ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

34 มันแค่ไหนกันนะ?

เริ่มโดย OoFundexoO, ตุลาคม 30, 2009, 07:54:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OoFundexoO

แก้ไขล่าสุด OoFundexoO เมื่อ 2009-10-31 07:37

คือผมสงสัยอ่าคับ
ว่า หน้าอกไซล์ 34 นี่มันเท่าไหนกันอะนะ
พอดีตอนนี้แฟนอยู่ต่างประเทศ
ม่ายได้เจอกานตั้งนาน
ตอนอยู่ด้วยกันเค้าบอกว่าของเค้า 32
(อย่าพึงว่าผมหื่นเกินน้า)เพราะว่าตอนแรกก้อแค่ล้อเค้าไปว่า
หนูจอแบ๊นหนูจอแบน  เค้าคงโกรธมั่ง  เลยบอกว่า
"รู้ได้ไง ของเค้า 32 นะ  แบนหรอ"

....สรุปคือ   บอกผมหน่อยน้าคับ  อธิบายให้เค้าใจ...หรือไม่ก้อมีรูปด้วยจะดีมาก ๆ เลยครับ

ขอบคุนล่วงหน้าขอรับ ^^

ถ้าจำม่ายผิดเค้าบอกว่าของเค้าคัพ B อ่าครับ
[align=center][align=center]