ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกเรียนไม่เข้าใจ พอเรียนต่อๆไปหัวใจว้าวุ่น ..ตอนที่13-ตอนที่ 14

เริ่มโดย Thannon, กรกฎาคม 03, 2024, 08:16:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1

2
1 (100%)
3
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

Thannon

ตอนที่13

วันนี้ที่19 มีการติวก่อนสอบ ตามตารางเรียนทั่วไป ไม่มีกิจกรรมอะไรให้แก้อีกแล้ว ในเวลาก่อนเข้าแถวเช้า ผมเมียงมองไปที่เรือนเพาะชำ ลุงต่อเดินไปมาอยู่ คิดว่าแกอาจจะนัดเด็กยามาหาแต่เช้า แต่ก็ไม่เห็น ทุกอย่างยังปกติดีอยู่

หลังเคารพธงชาติแยกย้าย ผมเข้าสอนตามปกติ ตอนพักเที่ยงออมนักเรียนสุดน้ำรักมาหาผม ผมนัดให้เงินตามที่ตกลงกันไว้ สอบถามถึงเมื่อวานเวลาบ่าย3ที่นัดไปเจอกับตาควร

น้องออมเล่าให้ฟังว่า ตาควรเรียกเข้าห้องก็จับหนูแก้ผ้านั่งบนโต๊ะเลยคะ ตาควรสอนให้หนูอมอันนั้นด้วย

ผมถาม อันไหน

อันนั้นอะคะครู ยิ้มเขิลไม่กล้าพูดคำหยาบออกมา

ควยใช่ไหม

ใช่คะ

ควยใช่ไหม ผมเน้นเสียง ให้ออมเข้าใจ ว่าต้องทวนคำ

ค ค ควยยยค่าา เสียงอ่อย

น้องออมต้องพูดตรงๆกับครูนะ ครูไว้ใจน้องออมมากเลยนะ

คะครู ออมยิ้ม

ออมเล่าต่อ พอเห็นค ควยย แต่หนูไม่กล้า ได้แต่มอง แกก็จับมือหนูไปจับควยของแกคะ หนูเคยจับครั้งแรก มันอุ่นๆ มันนิ่มๆ แต่สักพักมันแข็งขึ้นมาใหญ่กว่าเดิมอีก

ใหญ่กว่าไอ้2คนที่มันรุมเย็ดรึป่าว

2คนนั้นออมไม่เคยเห็นคะครู ตอนโดนมันเย็ด ตาออมมันลาย ใจมันลอย หนูไม่ได้มองควยมันเลย

ผมยิ้ม ในการกระชับคำพูดของเด็กน้อย

ออมเล่าต่อ (ต่อไปจากนี้คือเรื่องที่ออมเล่า และผมนำมาเรียบเรียงให้สะดวกในการเสพมากขึ้นนะครับ) มือออมจับควยตาควร แกก็สาวมือให้ออมสาวตาม จับควยเต็มมือครั้งแรก มันอุ่นมือ อ่อนนอกแข็งในจับเล่นมันมือมาก ยิ่งได้เห็นควยผู้ใหญ่เต็มตารูปร่างมันแปลกมากเสียววูปๆถึงท้องน้อย

