ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปเที่ยวสงกรานต์มาค่ะ cop

เริ่มโดย ฉลามชอบงับคุณ, เมษายน 13, 2024, 07:05:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉลามชอบงับคุณ

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นตอนสงกรานต์ที่ผ่านมาค่ะ 13 เมษา ซึ่งเป็นวันที่เก๋รอคอย เพราะเก๋สามารถโชว์ได้แบบเปิดเผยกว่าปกติ แล้วก็เป็นวันที่เก๋จะปล่อยตัววันนึง ให้คนอื่นๆเข้ามาลูบจับตัวเก๋ได้ตามสบายค่ะ เก๋เริ่มออกจากบ้านไปตอนบ่าย ถึงแม้ว่าจะร้อนแต่ก็เป็นช่วงที่คนเยอะค่ะ เล่นเอาเก๋ต้องทาครีมกันแดดไปซะหนาเลย ไม่งั้นเดี๋ยวดำหมดค่ะ ชุดที่เก๋ใส่ก็ธรรมดาๆ เสื้อกล้ามสีขาว ผูกตรงชายเสื้อให้เป็นเอวลอย แล้วก็กระโปรงยีนส์รัดรูปสีฟ้า ยาวเลยจิ๋มไปประมาณนิ้วนึง (ที่จริงตอนซื้อมายาวกว่านี้ เก๋มาตัดออกเอง) ตรงนี้เคยมีเพื่อนถามค่ะ ว่าเก๋ทำไมไม่ใส่กางเกงขาสั้น เวลาเดินก็สะดวกกว่า เก๋ก็บอกไปว่าแบบนี้ก็เดินสะดวกเหมือนกัน เพราะกระโปรงของชั้นยาวเท่ากับกางเกงของแกเลย 55 แต่จริงๆคือ เก๋รู้สึกว่ามีคนมองเยอะกว่า เท่านั้นแหละค่ะ อิอิ แล้วเก๋ก็ขี่มอไซค์ไปตรงแหล่งที่มีคนเล่นน้ำกันเยอะๆ แล้วก็ลงเดินค่ะ ถือปืนฉีดน้ำไปแต่ไม่ค่อยได้ใช้หรอก เอาไว้ไม่ให้ดูแปลกเฉยๆค่ะ ไปปุ๊บก็มีคนสาดน้ำปั๊บ โครมๆกันเลย ไม่ถึงห้านาทีเก๋ก็เปียกไปหมดทั้งตัวแล้วค่ะ ทุกคนก็คงจะนึกภาพออกนะคะว่าเป็นยังไง ใช่แล้วค่ะ เสื้อก็แนบติดกับนมจนเห็นหัวนมชัดเลยค่ะ คนที่เห็นก็ทำตาโตกันใหญ่เลยค่ะ โดยเฉพาะหนุ่มๆ เข้ามาปะแป้งกันใหญ่เลย ยิ่งเก๋แบบมาคนเดียวด้วย ปะกันแบบไม่เกรงใจเลยค่ะ ทั้งหน้าทั้งนม บางคนนี่เอามือล้วงเข้าในเสื้อเลยค่ะ (เสื้อกล้ามช่องจะกว้างมากค่ะ ทั้งตรงแขนและตรงคอ) เก๋ก็พยายามเอี้ยวตัวหลบ สะบัดบ้างค่ะ ยืนให้โดนจับโดนบีบนานๆ เดี๋ยวจะดูน่าเกลียดค่ะ แล้วก็เปิดโอกาสให้คนอื่นด้วย (อ้อ ตรงนี้ขอไว้เลยนะคะ คุณผู้ชายบางคนนี่บีบแบบแรงมากค่ะ ผู้หญิงบางคนรวมทั้งเก๋เนี่ยก็ให้จับได้ ไม่ว่าอะไร แต่อย่าบีบแรง อย่าขยำเลยค่ะ มันเจ็บ แถมนมช้ำด้วย TT) เก๋ก็เดินไปเรื่อยๆ แป้งก็ไม่มีไว้ตอบโต้ เลยโดนอยู่ฝ่ายเดียวเลย ทั้งหน้า ทั้งแขน หน้าท้อง นม เปรอะแป้งไปหมด หลังๆ เริ่มมีปะต้นขาค่ะ เป็นแบบกลุ่มผู้ชายนั่งกินเหล้ากัน เห็นเก๋เดินผ่านก็เดินเข้ามารุมปะแป้ง ลูบไล้ต้นขาเก๋ มีคนนึงเลื่อนมือขึ้นไปจับโดนจิ๋มเก๋ สะดุ้งเฮือกเลยค่ะ เค้าก็ทำหน้ายิ้มแล้วก็บอกเพื่อนว่า เฮ้ยน้องคนนี้ไม่ใส่กกนว่ะ (ท่าทางจะเมาด้วย) ไม่ถึงกับตะโกนนะคะแต่ก็คือคนที่ล้อมเก๋ได้ยินกันหมดอ่ะ เก๋งี้ใจหายวาบเลยค่ะ อีกคนก็บอกเฮ้ยไหนดูหน่อยๆ แล้วก็รุมจับกันใหญ่เลยค่ะ เก๋ก็รีบแทรกหนีออกมา พวกนั้นก็ถลกกระโปรงเก๋ขึ้น ด้วยความที่เป็นกระโปรงรัดรูปแถมเปียกน้ำ มันก็เลยค้างกองอยู่ตรงเอวเลยค่ะ สุดท้ายเก๋ก็หลุดออกมาได้แต่ท่อนล่างไม่มีอะไรปิด เห็นกันหมดเลยค่ะ เก๋ก็รีบเดินออกมาแล้วก็พยายามดึงกระโปรงลง แต่ก็มีคนกรูกันเข้ามาปะแป้งเต็มเลยค่ะ เก๋ก็พยายามดึงลงๆ แต่มือใครเป็นมือใครไม่รู้ มาจับกันเต็มเลย เก๋โดนจับทั้งก้นทั้งจิ๋มเลยค่ะ แถมโดนนิ้วสอดเข้ารูอีก เสียวมาก แทบจะทรุดลงไปกองเลยค่ะ แต่ด้วยความที่เป็นที่แบบสาธารณะ คนก็เลยไม่กล้าทำอะไรเยอะค่ะ เก๋ก็กลั้นใจเดินต่อไป จนสุดท้ายเก๋ก็ฝ่าออกมาได้ค่ะ สภาพนี่แบบเละมาก เปรอะแป้งทั้งตัว เสื้อนี่ถูกดึงจนยานไปหมดเลยค่ะ ส่วนกระโปรงก็ดึงลงมาได้นิดหน่อย แต่ยังเปิดจนเห็นจิ๋มอยู่ดี เก๋ก็รีบดึงกระโปรงลง จัดแจงเสื้อผ้า แล้วก็นั่งลงพักเลยค่ะ ทั้งเหนื่อยทั้งเสียวมาก น้ำเก๋ออกมาจนแฉะหว่างขาไปหมด สักพักเก๋ก็รู้สึกว่า คนที่เดินผ่านไปมามองเก๋แบบแปลกๆ ก็เลยนึกขึ้นได้ว่าตัวเองนั่งอ้าขาอยู่ กระโปรงก็..สั้นขนาดนี้ เห็นจิ๋มเต็มๆสิคะ เก๋ก็ใจเต้นตึกตักเลย นี่เห็นกันไปกี่คนแล้วเนี่ย อย่ากระนั้นเลย เก๋ก็นั่งเอียงตัวมากขึ้น เอามือดันพื้นด้านหลังไว้ แล้วก็กางขามากกว่าเดิม กะให้เห็นกันชัดๆเลยค่ะ มาไกลที่พักทั้งที คงไม่มีคนจำได้หรอก 55 พอนั่งโชว์เพลินๆ ไปได้ซักระยะหนึ่งก็มีกลุ่มผู้ชาย 5-6 คนเดินมา เก๋ก็อยากโชว์ต่อแต่รู้สึกแปลกๆ เหมือนกับว่าอันตรายอ่ะค่ะ บอกไม่ถูกเหมือนกัน ก็เลยลุกออกมา (กลัวโดนด่าด้วยแหละ ใครไม่รู้มานั่งโชว์หอย 55 คือเก๋นั่งอ้าขาแบบจงใจมากอ่ะ -w-) แล้วก็เดินไปๆ กะลังว่าจะกลับแล้ว แต่เห็นสาวกลุ่มหนึ่งกำลังเต้นกันอยู่ แถมเปลือยท่อนบนด้วย!! เก๋ก็เลยเดินเข้าไปค่ะ (แต่ดูแล้วน่าจะเป็นกระเทยมากกว่า) เก๋ก็เลยเนียนเข้าไปเต้นด้วยค่ะ เค้าก็ไม่ว่าอะไร แต่กองเชียร์ที่มุงดูนี่สิ ตะโกนถอดเลยๆ เก๋ก็เลยถอดเสื้อออกเลยค่ะ คนก็เฮกันใหญ่ นมใครของจริงของปลอมจะมีใครดูออกไหมนะ 55 (แต่เก๋ไม่เคยทำนมนะคะ กลัว) หลังๆนี่เก๋เต้นแบบ แรงมากค่ะ (จริงๆอยากลองเป็นโคโยตี้ดูซักครั้ง แต่โอกาสไม่อำนวย TT) มีหลายๆท่าที่แบบ คิดว่าคนน่าจะเห็นจิ๋มเก๋ได้อ่ะ จนเริ่มมานึกได้ว่าเอ๊ะ แบบนี้คนก็รู้ว่าเราเป็นผู้หญิงจริงๆน่ะสิ ก็เลยรีบชิ่งออกมาค่ะ คนก็เริ่มลดลงละ (เย็นพอสมควร) ก็เลยกลับบ้านเลยค่ะ พอถึงบ้านเก๋ก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดเลย แล้วก็กระโดดขึ้นโซฟา กะจะนอนพักสักหน่อยเพราะเหนื่อยมาก แต่เผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ มาตื่นอีกทีเพราะพ่อปลุกค่ะ โดนด่าเลย บอกทำไมมานอนอยู่ตรงนี้ แถมไม่ใส่เสื้อผ้าอีก แหะๆ >.<