ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หีแบบนี้ คิดว่าอายุเท่าไรกันครับ

เริ่มโดย Zoolx, เมษายน 17, 2024, 11:18:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zoolx

พี่ๆคิดว่า หีแบบนี้ อายุจะเท่าไรกันครับ
วิจารกันได้เต็มที่เลยครับ  ::Shy::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::

แต่จากประสบการณ์ที่เที่ยวกะหรี่บ่อยๆ บางทีก็แล้วแต่คนด้วยครับ ผมเคยเที่ยวกะหรี่หลายคนที่อายุเกือบห้าสิบ บางคนก็ห้าสิบกว่าจนถึงหกสิบ แต่สภาพหีดีกว่าดาราหนังเอ๊กซ์อีก คือ รูยังไม่ค่อยบาน  ไม่มีติ่งเหนียงห้อยย้อยลงมา บางคนบอกว่าจะไม่รับแขกมากเกินไป บางคนก็รู้จักการฝึกขมิบ บริหารกล้ามเนื้อส่วนนั้น

ManiEMf

อายุหี หรืออายุคนละครับ
อายุหีน่าจะผ่านควยมามากนะ หีมีไฝแบบนี้ ห่างควยไม่ได้แน่นอน

เจ้าของหีเอาแน่ไม่ได้ แต่คิดว่า 35 ขึ้นนะครับ