ออมมองตาไม่กระพริบ ออมสาวควยจนมันมือ ตาควรแกก็เอามือมาบีบนมออม กอดออม หอมที่คอ เสียวทั้งตัวเสียวสุดๆ เสียวมากๆออมบอกมาแบบนี้ แล้วแกมาจูบปากออมแต่ออมไม่กล้าอ้าปากจูบกับแก พอสักพักแกก็ถลกเสื้อออม เสื้อในติดออกไปด้วย ตอนนั้นออมเสียวจี๊ดเลย ไซร้คอ(ออมใช้คำว่าดูดคอ)สลับก้มลงมาดูดนมออมเสียวตัวลอยเลย แล้วแกก็จับออมกดลงนอน ก้มทับไซร้นม มือแกค่อยๆดึงกางเกงในออมลง ถกกระโปรงขึ้นหน้าท้อง ไซร้ลง เอาปากมาเลียหี ออมสะดุ้ง ทั้งเสียวทั้งมัน ก้นออมลอยบดสู้ปาก สักพักแกก็ขึ้นมานอนทับหันหัวไปคนละทาง แกเอาแขนขวารั้งขาออกให้อ้ากางพับขึ้น ลิ้นฉก ออมเกรงอ้าปากค้าง แกเอามือซ้ายจับควยงัดริมฝีปากออม ตอนออมเสียวเกรงอ้าปาก แกรีบแซะควยเข้าปากออมทันที ไม่นานออมเอามือตัวเอาประคองลำดุ้น ดูดดุนได้เอง ทั้วเสียวหี ทั้งดูดควยมันปาก
แปบเดียวออมกระตุก งึกๆ ตัวชา ใจลอยเหมือนจะขาดใจเลย

แล้วแกก็บ่นพึมพำๆ ออมฟังไม่ออก ออมยังไม่ทันหายเหนื่อย แกก็พลิกกลับตัว จ่อควยค่อยๆแซะส่งลงจนไหลลงหีออมหมดลำ เย็ดๆๆๆแทงๆๆๆ จนออมร้องกระเสาะ โอด โอ้ยยย ออมกระตุกงึกๆ ใจจะขาด มาถึงตอนนี้ แกก้มมาจูบปากออม ออมเผยอปากอ้ารับไปเองโดยอัตโนมัต มันทั้งเสียว ทั้งมัน ควยแกสาวไม่ยอมหยุดแถมแทงควยมาเร็วกว่าเดิมแล้วแกรีบดึงออกพ่นน้ำกามเต็มหน้าออม สักพักแกหยิบผ้ามาเช็ดหน้าให้
และดึงตัวขึ้นมากอดบนโต๊ะในท่านั่งหย่อนขา หอมออมไม่หยุดเลย ปากประกบดูดดุนลิ้นพันเสียงจ๊วบจ๊ับ นอนกอดจูบไม่นาน แกก็เอาอีก ตอนนี้ทั้ง ยืนเย็ด นั่งเย็ด นอนเย็ด พลิกไปพลิกมาหลากหลายท่าสาระพัดจะเอามากระนั่มใส่เด็กให้สะใจ จวบจนสุดท้ายครั้งนี้ก็หลั่งใน
ไม่ทันได้พักเหนื่อยให้หายดี แกบอกให้รีบใส่เสื้อผ้า กลับกันดีกว่า เดี๋ยวจะมีคนสงสัย

แล้วเวลาโดนเย็ด เย็ดกับใครมันกว่ากันระหว่างไอ้2ควยนั้น เทียบกับตาควร

กับตาควรคะ แค่เห็นแกก็อยากมากๆ ท้องมันมวนปั่นป่วน หว่างขาเปียกเลยคะครู

แล้วนางละ พอกลับขึ้นกันไปแล้วได้คุยอะไรกัน

ออมตอบว่า พอขึ้นห้อง นางก็บอกว่า เมื่อกี้ลงไปดูด้วย มันมากๆๆๆ อยากลองเย็ดด้วยจังเลย แต่ไม่รู้จะเย็ดกับใครดี

การที่ออมเล่า จะเลี่ยงคำบ่อยๆ เช่น เย็ด ควย เงี่ยน จะบอก เอา ไอ้นั่น ไอ้นี้ ใช้คำว่าอยากแทนเป็นต้น แต่ผมไม่ยอมให้ผ่าน ต้องกลับไปเน้นคำ ย้ำให้พูดเน้นใหม่ จึงได้เรียบเรียงมาเล่าให้เข้าใจตรงกัน

เมื่อจบธุระเที่ยงกับศิษย์สุดรัก ช่วงบ่ายผมจึงเข้าสอนตามห้องต่างๆตามปกติ แต่ผ่านห้องป.2มองหาน้องยา ไม่เจอ เลยถามเพื่อนๆ ตอบว่า วันนี้ไม่มาคะ

ส่วนลุงต่อวันนี้ผมไม่หวง เพราะแกอยู่ในสายตาตลอด

จบวันนี้

...................

