ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ขอเน้นหี!!

เริ่มโดย snuper, สิงหาคม 25, 2024, 09:35:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

snuper

ขอถ่ายก่อนเลีย เมียบอกทุเรดครับ พี่ๆๆว่าไงอะครับ แบบนี้ควรเลียไหม

]

Jet6395

Dinsmileza

snuper

MLD

สวยมากครับ เวลาถ่ายเมียก็มักจะบอกแบบนี้แหละ เขินไง แต่รู้ไหมเวลาให้ผู้ชายคนอื่นชมอะ เขาชมสวยทั้งนั้นถ้านางรู้นางจะเขินและว่าเราอีก แต่มันสวยจริงๆ

snuper

อ้างจาก: MLD เมื่อ สิงหาคม 29, 2024, 12:11:58 หลังเที่ยงสวยมากครับ เวลาถ่ายเมียก็มักจะบอกแบบนี้แหละ เขินไง แต่รู้ไหมเวลาให้ผู้ชายคนอื่นชมอะ เขาชมสวยทั้งนั้นถ้านางรู้นางจะเขินและว่าเราอีก แต่มันสวยจริงๆ
ตอนแรกก็ทำทรงเขินครับ แต่เราเลียให้ก็ยอมทุกอย่าง พี่ชอบหีหนูหรอ แล้วถ่ายไปคนอื่นจะชอบแแบบพี่ไหม??.....

rattiya

สวยค่ะ... ผู้หญิงด้วยกันยังอยากเลย...กีขนาดกระทัดรัดกำลังดี น่า...

asmos

จัดว่าสวยมากเลยครับ ทั้งสีและรูปทรง

บารอมิเตอร์

รูปรอสุดท้ายเหมือนน้ำจะเริ่มซึมแล้ว รุ่นนี้สงสัยจุดติดง่ายยย แค่ถ่ายรูปเกรงว่าน้ำจะเยิ้มแล้ว  ::HoHo::  ::HoHo::