ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เพื่อนและพี่ (ก๊อปมาครับ)

เริ่มโดย finex, ตุลาคม 27, 2009, 06:22:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ในทุกๆเช้า ผมต้องออกไปซ้อมบอลแต่เช้า คือประมาณ 6.00 น.เมื่อคืนนี้แม่ให้ผมเอากุญแจไปด้วย เพราะกลับมาพ่อแม่และพี่สาวจะไปข้างนอกด้วยกัน ตอนเช้าวันนั้นผมก็ออกไปซ้อมบอลตามปกติ ซ้อมเสร็จก็ประมาณ 8 โมงกว่าบ้านเพื่อนผมอยู่แถวนั้นก็เลยไปหาแวะนิดหน่อยสักครู่นึง เพราะยังเช้าอยู่ไม่อยากจะรบกวนบ้านเพื่อนเค้า ก็เลยตั้งใจว่าจะเดินกลับบ้านไปอาบน้ำ

แต่ทว่าระหว่างที่เดินกลับมานั้น ผมเจอเพื่อนหญิงอาจจะ ไม่ใช่เพื่อนก็ได้แต่ว่าแอบชอบมากๆ เธอน่ารักจะตาย ผมยังแอบมองอยู่บ่อยๆวันนี้บ้านผมไม่มีคนอยู่ ก็เลยหาโอกาสชวนเธอไปที่บ้านผม ผมเซ้าซี้เธออยู่นานเธอจึงตอบตกลง เธอก็เดินไปกับผมจากสนามบอลถึงบ้านผม ก็ไม่ไกลมากโลกว่าๆ มั้งก็เดินคุยไปเรื่อยๆ

เธอก็ถามว่าชวนมาทำไมผมก็ต้องหาข้ออ้างซักหน่อยก็บอกว่ามีการบ้านไม่ค่อยจะเข้าใจอยากให้ช่วยดูการบ้านหน่อย พอเดินไปถึงบ้านผมก็ไปอาบน้ำแต่งตัวก่อนเธอก็ขอโทรศัพท์ไปบอกที่บ้านว่ามาบ้านเพื่อนบ้านผมเป็นหมู่บ้านมี 2 ชั้นผมขึ้นไปอาบน้ำชั้นบน เป็นห้องส่วนตัว ข้างบนมี 3 ห้อง พ่อแม่ผมพี่สาวแล้วก็ผม ผมก็แต่งตัวชุดสบายๆลงมา เธอก็ทักผมว่าหล่อเหมือนกันนะผมรีบตอบกลับไปเลยว่าเธอก็น่ารักเหมือนกันแหละ

ผมก็เอาการบ้านให้เธอดูพอเสร็จแล้วเธอก็จะกลับ ผมรีบบอกว่าอยู่นั่งเล่นก่อนสิ เดี๋ยวจะหาอะไรให้กินผมก็เปิดทีวีให้ดู แล้วก็ไปทำน้ำมาให้กิน เธอก็ถาม

"วันนี้ไม่มีใครอยู่รึ"
"ไม่มี มีเรากับเธอ 2 คนเท่านั้นแหละ" ผมแกล้งทำน้ำหกบนโต๊ะแล้วไหลโดนเธอ เธอก็เปียก ผมก็ขอโทษเธอแล้วก็บอกว่าจะไปหาเสื้อมาให้เปลี่ยน

ผมไปเอาเสื้อมาหาที่บางสุดสีอ่อนเท่าที่ผมจะมีมาให้ เธอเข้าไปเปลี่ยนในห้องน้ำผมนี่จ้องตาเขม็งเลย พอออกมานี่เห็นชั้นในนี่ชัดเลยด้วย ผมเปิดหนังประมาณ rate R ให้ดูเลย แล้วผมก็นอนดู ตอนนั้นของผมแข็งแล้วด้วย ผมนอนแล้วก็ขาหนึ่งยกตั้งฉากขั้นมาเห็นนูนขึ้นชัดๆเลย ผมเห็นเธอแอบมองเหมือนกันพอผมเห็นเธอมีอารมณ์ผมก็เริ่มเลยครับ

ประกบปากเลย เธอก็ตอบสนองอย่างเห็นได้ชัด เมื่อผมเห็นเธอเป็นเช่นนี้แล้ว ผมค่อยๆเลื่อนหน้ามาเรื่อยตั้งแต่ปากแล้วก็เลื่อนลงมาไซร้ที่คอ ลงไปที่หว่างซอกอกทั้งๆที่ยังใส่เสื้ออยู่ ลงมาจนถึงหว่างขาเธอ ผมค่อยๆดึงกางเกงเธอลงมาเธอก็คอยเอามือมาจับของผมเช่นกัน ขาของเธอขาวเนียนมากๆ เลยแล้วผมก็ถอดเสื้อเธอออก รวมทั้งชั้นในตอนนี้ผมเอาหน้าลงไปซุกในหว่างซอกอกอย่างมันเลยทีเดียว

เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นของจริง ผมจัดการถอดเสื้อตัวเองรวมทั้งกางเกง และเกงในออกหมดทั้งตัวผมผมเอาหน้าไปซุกที่หว่างขาเธอและเอามือค่อย ๆเลื่อนลงมาผมทั้งเลียตวัดทั้งดมผมเห็น เธอมีนำซึมออกมาตั้งแต่ทีแรกแล้ว เธอครางมาๆเรื่อยๆ

ผมพาเธอไปที่โซฟาห้องรับแขกจะได้นุ่มหน่อยผมคุกเข่าเอี้ยวตัวไปข้างหน้าให้เธออมบ้าง ผมก็เสียวซาบซ่าส์จริงๆ เลยผมเคยมีรสชาติเช่นนี้เลยเพราะเคยแต่มือ ผมจะไม่ไหวแล้วเลยดึงเอาออกมาจากปากเธอผมเอาไอ่หนูของผมสอดเข้าไปแต่คุบจริง ๆครับ ผมพยายาม 2 -3 ทีก็ลงได้มิดผมเริ่มซอย เร็วขึ้นเรื่อย ๆๆ

แต่ตอนที่ผมกำลังซอยอยู่นั้นผมได้ยินเสียงประตูบ้านเข้ามา เป็นพี่สาวผมครับ ผมเนี่ยหน้าซีดเลย พี่ผมก็ตะลึงเหมือนกันผมและเพื่อนรีบเอาเสื้อผ้ามาบัง ผมถามว่าพี่ไม่ได้ไปกับพ่อแม่หรือไงก็บอกว่าจะกลับดึกไม่ใช่หรอ พี่บอกว่าพี่ลืมไปว่าต้องทำธุระที่มหาลัยพึ่งกลับมาแม่ให้กุญแจ บ้านมาดอกนึงเผื่อพี่กลับมาก่อนแล้วผมยังไม่กลับพี่ผมเดินมาใกล้ทำหน้าดุหน่อย เสร็จแล้วเอามือมาจับของผมเลยผมยิ่งตะลึง +งงยิ่งๆ ขึ้นไปอีก

พี่ถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็ว พี่ผมมาอมดูดของผมเลยส่วนเพื่อผมก็ ยังงงอยู่ ผมจึงนอนลงพี่ผมอมของผมแล้วเพื่อนผมมานั่งคร่อมผมผมก็ดูดเลียไปแถวๆท้องถึงเนินสวาทพอถ้านี้เสร็จผมก็นำออกไปแล้วตอนที่ผมอมอยู่ พี่กลืนลงไปบางส่วนก็เยิ้มออกมาผมจึงนอนพักครู่นึง พี่ผมกับเพื่อนก็ไซร้กันไป เมื่อผมพอมีพลังขึ้นมาหน่อยผมจึงเปลี่ยนไปซอยใส่ให้พี่ผม

พี่ผมยังไม่คับเท่าเพื่อนผม ทีเดียวมิดเลยผมก็ซอยไปเรื่อยๆ พีผมนี่ครางไม่รู้ภาษาอะไรเลย พี่ผมตอดเรื่อยๆ เลยแล้วพี่ก็ถึงจุดสุดยอด ผมยังไม่บรรลุแต่ใกล้แล้วก็ยั้งไว้ก่อนผมเปลี่ยนมาซอยใหเพื่อนผมตอนนี้คล่องขึ้น จนผมแตกเลยเพื่อนผมก็จุดสุดยอดเช่นเดียวกัน ผมก็จะไม่มีแรงเหลืออีกแล้วเลยเพราะพึ่งเล่นบอลเสร็จเพื่อผมก็เข้าไปอาบนำรอบนุงก่อนจะกลับบ้าน

ส่วนพี่ผม นอนกอดกันอยู่ เรา 2 คนไปล้างตัวด้วยกัน ในห้องนำแล้วพี่พาผมเข้าห้องพี่ไปแล้วก็คราวนี้ลองเข้าข้างหลังพี่ดู เสียวกว่าข้างหน้าอีก เราลองถ้านั่งกัน ผมนั่งแล้วพี่นั่งบนตักแล้วสอดเป็น จังหวะ ๆ เมื่อใกล้ถึงแล้วพี่ผมเสร็จก่อน ผมยิกๆ ๆ ๆ ๆ ให้มันส์จริงๆแล้วก็แตกในนั้นเลย

เรานอนกอดกันอยู่ แล้วก็แยกไปอาบนำ หลังจากนั้นผมกับพี่ก็มาทำกันบ่อยๆ ส่วนเพื่อนผมก็นานครั้ง แล้วเราก็สนิทกันมากขึ้นเลยตอนนี้ก็ยังติดต่อกันอยู่