ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้อง Romana B มารายงานตัวค่ะ (แก่ได้ใจมั้ยค้าาา?!?)

เริ่มโดย ppsan, กรกฎาคม 15, 2024, 11:31:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::

ผู้หญิงที่ผมเคยเย็ดมานี่แก่ที่สุด อายุ 63 นับจากครั้งสุดท้ายที่เย็ดกันเมื่อปีที่แล้ว เป็นกะหรี่ขาประจำผมคนหนึ่ง ที่ไม่ได้เย็ดกันมา 4 ปีแล้ว
  แต่ครั้งแรกที่ผมเย็ดแกตอนนั้นแกอายุ 51 ตอนแรกผมคิดว่าอย่างมากแกอายุคง 41-42 เท่านั้น แต่พอแกเอาบัตรประชาชนให้ดูนี่ผมตะลึงเลยว่า 51 แล้ว คือ น้อยกว่าแม่ผมไม่กี่ปีเอง คือจริงๆถ้าแกมีลูกเร็วก็เป็นแม่ผมได้เลย  พอแกแก้ผ้ามานี่ยิ่งไม่ผิดหวัง ถึงหน้าแกจะไม่สวยมาก(แต่ก็น่าเย็ด) แต่หุ่นแกยังดีไม่ผอมแห้งแต่ก็ไม่อ้วนไม่ท้วม ผิวขาวเต่งตึง นมขนาดปานกลางไม่หย่อนยาน หัวนมยังสีน้ำตาลแดง ตั้งชูชัน ท้องมีลายแตกเล็กน้อยตามประสาคนเคยมีลูกแล้ว หมอยดกดำปิดรูหีจนมิด รูหียังไม่ค่อยบานไม่มีติ่งห้อยย้อยลงมา ทั้งๆที่โดนมาเป็นร้อยควยแล้วมั้ง ผมเห็นแล้วควยแข็งเลย แถมตอนเย็ดกันแกก็อมควยสดๆให้ผมแล้วยอมให้ผมดูดนมเลียหีจนหนำใจ แล้วเย็ดกันดุเดือดหลายท่า
  ตอนที่ผมเย็ดแกครั้งล่าสุด ก็ถือว่าสภาพยังดีนะ ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว หุ่นแกท้วมขึ้น นมใหญ่ขึ้น หย่อนยานเล็กน้อยตามวัย หัวนมก็ยังสีน้ำตาลแดงไม่ดำ คือผมเห็นแล้วยังรู้สึกเงี่ยน  แกยังอมควยให้ผมสดๆ แล้วให้ผมดูดนมเลียหีให้ แล้วยังเย็ดกันมันพอสมควร จนต้องไปต่อยกสองอีกโรงแรมหนึ่ง  แกยอมรับว่าแกแก่ขนาดนี้แล้วก็ยังมีความกำหนัดอยู่นะ แต่ไม่ได้เย็ดกับใครมา 4 ปี แล้ว หลังจากเย็ดกับผม เพราะแกอยากเลิกเป็นกะหรี่อย่างเด็ดขาด แล้วกลับไปอยู่บ้านนอก แต่มาเจอผมโดยบังเอิญ เพราะมาทำธุระที่กรุงเทพฯ(แต่ไม่ยอมบอกว่าธุระอะไร) แกยังบอกเคล็ดลับว่าแกยังดูสาวกว่าอายุ เพราะแกรักษาสุขภาพ รู้จักกินอาหาร ออกกำลังกาย ไม่สูบบุหรี่ นานๆถึงกินเหล้ากินเบียร์ที สมัยที่เป็นกะหรี่ก็ไม่รับแขกมากเกินไปเพื่อไม่ให้ร่างกายโทรมเร็ว แต่เน้นหารายได้จากการส่งเด็กๆให้พวกเสี่ยแทน

::Shy::
  แต่เคยมีผู้หญิงที่ผมเคยอยากจะเย็ดจนต้องจินตนาการตอนชักว่าว ที่อายุ 70 ขึ้นไป อยู่ 3 คนนะ เป็นอาจารย์ของผมเอง ซึ่งเมื่อก่อนผมไม่เคยรู้สึกด้านกามารมณ์กับแกมาก่อน จนมาเจอกับแกโดยบังเอิญทั้ง 3 คน คนละช่วงเวลาแต่ก็ใกล้เคียงกัน   โดยทั้ง 3 คน มีลักษณะร่วมกัน คือ เป็นคนดูสาวกว่าอายุมาก เหมือนแค่สัก 50 กว่า มีพื้นฐานเป็นคนหน้าตาดี ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว หุ่นยังสมส่วน ไม่ผอมแห้งแต่ไม่อ้วนไม่ท้วม ยังกระฉับกระเฉงขับรถไปไหนมาไหนได้คนเดียวตลอด แล้วบังเอิญเหมือนกันที่ตอนคุยกันผมดันแอบไปเห็นร่องนมฐานนมแก จนรู้สึกเงี่ยนจนต้องมาจินตนาการตอนชักว่าวเลย.

