ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครมีเรื่อง บีกับลุงเขยที่ลงใน bkswg บ้างครับ

เริ่มโดย patji, เมษายน 10, 2024, 11:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patji

หลังจาก bkswg หายไปผมก็อดติดตามเรื่องนี้มาตลอด ชอบช่วงๆหลังๆมากได้ลุ้นดี ใครมีเก็บไว้ขอแชร์หน่อยครับ

mr_thong

ใช่ๆ  ชอบมาก ตอนนี้ไม่รู้คุณบีไปเขียนต่อที่ไหน
เสียดายไม่ได้เก็บไว้  โดยเฉพาะตอนหลานบอส

patji

อ้างจาก: mr_thong เมื่อ เมษายน 11, 2024, 11:21:38 ก่อนเที่ยงใช่ๆ  ชอบมาก ตอนนี้ไม่รู้คุณบีไปเขียนต่อที่ไหน
เสียดายไม่ได้เก็บไว้  โดยเฉพาะตอนหลานบอส
[/quote ช่วงที่เพื่อนหลานชื่อเอ้มาลุ้นมาก ส่วนเรื่องคนทรงก็สนุกมาก ท่านพอจะมีเก็บไว้บ้างมั้ยครับ เสียดายไม่รู้ไปไหน  ::Angry::

Bankz4

ติดตามเหมือนกันครับ เสียดายเว็ปมากผมเข้าไปอ่านประจำ