ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวว่าที่พยาบาล

เริ่มโดย shadowman28, กรกฎาคม 16, 2024, 11:55:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowman28

หลังจากลงเรื่องพยาบาลหม้ายสาวไปแล้วได้รับการตอบรับจากเพื่อนๆสมาชิกเป็นอย่างดีวันนี้จะมาเล่าประสบการของสายพบาลอีกคนให้ได้ฟังกันแต่ต้องใช้ คำว่า ว่าที่พยาบาล เพราะตอนนั้นเธอยังเป็น นศ.พบ.ปี4 อยู่เป็น สายขาวคนหนึ่งที่ผ่านเข้ามาในประสบกามเสียวๆของผม เรื่องราวจะเสียวเท่าเรื่องแรกไหมว่าฟังกันครับ

ย้อนไปยุคปลายๆของ Hi5 ก็ตามประสาคนโสดผมได้รู้จักสาวคนหนึ่งผ่านhi5 นี่แระครับเปิดไปเจอสาวคนหนึ่งน่ารักดีผมก็แอดไปเป็นเพื่อนเธอก็รับแอดจนได้รู้ว่าเธอชื่อออยเป็นนักศึกษา พบ.ของวิลัย พบ.แห่งหนึ่งแถบๆภาคกลางหลังจากรับแอดเป็นเพื่อนแล้วก็ได้แชทคุยกันจนผ่านไปอาทิตหนึ่งจึงได้นัดเจอในวันศุกร์สุดสัปดาห์ นัดเจอกันที่ห้างในตัวเมืองเธอก็มากับเพื่อนสองคนครับเจอตัวจริงก็น่ารักดีครับมาในชุด นศ เลยและมีเพื่อนมาด้วย2คน ในการเจอกันครั้งแรก็ไม่มีอะไรครับแค่เจอหน้ากันเดินเล่นชื้อของในห้างคุยกันไปด้วย ประมาณชัวโมงกว่าๆเธอก็ต้องกลับเพราะอาทิตย์นี้ไม่ได้ลงชื่อลากลับบ้านแค่ลงชื่อออกจากหอมาชั่วคราวต้องกลับให้ทันก่อนหอปิด หลังจากนั้นอาทิตย์ต่อมาจึงได้เจอกันอีกอาทิตย์นี้เธอลาออกมากัเพื่อนๆและนัดเที่ยวผับกัน เธอกะเพื่อนมาเปิดห้องนอนกันสองคน ตกกลางคืนก็ไปเที่ยวผับกัน ซึงผมก็ไปด้วยก็ได้เจอเพื่อนเธอหลายๆคนส่วนมากจะพาแฟนมาด้วยก็มีแค่เธอและเพื่อนเธอสองคนที่ไม่มีแฟนมาคื่นนั้นเหมือนปราตี้ นศ พบ.เลยครับมีเพื่อนๆเธอเป็นสิบคนเลยในร้านั้น(สงสัยคงเรียนเครียดกันเลยมาปล่อดปล่อย)ซึ่งแต่ละคนลีลาการเต้นการดื่มไม่เบากันเลยครับเรียกว่าเอวนี่ร่อนเก่งกันทุกคน ออยเองก็เหมือนกันครับ จนถึงเวลาร้านปิด ออยเรียกได้ว่าเมาคอพับเลยยครับเพื่อเธอหลายคนก็เหมือนกันแต่ก็มีแฟนคอยดูแลพากลับกันส่วนออยก็จะมีเพื่อนสาวอีกคนที่ไม่เมาและผมคอยดูแล แล้วผมก้มาส่งเธอกับเพื่อนที่ รร.ออยเมามากเดินขึ้นห้องไม่ไหวผมจึงอุ้มขึ้นไปส่งที่ห้อง เพื่อนเธอเห็นผมดื่มไม่อยากให้ขับรถกลับก็ชวนค้างที่ห้องด้วยกันแต่ผมก้ได้ปฏิเสธไป(มาตอนนี้นึกย้อนไปยังเสียดายอยู่เลยถ้านอนวันนั้นอาจจะได้สองคนเลยก็ได้55) ผ่านไปคืนนั้นก็ยังไม่ได้เยส ออย จนผ่านมาอีกอาทิตย์ครับเธอก็ลากลับบ้านเหมือนเดิมเพื่อจะได้ออกจากวิลัย ครับแต่ไม่ได้กลับบ้านตั้งใจจะไปเปิด รร.กับเพื่อนเหมือนเดิมแต่ว่ามีเหตุนิดหน่อย คือแฟนของเพื่อนเธอแอบมาเซอร์ไฟร์เพื่อนเธอ เธอก็เลยจำเป็นต้องนอนคนเดียวผมก็เลยแซวๆไปว่าให้ไปนอนเป็นเพื่อนไหม ออยก็ตอบว่าก็ได้นะ คือตั้งแต่คุยกันมานี่คือครั้งแรกที่ได้อยู่กันสองต่อสองครั้งแรกครับ และคืนนั้นกลางคืนก็ไปนั้งดื่มกันนิดหน่อยครับจนถึงสามทุ่มก็กลับห้องกันถึงห้องอาบน้ำอะไรเสร็จปิดไฟนอนกัน(ผมก็ยังนิ่งๆไม่แสดงอาการ)ก็นอนคุยกันไปเรื่อยไม่มีแนว18+แต่อย่างไรคุยกันไปได้สักพักหนึ่งผมก็เริ่มขยับตัวเข้าไปใกล้เธอแล้วพูดว่าขอกอดได้ไหมพร้อมกับเอื่อมแขนเข้าไปกอดออยเลยทันทีเธอก็ไม่ได้ว่าอะไรนอนนิ่งหลังจากนั้นก้ไม่ม่บทสนทนาใดๆพอผมกอดเธอแล้ว  
    ครับนี่ก็เป็นอีกเรื่องราวประสบกามผมไม่รู้ถูกใจเพื่อนๆไหมถ้าถูกใจก็เม้นให้กำลังใจมาครับจะได้มีผลงานมานำเหนอต่อไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Youtube11

น่าเสียดาย มีแฟนก็ไม่บอกตั้งแต่แรก

pamaaeng

natt4556

phon14

Jaker1234

เป็นได้แค่ชั่วคราวที่เจอกัน ตอนจบมีแฟนแล้วซะงั้น

ponggunyuki2527

Tapartzala

ชีวิต ลั้นลาลา

มาถึงหอขนาดนี้แล้วก็ต้องเดินหน้าเต็มตัวแล้วล่ะ....อิอิ

Prince Ma

hansamuboy

เปิดทางให้ขนาดนี้ แปลว่าพร้อมแล้วแหละ

nagatobimaru

wgis

ผมเคยได้เอาอยู่ครบัสมันย ไฮ5 เนี่ย

Nobita Nobituta

จัดหนักไปเต็มแถมวันก่อนที่ไม่ได้จัด