัง ตับ ตับ ผมจำได้ว่าเป็นคู่ที่ร้องเพลงด้วยกัน ไม่ใช่แม่ผม เนื่องจากผมเห็นว่าไปใช่แม่ ก็ค่อยๆย่องไป หลังข้างๆติดกัน เห็นว่าเป็นรถที่มาจากบ้านเพื่อนแม่ก็แอบไปส่องอีก เห็นคนกำลังเอากันที่โซฟารูปตัวเอส คู่นี้เย็ดกันดังกว่าคู่เมื่อกี้อีก ครางดังมาก ผมเห็นว่ายังไม่ใช่แม่ผมก็ไปหลังริมสุด ปรากฎว่าเจอครับ ผมเห็นแม่กำลังนอนคว่ำหน้าที่พื้น แล้วเพื่อนแม่ที่ร้องเพลงด้วยกันประกบเด้าเอวใส่จากข้างหลัง แล้วทุกครั้งจะกระแทกใส่ตูดแม่ผมอยากแรงๆ เพื่อนแม่กระแทกไปปากก็พร่ำเพ้อ "ว่าเมียที่บ้านเย็ดไม่มันส์เท่านันเลย นี้ขนาดเย็ดกันมาจะสองเดือนแล้ว หีนันยังฟิตควยอยู่เลย" ทางแม่ผมก็เล้าโลมหนักว่าเดิม "อยู่ในงานเมื่อกี้ล้วงหีนันจนแฉะ แถมเงี่ยนมากด้วย ถ้าไม่มาเย็ดจะโกรธ และจะให้คนอื่นเย็ดแทน" ผมนี้ตกใจเลยที่แม่ผมพูดแบบนั้น แถมสีหน้าคือพึงพอใจกับการโดนเย็ดมาก เย็ดท่านั้นจนเเตกใน ทั้งคู่ก็เข้าไปล้างตัว ระหว่างล้างตัวมันก็อย่างที่คิด ทั้งคู่ต่างฝ่ายต่างหยอกล้อกัน ผมฟังจากเสียง

ก๊อกๆ เสียงมีคนเคาะประตู แม่ผมเดินไปเปิดประตู แค่ประตูเปิดผมยังตกใจ มันเป็นผู้ชายหลังข้างๆ ที่มาบอกพี่ให้เปลี่ยนกัน พอเพื่อนแม่ไปพี่ผู้ชายก็รุกหนักเลย แกะผ้าขนหนูแม่ผมออก แล้วตามด้วยนั่งคุกเข่าดมหอยแม่ผม ปากแกดูดดังจ๊วบจ๊าบ จนแม่ผมขาอ่อน แต่พี่เอาก็ยังไม่ยัดแถมยังดูดหนักกว่าเดิมอีก กระทั่งแม่ผมกระตุกหลายครั้ง ก่อนจะถกลาไปนอนลงเตียงกันทั้งคู่ แม่พยายามจะโม๊กให้พี่เค้า แต่ก็ไม่เป็นผล พี่เอาจับกดแม่ผมทันที พร้อมกับกระแทกแรงๆเสียงดัง อยากกับคนตายอดตายอยาก บนเตียงพี่เค้าจับกดเน้นๆดังทุกดอก แม่ผมจากสีหน้าสบายๆตอนเย็ดกับพี่คนเมื่อกี้ เปลี่ยนไปสีหน้ายั่วยวน เจ็บ แบบ เสียวๆ แถมเด้งสู้ด้วย พี่เค้าสบทว่า "ถ้าเมียที่บ้านหอยฟิตแบบนัน คงเย็ดจนแสบควย ไม่ก็หีพังกันไปข้าง" แม่ผมที่เหมือนมีอารมณ์ เลยกระเด้าเอวสวน "ที่ห้องน้ำโรงเรียนกับเมียตัวเอง นันเห็นนะว่าเย็ดกับเมียยังเย็ดไม่พอหรอแม่ผมตอบ" ทำให้เสียงกระทบกันดังหนักกว่าเดิม "เมียผมหีแน่นสู้นันไม่ได้นิ" แต่พี่เค้าเย็ดอึดมาก มาแตกในตอนท่าหมาขอบเตียง นอนกอดกันอยู่สักพัก มีเสียงเคาะประตูอีกครั้ง เป็นพี่ห้องแรกมาเคาะเพื่อเปลี่ยนกัน คล้ายๆกับหมดเวลาก็ต้องเปลี่ยนกัน พอพี่คนนี้มาถึงก็ลากแม่ผมเข้าห้องน้ำล้างตัวกันเลย จะว่าง่ายๆก็จัดในห้องน้ำ ผมฟังแค่เสียงเนื้อตีกัน แต่ดูถ้าแล้วของพี่คนนี้น่าจะฝังมุก เพราะแม่ผมครางหงิงๆ แม่ผมถึงกลับเข่าอ่อนน่าจะโดนเย็ดจนเสร็จหลายรอบ ออกมาก็เย็ดกันต่อ แม่ผมโม๊กควย มันก็ชัดเจนว่าพี่เค้ามีมุกจริงๆ แต่หรรมเล็กไม่ได้ใหญ่ แม่ผมโดนพี่สามคนนั่นแหละวนเย็ด ผมทนไม่ไหวเพราะยุงเยอะเลยกลับ ถึงบ้านมันปาไปตี4แล้ว จากนั้นผมก็นอน ตื่นมาอีกทีก็เที่ยงแล้ว แม่ผมก็ปลุกมากินข้าวเพราะกลัวผมจะไม่สบาย ระหว่างที่นั่งกินข้าวเที่ยงกัน ผมก็พูดกับแม่ตรงๆว่าเมื่อคืนผมเห็นอะไรบ้าง แต่ผมก็คิดว่าแม่มีทางของแม่ พ่อมีทางของพ่อ ผมไม่เข้าไปยุ่งหรอก ความสุขของทั้งคู่ผมไม่อยากห้ามอะไร ดีกว่าทั้งคู่มานั่งทะเลาะกัน แม่ผมเข้ามากอดพร้อมกับร้องไห้ ขอโทษผมที่ทำตัวไม่ดี

