ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 09 ] ตอนที่ 149 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2024, 11:42:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

ขออภัยที่เลื่อนวันลงครับ เนื่องจากป่วยนิดหน่อย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

ปล.3 ท่านสามารถแสดงความคิดเห็นเพิ่มเติมหลังอ่านจบด้วยการดูที่มุมขวาล่างของคอมเมนต์ที่ท่านแสดงความคิดเห็นไว้

เลือกที่เพิ่มเติมและเลือกแก้ไข

★★★★★★★★★★★

แนะนำสาวๆหน่อยครับ

พี่พลอย / กิ๊กคนแรกในชีวิตนายโทน ม.4

พี่พลอยเป็นคนหุ่นดีมาก เพราะเล่นกีฬาด้วย
อาจจะดีกว่าเจ๊หมิวด้วยซ้ำ ณ ช่วงเวลานั้น
เพราะถึงจะเลิกเล่นอย่างเป็นทางการ แต่
เพราะทำงานใกล้บ้าน ก็เลยมีเวลาไปซ้อมยูโดที่โรงเรียนเก่าบ่อยๆ

.....

จอย เลขาสาวแว่น เพื่อนร่วมงานในทีมโปรเจค 8หลัก
และเป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียนเก่า ซะอย่างงั้น

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกับพี่พลอยก็บรรเลง Love Scean กันไปหลายครั้งเลยล่ะ

จนพอผมหลับ และตื่นขึ้นมาก็เจอพี่พลอยในชุดผ้ากันเปื้อนทำอาหารให้

แต่ !!! มีแค่ผ้ากันเปื้อนครับ ไม่มีอะไรปิดเลย

และที่สำคัญไม่ใช่แค่พี่พลอยคนเดียว แต่จอยก็มาด้วย

เอ้าเฮ้ย !!! มาได้ไง

★★★★★★★★★★★

อะไรล่ะครับเนี่ยยย 2 สาวคนสวย นั่งลงแล้วละเลงลิ้นใส่ไอ้จ้อนของผมทันที เดี๋ยวๆ แล้วจอยมาได้ยังไง ไอ้มาได้ไงน่ะว่า งง แล้วนะ แล้วไหงมาอยู่ในชุดผ้ากันเปื้อนแบบนี้ อูยยย ไม่มีสมาธิคิดแล้วครับ เพราะ 2ปากนุ่มๆสวยๆ กำลังละเลงลิ้นใส่ไอ้จ้อนของผมอยู่

อึ้กก อูยย แล้วพึ่งตื่นยังไม่ได้ล้างเลยไง อูยยยย ปากนุ่มๆของสองสาวกำลังมุ่บ ๆ ๆ ใส่แท่งหรรษาของผมอยู่ เวรกรรมละไงทำไงต่อล่ะทีนี้.... อูย แล้วสองสาวคือตั้งใจดูด ตั้งใจละเลงลิ้นมากๆเลยครับ โดยเฉพาะสาวแว่นเนี่ย เธอดูดจ๊วบ ๆ ๆ เลยล่ะ ฮื่มมมมม

แล้วตอนนั้นพี่พลอยก็ลุกขึ้นมาจับผมจูบเลย อูยย โดนสองทางเลยครับ พี่พลอยเธอกอดคอผมละเลงลิ้นนัวๆเลย ลิ้นบนก็โดนดูด หัวล่างก็โดนดูด แย่เลยครับแบบนี้ พอโดนนัวเข้ามากๆ มือของผมมันก็ขยับไปเองโดยธรรมชาติ พี่พลอยน่ะเข้ามากอดผมจากด้านข้างขวา มือขวาผมก็สอดลงไปบีบก้นเธอ

ยิ่งผมบีบก้นเธอหนักเท่าไร เน้นเท่าไร สีหน้าพี่พลอยก็ออกอาการมากเท่านั้น คือใครนึกภาพไม่ออกให้นึกถึงคลิปน้องคนนี้ที่เป็น เนตไอดอลมาเลย์ พี่พลอยเธอเงลาเสียวถึงจุดหรือโดนจุด เธอจะเก็บอาการไม่ได้เลย แล้วพอผมขยับนิ้วกลางไปบี้ๆที่กลีบกุหลาบฉ่ำๆของเธอเท่านั้นแหละ อาการมาหนักกว่าเดิมอีก ส่วนจอยก็ยังตั้งหน้าตั้งตาเลียไอ้ติม54 mm  ของผมอยู่ ราวกับว่าคิดถึงมานานเลยล่ะ จอยเธอดูดหนัก ดูดแน่นจริงๆครับ

ส่วนพี่พลอยนั้นผมยังคงนัวอยู่กับก้นของเธอ ทั้งบีบ ทั้งคลึง ซึ่งบอกได้เลยครับว่าเต็มไม้เต็มมือ แล้วมือซ้ายน่ะเหรอ ลูบหัวจอยเบาๆ แล้วก็... อื้มนั้นแหละรั้งหลังหัวเธอไว้แล้วดันเข้ามา เข้ามาให้อมลึกๆนิดนึง และ เพิ่มจังหวะนิดนึง แรกๆจอยก็เกร็งๆฝืนๆครับ แต่ดูเหมือนว่าแปปเดียวเธอก็จะ Flow แล้วก็ขยับเข้ามาเองเลยครับ ทั้งความเร็วและลึก

อูยยยย ผมแย่ครับผมแย่ พี่พลอยจับคางของผมและประกบจู๊บบ แล้วบอกว่าอยากหม่ำอาหารเช้ามั้ย หม่ำใครดีตอนนั้นผมก็อึกๆอักๆเลยนะ คือมันประมวลผลไม่ถูกไง แล้วจอยมาได้ยังไง ผมว่าผมก็ตื่นเช้านะ นี่แสดงว่าจอยมาก่อนอีกเหรอ แต่ก่อนที่ผมจะได้คิดอะไรไปมากกว่านั้น แม่สาวนักแปลภาษาก็ยืนขึ้นมาขนาบอีกข้าง จ๊ากก นมทิ่มแขน

เธอจับหน้าผมมาจูบแล้วถามเหมือนกับพี่พลอยว่าจะหม่ำใครก่อน ผมก็อึกๆ คิดในใจเอาวะสู้โว้ย  ผมบีบก้นทั้งสองสาวแล้วบอกว่าทั้งสองคนนั่นแหละ แล้วก็โชว์พลังนิดหน่อย ย่อตัวลงนิดนึงแล้วอุ้มสองสาวเลย พี่พลอยกับจอยคือเหวอๆนิดนึง แต่สีหน้าของเธอคือออกแนวอึ้งมากกว่า