ตอนที่14

ติวก่อนสอบ วันที่20-22มีค

วันที่20
วันนี้ก็เช่นกัน ผมมองหายาแต่เช้า ก็ไม่เห็น
ตอนสายสอบถามเพื่อนยา บอกไม่มาเรียน2วันแล้วคะ
ผมนึกเป็นห่วง จึงเดินไปหาครูแนนเล่าเรื่องทั้งหมดให้แกฟัง กลัวเด็กจะเตลิดจนโดนจับไต๋ได้ ให้ครูแนนช่วยเป็นธุระ พักเที่ยงไปบ้านเด็กยา เช็คทำไมขาดเรียน เพราะใกล้สอบ ครูเป็นห่วง

ครูแนนเหมือนเลขา เราเข้ากันดี งูเห็นนมไก่ประมาณนั้น อีกทั้งผมมีค่าใช้จ่ายพิเศษให้ใช้มากพอสมควรในทุกๆเดือน ชีวิตผมไม่เดือดร้อนเรื่องเงิน ครอบครัวผมมีสมบัติ มีเงิน มีที่ดินเยอะ ผมแค่มาเป็นครูเพราะคนในครอบครับผมเป็นกันหมดมาหลายรุ่นแล้ว อีกทั้งผมชอบ ความน่ารักของเด็กๆดูแล้วใสๆ สบายตาดี
ในอนาคตผมจึงเลือกที่จะไปลงเป็นครูใหญ่ในโรงเรียนบ้านนอกที่ไหนสักแห่ง หรืออาจจะเป็นที่นี่ก็แล้วแต่อนาคต

พอถึงเวลาพักเทียง ครูแนนจึงไปบ้านของเด็กยาตามที่บอก ส่วนผมนั่งคุยเรื่อยเปื่อยกับออมช่วงพักเทียงแบบนี้ปกติ

ไม่นานมีโทรศัพย์จากครูแนนดังขึ้น บอกว่า เด็กยาไข้ขึ้นซมคะครู วันนี้เริ่มฟื้นอาการไข้ พอเดินได้ กินได้บ้างแล้ว ผมถามอาการของเด็กยา จากย่าทางโทรศัพย์ที่ครูแนนส่งให้ย่า ผมบอกย่าของยาไปว่า จะดูแลค่ายาให้ ผมเป็นห่วงกลัวเรียนไม่ทันเพื่อน เดี๋ยวจะสอบตกอีก ถ้าไม่ไหวจริงๆ มานอนที่ห้องพยาบาลที่โรงเรียนก็ได้ มีเพื่อนๆและครูแนนคอยดูแล

เมื่อย่าได้ยินแบบนี้ก็เบาใจ ว่าทางโรงเรียนช่วยเหลือ เลยอนุญาติให้เก็บเสื้อผ้ามานอนที่ห้องพยาบาลได้ ผมจึงขอคุยกับครูแนน และบอกว่าก่อนออกมาให้เงินย่าของยาไว้ใช้จ่าย300 ย่าดีใจไหว้ครูแนนสวย ผมรู้ว่าแกดีใจมาก คนติดหวยติดการพนัน ในหัวมีแต่เรื่องเงิน ถ้ายาอยู่กับย่าไป อยาคตอาจได้ขายหลานให้วงไฮโลรุมโทรมแน่ๆ ข่าวแบบนี้ในหมู่บ้านนี้มีกระพือมาให้ได้ยินบ่อยๆ เป็นข่าวซุบซิบไม่เป็นข่าวดัง เพราะเจ้ามือค่อนข้างมีอิทธิพล

