ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเข้าใจเธอ ตอนแรก <เดินไม่ทันเงา>

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 04, 2009, 12:21:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมเข้าใจเธอ  ตอนแรก  <เดินไม่ทันเงา> 
February 14 2005 at 8:08 PM

.....................กิจ ทำไมกลับช้า........ไปไหนมา........อยากมากหรือไง...
.....................บุ๋ม นี่คุณ.....ฉันต้องทำงานนะ....นี่ก็พึ่งสองทุ่มคุณจะบ้าหรือไง
.....................กิจ บ้าซิ......ก็เมียมันจะมีชู้ไง.......ผัวทำไม่ได้เมียเลยอยากทนไม่ไหว
.....................บุ๋ม ฉันไม่อยากทะเลาะนะ......

บุ๋มเดินจากไป...เธอต้องร้องไห้เพราะสามีเธอแทบทุกวัน การที่เขาพิการจากอุบัติเหตุทำให้กิจเดินไม่ได้และหยุดทำงาน มีเพียงบุ๋มเท่านั้นที่ต้องทำงาน ทั้งงานประจำที่ธนาคารฯและตอนเย็นก็ต้องมาเป็นครูเต้นอารบิดออกกำลังกายแก่พวกแม่บ้านในหมู่บ้าน แต่เธอต้องมาทนความเจ็บช้ำกับสามีที่ไม่เข้าใจ หึงหวงเธอเพราะการที่เขาพิการ ลูกสาวคนเดียวต้องอยู่กับแม่ของเธอที่บ้านนอก เพราะเธอดูแลไม่ไหวจริงๆ เธอต้องคิดถึงลูกสาววัยสามขวบ นอนร้องไห้ทุกคืน

กิจ วันนี้เขาดูดีขึ้นเพราะเป็นวันเสาร์ที่บุ๋มไม่ได้ไปทำงาน.......
......................บุ๋ม คุณ...ต้องการอะไรรึเปล่าคะ....บุ๋มจะไปข้างนอก
......................กิจ ไปไหนอีกละ....ไปหาชู้หรือไง.....ทำไมมันอยากมากเลยหรือ
......................บุ๋ม คุณ....จะบ้าหรือ...อะไรๆก็ชู้....เดี๋ยวมีจริงๆหมดเรื่อง.....ฉันทำงานแทบไม่มีเวลาแต่คุณกับมาด่าว่าแบบนี้....
        บุ๋มร้องไห้ วิ่งขึ้นไปในห้องนอน เธอเสียใจ น้อยใจ รู้สึกท้อแท้ บางครั้งอยากตายให้รู้ไปเลย เธอเบื่อสภาพแบบนี้ ต้องนั่งแบกทุกข์
......................พ่อสิน นี่เจ้ากิจ แกไม่สงสารเมียแกบ้างหรือ เขาทำงานแทบไม่มีเวลา เพื่อหาเงินมาเลี้ยงแก เมียแกเป็นคนดี ไม่มีที่ไหนทำได้แบบเมียแกอีกแล้ว
......................กิจ พ่อ....ผมว่ามันมีชู้นะพ่อ......ผมไม่ได้ยุ่งกับมันเลยเกือบปีแล้ว...เดี๋ยวนี้มันแต่งตัวสวยทุกวัน มันกลับบ้านมืดทุกวัน
......................พ่อสิน แกนี่มันบ้าจริงๆ เมียแกทำงานอย่างนี้แกยังไม่รู้เรื่อง พ่อไม่รู้จะพูดอย่างไรแล้ว

