พี่นุชชมผม

พี่นุชชมผม

• 0 ตอบ
  • 6824 อ่าน
*

ออฟไลน์ etask

• Full Member
  • **
  • 99
  • 3243
พี่นุชชมผม
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 08:29:47 AM »
นี้เป็นประสบการณ์ที่ผมไม่เคยลืม ปกติถ้าผมอยู่บ้านคนเดียว ผมมักจะเอาหนังโป๊มาเปิดดูอยู่เสมอ และวันนี้ก๊เหมือนกัน ผมนั่งดูและก็ช่วยตัวเองตาม แต่เผอิญวันนั้น อยู่ดีๆๆพี่สาวผม ชื่อ นุช กลับมาจากมหาลัยตอนไหนไม่รู้ เข้ามาเจอผมกำลังช่วยตัวเองอยู่ ผมถึงกับตกใจทำอะไรไม่ถูกเลย ตอนนี้ผมอยู่ในสภาพ กางเกงกองอยู่ที่พื้น พี่นุชเดินเข้ามาหาผม แต่แทนที่พี่นุชจะว่า เค้ากับเดินแล้วเข้ามาประกบปากผม แล้วบอกว่า เห้นผมอย่างงี้มาหลายครั้งแล้ว ก็จะเข้าไปช่วยตัวเองในห้องน้ำ แต่คราวนี้ไม่ไหวจริงๆ รู้สึกอยากมากๆๆ และควยผมใหญ่ขนาด 7 นิ้ว เลยอยากลอง พุดเสร็จ พี่นุชก็เลื่อนลงไปอมควยอม ซึ่ง พี่นุชเก่งมาก ทั้งอม ทั้งเลียไข่ผม จนผมทนไม่ไหว แตกคาปากพี่นุช พี่นุชก็กลืนลงคออย่างไม่รังเกียจ พี่นุชไม่ปล่อยให้ผมหยุดพัก เข้าดูดปากผม แต่คราวนี้ผมไม่ยอมให้โดนรุกฝ่ายเดียว ผมเริ่มพี่นุชนอนลง แล้วถอดเสื้อ กะกางเกงพี่นุช ผมตกใจมากที่พี่นุชไม่ใส่ชั้นใน และกางเกงใน ผมเริ่มคลึงนมพี่นุช นมพี่นุชไมใหญ่มาก แตพอดีกะตัว ผมเริ่มระดมไปที่นมพี่นุช และ มือผมลงไปลวงหีพี่นุช พี่นุชเริ่งครางและ ผมเริ่มเลื่อนต่ำลงมาเลียหีพี่นุช กลิ่นไม่เหม็น ผมเลียอยู่สักพักนึง พี่นุชเริ่มจะไม่ไหวแล้ว บอกให้ใส่เร็วพี่นุชไม่ไหว พี่อยากมากๆๆ ผมก็ไม่ขัด เพราะใจจริงๆๆ อยากจะเย็ดพี่สาวดูสักครั้ง ผมเริ่มดันควยผมเข้าไป แต่ไม่อยากมากเพราะ น้ำพี่นุชไหลเยอะมาก ผมซอยกระแทกอย่างหนัก มือผมก็บีบนมพี่นุช ตอนนี้พี่นุชครางไม่ได้ศัพท์ ผมซอยสักพัก ผมเริ่มเปลี่ยน จับพี่นุชตะแครงแล้ว แล้วกระแทก พี่นุชก็เด้งรับอย่างชำนาญมาก คราวนี้ผมจับพี่หันหลัง แล้วใส่เข้าทางรุตูด พี่นุชร้องอย่างดังมาก ตอนแรกพี่นุชไม่ยอมบอกว่าเจ็บ แต่พอไปเรื่อยจากเสียงร้องกลายเป็นเสียงคราง ผมซอยไปสักพักแล้วเปลี่ยนมาเปนท่าหมา พี่นุชบอกไม่ไหวแล้ว ผมก็จะเริ่มจะเสร็จแล้ว เลยเร่งสปีดจนแตกพร้อมกะพี่นุช หีพี่นุชตอดผมอย่างแรง พี่นุชชมว่าผมเย็ดเก่งมาก เก่งกว่าแฟนเค้ามาก แล้วก็หันขึ้นมาจูบปากผมแล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำกัน และเราเอากันต่อในห้องน้ำอีก 2 ยก พี่ผมเซ๊กซ์จัดมากคับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