พี่พลอยจิ้มๆที่แก้มผมแล้วบอกว่าก็รู้อยู่หรอกว่าแรงดี แต่ขนาดนี้เลยเหรอ จอยบอกผมวางลง ๆ ๆ ๆ ผมก็เดินพาไปที่เตียง พวกสองสาวก็หลบๆ คานประตูนิดนึง ผมวางสองสาวสวยลงบนเตียงช้าๆ จังหวะนั้นคือผ้ากันปงผ้ากันเปื้อนของสางสาวงาม คือพวกเธอสลัดมันทิ้งไปแล้ว ส่วนผมก็ยืนจังก้าเท้าเอวแล้วพูดว่า ทำให้ผมหน่อยพี่พลอย แต่ว่าจอยกลับเป็นคนพุ่งมาอ้า ม๊วบบบ คนแรกเลยครับ พี่พลอยเองก็ตามมาเหมือนกัน อูยย สองปากสวยๆ กับ 1 เสาเอก

สองสาวดูดเลียกันเต็มแรง ส่วนผมเนี่ยเสียวว่าบเลยครับ ผมลูบไล้ใบหน้าของทั้งสองสาว รอบๆริมฝีปากของพวกเธอนี่มันวาวไปด้วยน้ำที่เคลือบทั้งคู่เลยล่ะครับ  ตอนนั้นคิดในใจเอาวะไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมเอี้ยวตัวลงไปจูบุ กับสองสาว ทั้งๆที่ปากยังมันเลื่อมๆอยู่ แปปเดียวจอยก็ดึงผมให้ขึ้นไปบนเตียงทันทีที่ขึ้นไปก็โดนผลักให้นอนหงาย อ๊า ผมไม่มีแรงเลย สงสัยยังไม่ได้กินข้าวเช้า

แล้วเป็นจอยครับที่ขยับมาขึ้นคร่อมเลย แต่ว่าจอยคือขึ้นมาแล้วเหมือนประหม่าครับ คือแบบขยับซ้าย ขวา มองๆ พี่พลอยเธอเข้ามาจูบผมแล้วพูดว่าจัดให้นางหน่อยสิ่ ผมก็อึกๆอักๆ แต่ไม่ถึงเสี้ยววินาที พี่พลอยก็ซิบผมว่าแล้วมาจัดพี่ต่อนะ อื้อหือบอกเลยตอนนั้นพลังคอสโม่ของผมนี่มันลุกโชนเลยครับ

ผมขยับจับเอวของจอยไว้ และคว้ามั่บที่หน้าอกคู่งามของเธอ พอใช้นิ้วเขี่ยที่จุกเท่านั้นแหละจอยสะดุ้งอ่อนระทวยทันที ตอนนั้นผมยันตัวขยับ จับเอวแล้วหมุนจับเธอนอนเลยล่ะ จอยก็เหมือนจะเหวอๆนิดนึง เพราะผมจับพลิกไวมาก แต่เซฟนะผมไม่ได้มีรสนิยมใช้ความรุนแรงครับ....

แต่พอจอยเหมือนตั้งตัวได้ เธอกัดริมฝากปากเบาๆ เธอค่อยๆขยำหน้าอกตัวเอง โอ้โห !!! แล้วภาพจำล่าสุดของผมคือจอยบนเวที ที่ดูเป็นโปรเฟสชันนอลมากๆ ตอนนี้เธอนอนตัวสั่นบนเตียงแล้วไหนจะลีลาการคลึงหน้าอกตัวเองอีก ผมก้มลงไปดูดจ๊วบบ และ หมั่นเขี้ยว ดูดไว้และผงกหัวขึ้นเพื่อดึงจุกเธอขึ้นมาเบาๆ เธอร้องอรั๊งงงง ผมขับขาเธออ้าออกเลยครับ

จับไอ้จ้อนปาด ปาด เพื่อเรียกน้ำสักนิดแล้วเสียบซวบ !!! อูยย ลื่นมาก แน่นมาก ฟิตมากกก ผมกดแรงพอสมควรนะ แต่เข้าไปแค่ครึ่งลำเอง ฟิตจริงๆครับ จอยเธอสะดุ้งร้องอื๊ย ๆ เลยล่ะ ผมเสียบแช่ไว้แบบนั้นสังเกตจากการกระเพื่อมของหน้าอกเธอ อาจจะเพราะเห็นมาบ่อยครับเลยรู้ว่า หายใจถี่ๆแบบนี้ยังมีเจ็บอยู่

ผมก้มลงไปง่ำที่จุกของเธอเบาๆ เบาๆ พี่พลอยที่อยุ่ข้างๆก็กอดผมไว้แล้วบอกว่า พี่ยังอยู่นะ เธอจับผมไปจูบครับ ผมก็หันหน้าไปจูบเธอในขณะที่มือค่อยๆวางไปบนขานุ่มๆของจอยและกดเบาๆ ให้เธอค่อยๆอ้าขาออกอีดนิด แล้วตอนนั้นจอยก็ยันตัวขึ้นมามั้งครับ ตอนแรกมองไม่เห็นเพราะจูจุ๊ปกับพี่พลอยอยู่ แต่รุ้ว่ามีการขยับ

มามั่นใจอีกทีก็ตอนที่จอยจับหน้าของผมหันไป แล้วจูบ อูยย โดนสองสาวสวยแย่งกันจูบ ผมขยับเอวเบาๆจอยถึงกับหมดแรงเลยครับ เธอทิ้งตัวลง ผมขยับแทงสวนจนมิดด้ามเลยครับ จอยร้องอื๊ยยยย เลยล่ะเธอหอบหายใจแฮ่กๆ ผมเริ่มขยับเอว ซอย ซวบ ซวบ ซวบ จากช้าๆก็เริ่มขยับเร็วขึ้น เร็วขึ้น ตั้บ ตั้บ ตั้บ ตั้บ

อูววว สาวส่วนนักแปลภาษาเธอเสียอาการเลย แต่ถึงอย่างนั้นแว่นของเธอนี่ก็ยังไม่หลุดเลย และที่สำคัญมันเพิ่มพลังทำลายล้างมากๆ ใครสาวกสาวแว่นอ่ะ ถ้ามาเจอซีนนี้รับรองสู่ขิตในวันที่ดีแน่นอน อูยย ผิวขาวๆ กับหนองโพนุ่มๆ ยิ่งผมกระแทกเข้าไปเท่าไร จอยเธอก็เริ่มเสียงดังขึ้น และที่สำคัญผ่านมาแค่ 5 นาที แต่ว่าร่องเสียวของเธอตอดผมแรงมากครับหนุบหนับๆ