หลังจากนั้นผมก็สนิทกับแม่มากขึ้น ขออะไรก็ได้ เวลาแม่จะไปบ้านเพื่อนแม่จะบอกผมทุกครั้ง บางทีผมขอตามไปดู แม่จะส่งโลเคชั่นให้ แถมบอกมุมหลบดีๆ เพราะไม่ได้มีแค่แม่คนเดียว ยังมีเพื่อนๆของแม่อีกเด็ดๆทั้งนั้น จนผมอายุ17ในช่วงที่ผมแอบดูอยู่ก็พลาดท่าเข้า น้ารุ้งที่เป็นเพื่อนแม่เห็นว่าผมแอบดู แกไม่กระโตกกระตากเพียงแต่แอดเฟสมาคุยกับผม เพื่อที่จะปิดปากผมไม่ให้ไปบอกใคร แกนัดผมไปที่บ้านแกแล้วคุยกันตรงๆ ผมก็ไม่คิดแบล็คเมล์แกหรอก เพราะมันเป็นความสุขของแม่ผมเช่นกัน แกตกใจที่ผมรู้เรื่องหมด น้ารุ้งยังไม่ไว้วางใจผม ถึงกะนั่นแกก็อยากลเอากับผมจะได้มั่นใจ จนชวนผมขึ้นห้องเพื่อจ่ายค่าปิดปาก น้ารุ้งเป็นผู้หญิงคนแรกของผม ถึงแกจะเป็นหม้ายลูก2 แต่แกก็สวยสาวมาดไฮโซ ตอนแกเปลือยกายหุ่นดีเลยน่าจะดูแลตัวเองพอสมควร แกสอนเย็ดตั้งแต่บ่ายจนดึก ผมจากที่เย็ดไม่เป็นจนคล่อง แกให้เย็ดเล้าโลมตามสไตล์แกชอบ แกติดใจ หีแกฟิตมาก แต่แกบอกว่าผมควยใหญ่แถมเย็ดแตกก็เย็ดต่อได้ ด้วยความหนุ่มกำลังวังชาเยอะ ผมเย็ดแกไม่พัก จนหีแกบวม แกก็โทษที่ควยผมใหญ่เกินไป แกเลยอยากจะวัดขนาดควยผมดู ปรากฏว่าขนาด65 แกไม่ไหวจึงให้ผมกลับก่อน ส่วนตัวผมเองมันติดใจอย่างบอกไม่ถูกเมื่อได้เย็ดครั้ง1ไปแล้ว ครั้งต่อไปก็ตามมาอีกเป็นอยู่งี้จนแกมีประจำเดือน เลยได้งด แล้วไอ้เพื่อนสนิทตัวแสบผม มันดันชวนผมไปฝังมุกกับเพื่อนๆแถวบ้าน พวกมันก็พากันล่อผมว่าผมหรรมเล็ก ผมก็ได้แต่เขินๆ เพราะควยผมเวลามันหดจะเล็กจริงๆ พวกมันเลยแกล้งให้พี่คนที่ฝังมุกใส่มุกให้ผมอีก รวมเป็น8เม็ดเล็กๆ กลับมาบ้านผมนอนเป็นไข้เลย แม่ก็มาถามว่าเป็นไรไหม ผมก็บอกไปตามความจริงว่าไปโมดิฟายหรรมมา แม่กลัวว่าผมจะติดเชื้อหรืออะไรร้ายแรงรึป่าว