กิจ นั่งคิดที่พ่อบอก เขาเริ่มเข้าใจ เขารู้ตัวว่าเขาบ้าจริงๆ หึงไม่เข้าท่า แต่เขาก็ยังไม่เข้าใจว่าเมียเขาอยู่ได้อย่างไรเมื่อไม่มีเซ็กซ์เลย เขาทำไม่ได้มาเกือบปีแล้ว แล้วเมียปลดปล่อยตัวเองตอนไหน เขาเริ่มหึงหวงอีกครั้ง กิจเข็นรถเข็นตัวเองกลับเข้าห้องพัก เขานั่งคิดเหมือนคนบ้า จนพ่อสินต้องนำยามาให้กินเพื่อสงบสติอารมณ์
.....................บุ๋ม พ่อคะ....หนูไปข้างนอกนะคะ...จะไปซื้อของใช้ในบ้านคะพ่อ....พ่อต้องการอะไรรึเปล่าคะ
.....................พ่อสิน ไปเถอะบุ๋ม....พ่อไม่เอาอะไรดรอก....พ่อต้องขอโทษแทนเจ้ากิจมันด้วยนะ....ทุกวันนี้มันไม่ได้บุ๋มมันตายแล้ว....ทุกคนในบ้านเข้าใจหนูนะบุ๋ม.....
.....................บุ๋ม คะพ่อ.....บุ๋มขอบคุณพ่อมากที่เข้าใจบุ๋ม.....กิจเขาไม่เข้าใจ

กิจ นั่งแอบฟังพ่อสินและเมียรักคุยกัน เขารู้สึกเห็นแก่ตัวอย่างมาก เขาน้อยใจตัวเอง กิจนั่งร้องไห้ด้วยความเสียใจที่เขาทำกับบุ๋มเมียรัก บุ๋มเมื่อกลับมาเห็นกิจร้องไห้เธอเข้าใจและปลอบเขา กิจดีขึ้นและเอ่ยขอโทษบุ๋ม กิจถามบุ๋มเรื่องเซ็กซ์ เขาบอกเขาเข้าใจ เขาสงสารบุ๋ม เขาอยากช่วยบุ๋มมากแต่เขาทำไม่ได้ บุ๋มยิ้มให้และบอกเขาไม่ต้องห่วงเธอเธอมีทางออก เธอยิ้มและบอกกับกิจ....
.....................บุ๋ม กิจเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมชาติ...บุ๋มช่วยตัวเองได้ เหมือนที่เมื่อก่อนเคยทำ เวลาช่วยตัวเองบุ๋มนึกถึงกิจ นึกว่ากิจป็นคนทำรักให้บุ๋ม บุ๋มจะสุขมากนะกิจ...
.....................กิจ บุ๋ม...ผมรู้ว่ามันคงไม่เหมือนของจริงที่ผมเคยทำนะ....ผมสงสารคุณบุ๋ม ผมอยากให้คุณมีความสุขบ้าง........บุ๋ม....ถ้าผมอนุญาติให้คุณ....หมายถึงถ้าผมให้บุ๋มมีคนใหม่....บุ๋มคงสุขมากกว่านี้...
.....................บุ๋ม กิจ.....คุณพูดอะไรหืออ.....รู้มั๊ยว่าพูดอะไร.....บุ๋มทนได้คะกิจ....ไม่ต้องห่วง......
.....................กิจ บุ๋ม.....ถ้าผมให้คุณไปร่วมรักกับคนที่คุณต้องการ...โดยคุณไม่ได้อยู่กับเขา......หมายถึงเวลาคุณมีอารมณ์หรือต้องการเท่านั้น.....ชีวิตนี้ผมคงขาดคุณไม่ได้แน่นอนบุ๋ม....
.....................บุ๋ม กิจ.....คุณ.....หมายถึงคุณยอมให้บุ๋มนอนกับชายอื่นหรือ....
.....................กิจ ใช่บุ๋ม......ผมทำให้คุณไม่ได้แล้ว....ผมไม่อยากให้คุณต้องมาลำบากและฝืนความรู้สึก....นะครับ
.....................บุ๋ม แล้วกิจรู้หรือคะว่าบุ๋มต้องการแบบนั้น....และใครคือผู้ชายคนนั้น....กิจรู้หรือ....
.....................กิจ ไม่รู้ครับ.....แต่ก็อยากรู้และก็อยากเห็นคุณมีความสุข.....อยากเห็นคุณร่วมรักกับคนที่คุณต้องการต่อหน้าผม.....ผมอยากเห็นคนที่ผมรักมีความสุข
.....................บุ๋ม กิจคุณ.....คุณคิดอะไรนี่......
.....................กิจ นะครับบุ๋ม.....ผมอยากเห็น....อย่างน้อยมันคงช่วยให้ผมดีขึ้น....หรืออาจทำให้ผมมีความสามารถขึ้นมาอีกก็ได้นะครับ
.....................บุ๋ม กิจ.....บุ๋มไม่กล้าคะ.....ยอมรับว่าบุ๋มก็มีความต้องการเหมือนคนทั่วไปแต่ไม่กล้าคะ.....กิจเข้าใจบุ๋ม....บุ๋มก็ดีใจมากแล้วคะ
.....................กิจ ผมจัดการให้บุ๋มนะเรื่องนี้....บุ๋มห้ามปฏิเสธผมนะ