เสียงครางของเธอในตอนแรก เริ่มเป็นเสียงร้องอ๊ะ อ๊ะ เสียวโทน อื๊อ แรงๆ แรงๆๆ อื๊อออ โอ้โห้ !!!  ผมได้ยินแบบนี้แล้วทุกคนคิดว่าผมจะไหวเหรอ พี่พลอยเธอก็มากอดคอและจูบผมไม่หยุดเลย ผมกระแทกต่อตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  บอกเลยจังหวะนั้นสุดซอยเลยครับ จะพาสาวแว่นไปส่งสวรรค์ แล้วตอนนั้นผมลืม !!! เฮ้ย เวรละไงไม่ได้ใส่ถุงยาง แล้วผมกำลังดึงสะโพกออกเลย แต่ว่า

พี่พลอยก็โถมตัวมาทับผม ทำให้ผมนี่แทงซวบเข้าไปมิดด้าม แล้วคือตอนแรกมันปริ่มๆแล้วไง มาซวบเอาจังหวะสุดท้ายผมนี่เขื่อนแตกเลยครับ โอยยย ตอนเช้าด้วยมันเสร็จง่ายโว้ยย ผมพยายามกลั้นแต่มันไม่อยู่ สุดท้ายก็ต้องยอมจำนนกระฉูดน้ำแรกของวันใส่รองเสียวของล่ามสาวคนสวย

ส่วนจอยนั้นก็อื๊ยยย อิ๊ยยยย เธอทั้งส่ายเอว แอ่นอก จิกผ้าปูที่นอน เพื่อระบายความเสียวออกมาครับ ผมซอยช้าๆ ลึกๆ นั่นยิ่ง ตอนนั้นคิดเลยหายาให้กิน หายาให้กิน แต่จอยเธอเอาขาอ่ะมาเกี่ยวเอวผมไว้ครับ พี่พลอยก็ง่ำๆที่ใบหูผมแล้วหัวเราะฮิฮิเบาๆ จอยเธอขยับมาแล้วบอกว่าอย่าพึ่งเอาออกดิ่

ผมบอกไม่ได้ใส่ถุงยางเลยจอย จอยส่ายหัวบอกว่า ปจด หมดไป 2 วันเอง ทำต่อนะ โอ้โห ผมได้ยินแล้วคือแบบผงาดเลยครับ แล้วจอยก็ร้องเลยบอกแข็งอีกแล้ว ซื๊ดดด แล้วพอเป็นแบบนั้นพี่พลอยเธอขยับดึงผมออกมา จังหวะที่ไอ้จ้อนผมหลุดออกจากร่องเสียวของจอย นี่เสียงดังบั๊วะ คือแน่นจริงดูดจริง

พี่พลอยขยับคร่อมผมทันที จอยก็ขยับมาหาผมแล้วบอกโธ่พลอย พี่พลอยบอกว่าดูและจำไว้น๊า แล้วพี่พลอยก็ขยับจับไอ้จ้อนผมจ่อที่รูเสียว เธอจับปาด ปาดดด ซึ้บ !!!  พอหัวกระสวยเข้าไปเท่านั้นแหละพี่พลอยคราง คือเสียงนี่แบบหนัง X สุดๆจนจอยก็บอกว่าพลอยร้องอะไรอ่ะ

พี่พลอยเธอแหงนหน้า ขยับขอไปมาแล้ว ซื๊ดด เธอบอกว่าก็เสียวอ่ะ แน่นไปหมดเนี่ย แล้วเธอก็กดตัวลง กด กด กด ซวบบบบ จนเข้ามิดด้ามก็อื๊ยย มาอีกที พี่พลอยถามจอยอีกครั้งว่าหรือตอนโดนทำอ่ะไม่เสียวเหรอ คือจอยก็เหวอเลย แต่เธอก็แก้เกมส์ไวนะ เธอทิ้งตัวลงมาจูบผมเลยล่ะครับ ซึ่งเป็นจังหวะเดียวกับพี่พลอยเริ่มขย่ม อูยยยย จังหวะดีเลยครับ ตั้บ ตั้บ ตั้บ ตั้บ อูยยย

แล้วจอยเธอที่จูบผมอยู่ คือเธอก็เก้ๆกังๆแหละครับ ไม่ใช่ไม่ดีนะ การที่แบบเงอะๆเงิ่นๆ ก็ดูน่ารักและได้ลุ้นไปอีกแบบ แล้วตอนนั้น อู้ยยย พี่พลอยเธอร่อนครับ ผมนี่เสียบว่าบ พอปากเราสองคนหยุดจูบ จอยก็พูดว่าไอ้คนหื่น เผลอไม่ได้ชอบแอบมาทำอะไรกัน 2 คน ตอนนั้นพี่พลอยขย่มตั้บ ๆ ๆ แล้วก้มมาดูดนมผมครับ อูยยย แล้วก็พูดกับจอยว่า มีไรหรอพลอย ทำไรหลอ

คือพี่พลอยตั้งใจกวนจอยครับ จอยก็บอกพอเลยพลอย พี่พลอยก็ขย่มตั้บๆแล้วบอกว่าพอได้ไง ดีขนาดนี้ เธอครางซื๊ดดดด และขย่มอีกครั้ง อูยย ผมก็แทบจะอดใจไม่ไหว จะขยับตัวขึ้นไปดูดหนองโพคู่โตของพี่พลอยครับ แต่จอยเธอดักทางด้วยการ เอานมมาทับหน้าผม ใช่ครับสาวจอยที่ดูหงิมๆ แต่ตอนนี้เธอเอาหน้าอกมาทับหน้าผม

แล้วพูดว่าอยากดูดเหรอ ดูดดิ่ เอ้า ผมก็ฮึ๊อะไรนิ แต่ถามว่าดูดมั้ย ... ก็จ๊วบจ๊าบอ่ะครับบอกตรงๆจังหวะนั้น พี่พลอยก็ขยับเอวซอยเอง จอยก็พูดตรงๆเรียกว่าเอานมยัดหน้าผมเลยล่ะตอนนี้ อูยยย เสียววว ผมก็ต้องแก้ไขสถานการณ์ด้วยการล้วงมือไปนัวเนียที่กลีบกุหลาบเยิ้มๆของจอย

และได้ผลครับ จอยบิดตัวไปมา แล้วก็ว่าผม ว่าหื่นน มืออยู่ไม่สุขเลย ผมก็เลยใช้มือนั้นมาเขี่ยๆปากของจอย ซึ่งเธอก็อมนิ้วผมเข้าไปเลยครับ อูยยยยย อะไรครับเนี่ย แล้วพี่พลอยก็ซื๊ดดด หยุดขย่มแล้วขยับร่อนแทน อูยยยยยย อยากทำบ้างผมขยับยันตัวขึ้นไปหาพี่พลอยแล้วบอกว่าหันหลังให้ผมหน่อยครับ แล้วก็จุ๊ปไปที

