น้องนุชของพี่

• 0 ตอบ
  • 4907 อ่าน
*

ออฟไลน์ etask

• Full Member
  • **
  • 99
  • 3243
« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 08:20:42 AM »
### ตอนที่ 1 ###

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ สงกราต์ อาจไม่สนุกเหมือนของเพื่อนๆ นะครับ แต่เป็นเรื่องจริงที่อยากระบายออกมาบ้างครับ คือ แรกๆ ผมก็ไม่ได้สนใจน้องนุชเขาเท่าไหร่นัก แต่พอหลังจากที่เธอขึ้นม4 เธอเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย เริ่มไว้ผมยาวเริ่มแต่งตัว พอผมเห็นเท่านั้นผมถึงกลับตะลึงเลย รู้สึกถูกชะตา ถูกใจ มาก แต่ก็ยังไม่ได้คิดอะไร ยิ่งผมไปเที่ยวบ้านแฟนเท่าไหร่ก็ยิ่งเงี่ยน ขึ้นทุกวันเพราะน้องนุชเธอน่ารักขึ้นทุกวันมีสัดส่วนขึ้นมาก ถึงจะไม่ใหญ่ไม่โตเท่าแฟน แต่ยิ่งดูก็ยิ่งมีอารมณ์มาก แต่ก็พยายามไม่ให้แฟนผิดสังเกตุ เท่าไหร่ ก็ทำเป็นว่าเอ็นดูน้องแฟน แฟนผมก็ไม่เอะใจอะไร เวลาผมค้างบ้านแฟน เราก็จะนอนห้องเดียวกัน น้องนุชก็จะหลับแบบไม่รู้เรื่องเลยขี้เซามาก ผมเลยคิดหาวิธีที่จะเอาเธอให้ได้ผมเลยแกล้งขอนอนตรงกลาง บอกว่าจะดูทีวี เพราะทีวีมันอยู่ตรงกลาง แฟนผมก็ไม่ได้ว่าไร ดึกๆ ผมก็เริ่มทำเป็นนอนดิ้นบ้าง ไปกอดเธอบ้าง เอามือไปจับนมนุชบ้าง ดูดบ้าง หัวนมของเธอก็ออกน้ำตาล นิดๆ ผมล่ะอยากเอาเธอมากแต่ติดตรงที่แฟนผมนอนอยู่ข้างๆ เลยอดเลยได้แต่ จับและหาเศษหาเลยไปทุกคืนที่มาค้าง แล้วก็มีอยู่วันหนึ่งซึ่งเป็นวันสงการต์ เราก็ไปเล่นน้ำกันเธอเปียกจนเน้นสัดส่วนมากทำเอาผมต้องหลบไปหาที่ชักว่าวแก้เงี่ยน พอตกกลางคืนน้องนุชบอกไม่สบายเนื่องจากเป็นไข้เพราะเล่นน้ำมากไป ส่วนแฟนผมก็ดันไปคุยกับแม่เขาที่ห้องจนหลับไป ลืมผมกับน้องนุชเลยผมเลยได้โอกาสเลย ทำเป็นเช็ดตัวให้น้องนุช ผมก็เริ่มเช็ดตามตัว เริ่มล้วงเข้าข้างใน เช็ดข้างหลังเธอแล้วก็แอบปลดสายเสื้อในน้องนุชออก แล้วก็ค่อยดึงออกมา แล้วผมก็กลับมาเช็ดด้านหน้า เอามือ รูปนม