ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติวเตอร์4-5-6

เริ่มโดย sudsaiyai, กรกฎาคม 15, 2024, 07:17:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sudsaiyai

ติวเตอร์ 4

ต่อเลยนะครับ ติวเตอร์เพิ่งน้ำแตกไปครั้งเดี่ยวแถมกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ลูกชายผมก็มากวนขัดจังหวะการเอาน้ำแตกพ่นรูหีเมียผม ต้องยอมถอนควยออกจากร่องเสียวเมียผมแบบเสียไม่ได้  ในเมื่อเมียผมบอกว่าไว้ค่อยต่อหลังจากติวลูกชายผมเสร็จ ก่อร่างสร้างความหงุดหงิดเงี่ยนง่านให้ติวเตอร์มาก  หลังจากที่ติวเตอร์ถอนควยออกจากร่องเสียวเมียผม ผมก็เข้าไปต่อยอดกับเมียผม  ซึ่งเป็นแบบต่อเนื่องคือแบบติวเตอร์เอาควยออกผมก็เสียบต่อทันที ในไม่นานเมียผมก็เสร็จพร้อมผม มันเป็นครั้งแรกที่ผมเสร็จพร้อมกัน แล้วเราก็ตามลงมาดูติวเตอร์สอนลูกชายผม ติวเตอร์ปรับอารมได้ดีมาก จากก่อนหน้านี้เป็นวัยรุ่นที่อ้อนขอเอา มาเป็นครูผู้สอนที่เปี่ยมด้วยความรู้ พอเขาเห็นพวกผมเดินเข้ามาเขาส่งสายตาให้เมียผมเหมือนทวงสัญญาว่าสอนเสร็จอย่าลืม เมียผมหันมามองผมแล้วส่งยิ้มให้เขา จนเวลาล่วงเลยไปถึงเย็น ลูกชายผมออกไปเล่นกะเพื่อนบ้าน ติวเตอร์เดินเข้ามาในครัวแล้วโอบกอดเมียผมแบบไม่เกรงใจผมเลย กอดเหมือนคนรักกอดกัน ส่วนเมียผมก็ไม่ขัดปล่อยให้เขากอด เขาไม่กอดเปล่า เอามือคลึงโหนกเมียผม จนผมต้องบอกว่าไอ้น้องเกรงใจผัวเขาหน่อย เขาจึงส่งสายตามาอ้อนผมอีกคน ทำนองว่าเขาเป็นผัวรุ่นน้องที่ใช้ร่องเสียวเดียวกัน เขาบอกว่า..พี่ก็เมียพี่ทั้งสวยทั้งอึด ได้ทุกรูปแบบเอาตั้งไม่รู้กี่ท่ากว่าจะเสร็จพร้อมผมได้ หาไม่ได้ง่ายนะ จริงๆเหมาะกะผมที่สุด ผมเลยว่านั้นย้ายมาอยู่บ้านนี้เลยดีไม๊ จะได้ติวรักให้เมียพี่ได้เต็มที่ ไม่ต้องรอวันเสาร์อาทิตย์ ติวเตอร์บอกว่าได้ก็ดีซิ เมียผมเลยแกล้งพูดว่าไม่เอามันธรรมดาขอ เปลี่ยนรสชาดควยเพื่อนบ้างดีกว่า ไหนๆก็ไม่ได้มีผัวคนเดียวแล้วก็มีให้มันหลายๆคนไปเลย ผมไม่รู้ว่าเมียผมพูดเล่นหรือพูดจริง