พี่พลอยเธอยิ้มเลยแล้วบอกว่า สงสัยจะเสร็จแน่เลย เธอพูดแล้วก็ขยับลุก อูยยจังหวะไอ้จ้อนหลุดนี่แหละเสียวว่าบบ พอเธอหันหลังผมก็ประกบจับปาด แล้วเสียบซวบเลย มิดด้ามครับทีเดียวพี่พลอยร้องเสียงหลงเลย ตอนนั้นจอยก็ขยับมาหาผมครับ เธอจูบทันที ผมก็ขยับเอวทันใด

อูยยย คุณผู้อ่านเอ๊ย บอกตรงๆว่าทำตัวไม่ถูก ผมเองก็ไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญด้านนี้ครับบอกตรงๆ อ่ะสารภาพบาปเลยนะ ผมยังไม่สามารถแยกประสาทได้ว่า จังหวะนี้ควรทำให้ใครเสียวดี จังหวะนี้ควรบิ๊วใคร หรือจังหวะไหนควรเร่งจังหวะ คราวนี้ผมเลยกระแทกเอวใส่พี่พลอยก่อนเลยครับ มั่นใจว่าเอวตัวเองดีครับ

พอจังหวะที่พี่พลอยครางออกมา จอยเธอก็จูบหนักเลย แล้วพูดว่าไม่ทำจอยบ้างเหรอ อื้อหืออ ตายๆๆ กรูตาย ผมกระซิบจอยเบาๆว่าทำแบบพี่พลอยหน่อยครับ จอยก็คิดแปนึง แล้วจึงขยับไปโก้งโค้งใกล้ๆพี่พลอย ก้นของจอยก็ทรงสวยไม่แพ้พี่พลอยเลย จอนเธออกกำลังกายบ่อยครับ เพราะอยากให้รูปร่างและบุคลิกภาพดี เท่าที่จะเป็นไปได้

ผมเสียบนิ้วเข้าไปทีเดียวมิดยันปลาย จอยซื๊ดเลยล่ะ ตอบสนองไวมากๆ ผมทั้งกระแทกเอวใส่พี่พลอย และ ซวบนิ้วใส่จอยแทบจะพร้อมๆกะน คือมันก็มีมีสะดุดบ้างครับ ผมไม่ใช่โปรด้าน 3 some แต่ผมจะทำให้ดีที่สุด จอยเธอร้องดังกว่าพี่พลอยครับ แบบว่ามีอารมณ์ร่วมสุด ฮื่ม เสียงร้อวประสานของสาวนี่โคตรเร้าใจเลยครับ

พี่พลอยเธอเอี้ยวตัวมาแล้วจับผมจุ๊ปปปปป เลยล่ะ อูย โดยรุกใส่อีกแล้ว ตื่นเต็มตา ยิ่งกว่าคาเฟอีนอีกครับ อู้วว แต่ว่าพอเอี้ยวตัวมาแบบนี้เลยกระแทกแบบเน้นๆไม่ได้ครับ เลยต้องดึ๊บๆๆ เบาๆสั้นๆ ส่วนอีกมือนั้นซอยรัวๆ จอยร้องอื๊ย อื๊ยไม่หยุด

ฮื่ม  พี่พลอยเธอขยับตัวกลับไปท่าเดิม แล้วองศาการตั้งเข่าคือ อู้ว พร้อมมากเลยครับ ผมบอกเลยว่าความใฝ่ฝันของคนที่ชอบท่า Doggy แบบผม คือการที่ได้เจอการตั้งท่าแบบนี้แหละ อูยย นางเอกหนัก x ชัดๆ

ตอนนั้นผมนี่มุ่งเลย มุ่งจะพาพี่พลอยไปสวรรค์ ผมกระแทกตั้บ ๆๆๆ มือที่แยงรูเสียวของตอย ผมก็หยุด และมาล็อคเอวพี่พลอยแทน อู้วว แน่นมาก แล้วจังหวะที่พี่พลอย เสยผมยาวสลวยของเธอ แล้วกันมามอง นี่คือ เดอะเบสท์จริงๆครับ ฮื่มมม

ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ อยู่หลายนาที พ่อทีอาการล้า ก็ใช้การรั้งเอวพี่พลอยเข้ามา เพื่อที่พักเอว พักสะโพกบ้าง ไม่นาน ผมก็กระแทกเองต่อ พี่พลอยซื๊ดดดด ร้องฮื่ มม อื๊อออ ซื๊ดดด แล้วจอยคือขขยัยมาจับผมจูบครับ เธอบอกใจร้าย... เราก็จะถึงแล้วนะ หยุดมือทำไม

อ๊ากกกกก  อะไรครับเนี่ยยย อูววว ผมจูบจอยเบาๆ.แล้วบอกว่า เดี๋ยวทำต่อนะ จอยพยักหน้าและจุบุผมเบาๆอีกสองสามที ผมก็ ขยับกระแทกพี่พลอยต่อตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  อู้ววว ผมมองที่ลูกสูบของผม ตอนนี้ทันขาวคลั่ก ขาวข้น เป็นฟองฟ่อดด้วยน้ำของผมกับพี่พลอย ตังหวะนั้นพี่พลอยเธอก้มตัวครับ แล้วมือนี่จิกผ้าปูที่นอนแน่นเลย

ผมรีบกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด จนพี่พลอยร้องเสียงหลงเลย ผมกระแทกต่อตั้บ ๆ ๆ ๆ พี่พลอยร้องซื๊ดดดด แล้วพี่พลอยนี่ตัวสั่นนนนน แล้วร่องเสียวนี่ตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ  ผมรู้ละว่าพี่พลอยถึงแล้วแน่ๆ  ผมเอื้อมมือล้วงลงไปบีัเม็ดละมุดของพี่พลอยครับ เธอหลุดครางเสียง อ๋อยยย ออกมาเลย หูยโคตรคึก ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ย้ำเข้าไปอีก

พี่พลอยดิ้นเลยครับ เธอส่ายเอวราวกับว่าอยากระบายความเสียวออก แต่ไม่มีทาง ผมล็อคเอวเลยล่ะ กดแช่ไว้แบบนั้น พี่พลอย เธอร้องซื๊ดดด อ่อววว ลึกจัง  ผมขยับเอวซวบ ซวบเบาๆ แล้วอยู่ๆพี่พลอยก็ขยับจนไอ้จ้อนหลุดออก เธอขยับมาดันผมนอนลง และทิ้งตัวลงข้างๆ ไม่ได้คร่อมนะ

เธอขยับมานอนทับนิดนึงแล้วบอกว่า ต่ออีกรอบนะ แต่จอยก็ขยับแล้วบอก.. พลอยไหนบอกคนละครั้งไง  แล้วผมเห็นเลยพี่พลอยเธอทำหน้าแบบว่า อุ้ย ๆ ๆ พูดอะไรออกมา จอยเธอเหมือนจะรู้ตัวครับว่าโดนเหลี่ยม