เขี้ยหัวนมน้องนุชจนหัวนมตั้งชั้น ผมกลัวน้องจะตื่นมาก เพราะเธอระเมอออกมาว่าหนาว พี่ทำอะไร ผมก็เลยบอกว่าพี่เช็ดตัวให้ น้องนุชก็บอกพอแล้วหนาวผมก็เลยดึงเสื้อยืดลงมาเหมือนเดิมแต่ยังไม่ใส่เสื้อในคืน สักพักผมลองเรียกน้องนุชดู ก่ะว่าถ้าตื่นก็คงเฉไฉให้กินยาแต่เธอไม่ตื่นครับ ผมเลยเริ่มเลย ถกเสื้อน้องนุชขึ้นแล้วเริ่มเขี่ยหัวนม ดูดหัวนม เธอก็ยังไม่ตื่น ทีนี้ผมเลยเริ่มไซต์นุช นุชก็เริ่มหายใจถี่ขึ้น ผมค่อยๆ เอามือ ถอนกางเกงขาสั้นนุชออก ถอนยากมาก ผมเห็นกางเกงใจตรงหีเธอ แฉะเลย สงสัยคงเงี่ยนเต็มที่แล้วเหมือนกัน ผมเลยรีปถอนเสื้อผ้าออกแล้วก้มลงเลียหีนุช นุชสะดุ้งผมตกใจนึกว่าจะตื่น แต่ก็ยังหลับต่อ ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้า ชักเขาชักออกสักพัก แล้วก็เอาควยของผมค่อยๆๆ ดันเข้าไป ขนาดน้ำมันเยอะ ยังเข้ายากเลย ผมเริ่มซอยเข้าออกอย่างช้าๆๆ เพราะ เสียวมาก บวกความคับ ความตื่นเต้น นุชก็เริ่มคราวในคอเบาๆ เย็ดได้สักพักน้ำผมก็แตกเลย เพราะเสียวมากดี ชักออกมาทัน ไม่งั้นคงยุ่งแน่ๆๆ ผมก่ะว่าจะเอาเธออีกสักทีผมเห็นเลือดติดออกมาด้วย ผมดีใจเลยได้เปิดซิงน้องนุช แต่ก็สงสาร และกลัวว่า ถ้าเอาอีก น้องนุชต้องบวมแน่ ผมอาจจะซวยได้ ผมเลยใส่เสื้อให้นุชปกติ แล้วก็นอนกอดเธอจนเกือบเช้า รู้สึกตัวอีกทีตอนนุชตื่นแล้วปลุกผม บอกว่าทำไมมานอนกอดนุช นุชไม่ใช่หมอนข้างนะ ระเมอแล้ว เดียวพี่มาเห็นก็ซวยหรอก กลับไปมุมตัวเองเลย ผมเลยแกล้งบอกไม่รู้เรื่อง เลย หลับเป็นตาย ถึงว่าทำไมหมอนมันนิ่มจัง เธอก็มองหน้าผมแปลกๆ เหมือนสงสัย มีอะไรจะถามเรียกผม แต่ผมถามว่ามีอะไร นุชก็บอกเปล่าช่างมันเถอะ แล้วเธอก็ออกไปห้องน้ำ สักพัก แฟนผมก็เข้ามาปลุกบอกตื่นได้แล้ว แต่ดูเธอจะไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ ไม่รู้ว่าเธอรู้หรือเปล่า ทั้งแฟน และ น้องนุชถ้าได้เอาอีก จะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ ไม่สนุกก็ขออภัยอย่าว่ากันมือใหม่

