ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอผีมาดเข้มกับผีสาวบ้ากาม 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 16, 2024, 07:09:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

ในที่สุดป้าอุษาก็มีผัวจนได้ร้ายกาจมากนะป้า แต่นายอำนวยของเรานะซิไม่น่าเชื่อว่าจะโดนผีหลอกเอาได้ทั้งๆที่ตัวเองเป็นหมอผีแท้ๆ

pato07

chatjane4234

เจ๊อุษาดูซีรีย์เกาหลีเกี่ยวกับการวางแผนมาเพื่อการนี้โดนเฉพาะ IQไม่ธรรมดาจริงๆ เพื่อการมีผัวเจ๊ทำได้ทุกอย่าง

Giggok

::Confident::

คอมเมนต์มักง่ายมาอีกตัวแล้ว

Api@!pp

เหนือฟ้ายังมีท้องฟ้า  เหนืออำนวยยังมีผีสาวบ้ากาม ::HoHo::

optiplex

pakinai17

พี่อำนวย นี่สุดจริงๆ เสียดายไม่น่ารีบจบยังสนุก

kookai

เสียท่าจนได้นะคุณอำนวย แต่ก็น่าจะคุ้มอยู่นะครับ เล่นซะฟ้าเหลืองเลย

Panya Ans56

phuwon

เสร็จเจ้แกจนได้นะอำนวย
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

chai3557

โดนแม่อุษาจัดไปสามวันสามคืนยิ่งกว่าฟ้าเหลืองอีก

naris1423

แบบนี้ต้องเปลี่ยนจากผีอุษา เป็นเจ้าแม่อุษาแล้ว เจ้าแผนการจริงๆ

akradet1234

ในที่สุดผีสาวก็สมหวังจนได้ อำนวยเสียรู้ซะเเล้ว

boy2516