ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนงานสอนเสียว

เริ่มโดย funxxx, พฤศจิกายน 28, 2009, 09:52:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

เรื่องนี้เป็นตอนที่โยคุมคนงานไปส่งสินค้าล็อตใหญ่ที่โรงงานป้าของโยเองค่ะป้ากำชับกับแม่ว่าให้โยคุมคนงานมาเอง เพราะป้ากลัวงานไม่เรียบร้อยงานนี้งานใหญ่ค่ะ ป้าสั่งตู้เก็บเอกสารเป็น10ใบเลย โยเลยต้องมาคุมเองจริงๆเราไปด้วยกัน4คนค่ะ มีคนงาน2คน โย แล้วก็พี่อ้นสุด(ควย)ยักษ์ของโยพอเข้าไปในเขตรั้วบ้านป้าของโยจะเป็นโรงงานก่อน แล้วหลังโรงงานก็จะเป็นบ้านของป้าด้านหน้าจะมีสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ โยคุมคนงานให้นำตู้ทั้งหมดเข้าไปในโรงงานเรียบร้อยป้าก็บอกโยว่า ให้เหลือไว้ใบนึง เอาไปไว้บนห้องทำงานป้าที่บ้านด้านหลัง โยจึงคุมคนงานอีกคนกับพี่อ้นให้ยกตู้ไปไว้ที่บ้านของป้า ตู้ใบนั้นมีตำหนินิดหน่อย ก็เลยต้องซ่อมแซมแต่แม่ก็โทรกลับมาให้รีบคุมคนงานกลับบ้าน เพราะมีลูกค้ารออยู่ที่ร้านอีก2ราย ป้าก็เลยบอกว่าให้คนงานที่เหลือกลับไปก่อน แล้วให้พี่อ้นซ่อมตู้ให้โยนั่งคุม แล้วเดี๋ยวจะให้คนรถไปส่งที่บ้านเองพอซ่อมตู้เสร็จ ลงมาชั้นล่างของบ้าน ก็เห็นโน้ตของป้าแปะไว้ที่หน้าประตูบ้านบอกว่า มีธุระด่วนมากต้องไปทำ จะกลับเย็นๆขอให้โยช่วยปิดบ้านให้เรียบร้อยด้วยก่อนที่โยจะกลับ เพราะบ้านของป้าไม่มีใครอยู่เลย พร้อมให้ค่าแท็กซี่กลับบ้านไว้เป็นเงินจำนวนนึงหรือถ้าอยากพักเหนื่อยก่อนกลับก็ตามสบาย ให้คิดว่าบ้านป้าก็เป็นเหมือนบ้านของโยโยเอง ก็ทั้งเหนื่อยทั้งร้อน ประกอบกับที่ตอนเด็กยังเรียนประถมเคยมาเล่นน้ำที่สระว่ายน้ำหน้าบ้านคุณป้าบ่อยๆและมานอนค้างบ้านคุณป้าเป็นประจำโยเลยคุ้นเคยกับบ้านหลังนี้มาก คุณป้าเคยจัดห้องไว้สำหรับโย โยก็เดินเข้าไประลึกความหลังวัยเด็กในห้องนั้นซะหน่อย พอเปิดตู้เสื้อผ้าใบเดิม ก็เหลือบไปเห็นกางเกงและเสื้อสมัยเรียนประถม มองๆไปก็คิดว่าถ้าตอนนี้ใส่คงจะฟิตมาก