แต่จังหวะนั้นผมคว้าเอวมั่บเลย ผมบอกไหนๆ มาคุยกันก่อน ไปแอบตกลงอะไรกันไว้แล้วไม่บอก เธอก็เสียอาการเลย แล้วสาวแว่นอ่ะครับพี่น้อง  ผมบอก... จูบหน่อย แล้วจอยจูบเลยครับ ส่วนพี่พลอยนั้น อึ้กกก เธอขยับตัวไปบ๊วบให้ผมเฉยเลย อูยย อูยย พี่พลอยละเลงลิ้น ผงกหัวไม่หยุดเลย

ผมเลยบอกจอยว่าถ้าไม่บอกผมล่ะก็ พี่พลอยดูดจนผมเสร็จนี่จบเลยนะ จอยก็หันไปบอกพี่พลอยว่า พลอยอย่าดิ้ แต่พี่พลอยก็หัวเราะ หัวเราะทั้งๆที่ไอ้จ้อนของผมยังคาปากอยู่นั่นแหละ ผมก็ลูบไล่ผิวของจอยเบาๆ อ่ะคลึงหน้าอกของเธอด้วยแล้วถามว่า ตกลงจะบอกได้ยัง อะไรคือผลัดกันทำ

จอยเหมือนจะต้องยอมจำนนครับ เธอบอกว่าก็ ก็ พลอยบอกว่าค้างอยู่กับโทนอยากให้มา ถ้ามาก็อาจจะได้ทำก็ได้ ผมก็หื๊มมมมม อะไรน๊า แล้วผมถามจอยว่าอยากทำเหรอ จอยไม่ตอบ ผมก็ถามหืมมม จอยบอกอื้ออ จังหวะนั้นแหละครับพี่พลอยดูดบ๊วบบบบ แล้วขยับขึ้นมาแล้วบอกว่า หวายๆๆๆ หื่นเหมือนกันนี่นาจอยย บอกว่าตรงๆเถอะว่าของขาดอ่ะ

จอยเธอก็เหวอเลยครับ แล้วบอกไรของขาดไร ไม่เหมือนใครบางคนหรอก พูดอยู่ได้ว่าถ้ามากรุงเทพฯ จะจัดโทนให้หายอยากอ่ะ ของขาดเหมือนกันแหละ สองสาวในชุดวันเกิดเถียงกันไปๆมาๆ ผมก็เลยถามว่า.. จริงเหรอพี่พลอย พี่พลอยก็ตอบว่าแหม ๆ ๆ ๆ แล้วก็จับไอ้จ้อนผมชักๆๆๆ แล้วพูดว่า

มีของดีแบบนี้ ใครล่ะจะไม่อยาก ตอนนั้นผมถอนหายใจเลย แล้วบอกเฮ้อผมก็คิดว่าจะจัดทิ้งท้ายให้ผมหรือเปล่าเนี่ย จอยก็เลยพูดว่า ของขาดเฉยๆหรอกบ่นทุกวันอยากมาหาโทนจังเลย อยากมาหาโทนจังเลย พี่พลอยก็ก้มลงไปบ๊วบเลยครับคือบ๊วบเลย อูยยย เธอละเลงลิ้นคือยังไงดี พี่พลอยทำลิ้นแข็งๆแล้วเลียที่หัวกระสวยผมเน้นๆเลยครับ แล้วคือแยงที่รูฉี่ด้วย อูยยยย แย่เลยครับผม

แล้วอยู่ๆจอยก็มาจุดเดียวกับพี่พลอยแล้วจู๊ปที่หน้าท้องของผม แล้วเลื่อนๆๆ พี่พลอยก็เหมือนจะรู้ครับเธอก็หลบเลย ตอนนั้นจอยก็บ๊วบต่อ อูยยย ผมกดหัวจอยเบาๆครับ มือขวากดหัวจอยเบาๆ เบาๆ หน้าผมนี่มองเพดานเป่าปากฟู่วววว สวรรค์อะไรแบบนี้ ผมที่กำลังเคลิ้มๆก็ต้องชะงักไปเพราะจอยเธอหยุดบ๊วบครับ

แล้วอีกแปปนึง จอยขยับคร่อม จับไอ้จ้อนของผมปาด ปาด แล้วเธอ กดตัวลง กรึ๊บบ ฮู่วว แค่หัวกระสวย ก็ทำจอยฃแล้วครับ เธอเม้มริมฝีปากเหมือนพยายามรับมือกับความเสียวที่โถมใส่ เธอตั้งเข่าเพื่อนักษาระยะไว้ครับ แต่ว่า ซวบ !!! ผมเด้งเอวสวนเข้าทีเดียว มิดด้าม สุดโคน !!

จอยครางเสียงหลงเลยครับ แต่พี่พลอยก็รีบปิดปาดไว้ แล้วบอก ร้องดังไปแล้วน๊าา ผมขยับเด้งเอวสวนอีกที จอยก็อื๊ยย โทนเบาๆ โอ๋ยโทนหยุดก่อน มันเสียวนะ

ผมเด้งสวนปั้ป ๆ ๆ ๆ  ตอนนั้นพี่พลอยก็จับเอวจอยไว้แล้วกดลง ยกกดลง แล้วบอกว่า แหม ๆ ๆ ไหนคุยกันว่าอยากทำกับโทนไง จอยบอกอื๊ยย ไม่ อร๊ายย เธอร้องไม่หยุดเลยคือเธอพูดไม่ได้เลยล่ะครับตอนนี้ โดนเสาเอกของผมทิ่มแทงรัวๆ

จนจอยเธอต้องทิ้งตัวมาทับผมแล้วบอกโทน ช้าๆลงหน่อย ใจจะขาดอยู่แล้ว ผมหอมแก้มเธอเบาๆ นุ่มๆ แล้วพูดว่า มี่มาก็เพราะอยากเสียวไม่ใช่เหรอ จอยเธอหน้าตาตอนนี้คือลอยเลยครับ เธอบอกอื้อออ แต่เสียวเกินไปนี่จังหวะนั้นผมขยับ แค่นิดเดียว จอยร้องอื๊ยย เลยครับ

เอาล่ะได้เวลาละ ผมอยากพูดคำแบบนี้มานานละ เห็นในหนัง X หลายเรื่องเขาพูดกัน

" ร่างกายเรา เข้ากันได้ดีว่ามะ "

นี่ไงล่ะ !!! ที่รอคอย จังหวะมันได้ไง พี่พลอยเธอนอนข้างๆผม แล้วกระซิบว่าจัดหนักๆเลย ผมจูบพี่พลอยทีนึง แล้วกอดเอวตอยไว้ พลิกตัวเลยครับ มิชชันนารี หรือ จระเข้กบดาน จังหวะนี้ต้องแตกแน่นอน

