ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

🤔🤫❓❔⁉️ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 09, 2024, 03:58:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
6 (75%)
ไม่ชอบ
2 (25%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Thinking::

มีท่านใดชอบผู้หญิงที่หมอยดกๆบ้างครับ? แบบว่าเห็นแล้วรู้สึกเงี่ยนเลย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Fighto::

ส่วนตัวผมเป็นคนชอบคนหมอยดกมาตั้งแต่เด็กๆครับ  ตอนเห็นในหนังเอ๊กซ์แล้วมันกระตุ้นอารมณ์มาก  แล้วน้าสาวกับแม่ผมก็เป็นคนที่หมอยดกมาก ตอนที่ผมแอบดูแกอาบน้ำต้องชักว่าวไปด้วยเป็นประจำเลย

แต่เสียดายที่หนังเอ๊กซ์ฝรั่งหลายเรื่องดาราผู้หญิงกลับชอบโกนหมอยจนโล้นเลย  ทั้งๆที่ผู้หญิงฝรั่งนี่หมอยมักจะดก  แต่พอโกนแล้วรู้สึกไม่ค่อยมีอารมณ์เลยเพราะดูเหมือนคนพิการ  มีแต่หนังญี่ปุ่นนี่แหละที่ดารายังนิยมไว้หมอย  แล้วหลายคนก็หมอยดกมากด้วยจนปิดรูหีเกือบมิดเลย

Hippopo139

ผมครับ ชอบแบบดก ยาว แต่เป็นทรงแบบญี่ปุ่นหรือของไทยเรานี่แหละแต่เป็นธรรมชาติไม่ตัดแต่ง เคยเห็นดกแบบอินเดียกระจายเต็มหน้าขาอันนั้นดูน่ากลัว แต่ที่ไม่ชอบเลยคือฝรั่งที่ชอบแต่งให้เป็นเหมือนหนวดจิ๋มมีเฉพาะข้างบน

Realmu