::Fighto::

จริงๆกะหรี่หลายคนที่ผมเคยเที่ยวมาที่อายุ 50กว่าขึ้นไป ก็บอกตรงกันครับ ว่าจริงๆแล้วยังคงมีความกำหนัดอยู่  การมาเป็นกะหรี่นอกจากเรื่องเงินแล้วเลยมีประเด็นแฝงคือได้คลายความกำหนัดไปในตัวด้วย จากที่เคยคิดว่าจะเป็นกะหรี่แค่ไม่กี่ปีเลยติดใจทำมาเป็น 10 ปี หรือบางคนก็ 20-30 ปี เลย ทั้งๆที่ก็พอมีเงินแล้ว  เราเลยเห็นว่ามีกะหรี่แก่ๆอายุ 60-70 อยู่ เพราะจริงๆก็ยังมีคนเที่ยวนะ แถมหลายคนก็ยังเป็นวัยรุ่นที่เพิ่งหัดเที่ยวอยากลองสาวใหญ่

ppsan

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 15, 2024, 07:14:21 หลังเที่ยง::Shy::
  แต่เคยมีผู้หญิงที่ผมเคยอยากจะเย็ดจนต้องจินตนาการตอนชักว่าว ที่อายุ 70 ขึ้นไป อยู่ 3 คนนะ เป็นอาจารย์ของผมเอง ซึ่งเมื่อก่อนผมไม่เคยรู้สึกด้านกามารมณ์กับแกมาก่อน จนมาเจอกับแกโดยบังเอิญทั้ง 3 คน คนละช่วงเวลาแต่ก็ใกล้เคียงกัน  โดยทั้ง 3 คน มีลักษณะร่วมกัน คือ เป็นคนดูสาวกว่าอายุมาก เหมือนแค่สัก 50 กว่า มีพื้นฐานเป็นคนหน้าตาดี ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว หุ่นยังสมส่วน ไม่ผอมแห้งแต่ไม่อ้วนไม่ท้วม ยังกระฉับกระเฉงขับรถไปไหนมาไหนได้คนเดียวตลอด แล้วบังเอิญเหมือนกันที่ตอนคุยกันผมดันแอบไปเห็นร่องนมฐานนมแก จนรู้สึกเงี่ยนจนต้องมาจินตนาการตอนชักว่าวเลย.

สุดยอดครับท่าน  ::Goaway::  ::Yes!::  ::Sweat::

::Doubt::
  ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบดูหนังแนวสาวใหญ่ครับ(เรียกตรงๆก็คือแก่นั่นแหละ) โดนหนุ่มๆเย็ด โดยมันจะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่ดาราหนังเอ๊กซ์ชื่อดังรุ่นเก่ายุค 70'-80's เช่น Nina Hartley Marilyn Chambers(เสียชีวิตแล้ว) Ginger Lynn ฯลฯ กลับมาเล่นหนังอีกตอนอายุ 50 กว่า แต่รู้สึกไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เพราะหลายคน เช่น Nina Hartley ไปศัลยกรรมนมมาจนใหญ่ผิดธรรมชาติจนน่าเกลียด  โดยผมจะชอบแบบที่เป็นธรรมชาติมากกว่าถึงจะหุ่นท้วมๆ นมใหญ่ๆ ยานๆหน่อยก็ตาม   เพราะดูตอนโดนเย็ดแล้วได้อารมณ์มากกว่า

::JubuJubu::

แต่ดาราหนังเอ็กซ์ที่เป็นสาวใหญ่ปัจจุบัน ที่ยังแสดงอยู่ที่ผมชอบที่สุดคือ India Summer อดีตครู(จริงๆ)ที่มาเอาดีด้านการแสดงหนังเย็ดกัน ปัจจุบันอายุ 49 แล้ว แต่สภาพยังดี หุ่นยังสมส่วน นมเล็กแต่เป็นนมธรรมชาติไม่ได้ศัลยกรรม โดยชอบแสดงบทเป็นสาวใหญ่ร่านสวาท ที่เย็ดกับดาราผู้ชายรุ่นน้องรุ่นลูก ดูทีไรแล้วได้อารมณ์ทุกทีเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Shy::
ดูแกแก่ไปนะ ถ้ารู้จักดูแลรักษาสุขภาพ น่าจะสภาพดีกว่านี้นะ

xonly-776

ป้าหัวนมลุก ::WooWoo::  น้ำเยิ้มรูแบบนี้ ::JubuJubu::  ก็มิดลำไปเลยซิครับ ::Glad::