จอยร้องโทน อร๊าง อื๊ยย คือผมขยับเอวซอยทันทีครับ ไม่ให้จอยได้ตั้งตัวทัน ผมยันแขนกับเตียงบริเวณข้างๆหน้า อก ของจอย ฮื่มม องศาแบบนี้ ซอยถี่ๆได้เลยครับ และที่สำคัญจูบได้ถนัดกว่าด้วย

จอยพยายามโอบกอดแผ่นหลังของผมไว้  แต่ก็นะ ผมเล่นกระแทกถี่ๆเน้นๆ เล่นมิดด้ามทัฝุกดอกแบบนั้นจอยเธอก็ไม่ไหว จอยทำได้แค่ชูแบนขึ้นเหนือหัวตาม แพทเทิร์นหนังโป๊เวลานางเอกใกล้จะถึงฝั่ง มือสองข้างกำผ้าปูที่นอนซะแน่นจนแทบขาด

ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ปากก็ก้มไปละเลงที่จุกสีน้ำตาลอ่อนๆ ดูดบ้างนัวบ้าง รัวลิ้นใส่บ้าง จอยก็ได้แต่ร้องอร๊าง ๆ ๆจะถึงอีกแล้ว ส่วนตัวผมก็คงไม่แคล้วต้องพาขึ้นสวรรค์ และพลันกระแทกเอวใส่ถี่ๆ ฮื่มมมม ถ้าไม่ใช่เพราะเสร็จไปแล้วรอบนึงเมื่อกี้ ผมคงแย่ครับ แต่ตอนนี้จอยนั่นแหละ เสร็จผมแน่

ผมขยับ Position นิดหน่อย เลื่อนมือที่ยันพื้น เลื่อนมาล็อคเอว และขยับตั้งเข่าให้เป็น 3 เหลี่ยมเพื่อเร่งสปีด ตั้บ  ๆ ๆ ๆ  จอยเธอไม่ไหวแล้วจริง ตาปรือ มือจิกผ้าห่ม ฮึ่มมม แล้วพี่พลอยก็แกล้งผมอีก เพราะว่าท่านี้ เพื่อที่ตะกระแทกให้ถนัด ตัวผมก็ต้องนั่งตัวตรงๆ

พี่พลอยได้โอกาส เธอคลานก็มาและดูดหัวผมนี่แหละ อูยย ร้ายมาก แต่นั้นก็ทำให้จอยแย่นะครับ เพราะพอซอยเอวหนักกว่าเดิมอีกตั้บ ๆ ๆ ๆ จนสุดท้ายจอยเธอก็ถึงอีกครั้ง แล้วไม่รู้ว่าโดนจุด G Spot หรือ จุดเสียวของพลอย คือเธอเสร็จรุนแรงมาก

แบบดิ้นจนผมจับเอวไม่อยู่หลุดเฉยเลยปลั๊ก เธอรีบนอนคว่ำหน้าหอบแฮ่ก ๆ บอกโทนเค้าไม่ไหว แต่อูยยย ผมเกือบจะเสร็จแล้วครับ สวรรค์ล่มเลยเนี่ย แต่ว่า... สาวสวยคนข้างๆ เธอกลับบอกผมว่า ซ้ำอีกรอบเลยยย

แล้วพี่พลอยก็พยักหน้างึ้กๆ ๆ เพื่อยืนยันกับสิ่งที่เธอพูด  ผมคว้ามั่บที่เอวของจอย ออกแรงดึงขึ้นมาให้เธอตั้งเข่านิดหน่อย ปากของสาวนักแปลภาษาบอกว่าไม่ไหวแล้ว ๆ ๆ  แต่เธอกลับตั้งเข่าให้ผม อวดก้นสวด แน่น เต็มตา ผมไม่รอช้า ขยับ จับเสียบ มิดด้ามในดาบเดียว

จอยเธอเสียวชนิดที่ว่าต้องก้มหน้ากัดผ้า แล้วร้องออกมา ผมไม่รอช้าล็อคเอวกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ  อาจจะเพราะมุมเสย หรือ โดนจุดจังๆมหรืออย่างไร จอยเธอถึงกับอยู่ไม่สุข พี่พลอยพูดขึ้นมาว่า จริงๆก็ไม่ได้มีรสนิยมแบบนี้นะแต่เซอร์วิสหน่อยแล้วกัน

พี่พลอยเธอขยับมาตรงกลาง ระหว่างที่ผมซอยจอยอยู่ พี่พลอยจูบผมครับ ตอนแรกผมไม่เห็นนะว่าพี่พลอยทำอะไรอีก เพราะสายตาเวบาจูบก็จะมองเห็นแค่ดวงตาเท่านั้น แค่แปปเดียวจอยร้อง อ๋อยย พลอยอย่าบี้เม็ด

นั่นแหละ ผมรู้เลยว่าพี่พลอยช่วยผมจัดการจอยอยู่ ผมก็เร่งดระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ไม่นานเลยครับ ไม่ถึง 5 นาทีเลย จอยก็น้ำเดิน เอ่อ เรียกว่าน้ำหลากดีกว่า จอยเธอถึงสวรรค์ไปอีกรอบแล้ว เธอดิ้นจนผมล็อคเอวไม่ทันอีกแล้ว.. คือล็อคได้ แต่ต้องออกแรงเพิ่ม ผมกลัวว่าจอยเธอจะเจ็บ เพราะผมก็รู้ตัวเองดีกว่า.. แรงจับของผมมันก็เข้าขั้นแรงวัวแรงควาย

จอยเธอดิ้นจนไอ้จ้อนผมหลุดครับ โอ้ย เสียดายจะเสร็จอยู่แล้วเชียว จอยเธอลงไปนอนหอบแฮ่กกก แล้วบอกไอ้บ้าโทน ไอ้บ้าา ผมเสียดายจัง แต่จังหวะนั้นพี่พลอยขยับมาหาผม ขยับมาตรงดลาง อ้าขาออก รั้งคอผมลงไป เธอจูบเบาๆ แล้วบอกว่า  อย่าลืมพี่สิ่ผัวจ๋า

อื้อหือเรียกผัวแบบนี้ โคตรดีด ผมขยับจับไอ้จ้อนปาด ๆ ๆ จับหัวกระสวยแซะ ๆ ๆ ๆ  ที่ปากทางเข้าถ้ำ วอร์มเครื่อง เบิร์นเครื่องให้ร้อน อันที่จริง เพราะซื้อเวลาครับ จะได้เสียวกับพี่พลอยนานๆหน่อย จฃแต่ว่าไอ้การไอ้หัวดรพสวยปาดไปมาถี่ๆนี่แหละยิ่งเสียว มันออแปนวเสียวจะฉี่แตกครับแต่ต้องกลั้นไว้ก่อน