เมื่อตกลงกันได้ ย่าจึงหอบสัมภาระประคองหลานเดินสะเงาะสะแงะพามาส่งขึ้นรถครูแนน

เมื่อเริ่มเวลาบ่ายๆ ผมกับลุงต่อจึงเข้าไปเยี่ยมไข้สมันตัวน้อยในห้องพยาบาล ดูจากสีหน้าลุงต่อ คงจะพะวงเป็นห่วงเป็นพิเศษ

พร้อมทั้งจัดเวรให้เพื่อนนักเรียนดูแลหาอาหารและจัดยาให้กิน ในเวลากลางวัน

หลังเลิกเรียนไปแล้ว ทั้งโรงเรียนจะเหลือแค่ผมกับลุงต่อเท่านั้น เพราะช่วงนี้ ครูแนนติดควยพ่อของเด็กนักเรียนคนนั้นบ้าง คนนี้บ้าง (น่าจะมี2-3คน) จึงทำให้ครูแนนไม่ค่อยมาพักบ้านพัก ดังนั้นเวลาเฝ้าไข้ตั้งแต่เย็นลงมาคงไม่พ้นลุงต่อดูแลเด็กยา

หลังจากสอนวันนี้จบ เด็กๆกลับบ้านกันหมดแล้ว ผมจึงบอกฝากดูแลยาด้วย ลุงรับปาก

ช่วงเวลาเย็น เห็นลุงเข้าห้องพยาบาล ผมจึงเดินป้วนเปี้ยน หาที่บังสายตา เพื่อสังเกตุการณ์ เห็นลุงเตรียมข้าวต้มและหาอุปกรณ์เช็ดตัว และได้ยินเสียงคุยกันว่า

ลุงนึกว่ายาจะโกรธลุงรึป่าวถึงหนีไม่มาเรียน อ๋อที่แท้เป็นไข้นี่เอง ส่วนยาพูดคุยด้วยเสียงเบาเหมือนคนหมดแรงพูดอู้อี้ ได้ยินไม่ชัด พอตัวหัวค่ำผมเดินไปดูความเรียบร้อย เห็นลุงก็เฝ้าอยู่ไม่ห่าง ลุงจึงบอกขออนุญาติกับผมว่า

ครูครับ วันนี้ผมขอนอนห้องนี้เฝ้าไข้ยานะครับ

ผมถามว่าจะดีหรอ ทำไมถึงต้องนอนที่นี่

อ๋อครูครับ คือความจริงผมจะกลับไปตั้งนานแล้ว แต่ยาบอกไม่กล้าอยูคนเดียว กลัวผีครับ

ผมมองหน้าเด็กน้อยที่นอนห่มผ้านอนป่วยตาปลือ ประนมมือ พะงกหน้าเชิงขออนุญาติ

ผมตอบตกลงแล้วเดินออกมา คิดในใจว่าคืนนี้น้ำแตกเต็มเตียงแน่ๆ พอตกดึก3-4ทุ่ม ผมแอบมาดูผ่านหน้าต่างนอกอาคาร โดยมีแสงจากโคมไฟ นอกอาคารอีกฝั่งนึงส่องกระทบ เห็นอากับกิริยาของคนในห้องพยาบาล ถึงไม่ชัดมาก แต่ก็พอมองเห็น

เห็นลุงเอาเตียงผ้าใบกางพับข้างเตียนคนป่วย นอนไม่ห่าง เอามือจับมือเด็กน้อยนอนหลับไปทั้งคู่แล้ว แม้เวลาตี2-3ผมออกมาดูก็เป็นแบบนี้เช่นกัน คิดว่าลุงน่าจะเอ็นดูเด็กยามากๆ อยากจะให้พักผ่อนให้หายดีกว่านี้ ค่อยถล่มหีเมื่อแข็งแรงดีแล้ว

วันที่21
เช้านี้ยาลุกเดินเองได้แล้ว แต่ยังมีอาการเพลียอยู่บ้าง ลุงก็เช็ดตัว หาอาหารหยุกยาให้กิน

