ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่แหม่มสุดที่รัก

เริ่มโดย slotass, ธันวาคม 08, 2009, 01:01:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

พี่แหม่มสุดรัก
สวัสดีครับผมชื่อ เจ อายุ 20 ปี ผมเป็นคนที่ชอบอ่านและติดตาม เรื่องเล่าประสบการเซ็กส์มาตลอด และชอบมากผมเองก็มีเรื่องแนวนี้ เลยอยากแบ่งปันประสบการณ์ ของตัวเองให้คนอื่นได้อ่านบ้าง ผมเพิ่งโพสมาเป็นเรื่องแรก ยังงัยช่วยให้กำลังใจด้วยนะครับ เรื่องมีอยู่ว่า ผมเกิดกรุงเทพฯ แต่ย้ายมาอยู่บ้านแม่ผมที่อยุธยา ผมจึงไปมากรุงเทพอยู่เสมอ ผมมีพี่สาวคนนึงเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน ผมถูกใจและแอบมองมานาน คือลูกของป้าผมชื่อพี่แหม่ม อายุ 24 ปี ซึ่งผมกับพี่แหม่มนั้นโตมาด้วยกันพี่แหม่มอายุห่างจากผม 4 ปี บ้านป้าผมอยู่กรุงเทพฯ เวลาที่ผมไปกรุงเทพทีรัยผมก็จะไปพักที่บ้านป้าตลอด แล้วก็จะได้นอนห้องเดียวกันกับพี่แหม่มเสมอ ผมแอบชักว่าวที่บ้านป้าเป็นประจำ เพราะว่าพอเห็นพี่แหม่มทีรัยควยผมแข็งทุกครั้งจนอั้นไม่ไหว พี่แหม่มเองเป็นลูกครึ่งไทยจีน ซึ่งป้าผมไปแต่งงานกับคนจีนพี่แหม่มจึงทั้งผิวขาวนวล ทั้งอวบ น่าเย็ดมากๆ หุ่นพี่แหม่มสูงประมาณ 170 ได้ รูปร่างเรียกว่าถ้าได้เย็ดล่ะก็เป็นบุญอย่างสูง ผมใฝ่ฝันมานานแต่ก็ได้แค่ฝัน ผมเองตอนนั้นก็ยังเด็ก จึงไม่กล้าทำอะรัยมากกว่าการเก็บเอารูปร่างของพี่แหม่ม ไปจินตนาการและก็ชักว่าวแค่นั้น แต่มันก็ทำให้ผมมีความสุขมากๆ ในตอนนั้น วันนึงผมแอบไปเห็นพี่แหม่มแอบดูดบุหรี่ ซึ่งตอนนั้นป้าจะดุและไม่ชอบในเรื่องยาเสพติดและเป็นผู้หญิงด้วย ผมเลยถามว่าพี่แหม่มแอบดูดบุหรี่หรอ พี่แหม่มก็บอกว่าห้ามไปบอกแม่นะ(ป้าผมน่ะ) ผมก็รับปากว่าได้ แต่ผมขอหอมแก้มพี่สักครั้งได้ไหม พี่แหม่มทำหน้างงๆ คงไม่นึกว่าผมจะกล้าขอ แต่พี่แหม่มก็บอกว่าได้สิ คงกลัวผมเอาเรื่องที่แกดูดบุหรี่ไปบอก ผมก็นั่งลงใกล้ๆ แล้วก็ขยับตัวเข้าไปใกล้ๆ แล้วก็หอมไปที่แก้มอันขาวใสของพี่แหม่ม โดยที่พี่แหม่มเองก็ดูอายๆ เพราะว่าคงไม่เคยมาก่อนเหมือนกัน ผมหอมแช่อยู่สักพักก็ถอยออกมา แล้วก็บอกพี่แหม่มว่าเจขอจูบปากกับพี่ด้วยนะ เจอยากจูบปากพี่มาก พี่แหม่มเลยดุผมว่าให้แค่นี้จะเอาแค่นั้น