==========

### ตอนที่ 2 ###

หวัดดีครับ วันนี้ผมมาเล่าประสบการณ์ลักหลับน้องแฟนผมอีกครั้งครับ คือหลังจากที่ผมเอาน้องนุชไปคราวนั้น ผมก็ยังไม่มีโอกาสได้เอาน้องนุชอีกเลยเพราะไม่แน่ใจว่าเธอจะรู้ตัวหรือเปล่า แต่เวลาผมไปค้างด้วยนั้น ผมก็ยังนอนอยู่ตรงกลางเหมือนเดิม แต่ไม่ค่อยมีโอกาสสักเท่าไหร่เพราะแฟนผมจะนอนหันหน้ามาทางผม และ เหมือนน้องนุชจะรู้สึกตัวง่ายกว่าเดิมอีก เพราะเวลาที่ผมแกล้งเอามือไปจับนมนุช สักพักนุชก็จะเอามือมายกออกลักษณะดันลงมาเหมือนกับมีของทับอยู่ ประมาณนั้น เลยไม่แน่ใจว่าน้องนุชตื่นอยู่หรือว่า ปัดออกเพราะโดยสัญชาติญาน แล้วในที่สุดความโชคดีของผมก็มาอีกครั้ง เมื่อกลางเดือนที่ผ่านมา ผมก็มาค้างบ้านแฟนอีก ผมก็ดูหนังกับแฟนอยู่ออก R ไม่เซนเซอร์ ผมก็เงี่ยนเลย สักพักน้องนุชก็เข้ามานอนปกติ (ห้องแฟนผมไม่มีเตียงนะครับ เป็นผ้านวมมาปูกับพื้น)ผมก็เลยเปลี่ยนเรื่องดูไป สักพักนุชก็หลับคนแรกเลย จากที่เงี่ยนๆ อยู่จากดูหนังผมก็เลยหันไปนัวเนียแฟนผม แต่แฟนผมก็ไม่ยอมบอกเดียวนุชเห็น ให้ไปปิดไฟก่อนหลังจากที่ไปปิดไฟแล้ว ผมกับแฟนผมก็บรรเลงกันเลยครับหลังจากที่เสร็จกับแฟนผมแล้วผมกับแฟนก็ลุกไปล้างกันแล้วก็มานอน ส่วนผมนั้นก็ยังไม่หายเงี่ยนเลย กลับมาที่น้องผมเห็นชุดนอนน้องนุชถกขึ้นมาเห็นกางเกงในเลยผมเลยเกิดความเงี่ยนเป็นสองเท่าก่ะ จะเอาแฟนอีกสักรอบแต่แฟนผมดันหลับสนิทเลยเรียกก็ไมยอมตืน ผมเลยต้องนอนชักว่าวต่อ แต่ก็พยายามเล่นกับน้องนุชสักพักผมเลยตัดสินใจลองเสี่ยงดู ค่อยเอามือลูบไปที่กางเกงในนุชสิ่งที่ไม่คาดคิดคือ หีนุชแชะมากจะเปียกกางเกงในเลยผมเลยดีใจเลยแสดงว่านุชต้องเห็นผมก็บแฟนเอากันอย่างแน่นอน ผมค่อยๆ ลูบ เบาๆๆ ที่กางเกงในนุช ผมสังเกตเห็นเธอไม่ตื่นไม่แสดงอาการอะไร ผมเลยค่อยเอานิ้วแหย่ข้างๆ กางเกงในเขาไปที่หีนุช ปรากฏว่าเย้มเลยครับผมเอานิ้วแย่เข้าหีนุชทันทีนุชสะดุ้งเลยแต่ไม่ตื่นผมไม่รู้แกล้งหลับป่าว สักพัก ผมรูดกางเกงในออกเลยขึ้นคร่อม จับควยของผมยันเข้าหีนุชแล้วโยกเลยนุชครางเบาๆ ผมก็ถกเสื้อนอนนุชขึ้นดูดนม หัวนมนี่ตั้งชัน นุชหายใจถี่มาก แต่ไม่ยอมตื่น ผมก่ะว่าเธอคงรู้ตัวอยู่แล้วเพราะนุชผลอจิกแขนผมสักพักผมก็เอาควยออกมาแล้วเอามือเธอมาจับควยผมแล้วชักขึ้นชักลง สงสัยนุชจะลืมตัว เผลอกำควยผมสะแน่นเลย สักพักผมก็เลียกีนุชต่อ แล้วก็จับควยยัดแล้วซอยเลย หีเธอนี่ร่อนตามควยผมเลยครับ สักพักน้ำผมก็แตก ดึกออกมาทันแต่พุ่งโดนหีนุชเต็มๆ ผมเลยเอากางเกงใน นุชเช็ดตรงหี แล้วสักพักก็ใส่ให้นุชเหมือนเดิม แล้วผมก็ดูดนม และ จุบปากเธอ เป็นการสั่งลา แล้วผมก็ใส่เสื้อผ้า แล้วก็นอนยาวจนเช้าเลย หลังจากวันนั้นนุชก็ไม่ค่อยได้เจอกันอีกเท่าไหร่จนอาทิตย์ที่แล้ว

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