ติวเตอร์เลยถามเมียผมว่าที่รักเคยได้ยินเรื่องสวิงไม๊ มันไม่ถามป่าวมันเอามือมาคลึงบีบนมเมียผมไปด้วย ส่วนเมียผมก็ไม่ยอมเสียเปรียบเอามือไปรูดซิปกางเกงติวเตอร์ แล้วล้วงเขาไปจับควยติวเตอร์ ผมจึงรีบพูดว่าถ้าจะติวรักไปทำในห้องนอน เดี๋ยวลูกมาเห็นเข้าจะไม่ดี ติวเตอร์บอกว่าพี่ไม่เปลี่ยนบรรยากาศเอากันบนโต๊ะอาหารละ แล้วติวเตอร์ก็โน้มคอไซร้เมียผม ดูดปากแลกลิ้นกันพัลวันจนรู้สึกว่าเสื้อผ้ามันช่างเกะกะเหลือเกินจึงฉีกเสื้อยืดเมียผมขาดดังแฟล็บ แล่วก็ปลดยกทรงเมียผมออกเผยให้เห็นนมขนาด35 แล้วติวเตอร์ก็เปลี่ยนจากดูดปาก มาเป็นดูดนม ส่วนมือก็ไม่อยู่เฉย มันไต่ไปดึงกางเกงขาสั้นของเมียผมให้หลุดออกจากตัว แล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงใน คงจะบี้คลึงแตดเมียผม เพราะเมียผมคราง เมียผมจึงถอดกางเกงติวเตอร์ออกแล้วปลดกางเกงในของเขาลงมาที่เข่า มือก็ถอกควยติวเตอร์ แล้วเอานิ้วโป้งคลึงตรงรูควย ส่วนของผมไม่ต้องพูดถึงมันแข็งตัวอยู่ในกางเกงเป็นลำ ก็เห็นเมียตัวเองกำลังเล่นรักกับผัวใหม่ต่อหน้า ติวเตอร์คงเห็นว่าเมียผมคงจะมีอารมเงี่ยนแล้ว  ก็ดึงกางเกงในเมียผมลงมากองที่พื้นแล้วฝังจมูกเข้ากับโหนกเนินที่ไร้ขน สูดดมดังปรื้ดๆแล้วก็เอาลิ้นแคะเล็มที่แตด  เมียผมครางดัง  แล้วติวเตอร์ก็ผลักเมียผมให้นอนลงกับโต๊ะอาหารซึ่งผมกำลังนั่งสาวว่าวอยู่ ติวเตอร์โน้มตัวทับเมียผมแบบสลับหัวเพื่อช่วยกันดูดเลียซึ่งกันและกัน ติวเตอร์เอาลิ้นแยงเข้าไปในร่องเสียวเมียผมแล้วเอานิ้วช่วยแยงเปิดทางให้ลิ้นได้ฉกเข้าไปได้ลึก มืออีกข้างก็ไม่ละจากเต้านม ส่วนเมียผมก็เอาลิ้นเลียเล็มคอหยัก จนติวเตอร์ครางเห็นมีน้ำผุดออกมาจากหัวควย แต่เมียผมก็เลียกินเข้าไปอย่างไม่รังเกียจ  และดูดเลียพวงไข่ย้อยเข้าปากสลับกันทีละลูกอย่างทะนุถนอม จนติวเตอร์ต้องกลับตัว คงเงี่ยนเต็มที่จึงเอาควยจ่อแล้วแทงสวนทีเดียวมิดด้าม  เมียผมก็เด้งรับตามจังหวะการซอยในไม่ช้าติวเตอร์ก็แตกพ่นใส่ข้างใน เขากดแช่อยู่สักพักแล้วดึงออกน้ำควยไหลตามหยดลงมาที่โต๊ะ และพื้นครัว  ส่วนผมน้ำว่าวแตกไปแล้ว ติวเตอร์ดึงเมียลงจากโต๊ะแล้วให้เธอหันหน้าเข้าหาโต๊ะ คือติวเตอร์จะเอาเข้าจากด้านหลัง  พอเมียผมโน้มตัวไปข้างหน้า พูหีเธอก็แลบออกมา ผมจึงลุกขึ้นแล้วส่งสัญญาณให้ติวเตอร์ว่าขอผมก่อน  ปกติถ้าผมน้ำแตกแล้วอีกนานกว่าจะแข็งตัวได้ แต่วันนี้ไม่เป็นแบบที่เคยเป็น มันสามารถแข็งตัวขึ้นมาใหม่ แล้วผมก็เอาจ่อเข้าจากด้านหลัง แต่ของผมสั้นจึงจ่อได้ไม่ลึก ติวเตอร์จึงนอนลงกะพื้นแล้วบอกให้เมียผมขึ้นคร่อมแล้วให้ผมตามจ่อทางประตูหลัง มันค่อนข้างทุลักทุเล เพราะผมต้องยัดรูตูดเมียผมขนาดที่เขากำลังควบควยของติวเตอร์ แต่ก็ได้รสชาดอีกแบบ