ผมก็บอกว่าเจขอนะพี่ เจเองก็ไม่เคยจูบผู้หญิงเลยสักครั้ง เจอยากจูบพี่มานานแล้ว พี่แหม่มคงเห็นว่าผมเป็นน้องที่โตมาด้วยกันคงไม่มีอะรัยก็เลยยอม ผมก็เลยก้มไปจูบที่ปากอันบอบบางสีชมพูตัดกับผิวขาวๆของพี่มันช่างน่าจูบเหลือเกิน แต่ผมก็ได้แค่ประกบปากกับพี่เท่านั้นไม่ได้เอาลิ้น สอดเข้าไปข้างในพี่บอกว่าเจพอแค่นี้เถอะนะ แต่แค่นี้ผมก็สุขมากแล้วกับสิ่งที่ใฝ่ฝันมานาน หลังจากนั้นมาผมก็กลับมาอยู่ที่อยุธยาจึงห่างจากพี่สาว แต่ผมเองก็ไม่เคยลืมรอบจูบระหว่างผมกับพี่สาวเลย ผมยังเอารูปพี่สาวมาจินตนาการและก็ชักว่าวมาตลอด ระหว่างนั้นผมก็ยังมีโอกาสไปมา ระหว่างกรุงเทพฯกับอยุธยาอยู่เสมอ บางทีพี่เขาก็มาเที่ยวบ้านผมที่อยุธยาบ้าง แต่เราก็ไม่เคยทำอะรัยกันไปมากกว่านี้เลยจนมาวันนึงวันที่ผมเฝ้าใฝ่ฝันอยากจะเย็ด กับพี่แหม่มซักครั้งก็เป็นจริงขึ้นมา เมื่อปลายปี50 ช่วงนั้นเป็นวันหยุดของพี่แหม่มพอดี ผมจึงไปเที่ยวบ้านป้าที่กรุงเทพฯ พอถึงวันนั้นผมก็ไปกรุงเทพฯ ไปถึงก็ประมาณ 6 โมงเย็นก็เจอป้าและก็พี่แหม่มอยู่บ้านพอดี ผมดีใจมากที่เห็นพี่แหม่ม พี่แหม่มยังสวยน่าเย็ดเหมือนเดิม แถมอวบขึ้นด้วยมันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ อยากเย็ดอย่างมากผมจึงไหว้ป้าและถามพี่แหม่มว่าสบายดีไหม พี่เขาก็ตอบว่าสบายแล้วเจล่ะ ผมก็สบายดีครับ คุยกันสักพัก ผมก็ขอตัวไปอาบน้ำและเตรียมลงมากินข้าว ระหว่างที่กินข้าวไปก็คุยกันไปตามประสาญาติพี่น้อง ป้าก็ถามว่าแม่เป็นยังงัยบ้าง ผมก็ตอบว่าสบายดี ป้าก็บอกว่าวันหยุดจะไปอยุธยาอยู่พอดี ผมก็เลยบอกว่างั้นผมกลับพร้อมป้าเลย จะได้ช่วยป้าถือของด้วย ผมก็ถามพี่แหม่มว่าไปด้วยหรือเปล่า ไปสิพี่ก็ไม่ได้ไปมานานแล้ว หยุดหลายวันถือโอกาสเที่ยวด้วย งั้นถ้าพี่ไปผมจะพาเที่ยวเองนะ ดูท่าทางพี่แหม่มดีใจ แล้วเราก็คุยกันไปจนกินอิ่ม พอเก็บของล้างเสร็จ เราสามคนก็มานั่งดูทีวีกันจนถึง 4 ทุ่ม ป้าก็เอ่ยถามว่าเจง่วงหรือยัง เดี๋ยวคืนนี้ขึ้นไปนอนกับพี่แหม่มนะ ส่วนป้าเขาจะชอบนอนคนเดียว (ลืมบอกไปว่าผัวของป้าตายไปตั้งแต่พี่แหม่มอายุ 20 ปีแล้ว) ที่บ้านป้าเป็นบ้านสองชั้นมีห้องนอนอยู่ 2 ห้อง ทั้งสองห้องจะอยู่ข้างบน ข้างล่างจะโล่งและเป็นที่นั่งเล่น