จึงคิดออะไรสนุกๆออก"อ่าาาา! คุณโย" พี่อ้นที่นั่งพักเหนื่อยอยู่หน้าบ้านคุณป้าถึงกับมองตาค้างเมื่อเห็นโยเดินออกมาแล้วใส่เสื้อตอนประถมที่ตอนนี้ไม่ต่างอะไรกับเสื้อรัดรูปตัวจิ๋วที่แสนบางกับกางเกงขาสั้นที่สั้นเหมือนกับใส่กางเกงในตัวเดียว ที่ยิ่งไปกว่านั้นก็คือ โยไม่ได้ใส่กางเกงในกับบราท่อนบนอันอวบอัดด้วยความที่เป็นคนเจ้าเนื้อนิดๆของโยดันเสื้อสีขาวตัวจิ๋วจนเห็นเป็นปุ่มนูนเล็กๆสองปุ่มขึ้นมาส่วนท่อนล่างที่ถูกรัดจนฟิตด้วยกางเกงขาสั้นสีขาวจนเห็นเป็นกลีบเนื้อปูดโปนออกมาและมีขนขึ้นไรๆพอปกปิดให้ดูน่าตื่นเต้น"มานี่สิคะพี่อ้น" โยกระดิกนิ้วชี้เรียกพี่อ้นเข้ามาหาช้าๆอย่างยั่วยวน ก่อนที่พี่อ้นจะรีบปรี่เข้ามาประชิดกอดโยอย่างรวดเร็ว"ชอบมั๊ยคะพี่อ้น" "ชอบมากครับคุณโย คุณโยสวยเหลือเกิน""สวยอย่างเดียวหรอคะ" โยแกล้งทำหน้างอนใส่พี่อ้นก่อนผลักอกล่ำๆให้ห่างออกจากตัวนิดหน่อย"เซ็กซี่ด้วยครับคุณโย เซ็กซี่มากๆเลย" พี่อ้นละล่ำละลักก่อนจะเข้ากอดโยอีกครั้ง แล้วก็กอดแน่นกว่าเดิม
"เซ็กซี่ตรงไหนบ้างล่ะ ตรงนี้เซ็กซี่มั๊ย" โยถามพลางเอามือพี่อ้นข้างนึงจับที่หน้าอกโย"คะ ครับๆ เซ็กซี่มากครับ" พี่อ้นหน้าแดงด้วยความตื่นเต้น เพราะเป็นครั้งแรกที่ได้จับนมสาว (คราวที่แล้วข้ามขั้นไปเย็ดกันเลย)"อยากให้เซ็กซี่กว่านี้พี่อ้นก็ลองบีบมันดูสิคะ" พี่อ้นค่อยๆบีบเต้าที่ล้นออกมาจากมือของเขาอย่างทะนุถนอมและเบามือโยเริ่มส่งเสียงครางนิดๆ "แล้วตรงนี้ล่ะคะพี่อ้น เซ็กซี่มั๊ย" โยถามอีกก่อนจะจับมือพี่อ้นล้วงเข้าไปในกางเกงตัวจิ๋วที่ใส่อยู่"คะ ครับ เซ็กซี่มากเหมือนกัน" "งั้นก็ลูบมันเล่นดูสิคะ ลองเอานิ้วแหย่ๆเข้าไปด้วย แล้วมันจะน่าเล่นกว่านี้อีกค่ะ""อ่าๆๆ พี่อ้นขาๆ" โยเริ่มครางถี่ขึ้นเมื่อพี่อ้นเริ่มทั้งบีบ ทั้งเคล้นนม แถมยังสอดนิ้วเข้าไปด้านในรูหี สลับกับเขี่ยติ่งโยเล่นอย่างมันมือ"โอ๊ย!พี่อ้น พอก่อนค่ะ โยน้ำจะแตกแล้ว ให้โยช่วยพี่อ้นมั่งนะคะ" โยค่อยๆจับตัวพี่อ้นนอนลงริมสระน้ำก่อนที่จะรูดซิปกางเกงพี่อ้นลงและค่อยๆรูดกางเกงลงกองที่เท้าพี่อ้นอีกมือก็ลูบไล้ที่โคนขาและถอดกางเกงในของเขาออก แล้วแท่งเนื้อยักษ์ใหญ่ของพี่อ้นก็ดีดผึงออกมาตั้งเด่ชี้หน้าโยทันที
