ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แบ่งปันหุ่นเมีย 01

เริ่มโดย Bb 07.5, กรกฎาคม 20, 2024, 01:52:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คิดว่าหุ่นแบบนี้เย็ดมันส์หรือไม่

มันส์
6 (100%)
ไม่
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 6

Bb 07.5

ขออนุญาตแบ่งปันหุ่นเมียให้ชมนะครับ เมียชอบอ่านคอมแม้น แล้วจะลงมาให้ชมเรื่อยๆนะครับ นี้เป็นภาพชุดแรกๆที่จับเมียถ่ายและเริ่มโชว์จนตอนนี้threesome ได้ หยาบๆได้ตามชอบเลยครับ คิดว่าหุ่นแบบนี้ยังน่าเย็ดกันอยุ่มั้ยครับ

shadowman28

pamann11

น่าเย็ดเหี้ยๆเลย เอาควยตบหน้าแรงๆแล้ว พุ่งน้ำควยเข้าปากแม่งให้หมด
รับรองเลียและดูดจนสะอาดโดยไม่ต้องไปล้าง .. ::HoHo::

Bb 07.5

อ้างจาก: pamann11 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2024, 10:49:50 หลังเที่ยงน่าเย็ดเหี้ยๆเลย เอาควยตบหน้าแรงๆแล้ว พุ่งน้ำควยเข้าปากแม่งให้หมด
รับรองเลียและดูดจนสะอาดโดยไม่ต้องไปล้าง .. ::HoHo::
ǰ นางชอบดูดควยมากครับ. เลียหมดไม่เคยเหลือ ผมเอาควยตบหน้าประจำก่อนให้ดูดควย

pamann11

แบบนี้มาถึง จิกหัวอีร่านนี่มาดมควยผ่าน กกนก่อน ให้แม่งอยากเลียหัวควยกู จากนั้นจับแม่งนั่งแหกหีแล้วเอาหัวแม่โป้งเท้าเขี่ยที่เม็ดแตดอีกะหรี่ ตอนเขี่ยก็ชักควยอยู่ตรงหน้าอีนี่แต่กูไม่ให้อม โดยการจิกหัวมันไว้ พอชักไปซักพักก็จะมีน้ำควยแบบใสๆ มาเอ่ออยู่ตรงรูฉี่ ก็ให้แม่งเลียกินไปตรงรูฉี่แต่กูไม่ให้อม ในขณะที่นิ้วหัวแม่ตีนก็เขี่ยแตดบ้าง ยัดเข้าไปในรูบ้าง เอาตีนทั้งอันถูไปทั้งหีจนกว่า
อีนี่จะขอร้องว่า ขออมควยหน่อยได้มั้ยค่ะ กูก็จะให้อมได้แต่กูไม่ล้างควยนะ เพราะปากผู้หญิงก็เหมือนที่ทำความสะอาดอยู่แล้ว
โดยที่ทั้งหมดที่กูเล่ามา มีผัวอีร่านนี่นั่งดูอยู่ด้วย !!!!!  ::Confident::  ::Confident::
"ไอ้เหี้ยขนาดกูพิมเอง น้ำกูก็จะแตกแล้ว เย็ดเข้.."

Bb 07.5

อ้างจาก: pamann11 เมื่อ กรกฎาคม 21, 2024, 11:07:14 หลังเที่ยงแบบนี้มาถึง จิกหัวอีร่านนี่มาดมควยผ่าน กกนก่อน ให้แม่งอยากเลียหัวควยกู จากนั้นจับแม่งนั่งแหกหีแล้วเอาหัวแม่โป้งเท้าเขี่ยที่เม็ดแตดอีกะหรี่ ตอนเขี่ยก็ชักควยอยู่ตรงหน้าอีนี่แต่กูไม่ให้อม โดยการจิกหัวมันไว้ พอชักไปซักพักก็จะมีน้ำควยแบบใสๆ มาเอ่ออยู่ตรงรูฉี่ ก็ให้แม่งเลียกินไปตรงรูฉี่แต่กูไม่ให้อม ในขณะที่นิ้วหัวแม่ตีนก็เขี่ยแตดบ้าง ยัดเข้าไปในรูบ้าง เอาตีนทั้งอันถูไปทั้งหีจนกว่า
อีนี่จะขอร้องว่า ขออมควยหน่อยได้มั้ยค่ะ กูก็จะให้อมได้แต่กูไม่ล้างควยนะ เพราะปากผู้หญิงก็เหมือนที่ทำความสะอาดอยู่แล้ว
โดยที่ทั้งหมดที่กูเล่ามา มีผัวอีร่านนี่นั่งดูอยู่ด้วย !!!!!  ::Confident::  ::Confident::
"ไอ้เหี้ยขนาดกูพิมเอง น้ำกูก็จะแตกแล้ว เย็ดเข้.."
.ให้เมียอ่านจับหีแลล้วน้ำเดินเหมือนกันคงเสียวหีครับคงอยากโดนแบบนั้น