ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนๆผญ.คนไหน เป็นแบบเราบ้าง

เริ่มโดย Jig Janji_77, กรกฎาคม 08, 2024, 10:19:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jig Janji_77

มีเพื่อนๆผญ.คนไหนบ้างค่ะ  ที่คุยกับผช.อื่นที่ไม่ใช่สามีของเรา  แล้วรู้สึก..ตื่นเต้นจนบอกไม่ถูกเลยค่ะ

อ้างจาก: Jig Janji_77 เมื่อ กรกฎาคม 08, 2024, 10:19:12 หลังเที่ยงมีเพื่อนๆผญ.คนไหนบ้างค่ะ  ที่คุยกับผช.อื่นที่ไม่ใช่สามีของเรา  แล้วรู้สึก..ตื่นเต้นจนบอกไม่ถูกเลยค่ะ
คือหมายถึงแชทคุยกันอ่ะน่ะ แต่ไม่ได้คอล..เพราะยังรู้สึกอายๆอยู่บ้าง ยิ่งมาเจอผช.ขาหื่นเนี่ย เล่นเอาเราไปไม่เป็นเลยค่ะ ลึกๆ..ก็รู้สึกชอบมากๆ แต่ก็พยายามเก็บอาการค่ะ

kapokeyai

บังเอิญผมเป็นผู้ชายแล้วผ่านมาเห็นกระทู้นี้พอดี ขออนุญาตแสดงความเห็นนะครับ >> ผมคิดว่า ถึงเวลาแล้วที่คุณ Jig Janji_77 จะเข้าวงการ Swinging ซักที รับประกันเลยว่า ชีวิตของคุณจะเปลี่ยนไปในทันทีเลย ถ้าอยากได้ความตื่นเต้นเร้าใจ,ความสนุก,ความแซ่บ,ความเสียวซ่าน แบบที่สามีของคุณให้ไม่ได้ล่ะก็ ก็คงต้องเข้าวงการ Swinging ดูแล้วล่ะ ทักมาพูดคุยกันได้ครับ เดี๋ยวผมให้คำแน่ะนำ หรือจะให้พาเข้าวงการนี้ก็ยังได้นะครับ 5555.  ::HoHo::  ::Falling::
ข้านี่แหล่ะ ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน จงเคารพและบูชา ตัวข้าเถิด แล้วพวกเจ้าจะได้ดี Hahahahaha

ชีวิต ลั้นลาลา

ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ
โดยส่วนตัวไม่เคยคุยแชทเป็นเป็นกิ๊กกันแบบนี้
ส่วนมาจะคุยกันต่อหน้าเลยมากกว่า...ก็มีเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆเวียนมาหยอดบ่อยๆรวมถึงคนใกล้ตัวด้วยส่วนว่าเจ้าของกระทู้จะมีเส้นแบ่งประมาณไหนก็ลองถามใจตัวเองดูคะ...🤟

fakepoet

Mylove1234

snuper

อ้างจาก: Jig Janji_77 เมื่อ กรกฎาคม 08, 2024, 11:53:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Jig Janji_77 เมื่อ กรกฎาคม 08, 2024, 10:19:12 หลังเที่ยงมีเพื่อนๆผญ.คนไหนบ้างค่ะ  ที่คุยกับผช.อื่นที่ไม่ใช่สามีของเรา  แล้วรู้สึก..ตื่นเต้นจนบอกไม่ถูกเลยค่ะ
คือหมายถึงแชทคุยกันอ่ะน่ะ แต่ไม่ได้คอล..เพราะยังรู้สึกอายๆอยู่บ้าง ยิ่งมาเจอผช.ขาหื่นเนี่ย เล่นเอาเราไปไม่เป็นเลยค่ะ ลึกๆ..ก็รู้สึกชอบมากๆ แต่ก็พยายามเก็บอาการค่ะ
ผมเองก็ชอบนะครับ ตื่นเต้นมากๆ

Pa_Chai.288

ถ้าอยากตื่นเต้นมากกว่านี้..ก็ทักมาได้ครับ😛😛

np3some

ส่วนผู้ชายแบบผม ชอบอ่านแชทเสียวของผู้ญ  ::Glad::
คู่แท้ แอน กับปอน แต่งงานกันมา 8 ปี หาประสบการณ์ตื่นเต้น ยอมรับและรักในรสนิยมของกันและกัน สามีชอบให้ภรรยาไปหาประสบการณ์และเอามาเล่าสู่กันฟัง ภรรยาเข้ามาอ่านคอมเม้นท์บางครั้ง

hook