ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่น้องเย่อกัน (กอปมาจ้า)

เริ่มโดย etask, ตุลาคม 13, 2009, 11:02:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etask

ผมกับเมียนั้นชอบเย็ดกันมากเมียไม่ถึงขั้นกับสวยหรอกแต่น่ารักหีโหนกใหญ่ใครได้เย็ดรับรองว่าติดใจมาขยะหลังน้องเมียผมชอบมาบ้านบ่อยเมียผมกับน้องสนิทกันมาก จนผมอดสงสัยไม่ได้ว่าคู่นี้มีอะไรกันมากกว่าพ่อน้องแน่นอนแต่ผมกลับไม่ได้หึงอะกลับขอให้สิงที่ผมคิดเป็นจริงเสียอีก
ผมนั้นเกิดอยากเห้นเมียโดนเย็ดมานานแล้วเคยพูดเรื่องสวิงแต่เธอบอกไม่เอาไม่ใช่เบื่อเธอเธอหรอกบอกแล้วว่าเย้ดเท่าไหร่ก้ไม่เบื่อ
วันนั้นน้องชายเมียมาที่บ้านอีกผมเลยหาโอกาศให้ทั้งสองอยู่กันลำพังผมแกล้งออกไปข้างนอกผมได้เปิดประตูหลังบ้านเอาไว้และเจาะตรงขอบหน้าต่างไว้หน้าด้านข้างติดกับโรงรถผมขับรถไปล้างที่คาร์แคแล้วนั่งรถมาปากซอยเดินเข้ามาแล้วแอบเข้าโรงรถจริงอย่างที่ผมคิดเสียงเมียผมครางอยางมันเจ้าน้องเมียผมกระแทกหีพี่สาวอย่างมันควย...พี่นาหีพี่นาเย็ดอร่อยจังเลย....อูยยย..น้องพี่เย็ดพี่แรงๆพี่จะออกแล้ว...อร่อยหีเสียว..อูยยย....สองพี่น้องคงเย็ดกันมานานแล้วละผมแอบดูแป็บเดียวทั้งคู่ก็สงบโดยน้องชายเมียผมยังแช่ควยไว้ในรูหีพี่สาวนอนคุยกัน....พี่นาผมอยากมาเย็ดพี่ทุกวันจังเลย....ไม่ได้หรอกเดี๋ยวพี่เอกสงสัยเอา....ไอ้ก็อยากจะตะโกนบอกมาเลยมาเย็ดทุกวันได้เลย ผมเฝ้าจ้องมองมือก้รูดควยไปด้วยครั้งแรกที่ได้เห้นเมียร่อนหีเย็ดกับคนอื่นยิ่งตื่นเต้นไปกว่านั้นพี่กับน้องเย็ดกันไม่นานทั้งคู่ก้เริ่มร่อนหีใส่กัน...พี่นาผมอยากอีกแล้วเย็ดกันต่อนะพี่....เอาสิเร็วๆเดี๋ยวพี่เอกกลับ....เมียผมลงมามอบโก้งโค้งที่ขอบเตียงเจ้าน้องชายเอาควยใส่รูหีเมียแล้วกระแทก...พี่หี..หีพี่..ทุกครั้งที่กระแทก...เมียผมคราง...น้องพี่พี่มันหีเย็ดหีแรงๆโอยย..สะใจ...แล้วก็เปลี่ยนท่ากันคราวขอบเตียงท่าทีเมียผมชอบให้เย็ดเมียแบะหีที่ขอบเตียงเจ้าน้องาชยก้มลงไปเลียหีอีกครั้งจนเมียผมบอก....อูยยยย...เย็ดสิน้อง..เย็ดหีพี่อยาก..เย็ดหีพี่เร็วๆ....เจ้าน้องเอาใส่หีแล้วกระแทกเย็ดอย่างแรงไม่นานก็แตกใส่หีเมียผมทั้งคู่ก้นอนพักกันน้องชายขออีกทีเมียผมบอกพอแล้วเดี๋ยวผมกลับ
แล้วผมก็ต้องรีบออกจากบ้านเพื่อไปเอารถแล้วนั่งดื่มนอกบ้านเพื่อให้เวลาเย็นหน่อยค่อยเข้าบ้าน ผมกลับเข้าบ้านจับเมียแก้ผ้าเลียหีทันทีเมียถามทำไม่คึกจังผมบอกไปดูหนังโป๊บ้านเพื่อนมาผมหวกแคมหีเมียสังเกตร่องรอยการถูกเย็ดผมจูบหีเมียอย่างหลงไหลแล้วก็เย็ดเมียสองรอบติดกัน
ตอนนี้ผมเริ่มทีละนิดเพื่อให้เมียได้รับรู้ว่าผมรู้เรื่องเธอผมกะจะรุมเย็ดเธอกับน้องเธอให้ได้

chaiann1001

แนว Incest.สุดยอดครับ ยิ่งอ่านยิ่งอิน