ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ขออนุญาตถามความเห็นครับ❓❔⁉️

เริ่มโดย เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung), กรกฎาคม 06, 2024, 06:47:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คิดว่าเคยโดนหรือยังครับ?

เคยแล้ว
8 (80%)
ยังไม่เคย
2 (20%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 10

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Hmmm::
    ● ท่านคิดว่าน้องในรูปนี้อายุประมาณเท่าไหร่ครับ? แล้วคิดว่าตอนที่ถ่ายรูปพวกนี้ น้องเคยโดนเย็ดมาแล้วหรือยังครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Thankyou::

จากรูปร่างหน้าตาเดาว่าน่าจะอายุประมาณ 17-18 แล้วครับ แต่ถ้าเรียนช้าหน่อยก็อาจจะอายุ 19-20 แล้ว

::Glad::

เดาว่าคงเคยโดนเย็ดมาแล้วนะครับ ถึงกล้าถ่ายอะไรแบบนี้ เผลอๆอาจจะโดนมาตั้งแต่ 2-3 ปี ก่อน หรืออาจจะโดนมาหลายควยแล้วก็ได้นะ  ยิ่งบางคนยิ่งไม่สวยนี่ก็ยิ่งไม่หวงตัวครับ.

::JubuJubu::
เอาเข้าจริงๆน้องคนนี้หน้าตาธรรมดาๆ แต่ถ้าให้เย็ดก็เย็ดได้นะ  โดยเฉพาะนมน้องนี่น่าดูดมาก

kphunter

จากชื่อน้องก้มีเฟสนะ น้องชอบงานคอสเพล ลองเปิดดูครับ