มันแข็งตัวเต็มที่จึงมีขนาดใหญ่น่ากลัว แถมปลายก็บานออกสีแดงก่ำโยไม่รอช้าค่ะ รีบคว้าท่อนเนื้อแดงสดน่ากินนั้นเข้าปากทันที ก่อนจะดูดเลียที่ปลายบานๆของมัน เอาลิ้นดุนๆเลียๆวนรอบหัวควยพี่อ้น เท่านี้พี่อ้นก็ซี๊ดปากครางกระเส่าเชียวค่ะ"คุณโย คุณโยครับ ผมเสียวจังครับ โอ้วๆ" "พี่อ้นอ่ะ โยบอกแล้วไงว่าตอนมีอะไรกัน ให้พี่อ้นเรียกโยว่าเมียไงคะ ผัวลืมแล้วหรอคะผัวขา" โยทำเสียงออดอ้อนปนงอน"จ้ะๆ เมียจ๋า ผัวเสียวจ้ะ เสียวควยเหลือเกิน อ้าาาา" "อื๊อ! ลืมแบบนี้ต้องทำโทษ" โยพูดจบก็ก้มลงเอาปากรูดท่อนเอ็นของพี่อ้นขึ้นลงอย่างเร็ว และดูดอย่างแรงทำเอาพี่อ้นครางไม่ได้ศัพท์ "โอ้วๆๆๆ คุณโยครับๆ อย่าแกล้งผมแบบนี้เลย โอ๊ยๆๆๆ เมียจ๋า อย่าแกล้งผัวเลย ผัวเสียวเยี่ยวจะแตกแล้วเมียจ๋า""ก็ด้ะ ไม่ทำแล้ว พี่อ้นเรื่องมาก" โยแกล้งงอนอีก "โยเล่นน้ำดีกว่า" โยแกล้งนั่งห้อยขาลงไปในสระน้ำ ห่างจากหัวพี่อ้นไม่ถึงคืบ แล้วแกล้งเตะน้ำให้กระเซ็นโดน เสื้อผ้าตัวเอง คงไม่ต้องบรรยายใช่มั๊ยคะว่า ผ้าโปร่งๆสีขาวเวลาโดนน้ำเนี่ยมันจะเป็นยังไง เอาง่ายๆก็คือเสื้อผ้ามันห่อตัวซะจนเหมือนโยนั่งแก้ผ้าเล่นน้ำอยู่เลยล่ะค่ะพี่อ้นที่กำลังตาค้างเพราะไม่เคยเห็นร่างเปลือยเปล่าของผู้หญิงชัดเจนเต็มตาขนาดนี้คงเกิดอารมณ์เงี่ยนจนทนไม่ไหว จึงลุกขึ้นถอดเสื้อตัวเองออกและเดินตรงเข้ามาหาโยอย่างหื่นกระหายและคงเป็นเพราะสัณชาตญาณสืบพันธุ์ของผู้ชายล่ะค่ะ ถึงทำให้พี่อ้นซึ่งปกติเป็นคนไม่ค่อยเต็ม กลับกลายเป็นชำนาญเชี่ยวชาณเป็นอย่างดีขนาดที่จับโยขึ้นมานั่งบนตักอย่างรวดเร็ว ก่อนจะฉีกเสื้อผ้าโยจะขาดออกทั้งตัว และก้มหน้าลงฟัดหีโยอย่างหื่นกระหายเต็มอยาก จนน้ำเงี่ยนโยที่ยังเปรอะอยู่ตั้งแต่ตอนพี่อ้นดูดให้เปื้อนเต็มปากเต็มจมูกพี่อ้นไปหมดพี่อ้นฟัดเอาๆอย่างตายอดตายอยาก มือที่โอบหลังโยก็เปลี่ยนเป็นเอามาแหวกกลีบหีของโยออกแล้วซุกปากเข้าไปดูดเลียน้ำเงี่ยนอย่างตะกละตะกราม "หีเมียแดงเหลือเกิน น่ากินจังเลย ขอผัวกินอีกนะ" พี่อ้นเงยหน้ามาหายใจและก้มลงไปฟัดหีโยต่ออีก โยก็ร้องครางไม่ได้ศัพท์ปล่อยความเงี่ยนความร่านออกมาเต็มที่ "อ่าาาา ผัวขา เมียเงี่ยนเหลือเกิน ดูดหีเมียอีก ดูดแรงๆเลยผัวขา อ๊าาา อ๊าาา อย่างนั้นแหละค่ะ อ๊า" โยบดขยี้หีเข้ากับหน้าของพี่อ้นจนพี่อ้นแทบหายใจไม่ออก แต่ก็ยังตะกรุมตะกรามเลียหีโยอย่างเอร็ดอร่อยจนเหมือนกับว่าจะกินเข้าไปจริงๆ โยครางกระเส่าบิดตัวไปมาจนพลัดตกลงไปในสระน้ำ พี่อ้นไม่รอช้า กระโดดตามลงไปและเข้าประชิดตัวกอดโยด้านหลัง เราแลกลิ้นกันในปากอย่างเมามัน ทั้งดูดในเลียแล้วยังดุนลิ้นกันอยู่จนเกือบ5นาทีในขณะควยยักษ์ใหญ่ของพี่อ้นสีอยู่ที่ก้นของโยทำให้โยเสียวจนแทบทนไม่ไหว "พี่อ้นคะ โยเงี่ยนไม่ไหวแล้วค่ะ ผัวขา ผัวเอาควยยัดหีเมียเถอะคะ" "ยัดข้างหลังเลยหรอจ๊ะเมียจ๋า" "ค่ะผัว เมียไม่ไหวแล้ว ยัดท่าไหนก็ยัดเถอะค่ะ แรงๆเลย"แล้วพี่อ้นก็ดันพรวดทีเดียวมิดเลยค่ะ โยกรีดร้องดังลั่นด้วยความเจ็บปวด ก็ควยพี่อ้นมันไม่ได้เข้ารู้หีน่ะสิคะ มันดันเข้าไปในรูตูดโย มันทั้งแสบทั้งเจ็บทั้งระบมไปหมด "พี่อ้น ผิดรูแล้ว นั่นมันรูตูด เอาออกก่อนค่ะ โยเจ็บ" "เมียจ๋า แน่นเหลือเกิน ขอพี่อ้นเอาแบบนี้ได้มั๊ยจ๊ะโย" พี่อ้นทำท่าจะเด้าต่อ "พี่อ้น โยเจ็บ เอาออกเดี๋ยวนี้" โยสั่งด้วยน้ำเสียงจริงจัง"ไม่ครับคุณโย ขอพี่เอาคุณโยจนเสร็จก่อนละกัน รูตูดมันแน่นขนาดนี้" พี่อ้นพูดก่อนจะเอาตัวทับกดหัวโยลงไปในน้ำไม่ให้โยร้องโวยวาย แล้วมือทั้งสองก็เหนี่ยวเอวโยกระเด้าเข้าออกอย่างเมามัน โยสำลักน้ำจนหายใจแทบไม่ออก แต่รูตูดก็เริ่มเจ็บน้อยลง โยเริ่มตั้งสติได้จึงหยิกเข้าที่ต้นขาพี่อ้นแรงๆทีนึง พี่อ้นได้สติหลังจากถูกครอบงำด้วยสัณชาตญาณดิบจึงถดตัวลงจากหลังโย เพื่อให้หัวโยโผล่พ้นน้ำ แต่ก็ยังไม่ยอมเอาควยออกจากรูตูดโย เรายังอยู่ในท่าโก้งโค้งกลางสระน้ำ "พี่อ้น ทำไมใจร้อนแบบนี้ล่ะคะ โยหายใจไม่ออกตายขึ้นมาจะทำยังไง" โยแสร้งทำดุทั้งๆที่ควยยังคารูตูดอยู่เลย แล้วโยก็ไม่ได้คิดจะให้พี่อ้นเอามันออกแล้วด้วย"ขอโทษครับคุณโย ผมจะเอาออกเดี๋ยวนี้แหละครับ"
"ถ้าพี่อ้นเอาออก โยจะไม่ให้พี่อ้นเย็ดอีกแล้ว แต่ถ้าพี่อ้นมันเข้าไปลึกและเร็วกว่านี้...." โยเว้นวรรคนิดนึงแล้วเปลี่ยนจากสีหน้าบึ้งตึงมาเป็นยิ้มอย่างยั่วยวน"...โยจะให้พี่อ้นเย็ดอีกหลายๆรอบเลยค่ะ" ยังไม่ทันขาดคำเลยค่ะ พี่อ้นก็กระเด้าลำควยพรวดเข้าไปเต็มรูตูดโยอีกครั้ง คราวนี้โยรู้สึกเสียวไปทั้งรูตูดเลยค่ะ"อ่าาาาๆๆๆ ผัวจ๋าาาา เสียวตูดเหลือเกิน อ่าาา ผัวจ๋า เอาหีเมียด้วย เอานิ้วยัดหีเมียทีผัวจ๋า เมียอยากเสียวทั้งรูหีรูตูดเลย""ได้เลยจ้ะโย หีแหกแน่" พี่อ้นทำตามทันทีพร้อมสวมบทเถื่อน ก่อนจะยัดทั้งสามนิ้วใหญ่ๆของพี่อ้นเข้าไปในรู "โอ๊ยๆๆๆๆ ไอศัด เมิงทำเฮียไรเนี่ย ยัดเข้าไปตั้ง3นิ้ว หีกรูแหกหมดพอดี อ๊าๆๆๆ" โยหยาบคายใส่พี่อ้นเพื่อให้เกิดอารมณ์เท่านั้นแหละค่ะ จริงๆแล้วโยมันมากๆทั้งกระเด้งหีใส่นิ้วแล้วก็กระดกตูดใส่ควยพี่อ้นอย่างเมามัน มันทั้งรูหน้ารูหลังเลยค่ะ"เอออ จะเอาให้แหกทั้งรูหีรูตูดเลย เย็ดมันแบบนี้ อ่าๆๆๆ มันควยดีเหลือเกินเย็ดเมิงนี่น่ะEโย กรูจะเย็ดให้ควยหักคารูเลย" โอ๊ย ยิ่งหยาบยิ่งได้อารมณ์ค่ะ"อ่าๆๆๆๆๆ กระเด้าอีก กระเด้าให้หีกรูบานเลยไอศัดอ้น น้ำกรูจะแตกแล้ว สาวควยเร็วๆสิ อ้าาาาๆๆๆ โอ้ววววว ซีดดดดด โอ้วววว อ่า ผัวขาๆ สุดยอดดด อ่าาาา""โอ้วๆๆๆๆ รอด้วยเมียจ๋า ผัวเสร็จแล้ว ผัวตามเมียไปติดๆแล้วจ๊าาา โอ้วๆๆๆ ซี๊ดดดด อ้าาาาาา" เรากอดกันอยู่กลางสระน้ำ ก่อนที่พี่อ้นจะลากโยว่ายเข้ามาริมขอบสระและอุ้มโยขึ้นจากน้ำอย่างทะนุถนอม แล้วเอาผ้าซับน้ำที่เกาะทั่วร่างโยอย่างเบามือ (พี่อ้นน่ารักตรงนี้แหละค่ะ) รวมทั้งน้ำเงี่ยนที่ไหลเยิ้มออกมาจากหีโยบวกกับน้ำเงี่ยนของพี่อ้นด้วยซับไปซับมาโยเงี่ยนอีกรอบ จึงยั่วพี่อ้นอีก แล้วพี่อ้นก็ยั่วขึ้นเหมือนเดิมเลยค่ะ เกมรักเถื่อนดิบและมันสะใจเหมือนเดิม สรุปแล้ววันนั้นเอากันไปเกือบ4รอบจนเย็นถึงพากันกลับบ้าน แก้ตัวกับแม่อีกเหมือนเดิมค่ะ แท๊กซี่พาวนหลงทาง กว่าจะกลับบ้านได้ เล่นเอาเหนื่อยสะบักสะบอม(จริงๆแล้วเพราะเย็ดกับพี่อ้นนั่นแหละค่ะ อิอิ)