พี่แหม่มขอตัวไปอาบน้ำระหว่างที่พี่แหม่มอาบน้ำอยู่นั้น ผมคิดฟุ้งซ่านอยากแอบดูและชักว่าวเหลือเกิน แต่ว่าห้องน้ำมันมิดชิดมาก ก็ได้แต่แอบฟังและจินตนาการเรื่อยเปื่อย ผมดูทีวีไม่ค่อยรู้เรื่องเพราะใจคิดแต่ภาพที่อยู่ในห้องน้ำ จนพี่แหม่มอาบเสร็จแล้ว ขึ้นไปแต่งตัวแล้วก็ลงมานอนดูทีวีกับผมต่อ ดูไปสักครึ่งชั่วโมง พี่แหม่มถามผมว่าเจง่วงหรือยังล่ะ ผมตอบว่ายังแล้วพี่ล่ะง่วงหรือยัง พี่เริ่มง่วงแล้วล่ะ งั้นพี่ขึ้นไปนอนก่อนนะครับ เจขอดูทีวีอีกแปบนึง อืม!งั้นอย่าลืมล็อคบ้านแล้วปิดไฟด้วยนะ ครับพี่ ตอนนั้นผมสังเกตเห็นว่าพี่แหม่มไม่ได้ใส่บรา เพราะมันเห็นเป็นรูปชัดมาก พอพี่แหม่มขึ้นไปนอนสักพักผมก็ดูทีวีต่อจนประมาณ 5 ทุ่มครึ่ง ผมก็เริ่มง่วงเลยเดินไปล็อคบ้านปิดไฟเรียบร้อย แล้วก็เดินขึ้นจะไปนอน ผมเดินเลยไปดูที่ห้องป้าดูว่าป้านอนหรือยัง พอเห็นไฟปิดหมดแล้วก็เลยเดินเข้าห้องพี่แหม่มไป ผมเปิดเข้าไปก็เห็นพี่แหม่มหลับไปแล้ว ในห้องมีเตียงอยู่เตียงเดียวเพราะปกติพี่แหม่มก็นอนคนเดียวอยู่แล้ว ผมก็เดินไปเอาผ้ามาปูที่ข้างเตียงเพื่อจะนอน จากนั้นผมก็นอนอยู่ข้างเตียง ผมนอนไม่หลับเลยครับไม่ใช่อะรัยหรอกนะ ก็จะให้หลับได้งัยล่ะ คนที่ผมฝันว่าอยากเย็ดด้วยนอนอยู่ข้างบนเตียงห้องเดียวกันแบบนี้ ผมพลิกตัวไปมาหลายรอบ ทำยังงัยก็ไม่หลับ ผมมองดูพี่แหม่มหลับอยู่บนเตียง ความคิดมันฟุ้งซ่านตลอดเวลา ผมก็เลยตัดสินใจลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ ยังงัยต้องชักว่าวเอาออกซะหน่อย เผื่อจะหลับได้บ้างผมชักว่าวและก็นึกจินตนาการถึงภาพผม กับพี่แหม่มกำลังเย็ดกันอย่างสุดมัน จนเสร็จและทำความสะอาดเรียบร้อย ก็เดินกลับมาจะนอนต่อ พอเปิดประตูเข้าไปก็เห็นพี่เขายังหลับอยู่แต่ชุดที่ใส่เป็นชุดนอนผ้าแพรบางๆ เสื้อตัวใหญ่ยาวลงมาถึงหัวเข่ากางเกงเป็นผ้าแพรเข้าชุดแต่สั้นมากๆ ซึ่งตอนนี้เสื้อมันถลกขึ้นมาจนเห็นขาอ่อนของพี่แหม่ม พี่เขาคงนอนดิ้นจนชุดเปิดขึ้นมา อารมณ์ผมตอนนี้มันก็เริ่มฟุ้งซ่านอีกแล้วสิผมก้มลงไปดูใกล้ๆ ตรงหน้าว่าพี่เขาหลับจริงหรือเปล่าเพื่อความแน่ใจ ผมก็ลองเขย่าตัวพี่เบาและเรียกชื่อแต่ก็ไม่มีเสียงตอบ ผมจึงคิดว่าอยากจะลองลักหลับกับพี่ซะเลย ผมค่อยๆเอามือลูบไปตามขาอ่อนเบาๆ ลูบขึ้นลงแล้วก็ลูบเลยเข้าไปจนถึงกางเกงในซึ่งมันบางมากๆ พี่แหม่มจะใส่กางเกงในนอนแต่ไม่ใส่บรา ผมสังเกตเห็นหัวนมชัดเจนตอนพี่แหม่มนอนดูหนังอยู่กับผม  ผมเอามือวางตรงบริเวณเนินหีนอกกางเกงเบาๆ กลัวพี่เขาตื่น ค่อยๆวนคลึงสักพักเห็นว่าพี่เขายังหลับอยู่ ผมเริ่มได้ใจคิดว่าคงเสร็จผมแน่ คืนนี้จะได้ลองของจริงสักที ผมเริ่มเอามือสอดเข้าไปในกางเกงใน ก็สัมผัสกับเนินหีเต็มๆ ซึ่งมีขนหมอยขึ้นบางๆ มันนุ่มมือมาก ซึ่งผมไม่เคยทำแบบนี้กับผู้หญิงมาก่อน ตื่นเต้นมากผมเริ่มล้วงและเน้นมากขึ้น เอามือลูบขึ้นลูบลงเรื่อยๆ พี่เขาก็ขยับตัวตอนนั้นตกใจมากนึกว่าพี่เขาจะตื่น แต่พอเห็นพี่ยังหลับอยู่ ผมนึกว่าจะทำต่อไปไหม สักพักผมก็เริ่มล้วงเข้าไปต่อ ทีนี้ผมเริ่มเน้นมากขึ้นรูดผ่านรอยแยกของร่องหี ลากขึ้นลงแล้วก็สอดนิ้วเข้าไปในร่องหีของพี่แหม่ม เนินหีพี่มันนุ่มมือจริงๆ ผมรูดเข้าออกเบาๆจนรู้สึกว่าพี่เขาจะขยับตัวบิดเบาๆ และที่ร่องหีเองก็เริ่มมีน้ำออกมาแฉะที่นิ้วผมด้วย ผมคิดว่าพี่เขาคงเสียวแต่ก็ยังนอนหลับอยู่ ที่นี้ผมเริ่มถลกชุดนอนขึ้นไปกองที่หน้าท้องแล้วก็ค่อยๆใช้นิ้วรูดกางเกงทั้งสองตัวลงมาที่ปลายขา ผมก้มลงไปดมที่เนินหีของพี่แหม่ม มันช่างหอมรันจวนใจมาก เพราะพี่แหม่มจะชอบอาบน้ำแล้วก็นอนเลย ทำให้ยังมีกลิ่นหอมของครีมอาบน้ำ ปนกับกลิ่นสาวของตัวพี่เขา มันทำให้ควยผมในตอนนี้แข็งมาก ในระหว่างที่ใช้จมูกสูดดมเนินหีอยู่นั้น มือผมก็ค่อยๆ ลูบไล้ขึ้นไปตามหน้าท้อง ลูบขึ้นไปจนถึงเนินอกอันอวบอิ่ม ผมค่อยๆเอามือจับคลึงเบาๆ ภายนอกเสื้อ ยังไม่กล้าล้วงไปข้างใน วนและคลึงไปก็ได้ยินเสียงครางเบาๆ ออกมาจากปากพี่แหม่ม ผมละจากเนินหีขึ้นมาที่หน้าอกอันอวบอัดค่อยๆ ก้มลงไปหอมที่อกอวบอิ่มนั้น โดยยังมีชุดนอนกั้นอยู่ ส่วนมือล้วงเข้าไปลูบคลึงอยู่ข้างในชุดนอนตอนนี้ควยผมมันแข็งจนจะแตกแล้ว ความคิดผมเองก็กระเจิงไปหมดแล้ว ไม่นึกผิดชอบแล้ว นึกแต่อยากเย็ดพี่แหม่มอย่างเดียว ยังงัยต้องเย็ดพี่แหม่มให้ได้ สิ่งที่อยู่ต่อหน้าตอนนี้มันทำให้ผมเงี่ยนมาก ผมจึงค่อยๆถลกชุดนอนขึ้นไปที่คอ จึงได้เห็นหน้าอกที่เต่งตึงอวบอัดชัดเจนเต็มตา นมพี่แหม่มขาวมากและขนาดก็เต็มมือดี ตัดกับหัวนมสีชมพูอ่อนๆ หัวนมสวยมากน่าดูดน่าขยี้เหลือเกิน ผมงี้น้ำเงี่ยนแทบแตกควยแข็งแทบปริ  แต่ผมแปลกใจว่าทำมัยผมทำขนาดนี้ พี่แหม่มเองยังไม่ตื่นสักที แต่ผมก็ไม่สนใจแล้วมาถึงขั้นนี้ ผมเอามือลูบคลำที่หน้าอกเบาๆ แล้วก็เอานิ้วบี้ที่หัวนมคลึงเน้นอยู่นาน ก็มีเสียงครางเบาๆลอดออกมาจากลำคอเท่านั้น ยิ่งได้ใจเข้าไปอีกยังงัยก็ได้เย็ดพี่แหม่มแน่นอน ทีนี้ผมเบียดตัวเข้าไปชิดพี่แหม่มเลย แล้วก็ก้มลงไปใช้ปากดูดที่หัวนม ส่วนมือก็พยายามลูบและแยงเข้าไปในร่องหี อยู่ๆพี่แหม่มก็เอามาจับที่ข้อมือผม ตอนนั้นผมตกใจมาก พี่แหม่มลุกขึ้นนั่งทำเสียงดุผม และถามว่านี่เจจะทำอะรัยพี่น่ะ  ผมยังตกใจอยู่ก็เลยอ้ำอึ้งบอกไปว่า ผมขอโทษครับ เจบอกพี่มานะเจทำทำมัย ผมกลัวพี่เขาจะบอกป้าก็เลยพูดไปว่า เจชอบพี่แหม่มครับ ชอบมานานแล้วด้วยเจเห็นพี่แหม่มแล้วเจอดใจไม่ไหว เจขอโทษครับ เสียงพี่แหม่มเบาลงแล้วถามว่าเจคิดอะรัยกับพี่หรอ ผมก็บอกว่าพี่แหม่มสวยมากเจอยากเย็ดกับพี่มาก พี่แหม่มบอกว่านี่เจอยากเย็ดพี่ขนาดนั้นเลยหรอ ครับพี่ผมก็ตอบตรงๆ ไม่ปิดบังแล้วไหนๆก็ไหนๆ แต่นี่เราเป็นพี่น้องกันนะ ครับพี่แต่เจรักพี่นะและพอเห็นพี่ทีรัยเจก็ต้องแอบไปชักว่าวทุกครั้ง เหมือนในห้องน้ำเมื่อกี้ใช่ไหมพี่แหม่มพูด ผมหยุดกึกเลย นี่พี่เห็นด้วยหรอ ผมยิ่งสลดมากขึ้น พี่แหม่มก็ถามต่อว่า แล้วเจเคยมีอะรัยกับผู้หญิงหรือเปล่า ผมก็รีบตอบเลยว่าไม่เคยครับ ผมแปลกใจเลยถามพี่แหม่มไปว่า แล้วตกลงเมื่อกี้ทั้งหมดพี่รู้ตัวหรอครับ ใช่แต่ตอนแรกน่ะพี่หลับแล้ว แต่มารู้ตัวตอนที่รูสึกปวดฉี่ ก็เลยจะไปห้องน้ำ ตื่นมาไม่เห็นเจนอนอยู่พี่ก็เลยเดินไปจะเข้าห้องน้ำ ก็ได้ยินเสียงแปลกๆ เลยเดินไปใกล้ๆ แนบหูฟังดูก็ได้ยินเจเรียกชื่อพี่ด้วย เจพูดว่าพี่แหม่มครับผมอยากเย็ดพี่มากๆ โอ้ววว ซี๊ดด อ๊า  ผมจะทนไม่ไหวแล้วพี่ หุ่นพี่น่าเย็ดมากโอ้ววว.......โอยยยย...โอยยย นมเต่งตึงเหลือเกิน อวบอะรัยอย่างนี้ พี่ครับเจขอเย็ดพี่ให้หนำใจเลยนะครับ พี่ครับเจไม่ไหวแล้วเจจะแตกแล้ว พั่บๆๆ อ๊า โอ้ววว.......โอยยยย...