ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชคดี ไม่ได้มีกับทุกคน

เริ่มโดย OuTDooRz, พฤศจิกายน 04, 2009, 12:56:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OuTDooRz

กด นิยม เพื่อเป็นกำลังใจกับผู้โพส เพื่อที่จะได้สรรหาสิ่งดีดีมาฝากกันต่อไปครับ

หลังจากน้าชายผมตาย  ผมก็ดูแลน้าสะใภ้ ผมก็ทำหน้าที่บำบัดความเงี่ยนบ่อยมาก    วันนี้น้าสะใภ้ใส่กางเกงบอลขาสั้นเว้ามากๆแทบจะมองเห็นง่ามตูด ส่วนเสื้อนั้นก็ใส่ผ้าแพรบางๆ เห็นนมเรื่อๆข้างในไม่ได้ใส่อะไรเลย นอนคว่ำหลับที่อยู่หน้าทีวี ลองหลับตานึกดูตูดที่พองขาวอวบไล่ลงมาขาอ่อนข้อพับเรียวน่องสวยสะอาดไม่มี รอยด่างดำแผลเป็นให้เห็น ควยของคุณก็คงแข็งขึ้นมาเช่นกัน  พอผมเห็นเห็นมันก็เกิดความเงี่ยนยากเย็ดขึ้นมาทันทีด้วยวัวเคยขาม้าเคยขี่ผม จึงค่อยๆเอามือถ่างขาของแกนั้นออกเล็กน้อยลูบเนินเสียวของน้าสะใภ้ ผมค่อยๆเอานิ้วแหวก และกรีดนิ้วเข้าที่ติ่งเสียวของแกอย่างเบาๆ แกเริ่มบิดตัวเล็กน้อย แกเริ่มครางออกมาเบาๆ ผมก็ยิ่งได้ใจใหญ่ กางขาให้กว้างออกแล้ว ผมก็เริ่มลงลิ้นกับติ่งเสียวของแกเท่านั้นเอง แกถึงกับครางแถมยังบิดส่ายร่องเสียวไปมา "โอวววว.....ซี๊ดดดด...ช่วยด้วยที่รัก....ซี๊ดดด..." ผมเลยคว้านลิ้นแทงเข้าไปในร่องหีแก แล้วจับสะโพกแกเอาไว้จนมั่น ดูดเม้มที่เม็ดละมุดของแกในบางครั้ง พร้อมกับลากลิ้นขึ้นลงตามแนวเรียวของร่องหีเท่านั้นเอง แกก็ร้องครวญครางออกมาเสียงสั่นกระเส่า มือกดที่ท้ายทอยผมแน่น ทำเอาผมแทบหายใจไม่ออก น้ำเมือกในร่องหีของแกนั้นแฉะ ติดปากติดจมูกผม เนื้อตัวของแกนั้นหอมจังเลยครับ กลิ่นน้ำหอมของพวกคุณนายนี่มันหอมอย่าบอกใครเลยครับ มือของผมสองข้างนั้นลูบไล้ที่สองเต้า ส่วนมือของแกนั้นก็กระตุกผ้าเช็ดตัวของผมออก พอแกเห็นควยผมเต็มตาเท่านั้น แกดันพลิกตัวผมนอนลงไปแล้วก้มมาอมดูดควยมุกผมอย่างเต็มปากเต็มคำเหมือนคนที่ หิวโหยมานาน มือก็ถอกควยมุกผมขึ้นลง ปากก็ละเลงลิ้นที่หัวควยผม แล้วลากลิ้นไปตามเส้นสองสลึงกระทั่งถึงกระโปกสองลูกของผม แล้วลากลิ้นขึ้นมาที่ หัวควยผมตามเดิม ผมเสียวจนสั่นสะท้านไปทั้งตัว "อูววว...ซี๊ดดด สักพักหนึ่งผมเอื้อมมือไปที่ร่องหีของแก ตอนนี้มันเยิ้มเหลือเกิน จนเปียกแฉะนิ้วผม ผมทั้งคว้านนิ้ว และชักนิ้วออกมาเลียแล้วก้มหน้าลงดูดเลียและละเลงลิ้นที่ร่องหีของแกอีก ครั้ง เม้มดูดดึงดีดที่ติ่งเสียวจนขาแกสั่น หนีบเข้าหากันครางออกมาเสียงกระเส่า มือกดหัวผมแน่น..."อูววว....ซี๊ดดด... ไม่ไหวแล้ว...ไม่เคยสุขอย่างนี้มาก่อนเลย ...อูววว....ซี๊ดดดด..." ผมดูดกินน้ำเมือกของน้าสะใภ้อยู่พักหนึ่ง ผมก็พลิกน้าสะใภ้ตะแคงงอขาข้างหนึ่งยกขึ้นแคมหีแบะออกแดงเยิ้มผมจ่อควยจิ้ม ไหลเข้ารุหีจนมิดด้ามวอยกระแทกหัวควยครูดกับปากรูหีที่รัดพอดีควย สักพักแกยิ้มให้ผมบอกว่าหลานขา น้าสุขเหลือเกิน พร้อมยันตัวขึ้นดูร่องหีของตัวเองที่คาบควยผมไว้ "อูยยยยย....คับแน่นร่องหีดีจังเลย จะฉีกหรือเปล่านี่.." "ไม่หรอกครับ.ผมก็จัดการสาวควยออกมาเพียงเล็กน้อยแล้วดันเข้าไปอีกครั้ง พอทุกอย่างมันเข้าที่เข้าทางผมก็จัดการเดินเครื่องเข้าไปอย่างแรงและเริ่ม จากจังหวะเนิบๆก่อนในตอนแรก ผมก็รัวเอวซอยกระแทกกระทั้นเข้าไปชุดใหญ่ มันคับแน่นควยผมเหลือเกิน เสียวเป็นที่สุดเลยครับ น้าก็คราง "โอววว...อูวววว...ซี๊ดด...หลานขา...น้าเสียว...มันคันไปทั่วร่องหี...มุก มันครูดหีเมียเจ็บจังเลย ...คันยิบๆๆเร็วๆๆๆ แรงๆๆๆๆๆเย็ด ให้หีฮีกไปเลย ...อูยย....ออกกกก.....แล้ว" ผมจึงดึงแกมานอนให้ก้นแกพาดที่ขอบเตียงจากนั้นก็จ่อควยเข้าไปจนมิดลำ "อุ๊ย....ขา คันจังเลย ... จากนั้นผมจับขาแกสองข้างโอบเอวผมไว้ แล้วบอกให้แกเอามือโอบคอผมไว้ อยู่ในท่าลิงอุ้มแตงพาเดินเย็ดรอบห้อง แกร้อง"อูยยยย....หลานขา น้าเสียวมากๆๆ มันชนมดลูกน้าพังแล้ว.".. ผมใกล้เสร็จแล้วจึงอัดควยอย่างแรงและเร็วไม่ยั้งแล้วหัวควย กระทบมดลูกกึกๆๆๆทุกครั้ง เม็ดมุกครูดหีเสียงดังกึดๆๆๆๆ แกได้แต่ครางไม่ขาดสาย จนกระทั่งหีแกตอดควย ผมอย่างแรงมาก น้ำควยผมพุ่งรดมดลูกแกมันมากจนเยิ้มหยดลงมาที่กระโปกผมเลย น้าสะใภ้ก็เสร็จพร้อมกับผม
ขอโทษและอโหสิให้ด้วยนะน้าชายที่บุญน้อยตายเร็ว..มันเป็นคราวโชคดีของผม
ที่ได้หีงามๆมาโยกเล่น