ในตอนสายให้เพื่อนที่เรียนเก่งมาพยาบาลและช่วยติวหนังสือ

ในตอนบ่าย ยาดูสดใส พูดคุย เล่นกับเพื่อนได้ดีขึ้น
เวลาเย็น ลุงต่อรับเวรดูแลยา ตอนนี้คดข้าวกินเองได้แล้ว และเริ่มมีพูดล่อต่อกระซิบกับลุง จวบจนหมดแสงของวันหมดลง ลุงประกบติด และชักชวนยาไปอาบน้ำในห้องน้ำของห้องพยาบาล ตามด้วยเสียงอิ๊ๆ อ๊ะๆ เล็ดรอดออกมาให้ได้ยิน

แต่ในเวลา2ทุ่ม ปรากฏว่าครูแนนเข้ามาพอดี ลุงเลยอดนอนเฝ้าไข้ อีกทั้งลุงต่อไม่สนิทกับครูแนน จึงไม่กล้าแสดงออก แต่กลับผมลุงจะคุยเคยมากสามารถคุยกันได้ทุกเรื่อง

-เรื่องเล่าตอนอาบน้ำให้น้องยา-
แกอาบน้ำให้น้องยาด้วยน้ำอุ่น ลูปไล้อยู่นาน และสอนทำความสะอาดโคก สอนฟอกสบู่โดยการให้ยืนยกขาข้างนึงวางบนเข่าของลุง ซึ่งในเวลานี้ลุงต่อแก้ผ้ากึ่งเปลือย ใส่แค่กางเกงใน นั่งยองๆ มองดูหอยน้อยๆจากสาวน้อยยืนตัวงอใบหน้าแดง
ขายกแยกขึ้น มาวางบนเข่าของลุง พอหอยเด็กอ้าออกดีแล้ว ลุงจึงละเลงสบู่สนุกมือ ยายืนตาเชื่อมตัวงอแขม่วท้อง  ร้องอื้อออื้ออ ในลำคอ สักพกยาโน้มตัวมากอดหัวจิกผมลุงกระตุก3-4ที ลุงจึงล้างน้ำออกจนสะอาด ยาที่ออนแรงยืนระทวย ตอนนี้ลุงจับนั่งวางบนขอบอ่างปูน มือจับขาซ้ายเด็กยกขึ้นวางบนขอบอ่างปูนให้หอยอ่าเด่นแบะออกยั่วยวนท้าทายสายตา ลุงจึงก้มลงสูดดมลิ้นเล๊าะไล่แซะดุนแคม2ข้าง รัวลิ้นจกแตด
มือลุงอื้มจับขยี้นมน้อยๆของเด็กอายุ8-9ขวบ ต่อด้วยเลื่อนตัวค่อยๆยืดตัวขึ้นไล่ลิ้นลากยาวขึ้นไปถึงหัวนมกระเปาะน้อยๆ ไซร้ต้นคอ ปากประกบดูดลิ้นมือขยี้นม มืออีกข้างเกี่ยวกางเกงตัวเองออก พอควยหลุดออกอย่างอิสระ แกรีบวางแปะทาบลงบนหนังหีนุ่มๆ บดเอวเบาๆเร่งซอยสลับกันไป มือช้อนขาข้างที่วางขอบอ่าง ล๊อคบังคับจังหวะ เร่งสาวประสานเสียงครางระงม กระตุกพร้อมกันทั้งสองคน หอบหายใจ ปากประกบยืนกอดสงบนิ่ง เมื่อลุงถอนหน้าออกจากปากเด็ก น้ำลายไหลยืด สบตาเชื่อมประสานตา
เอาน้ำลูปหน้าตา เช็ดตัว จึงพากันออกมานอน ตอนแรกลุงบอกจะออกมานอนลูบหีกำควยกันบนเตียง และจะขย่มต่อให้สะใจ พอดีครูแนนมาครับ อดเย็ดต่อเลย ลุงนึกเซ็งในใจ