ผมกดซวบบ !!!!! เข้าไปทีเดียวมิดด้าม แหงนหน้าร้อง อ้าาาา ทีนึง และดึงสโตรก กระแทกต่อทันที พี่พลอยคนดีคือพน้อมมาก เธอใช้ศอกยันตัวขึ้นมา สายตาเราประสานกัน ในขณะที่ส่วนล่างนั้น กระแทกรัวๆ  แปปเดียวเธอก็กัดริมฝีปากตัวเอง แหงนหน้าคราง อ๊าา ซื๊ดดดด และกลับมาท่าเดิม มองหน้าและพูดว่าเอาเก่งจัง อยากโดนอีก

ผมก็ตอบรับคำขอครับ กระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ พี่พลอยทิ้งตัวนอนหงาย คลึงหน้าอกตู้มๆโชว์ผม บอกตรงๆทรงโคตรสวย ผมดันขาพี่พลอยอ้าออกอีก แล้วกระแทกตั้บ ๆ  และขยับเวฟโยกเอวกระแทกซวบ พี่พลอยถึงกับอื๊กกกก มันโดนข้างในอ่ะโทนลึก อึ๊กกกก

แว๊ปนึงครับ คำว่า จุกจัง ที่พี่พลอยบอกคราวก่อนมันแล่นเข้ามา ผมเลยกระแทกเน้นๆแบบปกติ ไม่เสียบลึกเกิน เดี๋ยวความสุขมันจะหมดไปเพราะความเจ็บ แต่ผมยิ่งกระแทกเท่าไร พี่พลอยก็ยิ่งเสียอาการทและ สีหน้าก็เริ่มออกทันที เพราะพี่พลอย

" ไม่เก็บสีหน้า เวลาเสียว "

แล้วผมก็เอ่อ ถามว่าแบบนี้ดีมั้ยพี่พลอย พี่พลอยบอกอื้ออ ลึกชอบจัง ผมซอยตั้บๆๆๆ ถามแบบนี้ไม่จุกเนอะ พี่พลอยพยักหน้าอื้อๆ แล้วบอกว่าลึกแต่ไม่จุก แล้วเธอก็ อ๊าาาาาา เพราะว่าผมเพิ่มจังหวะการกระแทกครับ ปั้ป ๆ ๆ พี่พลอยก็ยิ่งทั้งกอด ทั้งหอม ทั้งจูบ อูยยย แล้วตอนนั้นจอยที่ไม่ค่อยจะมีแรง

ก็ขยับมาขยำนมพี่พลอยบ้างครับ พี่พลอยก็ว๊ายย จอยทำไรอ้ะ จอยบอกเอาคืนไง อูยย แล้วจอยเธอก็ทั้งบีบนมพี่พลอย ทั้งเขี่ยจุกพี่พลอย พี่พลอยก็อ๊าย ๆ แล้วสีหน้าพี่พลอยคือไปแล้วจริงๆครับ ผมก็อูยย โดนพี่พลอยตอดหนุบหนับ ๆ ๆ เลยครับ อูยย จะมาแล้ว จะมาแล้วว หลังจากที่ชวดแล้ว ชวดอีกก อูยยยย

ผมใช้ท่าไม้ตายนิ้ววายุ บี้ไปที่เม็ดละมุดของพี่พลอย พี่พลอยร้องเสียงหลงเลยครับ โดนจู่โจมทั้งหัวจุก ทั้งคลึงหน้าอก ทั้งเม็ดละมุด และที่สำคัญผมซอยถี่ๆเน้นๆลึกๆด้วย และไม่นานนักพี่พลอยก็ปรี๊ดดดด ผมรู้สึกได้เลยว่าเสร็จแล้วแน่ๆ เพราะร่องพี่พลอยตอดตุ้บ  ๆ ๆ ยิ่งกว่าตอนที่ผมเคยไปฝั่งเข็มที่หลังแล้วใช้ไฟฟ้ากระตุ้น มันหนุบๆหนับๆเหมือนกัน

และตอนนี้ผมก็โดนร่องของพี่พลอยตอดใหญ่เลย อูยย ผมกระแทกต่ออีกนิด แตก แตก แตกกกกกก ปรื๊ดดดด ผมอัดไอ้จ้อน ตั้บ ตั้บ ตั้บ !!! อัดเข้าไปมิดด้ามและปล่อยน้ำก๊อกใหญ่ใส่พี่พลอยเลย อูยยยย ถ้าเป็นวันไข่ตกรับรองผมได้เป็นพ่อคนแน่ๆล่ะครับแบบนี้ พอพี่พลอยถึงสวรรค์จอยก็ทิ้งตัวนอนข้างๆบอกนี่แน่ะสมน้ำหน้า ส่วนพี่พลอยก็นอนหอบแฮ่ก ๆ ๆ ๆ เอาแขนปิดตาตัวเอง ตอนหายใจแล้วหน้าอกขยับตามจังหวะ คือแบบฮู้ววว ละสายตาไม่ได้เลย ผมทิ้งตัวลงไปดูดที่หนองโพคู่โตอีกหลายครั้ง

จนพี่พลอยจับผมไปจูบอีกที ผมทิ้งตัวนอนตรงกลางเลยครับ ถ้าบอกว่าผมทิ้งตัวนอนข้างๆพี่พลอย ผมคงโดนด่าไอ้โง่วววว แน่ๆ จริงๆผมก็เสียดายที่ไม่ใช่มือโปรด้าน 3 some เพราะผมรู้สึกได้เลยว่าป้อนความเสียวให้สองสาวได้ไม่ครบ และ ขาดตก ไปหลายจังหวะ คือไม่เหมือนตอนเจ๊หมิวกับเจ๊เตยไง

ที่เวลาผมเผลอ เจ๊สองคนก็จะเล่นกันเอง และบิ๊วกันและกันตลอด แย่จังผม สงสัยต้องทำ 3 คนบ่อยๆล่ะม๊างง ทันทีที่ผมทิ้งตัวลงนอนพี่พลอยก็ขยับมากอด จอยยังนอนหันหลังให้อยู่ ผมก็เลยถือวิสาสะ ยกแขนอ้อมไปโอบไหล่เธอ และ ใช้แรงนิดๆ เพื่อให้เธอรู้ว่าผมอยากให้เธอหันมา แปปเดียวจอยก็พลิกตัวมาครับ อย่างแรกเลยเธองับไหล่ผมแหละ