ในที่สุดติวเตอร์กะเมียผมก็น้ำแตกพร้อมกันอีกครั้ง  ผมสังเกตจากอาการกระตุกของเมียผม  ส่วนไอ้เจ้าติวเตอร์มันจะร้องแล้วหยุดเด้งกลางอากาศ   ส่วนผมหรอยังไม่แตกเลยเหนื่อยด้วยแล้วเมียผมก็ลุกขึ้นน้ำรักของทั้งสองคนไหลเป็นทางออกมาจากร่องเสียวเมียผม  ผมบอกให้เมียผมช่วยโม้กให้หน่อย เมียผมบอกว่าเหนื่อยขอพัก ติวเตอร์เลยบอกว่ามาผมช่วยเอง
ผมนึกว่ามันจะโม๊กให้ ผมไม่เคยให้ผู้ชายโม๊กให้เลย ผมจึงบอกว่าไม่เอาไม่ชอบ ติวเตอร์บอกว่าเดี๋ยวติดใจผมไม่ทำให้อีกนะ ผมบอกว่าไม่ต้องเลย มันไม่ฟังเสียงผม มันลุกมาโม๊กให้ผมแบบไม่รังเกียจเลย ผมยอมรับว่ามันโม๊กให้เก่งกว่าเมียผมอีก แล้วผมก็น้ำแตกใส่ปากมัน ผมนึกว่ามันจะบ้วนทิ้ง แต่มันกลืนของผมเข้าไปด้วย ผมเลยถามว่าไอ้น้องเป็นเกย์ป่าว มันถามผมว่าพี่ว่าผมเป็นป่าวละ  ผมเอาเมียพี่นะ ไม่ได้เอาพี่ ที่ผมทำเพราะตอบแทนที่ยอมให้ผมติวรักให้เมียพี่  แถมยังชวนผมมาค้างที่บ้านตลอดไป ผมทำแค่นี้ไม่เห็นจะเสียหายอะไร เมียผมเลยยกนิ้วโป้งให้มัน แถมบอกว่าดี ทีหลังจะได้ช่วยโม๊กให้ทีตอนเหนื่อย แล้วพวกเราก็นั่งคุยกันในสภาพเปลือยเปล่ากัน ติวเตอร์ถามผมว่าเมียพี่ชอบโดนหลายๆอันหรอ เคยได้ยินเรื่องสวิงกิ้งป่าว ถ้าชอบเขามีคนรู้จักเรื่องประมาณนี้  เมียผมถามว่าสวิงกิ้งเป็นยังไง ติวเตอร์บอกว่าก็แบบที่ผมกะพี่ผู้ชายทำกะพี่ เพียงแต่ว่าจะเปลี่ยนหน้าเปลี่ยนดุ้นไปเรื่อย  แต่ถ้าที่รักสนใจต้องให้ผมกะพี่เขาเป็นตัวยืน แล้วผมจะหาตัวแจมมาเพิ่ม อย่างที่รักนานมากกว่าจะเสร็จต้องโดนรุมแบบที่พวกเราทำกันเมื่อสักครู่ แล้วที่รักก็เสร็จพร้อมผม ติวเตอร์มันเรียกเมียผมแบบไม่เกรงใจผมเลย ติวเตอร์พูดต่อว่าแต่ที่รักจะไหวป่าวถ้าโดนรุมหลายๆคน ผู้หญิงบางคนโดนสองดุ้นในร่องเสียวแถวรูตูดยังโดนอีกอันพร้อมกันเลยนะ ผมเคยเห็นในเว็ป ยังไม่เคยลองของจริง ถ้าที่รักสนใจอยากลองเดี๋ยวผมจะจัดให้ เมียผมหันมาเหมือนกับถามผมว่าสนป่าว อนุญาตป่าว ผมได้แต่เงียบ เพราะขณะนี้เธอมีผัวสองคนแล้ว ยังไงผมจะมาเล่าต่อนะครับติดตามตอนต่อไป

ติวเตอร์5