ลายละเอียดที่เล่ามานี้ คือเรื่องเล่าจากปากของลุงต่อ ที่เล่าในวันหลังที่เราสนิทกันมากแล้ว ซึ่งเรื่องราวช๊อตนี้ผมไม่ได้เห็นกับตา เพราะจุดนี้ติดกล้องแอบถ่ายไม่ได้ ดังนั้นการที่ผมจะเขียนบันทึกให้ครบ จึงต้องกลับมาถามแกให้ให้ลายละเอียด เพื่อท่านๆได้อ่านโดยไม่ขาดตกทุกๆเรื่องราว

วันที่22
วันปวดกบาล

วันนี้ตอนพักเที่ยง น้องออมเข้ามาหาผมตามที่นัดกันไว้ทุกๆวันให้มาเอาเงินที่เคยสัญญาเอาไว้ น้องออมเล่าให้ฟังว่า หลังเลิกเรียนวันนี้ตาควรชวนไปเก็บผลไม้ที่สวนแก(บ้านแกอยู่หลังโรงเรียน) จึงมาขออนุญาติผม แต่ผมไม่อนุญาติ ไม่ใช่ว่าหวง แต่ว่ากลัวน้องออมท้อง โดยบอกออมไปว่า ปิดเทอมแล้วครูจะพิจารณาดูอีกที ผมนึกในใจ ว่าจะสอนออมใช้ยาคุมชนิดแผงดีไหม กลัวว่าพี่สาวที่อยู่ด้วยกันจะเจอจะแล้วมีปัญหาตามมาได้ หรือจะพาออมไปฝังยาคุม เรื่องนี้ต้องคุยกับครูแนนอีกที อาจจะดูคลินิคไหนสักแห่ง

เรื่องนี้ออมอาจจะแอบไปหาตาควรได้บ่อยๆก็ได้ แต่ผมนึกดีใจที่ออมมาถามผมก่อนเสมอ

เรื่องเด็กยา เมื่อหายดีแล้ว ผมจึงฝากครูแนนพอเวลาเลิกเรียนแล้วพากลับไปส่งที่บ้านด้วย

ตกเย็นถึงเวลาปล่อยกลับบ้าน ซึ่งตอนนี้ผู้ปกครองทยอยมารับนักเรียนกลับไปเกือบหมดแล้ว

ปรากฎว่าผู้ใหญ่บ้านมาหาผม โดยเจอกันที่หน้าโรงเรียน แกมาพร้อมเด็กวัยรุ่นอายุประมาณยี่สิบต้นๆอีกหนึ่งคนที่ดึงหน้าเครียด เรายืนคุยบริเวณไม่ห่างจากประตูทางเข้ามานัก โดยเรื่องที่แกจะมาคุยกับผมคือ นายนุ เด็กวัยรุ่นที่มาด้วย ร้องเรียนกับผู้ใหญ่ว่า ครูคงเดชวิชาพละ แอบหอมกอดเด็กหญิงแตงในวิชาพละ โดยนายนุอายุ21 มีฐานะเป็นแฟนกับเด็กแตงอายุ13 จริงแล้วก็อยู่กินเป็นผัวเมียกันนั่นแหละ

เมื่อได้ความอย่างนั้น ผมจึงบอกกับนายนุ ว่าผมรับเรื่องและยินดีลงโทษครูคงเดช
ผมจึงได้ตกลงกับผู้ใหญ่ว่าจะเดินเรื่องแบบไหนดี ผมมี2ข้อให้เลือก
1. แจ้งตำรวจ คดีอนาจารเด็ก
2. ไม่แจ้งความ แต่ผมจะออกใบพักครู100วัน เมื่อครบ100วันจะพิจารณาย้าย หรืออยู่สอนต่อค่อยว่ากัน และวันนี้จะให้ครูคงเดชตกลงเรื่องค่าสินไหมชดใช้กี่หมื่นก็แล้วแต่นายนุจะเรียกร้อง