โอยยย พี่ก็รู้แล้วว่าเจอยากเย็ดพี่ ก็เลยกลับมานอนที่ห้องแกล้งหลับเพื่อดูว่าเจจะทำอะรัย งั้นพี่ก็รู้หมดแล้ว ผมถามต่อแล้วพี่ล่ะครับเคยมีอะรัยกับใครหรือเปล่า ผมแกล้งย้อนถามลองใจ พี่ไม่เคยหรอกก็ได้แต่ช่วยตัวเองบ้างเท่านั้น แต่เมื่อกี้ผมได้ยินพี่ครางด้วยและก็มีน้ำหีออกมาเยิ้มเลยนะ แสดงว่าพี่ก็เสียวแล้วก็มีอารมณ์ด้วยใช่ป่ะ พี่แหม่มเงียบทำหน้าอายๆ ผมก็รุกต่อเพราะคิดว่าพี่แหม่มคงไม่ว่าอะรัยแล้ว พี่ครับเจเองก็อยากเย็ดพี่มานานแล้ว และตอนนี้พี่เองก็มีอารมณ์แล้ว คืนนี้เจขอเย็ดพี่น่ะ พี่แหม่มพูดว่าแต่เราเป็นพี่น้องกันนะ ถ้าคนอื่นรู้มันจะไม่ดี ผมก็บอกว่าเราสองคนไม่พูดใครจะรู้ล่ะครับพี่ แล้วอีกอย่างพี่น้องกันสิดีจะได้ไม่เสี่ยงด้วย พี่ครับเจขอเย็ดพี่นะเจอดใจไม่ไหวแล้ว ไม่มีเสียงตอบจากพี่แหม่ม มันทำให้ผมรู้ได้ทันทีเลยว่า ทางสะดวก ผมขยับเข้าไปแนบชิดตัวค่อยๆ บรรจงจูบปากพี่แหม่มทันทีเราจูบกันมันมาก เพราะตอนนี้พี่แหม่มเป็นใจด้วยเราสองคนแลกลิ้นกันดูดปากกันอย่างดูดดื่ม หัวใจผมตอนนี้เต้นแรงแทบจะหลุดออกมา ก็ไม่นึกว่าเรื่องมันจะมาลงเอยแบบนี้ มันทำให้ผมควยผมแข็งขึ้นมาอีกน้ำแทบทะลัก เราแลกลิ้นดูดปากกันสักพักผมค่อยๆ เลื่อนลงมาที่ลำคอดูดไซร้และเน้น ทำเอาพี่แหม่มถึงกับครางออกมาและกดหัวผมแน่น ผมก็ไม่หยุดไซร้ลงมาที่หน้าอกที่อวบอัดและยอดมันชูชันขึ้นมาในตอนนี้มันทำให้ผมซุกหน้าฟัดเน้นที่สองเต้า ผมใช้ปากดูดที่หัวนมข้างนึง อีกข้างก็ใช้มือบีบคลึงเค้นนมสลับไปมาอยู่พักใหญ่ ตอนนี้พี่แหม่มทังดิ้นทั้งส่ายไปมา และครางดังขึ้นเรื่อยๆ โอ้ววว ซี๊ดด อ๊า  ผมกลัวว่าถ้าดังมากไปป้าจะได้ยินแต่ห้องมันมิดชิดมากและอยู่ห่างกันพอสมควร จึงอุ่นใจเพราะว่าผมได้ยินพี่แหม่มร้องครางแบบนี้แล้วผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นจริงๆ ผมซุกไซร้ต่ำลงมาเรื่อยๆ จนมาถึงเนินสวาทของพี่แหม่ม ผมค่อยๆก้มลงไปดมที่บริเวณเนินหีอย่างแผ่วเบา สูดดมกลิ่นหีของพี่แหม่มอย่างเต็มที่ กลิ่นหีที่ไม่เคยผ่านผู้ชายเลย ผมดมและก็กดจมูกลงไปที่โคกสวาทนั้น ค่อยๆเอาลิ้นเลียไปตามร่องหีลากขึ้นลงทุกซอกมุม ตอนนี้พี่แหม่มร้องครางดังมากไม่เป็นภาษา ได้ยินแต่ว่าเจพี่เสียวเหลือเกิน โอ้ววว ซี๊ดด เจพี่จะไม่ไหวแล้ว อ๊าาาา จะเสร็จแล้ว เจอย่าทรมานพี่เลย เจจะทำอะรัยก็ทำเถอะ พี่เสียวเหลือเกิน โอ้ววว ซี๊ดด อ๊าาาาา  ผมเองก็แทบจะแตกเหมือนกันแต่ผมยังไม่หนำใจ อยากลิ้มรสความสาวของพี่แหม่มให้ทั่วทั้งตัว ผมใช้ลิ้นกับเนินหีพี่แหม่มต่อสักพัก แยงลิ้นเข้าไปข้างในลากเข้าๆออกๆ ผมสัมผัสถึงการตอบสนองภายในได้มันตอดๆลิ้นดีมาก ผมลากขึ้นมาที่เม็ดเสียวที่นี้พี่แหม่มถึงกับบิดตัวไปมา กดหัวผมแนบกับร่องหี จนผมหายใจแทบไม่ออก ผมก็ยิ่งใช้ลิ้นบดบี้ที่เม็ดเสียว เลียวนอยู่บริเวณนั้น น้ำพี่แหม่มออกเยอะมาก พี่แหม่มสงเสียงครางตลอดเวลา คงเสียวสุดๆ เจพี่จะแตกแล้วไม่ไหวแล้วนะ โอ้ววววว ซี๊ดดดดด อ๊าาาาา ผมเน้นจนพี่แหม่มเกร็งมากและก็กระตุกสองสามที ผมก็คิดว่าพี่แหม่มคงถึงจุดสุดยอดไปแล้ว เพราะน้ำพี่ยิ่งออกมากเหลือเกิน แฉะเลอะหน้าผมไปหมดผมค่อยๆเลียน้ำที่ออกมาจนหมด และบอกพี่แหม่มว่าที่นี้เจขอเย็ดพี่แหม่มจริงๆแล้วนะครับ ผมลุกขึ้นนั่งค่อยๆยกขาพี่แหม่มขึ้นโน้มไปข้างหน้าแยกขาออก ตอนนี้มันทำให้ผมเห็นโคกหีของพี่แหม่มอย่างเต็มตา มันขาวอวบและขนาดใหญ่กำลังดี มันยังฉ่ำน้ำเมือกที่ออกมาอยู่เลย ผมตอนนี้ก็ควยจะระเบิดอยู่แล้วไม่รอช้าผมจับควยผมที่ขนาด 6 นิ้ว จ่อที่ปากรูหีพี่แหม่ม บอกว่าเจจะเย็ดพี่แล้วนะ พี่แหม่มคงเสียวมากพูดว่าเจเย็ดพี่สักทีเถอะ พี่อยากให้เจเย็ดหีพี่แล้ว ครับพี่ผมเองก็จะไม่ไหวแล้ว ผมค่อยๆเอาควยผมรูดที่ปากรูหี ลากขึ้นลงๆ และก็ค่อยๆกดลงไปช้าๆ มันคับแน่นมาก เพราะพี่แหม่มเองยังบริสุทธิ์อยู่และฟิตมาก ผมค่อยๆดันลงไปเรื่อยๆเข้าไปครึ่งลำ พี่แหม่มบอกว่าเจพี่เจ็บมาก ผมเลยหยุดแล้วก็ก้มลงไปดูดปากกับพี่แหม่มต่อ เพื่อบรรเทาความเจ็บและเพิ่มความเสียวให้พี่เขาก่อน ผมดูดแลกลิ้นและก็ลงมาดูดที่นมสลับกัน ขณะเดียวกันผมก็ค่อยๆดันลำควยของผมเข้าไปเรื่อยๆ ตอนนี้มันเข้าง่ายกว่าเดิม เพราะน้ำของพี่แหม่มไหลออกมาช่วยบรรเทาความฟิต ผมถามว่าพี่แหม่มหายเจ็บหรือยังครับ ไม่มีเสียงตอบผมเดินหน้าต่อโยกเบาจนมันเข้าไปสุดลำควยแล้ว ที่นี้ผมก็ค่อยๆดึงออกช้าๆ พี่แหม่มแอ่นเอวตามผมเลย อือ...โอว....ซี๊ด.........อา....พี่เสียวเหลือเกิน...คงไม่อยากให้ควยผมหลุดไปผมแทงสวนกลับไปแล้ว ก็ชักออกสักพักผมเริ่มเสียวสุดๆ แล้วก็ค่อยๆ เร่งความเร็วขึ้นพี่แหม่มเองก็ส่ายตูดรับการกระแทกของผมอย่างคล่องตัว รูหีพี่แหม่มตอดรัดควยของผมอย่างรุนแรงและต่อเนื่อง ผมเสียวควยมากๆยิ่งเสียวผมก็ยิ่งเร่งความเร็วและกระแทกหนักหน่วงขึ้น พี่แหม่มร้องครางออกมาไม่เป็นภาษาเลย ทั้งเสียวและมันรูหีแบบนี้เจเย็ดพี่แรงๆเลย พี่เสียวเหลือเกิน ซี๊ด...