ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขำๆ

เริ่มโดย OPor0179, พฤศจิกายน 22, 2009, 06:23:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OPor0179

กรุณาดูหมาคุณให้ดีๆ ไม่เช่นนั้นจะโดนเยี่ยงนี้

ทำอะไรยะ นังชะนี!!!

ไอ้เข้ สดๆ ไอ้เข้ เป็นๆ ไอ้เข้ เป็นไอ้เข้เลย...

งัดข้อกับผมไหมครับ

ดีใจคะ ในที่สุดหนูก็มี...เป็นของตัวเอง 555+

ทีมตราไก่ ตัวจริง!!!

นางฟ้าน้อยมาช่วยคุณตัดหญ้าแล้ววันนี้

ก่อนตาย

เข้าวินเหรอจ๋ะ

หมดกันชีวิตกรู

ใครบอกให้เชียร์ทีมอื่น

อ๋อ..ก็ที่รูดบัตรนะสิถามได้

ทนนิดนึงนะไอ้น้อง

ไม่กัดหลอก เข้ามาเถอะ

ถ้ามายุ่งกะกรูอีกละก็... หน้าแหกแน่

ไปหาหมอมา บาดเจ็บนิดหน่อย

เวรกรรม...กรูอุตส่าลากมา

ต่างกันนิดนึงเอง

ที่ 2 กับ ที่ 3 ส่งตัวแทนมารับรางวัลน่ะ

โง่บัดซบ

ปี 2012 ได้ดูแน่ ภาค 8

ถึงมันจะทรมานสัตว์ แต่อาหย่อยว่ะ

แว็น....กับพี่มั้ยน้องสาว

เค้าไม่ให้เล่น ก็อย่าไปเล่นมันเลยลูก