ผู้ใหญ่ทราบความในใจผมดี ไม่อยากให้โรงเรียนเป็นข่าว และเด็ก2คนนี้ก็มีพฤติกรรมเป็นที่น่าระอาบ่อยๆอยู่แล้ว อีกทั้งถ้าเลือกข้อแรก นายนุอาจโดนข้อหาพรากผู้เยาวติดคุกไปด้วยกัน จึงโน้มน้าวให้นายนุเลือกข้อ2 พร้อมค่าสินไหม20,000หรือ30,000 แล้วแต่จะตกลงกันอีกที

เมื่อผมได้ความดังนั้นแล้ว จึงให้ทั้ง2คนนี้นั่งรอที่ม้าหินอ่อนหน้าโรงเรียนรอ ผมเดินเข้าโรงพละหาครูคงเดช เล่าทุกอย่างให้ฟัง ครูคงเดชถึงกับหน้าถอดสี ผมยังบอกผมช่วยได้เท่าที่ช่วย ซึ่งครูคงเดชตกลงรับได้ตามข้อเสนอที่2 ของผู้ใหญ่และนายนุ

แต่ผมได้แนะนำครูคงเดชเพิ่มเติมว่า ให้ต่อรองค่าสินไหม 30,000 โดยให้ครูคงเดชต่อรองจ่ายให้นายนุ20,000 และอีก10,000 ขอให้ผู้ใหญ่ เพื่อช่วยปิดข่าว เพื่อเมื่อครบกำหนดออกใบพักครูแล้ว จะได้กลับมาสอนต่อได้โดยไม่เป็นขี้ปากชาวบ้าน ครูคงเดชหน้าคลายกังวล ไหว้ก้มต่ำขอบคุณผมงามๆ

ผมจึงเดินไปหาผู้ใหญ่เรียนเชิญให้เดินมาหาครูคงเดชในโรงพละโดยให้นายนุนั่งรอหน้าโรงเรียน

เมื่อครูคงเดชตกลงกับผู้ใหญ่กันลงตัวแล้ว ทุกคนจึงได้แยกย้าย โดยครูคงเดชจะเอาค่าสินไหมไปให้ผู้ใหญ่ในวันถัดไป

หลังจากเรื่องครูคงเดชในวันนี้จบไปแล้ว อย่านึกว่าเรื่องของแกจะจบจริงนะครับ ใครที่รออ่านฉาก 2-1 หรือ3-1 ครูคงเดชนี่แหละครับ ตัวแก็งค์แบ้งค์เลย จะกลับมาให้ความบันเทิงไม่ต้องกลัวผิดหวัง

จบตอนที่14จ้าาาาาา

dangchan

ชอบมากเลยครับ มีการคำนึงถึงสิ่งที่จะตามมาในอนาคตอย่างการตั้งท้องของน้องออม เรื่องการคุมกำเนิด อนาคตของครูเดช ชื่อเสียงของโรงเรียน มุมมองของผู้สังเกตการโดยแท้

Thannon

อ้างจาก: dangchan เมื่อ กรกฎาคม 07, 2024, 05:11:00 หลังเที่ยงชอบมากเลยครับ มีการคำนึงถึงสิ่งที่จะตามมาในอนาคตอย่างการตั้งท้องของน้องออม เรื่องการคุมกำเนิด อนาคตของครูเดช ชื่อเสียงของโรงเรียน มุมมองของผู้สังเกตการโดยแท้

ขอบคุณมากครับ
ปกติผมจะเขียนไปก่อน10ตอน แล้วค่อยกลับมาแก้ ให้มีเหตุผลเชื่อมโยงและดูสมูทเท่าที่จะทำได้ ถ้าจังหวะงานเขียนลงตัวผมก็จะวางอิสเตอร์เอ้กไว้ด้วยครับ