ไปหาหมอไหม แต่ผมบอกไม่เป็นไร พี่ที่เค้าทำมันสะอาดอยู่ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร ผ่านไปหลังน้ารุ้งหมดประจำเดือนเดือน แกอยากให้ผมไปหา ผมเองปฎิเสธแต่ไม่ได้บอกว่าไปฝังมุกมา แกเริ่มกังวลว่าผมมีผู้หญิงใหม่รึป่าว ผมได้แต่อ้างว่าไม่ค่อยสบาย โทรบ่อยเข้าจนแม่ผมเริ่มสงสัยว่าผมมีแฟนรึป่าว แม่แอบเอามีถอผมไปเช็คจนรู้ว่าน้ารุ้งมาแอบกินกับผม ผมโดนดุยกใหญ่ ผ่านไปวันแล้ววันเล่าน้ารุ้งก็โทรหาผม ในที่สุดแกทนไม่ไหวมาหาผมที่บ้าน ผมนั่งเล่นเกมส์มือถืออยู่ แม่ผมกำลังทำกับข้าว น้ารุ้งเดินเข้ามาจ้องตาเขียวใส่ผมราวกับจะกินเลือดกินเนื้อ ถามหาแม่ผมว่าอยู่ไหม ผมเลยบอกว่าอยู่หลังบ้านทำกับข้าวอยู่ แล้วน้ารุ้งเดินไปหลังบ้านคุยกับแม่ผม ไอ้ผมก็ไปแอบฟัง สรุปว่าน้ารุ้งมาคุยกับแม่เรื่องที่จะไปกันคือนี้ แต่แม่ผมรู้ทัน ดักคอไว้ว่าถ้าจะมาเป็นลูกสะใภ้ก็ทำตัวดีๆ น้ารุ้งอึ้งไปไม่คิดว่าแม่จะรู้เรื่องนี้ แม่ผมก็เตือนอย่าทำให้ผมเสียคน น้ารุ้งรับปาก  ทางแม่ผมทำกับข้าวอะไรเสร็จก็ไปบ้านเพื่อน ทิ้งน้ารุ้งให้เย็ดกับผมหีแกบวม ตั้งแต่วันนั้นน้ารุ้งไม่ไปอีกแกมาหาผมแทน เงินเดือนออกมาก็แบ่งให้ผมใช้ส่วนหนึ่ง

ฟัก อยู่แม้น

ถ้าแต่งเอง ลงห้องเรื่องแต่ง ถ้าก็อบมา ลงท้ายชื่อเรื่อง cop ด้วย
อยู่ร่วมกันทำตามกฎกติกาบอร์ดด้วยครับ โตๆกันแล้ว
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

กาซอฟ

อ้างจาก: ฟัก อยู่แม้น เมื่อ เมษายน 06, 2024, 08:04:42 หลังเที่ยงถ้าแต่งเอง ลงห้องเรื่องแต่ง ถ้าก็อบมา ลงท้ายชื่อเรื่อง cop ด้วย
อยู่ร่วมกันทำตามกฎกติกาบอร์ดด้วยครับ โตๆกันแล้ว

ขอโทษทีครับ ลืมใส่ ::Crying::