ต่อเลยนะครับ เย็นวันนั้นติวเตอร์เลยไม่กลับบ้านขอค้างอยู่ที่บ้านตามคำเชิญชวนของผม อีกคนที่อดดีใจไม่ได้คือ คือลูกชายผม เราร่วมทานอาหารเย็นกัน  หลังจากที่เราเอากันไปพักหนึ่งแล้ว  บนโต๊ะอาหาร ติวเตอร์ทำตัวเป็นครูที่ดี พูดคุยกับลูกผมแบบครูกับลูกศินย์ ลูกชายผมบอกว่าถ้าพี่อยู่ค้างที่บ้านผมทุกคืนก็ดีสิ ผมจะได้เอาการบ้านมาถาม  ติวเตอร์บอกว่าก็ต้องแล้วแต่คุณแม่น้องจะอนุญาติป่าว ถ้าอนุญาตพี่อยู่ได้ตลอดเลย ลูกชายผมเลยหันมาถามเมียผม เมียผมตอบว่าก็ต้องแล้วแต่พี่เขาสิ แม่สบายอยู่แล้ว ติวเตอร์ยิ้มกริ่มแบบได้ใจที่เมียผมไม่ขัดข้อง เมียผมคงติดใจบทรักที่เขาสอนให้เสียแล้ว หลังจากทานข้าวเสร็จลูกชายผมก็ไปดูทีวี บนโต๊ะอาหารก็มีแต่พวกเราสามคน ติวเตอร์บอกเมียผมว่าลองหาคนมารุมไม๊ที่รัก  ที่รักจะติดใจและจะเสร็จเร็วกว่าที่เคยเป็น  เพราะที่รักจะโดนกระตุ้นทุกจุดที่เสียวกระสันต์ ขนาดตอนที่โดนผมกะพี่เขาเอาเข้าทั้งสองประตูพร้อมกันที่รักยังเสร็จเร็วขึ้นกว่าเดิมเลย  ถ้าที่รักอยากลองผมมีเพื่อนสนิทไว้ใจได้ ลีลารักเก่งกว่าผมอีก  ส่วนขนาดมีทั้งที่ดีกว่าผมและแบบพอๆกะผม เมียผมบอกว่าก็อยากลองดูนะแต่กลัวเครื่องเคราจะเสีย เคยเห็นในหนังที่พี่เขาซื้อมาดูบางคนเล่นยัดสองดุ้นในรูเดียว กลัวฉีกอดเสียวไปนานเลย  ติวเตอร์จึงหันมาถามผมว่าพี่ว่าไงจะลองดูไม๊ ผมจะได้บอกเพื่อนๆมาช่วยสอนบทรักเพิ่มเติมจากผมเป็นแบบแอดวานซ์  ผมบอกว่าขอคิดดูก่อน ใจจริงผมก็อยากเห็นเมียโดนรุมเพราะคงทำให้ผมมีอารมตลอดแต่กลัวว่าจะมีปัญหาตามมา ติวเตอร์บอกว่าถ้าพี่กลัวว่าพอพี่มีอารมไม่มีรูให้เสียบ พี่เสียบรูตูดพวกผมได้เลย พวกผมยอมแลกครับเพื่อให้ได้เล่นทีมเสียว ผมเลยถามว่าพวกนายเป็นเกย์ป่าว ติวเตอร์บอกว่าก็ไม่เชิงนะ เพียงแต่ว่าถ้าต้องเสียตูดเพื่อได้เล่นเสียวมันส์ๆแบบนี้ก็ยอม ผมยังยืนยันคำเดิมคือขอคิดดูก่อน
หลังจากนั้นเราก็ช่วยกันล้างจานจนเสร็จ แล้วแยกย้ายกันไปพักผ่อนตามอัธยาศรัย ผมบอกเมียผมให้จัดที่นอนให้ติวเตอร์ ซึ่งเป็นห้องติดกับห้องนอนผมเผื่อจะได้สะดวกในการร่วมรัก แล้วเมียผมก็พาติวเตอร์ไปดูห้องนอน ส่วนผมไปดูลูกชายที่กำลังดูทีวี จนประมาณสักสามทุ่มผมจึงไล่ให้ลูกชายผมเข้านอนได้แล้ว แต่ติวเตอร์กับเมียผมไม่มีวี่แววที่จะลงมาเลย ผมจึงขึ้นไปที่ห้องนอนผมก็ไม่เห็นเมียผม จึงเดินไปห้องติวเตอร์แต่ห้องล็อคไป ผมเคาะเรียกก็ไม่เปิด จึงเอาหูจ่อรูประตูได้ยินเสียงครวญคราง แน่ใจได้เลยว่าติวเตอร์กำลังสอนบทรักเมียผมอยู่ ผมไม่รอช้า รีบไปหยิบกุญแจสำรองมาไขแล้วเปิดเข้าไป  เห็นติวเตอร์กำลังเย็ดเมียผมในท่าที่เมียผมคลานสี่เท้าเอาควยสอดเข้าด้านหลัง ที่พื้นเห็นน้ำรักหยดเกลื่อนห้อง นี่แสดงว่าคงเอากันตั้งแต่ตอนพาขึ้นมาดูห้องนอนแต่ทั้งคู่คงไม่ได้สนใจดูห้อง สนใจดูของรักของกันและกันมากกว่า ผมเห็นเสื้อผ้าถูกกองไว้ตั้งแต่หน้าประตู ส่วนเมียผมครางไปเอามือบีบเคล้นนมตัวเองไป ผมไม่รอช้าหันไปล็อคประตูแล้วก็แก้ผ้าเดินเอาควยจ่อปากเมียผม เมียผมก็เอาลิ้นเลียตรงหัวส่วนมือก็ถอกของผมขึ้นลง ผมหันไปมองติวเตอร์ มันบอกว่าทำไมเข้ามาช้าจัง เมียพี่สุดยอดเลย ผมแตกไปสองน้ำแล้ว แล้วมันก็เร่งซอยแบบไม่ยั้งจนปากเมียผมครอบควยผมมิดด้ามแบบไม่ตั้งใจ มันกระทุ้งไปถึงลำคอเมียผมตามจังหวะการซอยของติวเตอร์ แล้วติวเตอร์ก็ทิ้งตัวลงนอนให้เมียผมนั่งคร่อมหันหลังให้มัน เพื่อเมียผมจะได้โม๊กให้ผมต่อ จนผมอยากจะเอาเข้าจึงบอกให้เมียผมลุกขึ้น เพื่อผมจะได้สอดใส่เข้าไปในร่องเสียว แต่ติวเตอร์ไม่ยอมเอามือเกาะสะโพกเมียผมไว้ มันบอกว่าที่รักก็กลับหลังหันซิ แล้วให้พี่เขาเอาเข้าทางรูตูดที่รักจะได้เสร็จรอบสองไง เมียผมเชื่อตามที่มันสั่งการ ผมจึงได้เอารูตูดเมียผม ผมยัดรูตูดและซอยได้ไม่กี่ทีน้ำก็แตก ผมจึงชักออก  ส่วนเมียผมกับติวเตอร์ยังทำกันต่อ  ติวเตอร์หันมาบอกผมเสียงขาดเป็นช่วงๆตามจังหวะเสียวของมัน  มันบอกให้ผมก้มไปเลียแตดเมียผมตอนที่กำลังขยับหีขึ้นลงจากควยมัน ถ้าผมทำผมก็เท่ากับเลียควยให้ติวเตอร์ พี่ช่วยหน่อยนะผมจะได้เสร็จพร้อมกะที่รัก ผมเลยจำใจต้องเอาหัวนอนแทรกหว่างขาไอ้ติวเตอร์แล้วเอาลิ้นติดควยไอ้ติวเตอร์เพื่อรอจังหวะที่หีครอบลงมาจะโดนลิ้นผมด้วย ในไม่ช้าทั้งคู่น้ำก็แตก ไหลเยิ้มออกมาผมได้ลิ้มลองน้ำหีน้ำควยสดๆๆ แล้วเราก็ชวนกันเข้าห้องน้ำล้างตัวกัน คืนนี้เราคงสนุกกันทั้งคืนแน่เลยนี่เพียงเริ่มต้นนะครับ

ติวเตอร์6

เมียผมทนการอ้อนวอนจากติวเตอร์ไม่ไหว ในที่สุดก็ช่วยติวเตอร์อ้อนวอนผมให้ผมยอมให้กลุ่มเพื่อนติวเตอร์มาร่วมติวรักให้เมียผม โดยติวเตอร์จะมาสอนลูกชายผมในวันเสาร์อาทิตย์ตามเดิม แล้วจะมาติวรักให้เมียผมช่วงที่แจกงานให้ลูกผมทำ ประมาณชั่วโมงได้แล้วก็จะกลับไปสอนลูกผมต่อ ผมยอมรับว่าติวเตอร์เก่งมากเขาปรับตัวได้ดีทั้งฐานะครูและผัวคนที่สองของเมียผม ส่วนเพื่อนติวเตอร์อีกสองคนจะมาร่วมติวรักเมียผมช่วงประมาณสองทุ่มของคืนวันเสาร์และอาทิตย์