เธอมองหน้างอนๆแล้วบอกผมว่า ไอ้โทนหื่น ผมก้มลงไปจูบเธอเบาๆแล้วบอกว่า ก็สมควรให้หื่นป่ะล่ะ แว่นก็ไม่ยอมถอด เธอขยับแว่นเบาๆ แล้วบอกว่า... เชอะ เราจูบกันอีกทีเบาๆ ผมจำเป็นต้องตัดบทจอยนิดหน่อย ผมโอบที่หัวของเธอแล้ว ออกแรงนิดๆดึงให้มาซบหน้าอกผม ซึ่งพอจอยซบไหล่และซุกลงที่หน้าอกแล้ว ผมก็หันมาหาพี่พลอยเลย ซึ่งนอนมองผมตาแป๋วเลย เธอบอกว่าแหม ๆ ๆจัดคิวอย่างกับมือโปรเลยเนอะ ผมก้มลงไปจูบเธอเบาๆ พี่พลอยหัวเราะเบาๆแล้วก็ซบไหล่หน้าอกผมเหมือนกัน ฮู่ววว 

ผมหลับตาลงแปปนึงครับ แล้วเหมือนจะวู๊ปปปป ไปเลยนะ จนแปปนึงพี่พลอยก็มาเขย่าๆ ๆ ๆ เธออยู่ในชุดคลุมอาบน้ำเรียบร้อยแล้ว ผมก็หันไปมองจอยนะ จอยหลับครับ พี่พลอยหัวเราะแล้วบอกว่า คราวก่อนเสร็จไป 3 รอบก็สลบเหมือดเลยจำไม่ได้เหรอ ผมก็ขยับลุกขึ้น พี่พลอยก็ยื่นชุดคลุมให้ ซึ่งพอผมมองที่ตัวเองก็เอ่อ เละเทะแหละครับ น้ำเนิ้มแห้งเป็นคราบเลย มองไปที่นาฬิกา 10 โมงแล้วเหรอเนี่ย

พอผมใส่ชุดคลุมเสร็จแล้ว ขยับตัวกร่อก แกร่กก ยืดเส้นนิดหน่อย พี่พลอยก็ขยับมาใกล้ๆผมครับ ผมก็กอดเอวเธอไว้แล้วถามว่าอะไรเหรอครับพี่พลอย เธอกอดเอวไว้แล้วบอกว่า ไปอาบน้ำกันมั้ย ผมบอกป่ะครับ จุ๊ปไปทีนึง พี่พลอยจูงมือผมเดินออกมาแหละครับ ซึ่งบอกเลยว่า ต่อให้เนื้อผ้า ของชุดคลุมจะหนาแค่ไหน ก็ปิดบังร่างกายอัน sexy ของพี่พลอยได้เลย

ผมบอกกินน้ำแปปนะพี่พลอย ผมมองๆเดินไปที่เค๊าเตอร์บาร์ เปิดตู้เย็นเล็กๆหยิบน้ำขึ้นมาดื่ม ฮู่วว พี่พลอยเองก็เหมือนแต่ว่า พอจังหวะยกน้ำกระดก อื้อหืออออ เสื้อคลุมที่มันเผยอครับ เห็นเนินนมแล้วบอกเลยว่าสวย สวยเกิ๊นน ผมก็ไม่รู้ละว่าตอนนี้กลืนน้ำ หรือ กลืนน้ำลาย

พี่พลอยก็สายตาไวเกิ๊น หันมามองผมแล้ว เอียงซ้าย ขวา แล้วถามว่า เอ้ มองอะไรน๊า เธอขยับสาบเสื้อคลุมออกแล้วบอกว่าไม่เห็นต้องแอบมองเลย อื้อหือบะเริ่ม !!! พี่พลอยเดินมาหาผมครับมือของเธอเอื้อมมากุมที่ช่วงล่างของผม ดูเหมือนจะตื่นแล้ว... เพราะยาของป๋าป่ะเนี่ย เธอถามว่าอะไรเนี่ย แข็งๆ

พี่พลอยเธอคลำๆคลึงๆ แล้วมองหน้าผม แล้วแปปเดียวพี่พลอยก็ปลดสายที่มัดชุดผม แล้วคลายสาบเสื้อ ออกมา แปปเดียวเธอก็นั่งลงทันที เธอจับชักๆ ๆ อยู่สองครั้ง แล้วก็บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ อูยยย ดีโคตรๆเลยครับ เธอผงกหัวเบาๆ เบาๆ สลับคายแล้วเลียทั้งแม่งเลย อูยย ละเลงที่หัวอีกแล้วครับ แย่แล้ววววววว

พี่พลอยบ๊วบ ๆ ๆ จนไอ้จ้อนของผมนี่ผงาดเต็มตัวเลย เธอลุกขึ้นยืนพร้อมกับขยับถอดเสื้อคลุมออก ส่วนผมเองก็เหมือนกันครับ ถอดออก พี่พลอยเธอจูงมือผมมาที่โซฟา เราจูบกันอีกครั้งละเลงลิ้น นัว กันอยู่เกือบนาที พี่พลอยเธอเสยผมแล้วบอกว่า ต่อกันอีกรอบเนอะ ผมนั่งลงโซฟาครับ พี่พลอยเธอรวบผมยาวๆของเธอและนั่งลง มาบรรเลงเพลงบ๊วบอีกรอบนึง อูยยยย เสียวมากคร๊าบผม

พี่พลอยดูดเลยจนพอใจ แล้วขยับมานั่งคร่อมจังหวะที่เธอจับไอ้จ้อนผมปาดไป ปาดมานั้นเธอบอกว่า ของดีๆแบบนี้ใครจะทิ้งทวน เธอกดตัวลง กรึ้บ ๆ อ่าซ์ ผมว่าคงเข้าไปครึ่งลำแล้วล่ะครับแน่นมากๆ เธอขยับตัวจูบผมเบาๆแล้วบอกว่า ทิ้งทวนบ้าไร พี่แค่เงี่ย_  แล้วพี่พลอยก็ทิ้งตัวกดลงจนมิดด้ามเลยครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

natt4556

เหอๆ นานๆเจอกันทีก็ไม่แปลก แต่เหมือนใช้ตัวช่วยแบบนี้ จะเหลือแรงไปทำงานต่อรึนั่น

LMnade

จะเหลือแรงกลับไปทำงานมั้ยนิ ข้าวก็ยังไม่ได้กินตั้งแต่เช้า

wjoe44

yuta279

สองสาวช่วยกันรุมนายโทนแบบนี่ ไม่สบายตัวก็ตัวแห้งหล่ะครับงานนี้

nagatobimaru

เล่นกันหนักขนาดนี้ ทิ้งทวนพี่พลอยแน่ๆใช่ไหมครับ ครับนายโทน

Xonmagic

มาแล้ว คิดถึงเรื่องนี้จังเลย ขอบคุณนะครับที่ไม่ทิ้งไปนาน รออ่านตอนใหม่อยู่เสมอครับ

singkanong