อ๊าาาาา ควยผมเองก็แข็งจะแตกอยู่แล้ว ผมบอกพี่แหม่มว่าผมจะออกแล้ว พี่แหม่มเองก็คงใกล้จะถึงเต็มที ผมสาวควยกระเด้าถี่ๆอย่างหนัก ก็เห็นพี่แหม่มตัวเกร็งและกระตุก ที่นี้ผมสอยกระแทกไม่ยั้งเลยครับ มันควยสุดๆไม่เคยเย็ดใครมาก่อน ผมกระแทกเน้นๆแรงและเร็ว สัก30วิ ก็แตกออกตามพี่แหม่มไปน้ำทะลักเข้ารูหี ของพี่แหม่มอย่างแรง ผมยังกระเด้าต่อเนื่องไปอีกสักพัก รูหีพี่แหม่มก็ตอดรัดแรงมาก รูดเอาน้ำควยของผมออกมาจนหมดลำเลย ผมก้มลงไปซบที่หน้าอกของพี่แหม่ม หมดแรงเลยครับ แต่ก็ยังคาควยเสียบแช่ไว้ในร่องหีพี่แหม่มอย่างนั้น เราสองคนหายใจหอบแข่งกันเลย ผมเอามือกอดพี่แหม่มไว้พี่แหม่มเองก็กอดรัดผมแน่นเช่นกัน เราสองคนมีความสุขมากกับครั้งแรกของเรา สักพักผมค่อยๆลุกขึ้นมาดูที่ร่องหีพี่แหม่มนั้นเป็นรูอยู่ ที่ควยผมมีน้ำเหนียวสีขาวขุ่นผสมกับเลือดความสาวของพี่แหม่ม ผมมีความสุขมากที่ได้เป็นคนแรก ที่ได้เย็ดพี่แหม่ม ผู้หญิงที่ผมอยากเย็ดด้วยมานาน พี่แหม่มเห็นรอยเลือดที่ติดที่ร่องหีและที่ควยผม ก็ตกใจนิดหน่อยแต่พี่เขารู้ว่าครั้งแรกคงต้องเป็นแบบนี้ พี่แหม่มบอกว่าเจเป็นคนแรกของพี่เลยนะที่พี่ยอม เจห้ามไปมีคนอื่นอีกนะ ผมก็รับปากว่าผมจะเย็ดพี่คนเดียว และรักพี่คนเดียวเช่นกัน พี่แหม่มเองก็อมยิ้มดูมีความสุขมากเหมือนกับผมในตอนนี้ ผมถามพี่แหม่มว่าเมื่อกี้ผมปล่อยข้างในไม่เป็นรัยหรอ พี่แหม่มบอกว่าไม่เป็นพี่นับวันแล้วปลอดภัย ผมก็อุ่นใจขึ้นถ้าพลาดมาล่ะก็ซวยแน่ แล้วคืนนั้นทั้งคืนเราก็ยังเย็ดกันต่ออีกสองครั้ง กว่าจะหลับก็เกือบตี 3 เรานอนกอดจูบกันอยู่นานจนหลับไป เราก็มีความสุขกันมากครั้งแรกของผมกับพี่สาว ตื่นมาตอน 9 โมงป้าไปขายของแล้วผมกับพี่แหม่มก้เลยเย็ดกันต่ออีกสองรอบ มีความสุขมากเลยครับ ขอจบแค่นี้ก่อนนะครับยังมีอีกหลายครั้ง ที่เราแอบเย็ดกันทั้งที่กรุงเทพฯและตอนกลับมาเที่ยวที่อยุธยา แล้ววันหลังผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ ยังงัยช่วยคอมเม้นด้วยนะครับ นี่เป็นครั้งแรกของผม ขอบคุณที่เป็นกำลังใจนะครับ