กิจนอนคิดเรื่องนี้เพราะเขาคงต้องทำเพื่อเมียรัก อย่างน้อยก็ให้เธอ บุ๋มมีความสุขบ้าง กิจนึกถึงเพื่อนๆที่สามารถมาทำความจริงให้เขา กิจกลับไม่เห็นใครจริงๆ จนเขาไปบอกพ่อสิน ถ้าพ่อสินรับปากเขาจะมาบอกบุ๋ม........พ่อสินตกใจมากแต่เมื่อรู้เหตุผลว่าลูกสะใภ้บุ๋มก็มีความต้องการ มีความรู้สึกเหมือนผู้หญิงอีกหลายๆคน พ่อสินตอบตกลง...
.....................กิจ บุ๋ม.....ผมมีคนที่คุณต้องการช่วยคุณแล้วครับ....คุณคงชอบเพราะเขาคุณก็รู้จักและเคารพ
.....................บุ๋ม ใครคะกิจ......นี่คุณจะทำจริงๆหรือคะ.....
.....................กิจ จริงซิ......พ่อสินท่านพร้อมที่จะช่วยคุณนะ.....ถ้าคุณต้องการ
.....................บุ๋ม พ่อสิน.....ท่านจะ......
.....................กิจ ใช่ครับ.....คุณตกลงนะ.....ผมจะไปบอกท่านคืนนี้....ผมจะให้ท่านมาที่ห้องผมนะ
.....................บุ๋ม เออ.....กิจ......บุ๋มอายคะ.....พ่อสินบุ๋มไม่รังเกียรตินะคะเพียงแต่บุ๋มอายท่านคะ
.....................กิจ บุ๋มไม่ต้องอายนะ.....ผมอยากเห็นคุณมีความสุขจริงๆ.....นะครับ

บุ๋มรับคำ  เธอมารอพ่อสินที่ห้องกิจตามนัด.. พ่อสินดูตื่นเต้นเช่นกัน. กิจออกจากห้องโดยเปิดประตูกว้างเพื่อมองเห็น....บุ๋มเธอเดินมาหาพ่อสินวัยเกือบห้าสิบ. เธอเริ่มต้นกับท่านทันที  ความรู้สึกลึกๆ ที่เธอมี ความตื่นเต้นที่เกิดกับเธอตอนนี้ มันช่วยให้เธอมีอารมณ์ร่วมขึ้นมาเช่นกัน การที่ห่างเรื่องนี้มานาน นี่เสมือนเป็นครั้งแรกที่เธอได้สัมผัสความรู้สึกเสียวอีกครั้ง
        พ่อสินเริ่มจากจูบซอกซอน.  พ่อสินไม่ใช่เด็กๆ แล้วเรื่องแบบนี้ ท่านปรนเปรอจนบุ๋มคราง เพียงครู่บุ๋มไม่มีอาภรณ์อยู่ที่กาย ความสวยของเรือนร่าง ผิวเนียนงาม อกเต่งตึง ก้นได้รูปทรงน่าจับต้อง เนินโหนกนูนสวย ปกคุมไปด้วยแพรไหมสีดำดกเงางาม ความอ่อนโยนของเรือนร่าง ดูบอบบางแต่ซ่อนซึ่งความเสียวซ่านอยู่ภายใน
        เมื่อเธอถูกสัมผัสจากมือพ่อสิน ร่างบอบบางถึงกับแอ่นตามแรงกระสัน ช่องคลอดหยาดเยิ้มไปด้วยสายน้ำ ปากมดลูกเปิดขยายรอการสัมผัส บุ๋มถูกพ่อสินอุ้มร่างเธอมาวางที่ที่นอนหนานุ่ม ร่างเธอกรีดกายรอการลูบไล้ เนินอกสั่นไหวรอการจับต้อง บุ๋มลืมตามองพ่อสินอย่างจดจ้อง
        พ่อสินเปลือยกายอวดโชว์ความแข็งแรงใหญ่โตของท่าน ร่างกายท่านดูเล็กบางแต่ความใหญ่ของเอ็นมันผิดกับรูปร่าง พ่อสินคร่อมร่างหาเธอ

......................บุ๋ม พ่อ......เดี๋ยวบุ๋มทำให้นะคะ....บุ๋มอยากใช้ปากให้คะ....ของพ่อ...โอวว....มันช่างวิเศษจริงๆ.....พ่อขา....ขอบุ๋มอมนะคะ....อยากเหลือเกิน.....บุ๋มอยากดูดอยากเลีย.....ถ้าพ่อเสร็จ....พ่อปล่อยน้ำออกในปากบุ๋มนะคะ....
......................พ่อสิน โอวววว......บุ๋ม....พ่อเสียวเหลือเกิน......บุ๋ม...อูยย....ลึกๆบุ๋ม....อมลึกๆบุ๋ม......โอววสุขเหลือเกินบุ๋ม.......

บุ๋มโยกเอ็นเข้าออก  เธอกำหนัดสุดๆ...บุ๋มดูดเข้าออก เธอเลียที่ปลายหัวจรดโคน เธอเร่งการดูดเข้าออก มือสาวตามจังหวะ พ่อสินครางส่ายเอวติดๆกัน บุ๋มเร่งจนพ่อสินต้องจับหัวเธอกดเข้าออก ปากร้องครางเอวเด้งขึ้นรับ น้ำกามพรั่งพรู มันพุ่งเข้าในปากอย่างมากมาย เธอทั้งดูดทั้งเลีย พ่อสินก็เด้งรับเป็นระยะ เธอครางตามความเสียวที่เกิดขึ้น
        ร่างเกร็งของพ่อสินนิ่งลง บุ๋มละจากเอ็นมองท่านอย่างเสน่หา บุ๋มกลืนกินน้ำกามจนหมด มันเป็นรสชาดแรกตั้งแต่ห่างจากกิจ บุ๋มสุขมาก พ่อสินดันร่างบุ๋มนอนหงาย ท่านดึงขาเธอให้ลงมาที่ขอบเตียงนั้น
        พ่อสินยกขาเธอทั้งสองแยกออกท่านซบหน้าลงตรงเนินเนื้อ ท่านเลียช้าๆรอบกลีบแคม ท่านกดลิ้นลงลึกสู่ร่องหลืบ ท่านดูดเลียน้ำใสที่เอ่อล้นปากทาง ท่านดูดเม็ดเสียวพร้อมสลับการเลียจากล่างขึ้นบน
        ร่างของบุ๋มเกร็งร้องครวญคราง มือเธอลูบศรีษะท่านกดแนบแน่นกับเนินเนื้อ และเมื่อท่านกดลิ้นลึก ร่างของบุ๋มต้องแอ่นขึ้นรับ ปากครวญคราง
........................บุ๋ม พ่อ.......โอวว....พ่อ....ไม่ไหวแล้ว....พ่อเสียว...ไม่ไหวแล้วพ่อเร็ว......บุ๋มไม่ไหวแล้ว......พ่อทำบุ๋มเถอะเร็ว......บุ๋มทนไม่ไหวแล้ว......

พ่อสินค่อยๆสอดเอ็นเข้าช้าๆ....ท่านกดลงลึก...ค่อยๆ.....จนลึกสุด...ปลายเอ็นสัมผัสได้กับผนังภายใน...ท่านกดลงจนมิดและบดคลึงไปมา....โหนกเนินท่านและเธอถูไถซึ่งกันและกัน ความกำหนัดเพิ่มอย่างมาก บุ๋มต้องเอื้อมมือกดเอวท่านให้กดแนบแน่น ท่านเริ่มเร่งจังหวะ ถี่ขึ้น หนักขึ้น เสียงกระแทกเข้าออก เสียงเนื้อกระทบกันดังจับใจ ปากบุ๋มร้องคราง ร้องขอเร่งจังหวะ
.........................บุ๋ม พ่อขา....บุ๋มทนไม่ไหวแล้ว....แรงๆคะพ่อ....แรงๆ....บุ๋มอยากแรงๆคะพ่อ.....โอวดี......โอว.......

พ่อสินเริ่มบทรักแบบใหม่ท่าน กดโยกไปมาช้าๆเหมือนแกล้งเธอ แต่เมื่อท่านทำเรื่อยๆ มันกลับเพิ่มรสชาด เพิ่มความเสียว มันถูไถไปมา เอ็นโยกควานอยู่ภายใน น้ำกามของทั้งสองผสมผสาน มันให้ความรู้สึกอย่างประหลาด และเมื่อท่านกดและควานไปมา บุ๋มแทบคลั่ง มันเสียวในช่องเนิน ร่างเธอสั่นไหวด้วยความกำหนัด ท่านทั้งโยกเร็วและหนักจนเธอต้องร้องบอก
.........................บุ๋ม พ่อ.....บุ๋มออกแล้ว.....โอวพ่อขา....บุ๋มออกแล้ว....โอยเสียวเหลือเกิน....พ่อ...ดีคะ.....โอว....อีกคะ...ลึกๆคะพ่อ.....อูว.....สุขเหลือเกิน......ดีคะ.....กดแน่นๆคะ.....อูวว.......

บุ๋มเสร็จสม ทั้งเสียวทั้งซาบซ่านในอารมณ์ บุ๋มจุบเบาๆ เธอมอบรอยยิ้มพร้อมมือลูบคลำเรือนร่างท่าน บุ๋มสุขมากมาย มันยังไม่พอสำหรับความสุข มันต้องอีก....และอีก.....นะคะพ่อ........

กิจมองเห็นทุกอย่าง ถึงแม้ใจหนึ่งเข้าใจแต่อีกใจหนึ่งมันต่อต้าน แต่เขาต้องยอมรับความจริงที่เขาทำขึ้น เขานิ่งจากไปจากตรงนั้น

บุ๋มเข้ามาหาเขาพร้อมก้มลงหอมแก้ม เธอกระซิบบอก
..........................บุ๋ม ขอบคุณคะกิจ...บุ๋มขอบคุณที่กิจเข้าใจและให้โอกาสบุ๋ม
..........................กิจ ครับ.....ผมเข้าใจและรู้ถึงความรู้สึกนี้บุ๋ม.....ผมไม่ต้องการเป็นผู้แพ้ทุกอย่าง.....อย่างน้อยครั้งนี้ผมก็ชนะใจคุณ...
..........................บุ๋ม คะกิจ.....คุณชนะใจบุ๋มคะ...............

review1972

ชอบจังที่บอกว่าครั้งนี้กิจชนะใจของบุ๋มแล้ว