แล้วคืนวันเสาร์ที่เมียผมจะโดนรุมก็มาถึง ดูเหมือนผมและเมียจะตื่นเต้นมาก แต่คงตื่นเต้นคนละรูปแบบ เมียผมตื่นเต้นที่จะได้ลิ้มลองของใหม่อีกสองดุ้นพร้อมๆกัน ส่วนผมตื่นเต้นที่จะได้ดูเมียตนเองโดนรุม มันเป็นความรู้สึกที่คนที่ไม่เคยเจอไม่รู้หรอกว่าเป็นอย่างไร  คืนนี้เมียผมกะติวเตอร์ก็เข้าไปอาบน้ำกันในห้องน้ำด้วยกัน ผมได้ยินเสียงหยอกล้อกัน มองไปเห็นเมียผมกำลังขัดลำกล้องติวเตอร์ด้วยโฟมอาบน้ำ ส่วนติวเตอร์ก็ช่วยล้างซอกรูเมียผม ต่างคนต่างหยอกกันเพลินมือ ได้ยินติวเตอร์บอกว่าวันนี้ผมจะล้างรูที่รักให้สะอาด เพื่อนผมจะได้ติดใจในความหอมหวนของรูสวรรค์ ส่วนเมียผมพูดว่าแล้วเพื่อนติวเตอร์จะเก่งเหมือนติวเตอร์ป่าว ติวเตอร์บอกว่าเดี๋ยวที่รักก็รู้เอง แต่เขารับประกันความเสียว เขาล้างตัวกันเสร็จก็ออกมาติวเตอร์อุ้มเมียผมออกมาจากห้องน้ำ  ปากก็ก้มลงดูดดุนนมเมียผม  เมียผมก็ไซร้ซอกคอซอกหูของติวเตอร์   ผมเห็นควยติวเตอร์ตั้งเด่พร้อมมุกสองเม็ดหน้าหลัง   แล้วเขาก็วางเมียผมลงบนเตียง แลกลิ้นกันพักใหญ่ ก็เลียไล่จากซอกนมลงมาจนถึงหว่างขาในลักษณะหกเก้า
ระหว่างนั้นเองผมกำลังจะเดินเข้าไปสมทบเสียงโทรศัพท์มือถือติวเตอร์ก็ดังขึ้น มันจึงบอกให้ผมลงไปรับเพื่อนมันให้ขึ้นมาบนห้อง ผมจำต้องทำตามที่มันบอกแบบเสียไม่ได้   ทันทีที่ผมเจอเพื่อนชายสองคนของติวเตอร์ มันถามถึงเมียผมว่าอยู่ไหน ขอพบก่อนได้ไม๊ เพราะติวเตอร์บรรยายสรรพคุณเมียผมให้มันรู้หมดทุกเม็ด มันจึงอดไม่ได้ที่อยากเห็นเมียผม ผมบอกว่าเดี๋ยวก็ได้เห็นแล้วทุกซอกทุกมุม  แล้วมันก็ตามผมมา มันถามต่อว่าติวเตอร์อยู่ไหน ผมบอกว่ามันกำลังเอากะเมียผม เพื่อนมันบอกว่าไหนบอกว่าจะให้มันก่อนแล้วติวเตอร์จะต่อ นี่แสดงว่ามันเตรียมการกันมาอย่างดี
พอเข้ามาถึงห้องนอนผม มันสองคนตกตะลึง ยืนแข็งทื่อ สายตาจ้องมาที่เมียผมที่กำลังนั่งคร่อมติวเตอร์อยู่ สักพัก แล้วมันก็หันมาบอกผมว่าเมียพี่สวยกว่าที่ติวเตอร์บอกอีก ดูเร่าร้อนมาก แล้วมันก็จัดการแก้ผ้า เตรียมที่จะเข้าไปรุมเมียผม ผมไล่มันไปอาบน้ำก่อน เพราะมันสองคนกลิ่นเหงื่อเต็มตัว มันยอมทำตามแบบเสียไม่ได้ แต่ไม่วายที่เดินผ่านเมียผมต้องเอามือมาบีบเคล้นนมเมียผม เมียผมครางเมื่อมีมือที่สามเข้ามาเสริม จังหวะนี้เองผมไม่รอช้ารีบเข้าจ่อประตูหลังเมียผม เพราะถ้าเดี๋ยวสองหนุ่มนั้นออกมาคงไม่มีที่ว่างสำหรับผม ผมซอยเมียผมได้ไม่นาน สองหนุ่มนั้นก็เดินมาบอกพี่ขอผมบ้าง มีหรอผมจะยอมทำตาม มันเห็นผมไม่ขยับหนี มันก็ขึ้นไปยืนบนเตียงเอาควยของมันจ่อปากเมียผม ซึ่งเมียผมอยู่ในท่าที่ไม่สะดวกที่จะรับสนองหนุ่มสองคน เลยเอามือไปสอยควยสองหนุ่ม ได้ยินเมียผมว่าใหญ่ยาวจังเลย แล้วเธอก็ครางต่อ ไม่นานผมก็น้ำแตกพุ่งในรูตูดเธอ  ผมแช่อยู่พักเดียวก็เอาออก น้ำรักผมไหลย้อนรูตูดราดรดลงไปที่ควยของติวเตอร์และร่องเสียวของเมียผม
เพื่อนติวเตอร์เห็นผมเอาออกเลยก้มลงไปเลียรูหีเมียผมในขณะที่กำลังคร่อมขึ้นลงแท่งควยของติวเตอร์ ส่วนเพื่อนมันอีกคนก็เอาควยจ่อปากเมียผม จับหัวเมียผมซอยเมียผมคงเสียวมากที่โดนใครไม่รู้เลียรูหีในขณะที่มีควยคอยสวนแทงขึ้นมา ผมเห็นเธอกระตุกแล้วคงกัดถูกควยของคนที่เอาเข้าปากได้ยินเสียงร้องโอ๊ย เมียผมเงยหน้าแล้วส่งยิ้มเป็นเชิงขอโทด แล้วก็หันมาดูดควยให้มันต่อ เพื่อนคนที่เลียก็ลุกขึ้นเอาควยแทงเข้าไปในรูตูดเพราะจังหวะนั้นมันง่ายที่จะเข้าไปได้ เพราะควยผมเปิดนำทางไปแล้ว จริงอยู่ที่ควยของหนุ่มคนนี้จะใหญ่ยาวกว่าของผมแตมันก็เอาเข้าได้ไม่ลำบาก มันซอยได้ไม่นาน ติวเตอร์ก็ร้องครางดังมากมันคงเสร็จแล้ว เพราะมันหยุดเด้งสวนเมียผม มันนอนเฉยปล่อยให้เมียผมนั่งคร่อมต่อสักพัก มันบอกเพื่อนมันคนที่ล่อตูดเมียผมว่าเปลี่ยนท่าได้แล้วมันเมื่อยหลัง  เพื่อนมันกำลังเสียวได้ที่ มันก็ไม่หยุดซอย จนติวเตอร์ต้องออกแรงลุกขึ้น มันจึงยอมเอาควยออกจากรูตูด
ทันทีที่ติวเตอร์ลุกขึ้น มันผลักเมียผมนอนลงบนเตียงแล้วลากเอาสะโพกเมียผมมาตรงขอบเตียง แยกขาเมียผมแล้วเอาขาซ้ายเมียผมพาดผ่ามันจากนั้นมันก็เอาควยยัดเข้ามาแบบไม่ยั้ง เมียผมสะดุ้งคงจะเจ็บและเสียว เพราะของมันยาวและใหญ่กว่าของติวเตอร์ ส่วนเพื่อนมันอีกคนก็นั่งลงตรงช่วงท้องเมียผมแล้วเอาควยมันสอดเข้ามาตรงร่องนมเมียผม เอามือดันนมทั้งสองเต้าเข้าหาลำควยมันแล้วมันก็กระเด้าควยแบบไม่ยั้ง ส่วนติวเตอร์ก็โน้มตัวลงมาแลกลิ้นกะเมียผม เมียผมก็เอามือไปควานเอาควยติวเตอร์มาสอยเล่น เสียงครางดังลั่นห้อง ส่วนผมนั้นควยแข็งขึ้นมาอีกแล้ว ผมเดินเข้าหาเมียผมอีกด้านนึง
