ถ้าคิดว่าทำถูกแล้วก็ทำต่อไปเหอะ (อย่าได้แคร์สื่อ!!)

ถ้าคิดว่าทำถูกแล้วก็ทำต่อไปเหอะ (อย่าได้แคร์สื่อ!!)

• 0 ตอบ
  • 892 อ่าน
*

ออฟไลน์ slotass

• Junior Member
  • 590
  • 249
  • หอปราถนาดี

แถมแล้วกัน

ซีอิ้วหมด = ="
สมตู่ เดินเข้าไปในร้านอาหาร เขาสังเกตเห็นป้ายขนาดใหญ่
รางวัล 50,000 บาท สำหรับผู้ที่สั่งอาหารที่เราทำไม่ได้
เมื่อบ๋อยมาถึง เขาก็สั่ง หัวแรดอินเดียเผือกสามนอตัวเมียราดซีอิ๊ว
บ๋อยจดรายการที่เขาสั่ง แล้วเข้าไปในครัว
เวลาผ่านไปครู่ใหญ่....

เจ้าของร้านก็เดินมาหาเขา แล้ววางเงินปึกใหญ่ลงตรงหน้า
เจ้าของร้าน : คราวนี้เป็นโชคดีของคุณ แต่ผมอยากจะบอกคุณว่า..นี่เป็นครั้งแรกในรอบ 10 ปี ที่ร้านเรา...ซีอิ๊วหมด!
สมตู่ : -O-

ขำๆ คลายเครียดกันค่ะ ^^
เคยอ่านแล้วก็อย่าว่ากันนะ

ปล. ใครจะมาว่าหรือโหวต "แป้ก" ก็กรุณาปิดเครื่องหมาย x ทางด้านขวามือไปได้เลยค่ะ ขอบคุณ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