ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สนใจสาวเวียดนามในกรุงเทพ แต่จนใจไม่รู้จะหาที่ไหน

เริ่มโดย Kirochi, กรกฎาคม 07, 2024, 01:18:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

ตามหัวข้อเลยครับ พอมีใครแนะนำแหล่ง/ร้าน สนนราคา การเข้าหาจนไปจบที่ตกลงราคา
อยากลองแต่หาไม่ได้สักที
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

Mazsky

เพื่อนผมนิยมบินไปหิ้วมาจากเวียดนามเลยครับ พากลับมาจ่ายเหมาค่าตัวเป็นรายเดือน น้องเค้าก็ถือว่าได้เที่ยวไปในตัว เพื่อนผมก็บอกว่าถูกกว่าเที่ยวเลาจน์ในไทยแถมของดีจริง แท้ๆทั้งตัวไม่มีปากมาสด้าตาหอยแครงวนกันไปมาจนรู้จักกันหมด ตอนที่เพื่อนๆของน้องตามมาเที่ยวเมืองไทยเพื่อนผมเหมาเรือยอร์ชผมนี่สบายเลย

Kirochi

อ้างจาก: Mazsky เมื่อ กรกฎาคม 08, 2024, 09:55:26 หลังเที่ยงเพื่อนผมนิยมบินไปหิ้วมาจากเวียดนามเลยครับ พากลับมาจ่ายเหมาค่าตัวเป็นรายเดือน น้องเค้าก็ถือว่าได้เที่ยวไปในตัว เพื่อนผมก็บอกว่าถูกกว่าเที่ยวเลาจน์ในไทยแถมของดีจริง แท้ๆทั้งตัวไม่มีปากมาสด้าตาหอยแครงวนกันไปมาจนรู้จักกันหมด ตอนที่เพื่อนๆของน้องตามมาเที่ยวเมืองไทยเพื่อนผมเหมาเรือยอร์ชผมนี่สบายเลย

ขอบคุณครับที่แนะนำ
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน