ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

♥เด็กนักเรียน (COPY)♥

เริ่มโดย OuTDooRz, พฤศจิกายน 04, 2009, 12:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OuTDooRz

กด นิยม ให้กับผู้โพสเพื่อเป็นกำลังใจในการสรรหาสิ่งดีดีมาฝากกันด้วยนะครับ

ผมกลับมาจากสำนักงานตอนเย็น เมื่อกลับมาถึงก็วางกระเป๋าเดินเข้าห้องจะผลัดชุดทำงาน เห็นสุกัลยาหลานสาววัย 16 ปี เรียน ม. 4 นอนหลับอยู่บนเตียงในห้องนอนของผม เธอแอบเข้ามาค้นหนังสือโป๊ะที่อยู่ในห้องผมอ่านจนเคลิ้มหลับ เพราะหนังสือตกอยู่ข้างๆตัว กระโปรงของสุกัลยาเปิดอ้าจนเห็นหอยกลีบสีชมพู มีขนหมอยบางๆอยู่บ้างเล็กน้อย รูหีมีน้ำเมือกแฉะๆอยู่บ้าง กางเกงในสีดำบางๆ ถูกถอดออกจากตัวมากองอยู่ที่ขาข้างขวา กางเกงชุ่มไปด้วยน้ำเหนียวๆตรงเป้า นอนถ่างขาอ้าซ่าอย่างไม่ระมัดระวังคาดว่าเธอต้องดูหนังสือแล้วช่วยตัวเอง จนหลับไปด้วยความเพลีย ผมจ้องไปดูใกล้ให้ถนัดตาอยากเลียที่โคกสวาทของเธอดูว่ารสชาดของเด็กสาวแรก แย้มที่เรียนมหาลัยจะอร่อยสักขนาดไหน ผมหันรีหันขวางกลัวว่าใครจะมาเห็นเข้า แล้วทำไมสุกัลยาจึงเข้ามาอยู่ในบ้านคนเดียว แต่ความคิดที่ชั่วก็เข้ามาสู่หัวผม ผมเดินไปล็อคประตูบ้าน กลับมาดูที่สุกัลยาใกล้ๆอีกครั้ง เธอเริ่มพลิกตัว เหมือนกับละเมอ ขาถ่างกว้างออกไปอีกจนแคมหีแบะออกอย่างชัดเจน ผมไม่เคยเห็นอะไรกระตุ้นอารมณ์ตัวเองอย่างนี้มาก่อน ควยผมเริ่มแข็งตุงกางเกง เป็นไงก็เป็นกันล่ะวันนี้ขอเลียหีเด็กสาวๆสักครั้งเถอะ ตัณหาเริ่มขึ้นหน้าผมแล้ว ผมค่อยๆย่องเข้าไปเอามือลูบหีสุกัลยาเบาๆ ลูบไล้ไปที่โคนขาที่ขาวเนียนของสุกัลยาอย่างแผ่วเบา ผมเองก็ไม่เคยเลียหี ผมกวาดลิ้นตรงเม็ดติ่งแตด ลากลิ้นลงมาตรงแคมด้านล่าง แล้วกดลิ้นแหย่ไปในรูหีกระดกลิ้นไปมา รู้สึกว่าหีสุกัลยาจะตอดลิ้นของผม เธอบิดตัวไปมาด้วยความเสียวแต่ก็ยังไม่ตื่นผมกดลิ้นแน่นแล้วลากจากกลางร่อง แคมหีขึ้นมาบนติ่งแตด แล้วถอนปากออกแต่ดูเหมือนว่าหีของสุกัลยาจะแอ่นตามขึ้นมา เหมือนไม่อยากจะให้ผมถอนปากออก หรือว่าสุกัลยาจะมีอารมณ์ร่วมกับผมแล้ว ผมไม่แน่ใจ แต่ถ้ารอชักช้าคงจะอดเย็ดสุกัลยาเป็นแน่น ผมไม่รอช้าในเมื่อสิ่งที่ปรารถนามาอยู่ตรงหน้าแล้วมัวลีลาคงอดแน่ๆ ผมรีบถอดกางเกงออกควยลำเดียวผงาดผึ่งออกมาอย่างรู้ใจเจ้าของ ผมจ่อหัวควยไปที่ร่องรูหีเล็กๆของเด็กสาว ผมกำลังมีอารมณ์อยู่พอดีจึงดึงตัวเธอเข้ามาประชิดตัวผมทันที ผมโน้มคอสุกัลยามาประกบจูบปากทันที ผมนึกไม่ถึงว่าสุกัลยาไม่มีท่าทีหวาดกลัวผมเท่าไหร่ ผมดูดปากสุกัลยาอย่างดื่มด่ำ ด้วยแรงปราถนาล้ำลึกมานาน ริมฝีปากเรียวบางที่น่าสัมผัส ผมดุนลิ้นเข้าแลกลิ้นกันเธอๆก็ดุนลิ้นผมตอบ ปากลิ้นเธอหอมหวานอบอวลใจผมไปหมด ทำให้ความกำหนัดรุนแรงขึ้นดุ้นเนื้อแปดนิ้วของผมเขม็งตัวยิ่งขึ้นทิ่มตำที่ หน้าขาของสุกัลยา จนสุกัลยาเอามือล้วงเข้าไปในผ้าขนหนูของผมเข้าไปจับเล่น แล้วเธอก็ต้องสะดุ้งเพราะพบกับความมโหฬารของมัน สุกัลยากระตุกผ้าเช็ดตัวของผมออก ลำควยของผมก็ผงาดออกมาอวดสายตาเธอ หัวมันบานยังกับดอกเห็ดสีแดง ลำควยดำเมี่ยมตลอดลำเส้นเอนปูดโปนตลอดลำลูกกระโปกหดกลมกลึงสองลูกใต้ลำควย "อูย ไม่น่าเชื่อเลยว่าของพี่จะใหญ่"สุกัลยาอุทานออกมา พร้อมเอามือกำลำควยรูดเล่นเบาๆ จนผมต้องแอ่นร่างรับมือน้อยของ เธอ ดูเธอจะสนใจมันเป็นพิเศษ สุกัลยาค่อยนั่งคุกเข่าตรงหน้าผม ตาจ้องไปที่ลำควยอย่างพอใจ มือของสุกัลยารูดปลายลำจนหัวมันปลิ้นเข้าปลิ้นออก ควยพี่ยาวสุกัลยาจะเจ็บหีเนี่ย" "อย่างนี้มันจะเข้าไปในรูของหนูได้หรือค่ะ" "ได้สิ ควยจะใหญ่แค่ไหนเข้าไปในรูหีแล้วมันจะขยายตัวรับควยเองล่ะ" "แล้วไม่เจ็บหรือค่ะ" "ไม่หรอก มันจะมีความรู้สึกเสียวเข้ามา แทนที่ความเจ็บ ยิ่งควยคับๆรูหีก็ยิ่งดี ผู้หญิงชอบมันจะเสียวมากขึ้น โคกหีสุกัลยาก็ช่างโหนกนูน หมอยขึ้นอ่อนบริเวณเนินหีไม่ดกมากไปถึงแคมสองข้าง แคมสองข้างแดงระเรื่อยังเบียดชิด มีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มอยู่รอบปากหี  ลิ้นผมค่อยๆ แซะเล็มเลียทั่วร่องหี แล้วแซะลิ้นเข้าสะกิดติ่งเนื้อสีแดงสด จนสุกัลยาต้องส่ายร่างไปมาไม่หยุดยั้ง ขาสองข้างเธอสั่นระริก ขาฉีกกว้างขึ้นแคมหีสองเข้าแตกพรู แบะออกจนเห็นเนื้อแคมสองข้าง เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของสุกัลยา สุกัลยาร้องครวญครางปล่อยให้ผมชิมน้ำเงี่ยนเธอไปทั่วร่องหี ก้นเธอแอ่นยักย้ายส่ายตูดร่อนหีขึ้นขมิบหีแน่นขึ้น น้ำเงี่ยนแตกทะลักพรั่งพรูอาบรูหีแดงก่ำจนเปียกแคมในชุ่มโชก ผมจับสุกัลยาถ่างขาออกกว้างจนแคมสองข้างแบะอ้าซ่า น้ำเงี่ยนยังชุ่มชื่นอยู่คงไม่อยากที่หีขนาดใหญ่8นิ้ว จะเข้าไปสัมผัสเสียดสีถึงผนังช่องคลอดข้างใน ผมจ่อหัวหีบานทะโล่ไปที่ร่องหีสุกัลยา กำควยเขี่ยเม็ดติ่งแตดเธอ เธอยังคงหลับตาพริ้มจากความสุขที่เพิ่งได้รับไป ผมค่อยแซะควยเข้าร่องหี สุกัลยาสะดุ้งเล็กน้อยเพราะไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน มันค่อยเขมือบหีผมเข้าไป จนแน่นรูหีผมรู้สึกฟิตจนเกร็งไปทั้งตัว ไม่เคยเย็ดหีแน่นขนาดนี้มาก่อนยิ่งกระเด้าควยเข้ายิ่งมัน รูหีสุกัลยาตอดตุบๆเป็นระยะ ผมดันจนมิดด้ามไม่น่าเชื่อหีเด็กที่ไม่เคยโดนเย็ดจะกินท่อนเนื้อของผมไปได้ ทั้งดุ้น ผมเริ่มมีอารมณ์กระทุ้งเข้าใส่อย่างเต็มกำลัง เธอก็แอ่นหีกระเด้งโต้ผมบ้าง ผมเร่งจนถี่ยิบลูกกระโปกฟาดกับง่าม ก้นสุกัลยา เสียงเตียงสปริงดังเอี๊ยดอ๊าด "โอยดีๆ พี่อูยๆๆเร่งอีกนิดพี่จ๋า สุกัลยาเสียวรูหีจังเลย มันจังเลย" รูหีสุกัลยาขมิบตอดหีผมแน่น ขมิบถี่ยิบจนรู้สึกได้ รูหีมีน้ำหลั่งออกมาจนชุ่มโชก ผมยกขาสุกัลยาสองข้างสูงขึ้น กระแทกหีเข้าถี่ๆอีกรอบ เธอร้องดังลั่นจับใจความไม่ได้ ผมเลยเปลี่ยนมาให้เธอหันหลังก้มหน้าลงก้นเธอโด่งมาทางหน้าผม รูหีสุกัลยาที่กำลังแอ่นก้นโด่งบวมเบ่งเห็นได้ชัด หีสุกัลยาลำควยแน่น "สุกัลยาจ๋ายกก้นขึ้นสูงๆอีกนิด พี่จะไม่ไหวแล้ว พี่จะกระเด้าครั้งสุดท้ายแล้วนะ" ผมอัดควยเข้าใส่ร่องนับครั้งไม่ถ้วน "โอย สุกัลยาจ๋า พี่น้ำจะแตกแล้ว แอ่นหีเข้ามาอีกซิ" สุกัลยาแอ่นหีให้ผมจนก้นงอน ผมกระแทกสองสามครั้งจนสุดๆ ชักหัวหีออกมานอกรูหีแอน แล้วชักควยต่ออีกน้ำเชื้อขาวขุ่นพุ่งฉีดกระจายเต็มสะโพกถึงแผ่นหลังของสุ กัลยา