สักพักนึงคนที่เย็ดหีเมียผมก็น้ำแตก มันถามผมว่าแตกในได้ไม๊  ผมพยักหน้ารับคำมันจังหวะนั้นคนที่กระเด้าหน้าอกก็พ่นน้ำใส่หน้าเมียผม น้ำขาวข้นมากเลย น้ำมันพุ่งใส่หน้าติวเตอร์ด้วย ติวเตอร์ชี้หน้าเพื่อนมันทำนองว่าทีใครทีมัน แล้วติวเตอร์ก็ลุกขึ้นไปล้างหน้า เมียผมจึงก้มหน้ามาดูดควยผม ผมกำลังเสียวได้ที่ เพื่อนมันคนที่กระเด้าหน้าอกเมียผมมันก็มานอนข้างเมียผม แล้วบอกให้เมียผมนอนทับตัวมันให้หีครอบควยมันด้วย พอเมียผมทำทุกอย่างตามท่าที่มันจัดการให้ ติวเตอร์ก็ตามมาเอาควยแหย่ตูดเมียผม เมียผมครางลั่นสลับกับเสียงติวเตอร์กับเพื่อนมันอีกคนที่เย็ดเมียผมอยู่ ส่วนผมยังไม่หายเงี่ยน เพื่อนติวเตอร์อีกคนเดินมาดูดควยให้ผม มันทำเหมือนที่ติวเตอร์ทำให้ผม ผมผลักหัวมันออกจากควยผม มันหันมาถามว่าพี่จะเอาหรอผมว่าใช่ มันบอกว่าก็หีกะตูดเมียพวกเราไม่ว่าง หรือพี่จะเอาเข้ารูหีอีกอัน ผมว่าไม่เดี๋ยวฉีก มันบอกนั้นเอาตูดผมก็ได้ มันหันก้นมาให้ผม แต่ผมไม่กล้า ผมบอกว่าดูดควยให้แล้วกัน มันดูดเก่งมาก มันเลียเงี่ยงควยผม เลียไข่และรูตูดผม จนผมต้องน้ำแตกอีกรอบแล้วมันก็หันมาบอกผมว่าพี่ดูดให้ผมหน่อย ผมเลยบอกว่าไปไกลๆเลย มันเลยเดินไปเอาควยไปจ่อให้เมียผมดุดให้ จนมันเงี่ยนสุด มันจะเอาควยมายัดรูหีเมียผมอีกคน แบบรูเดียวสองอัน ตอนนั้นเมียผมคงเสียวสุดจึงไม่ได้รุ้สึกว่ามีควยอีกอันกำลังรอเสียบเข้าไป ผมต้องเดินไปดึงเอามันออกมา มันมองหน้าผมแบบไม่พอใจ แล้วบอกว่า พี่ขอผมนะ หีไม่ฉีกหรอก พวกผมเคยทำกันมาแล้วกะแฟนเก่าติวเตอร์ ผมไม่ยอมครับ ผมกลัวฉีก หรือไม่ก็หลวมไม่น่าเย็ด จังหวะนั้นติวเตอร์ก็เอาควยออกมาพ่นน้ำควยใส่ท้องเมียผม เพื่อนมันคนนี้เลยเอาควยจ่อรูก้นเมียผมต่อ มันกระเด้าไม่นานทั้งสามคนก็เสร็จพร้อมกัน แช่ควยในหีกับตูดอยู่พักนึง แล้วนอนพักเอาแรง ได้ัประมาณสิบห้านาที ไอ้คนที่มันจะเอาควยอันที่สองเข้ารูหีก็เดินมาเอาควยจ่อหีเมียผมแล้วก็อุ้มกระเด้าเมียผมไปรอบห้อง เพื่อนมันที่เหลือกลัวจะเสียเปรียบหาจังหวะที่เดินย้อนกลับมาที่เตียงผลักให้มันล้มลงบนเตียง เพื่อเมียผมจะได้นอนอยู่บนเตียง ควยหนุ่มนั้นหลุดออกจากรูหี จะได้เข้าตะลุมบอนกันต่อ บอกตามตรงว่าคืนนั้นผมน้ำแตกไปตั้งเจ็ดรอบ ส่วนเมียผมหีบานตูดบาน นี่ขนาดยังไม่โดนสองควยในรูหีนะ ถ้าโดนคงดูไม่ได้

swss2511

เข้าสู่วงการสวิงเต็มตัว