ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แบ็กเมย์แม่

เริ่มโดย finex, ธันวาคม 12, 2009, 12:01:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ครอบครัวผมมีกันแค่สามคนพ่อแม่นาและผม(ชื่ออูด) เราจัดว่าฐานะร่ำรวยพ่อมีกิจกาเป็นของตัวเอง พ่อผมอายุแก่กว่าแม่สิบกว่าปี ผมรู้เพียงว่าแม่เป็นคนสวยพ่อชอบเลยได้แม่ตั้งแต่แม่ยังรุ่น ที่แม่เอาพ่อคงเป็นแบบคลุมถุงชนเลี่ยงไม่ได้เพราะฐานะการเงินคุณตายายญาติทางแม่ต้องพึ่งทางพ่อ แม่มีผมเพียงคนเดียวทั้งไม่ค่อยสนใจผมเท่าไรเหมือนเราไม่ใช่แม่ลูกกันผมพอเข้าใจคงมีผมเพราะจำใจ แต่ผมกลับสนใจแม่เมื่อผมเริ่มเข้าสิบห้าสิบหกเพราะแม่เป็นคนสวยบางทียังคิดลามกเกินเลยไปก็บ่อย บ้านเราหลังใหญ่พ่อไม่ย้ายไปไหนสร้างบ้านใหม่อยู่ในรั่วเดียวกับบ้านปู่ย่า แม่มีงานส่วนตัวทำแต่หลายปีมานี่ต้องออกสังคมกับพ่อแม่ทำตัววางท่าเป็นคุณนายสาวไฮโซก็แน่เพราะฐานะพ่อค้ำคออยู่แต่แม่ก็ชอบทำแบบนั้น ผมส่วนใหญ่ปู่ย่าเป็นคนเลี้ยงดูผมเป็นหลานชายคนเดียวที่ทั้งสองรักมาก ผมอยู่กับทั้งสองจนชิน วันๆผมไม่ค่อยเจอแม่เท่าไรผมโตพอแล้วจึงไม่สนใจอะไรนักรู้ดีว่าแม่มีงานเยอะ ผมเข้าอายุสิบเจ็ดวัยแตกหนุ่มผมเริ่มสนใจสาวๆและเที่ยวผู้หญิงกับเพื่อนบ้างเป็นธรรมดา แต่ผมรู้สึกไม่ชอบเด็กสาวรุ่นกลับชอบคนมีอายุแต่หาถูกใจไม่ได้ๆแต่รุ่นๆที่เพื่อนพาไปดู วันนั้นตอนบ่ายผมไม่มีเรียนเพื่อนชวนผมไปเที่ยวบอกไปดูเด็กๆบางทีผมอาจชอบ ผมไปกับเพื่อนสนิทสองคนเพิ่งครั้งที่สามที่ผมไปเพื่อนผมมันไปบ่อยชอบเที่ยวเปลี่ยนที่ไปทุกที คราวนี้ไปเป็นโรงแรมม่านรุดดูหรูที่แรกผมนึกว่าต้องหาเด็กเข้าไปเองแต่ที่นี่เพื่อนบอกมีเด็กไซร้ลายมาทำงาน แต่ผมก็แบบเดิมขอเอาคนมีอายุแล้วผมก็ไม่ผิดหวังผู้หญิงที่ผมเลือกนิสัยดีเธอรู้ผมยังใหม่เธอพูดคุยกับผมอย่างกันเองดูแปลกเธอไม่รังเกียจผมที่รุ่นเกือบลูกเธอๆสอนผมให้ผมรู้จักลีลาการเล้าโลมร่วมเพศไม่ให้รีบร้อนผมชอบเธอมากไม่ผิดหวังเราเล่นกันอย่างสนุก เมื่อเสร็จกิจผมออกมานั่งเล่นรอเพื่อนห้องข้างผมคงมีคนใช้บริการเพราะม่านปิดอยู่ก่อนแล้วแต่พอเปิดม่านผมเห็นผู้หญิงวันกลางคนยังยืนอยู่ในประตูห้องยังโอบกอดคลอเคลียกับเด็กหนุ่มวัยน่าจะอ่อนกว่าผมเหมือนเสียดายที่จะต้องจากกันแล้วออกมาขึ้นรถผู้หญิงเป็นคนขับ แต่ที่ผมผงะงงคือผู้หญิงคนนั้นไม่ใช่ใครอื่นแม่ผมเอง แม่มาใช้บริการห้องที่นี่ก่อนผมมาก็นานพอควรแน่นอนแม่ต้องทำกิจกรรมในห้องนั้นกับเด็กหนุ่มแบบที่ผมทำเมื่อครู่ แม่ถอยรถออกมาเห็นผมเต็มตา ผมมีความคิดระยำจะดัดหลังแม่ตัวแสบที่ไม่เคยสนใจผมๆเอามือถือถ่ายรูปเก็บไว้ทันที จากหน้าตาแม่ที่สดใส่ยิ้มแย้มดูมีความสุขของแม่เป็นหน้าซีดตกตะลึงอย่างเห็นได้ชัดแม่รีบปิดกระจกขับรถหนีออกไปแน่นอนไม่มีการทักทายผม
    ตกเย็นนั้นผมเข้าบ้านปกติแม่จะไม่ค่อยพูดคุยกับผมมากนักแต่วันนี้ดูมีท่าทีไม่สบายใจเขินอายผมรู้เหตุผล เมื่อคุยกับพ่อแม่มีอาการหวาดๆเข้ามาฟังผิดกับเมื่อก่อนผมรู้แม่กลัวพ่อๆผมเป็นคนดุสำหรับคนอื่นแต่ไม่ใช่กับผม ผมไม่พูดถึงเรื่องที่เห็นแม่เมื่อตอนบ่ายให้พ่อรู้ หลังอาหารแม่มีโอกาสอยู่กับผมตามงำพักครู่หนึ่ง แม่เสียงดุผม "อูดเมื่อบ่ายไปทำไมที่โรงแรมนั่น" ผมตอบง่ายๆ "ผมไปเที่ยวแล้วแม่ไปทำอะไรที่นั่น" แม่ทำท่าโกรธที่ผมย้อนถามแม่พูดเสียงแข็ง "เรื่องของแม่"ผมเลยพูดบ้าง "เรื่องอะไรของแม่ทำไมต้องเข้าห้องสองต่อสองกับเด็กนั่นมันไม่ใช่ที่นี่ถ้าพ่อรู้จะว่าไง"แม่ตกใจที่ผมขู่พูดสั่นๆ "อย่านะพ่อรู้ไม่ได้เด็จขาดแม่ขอหละ"ผมได้ทีตามที่คิดเลยว่า "แม่ขอผมก็จะให้ถ้าผมขอแม่บ้างหละแม่จะว่างไง"แม่รีบบอก "จะขออะไรบอกมาแม่จะให้"ผมบอก "ก็บอกไปแล้วไง"แม่ทำหน้างงถาม "ขออะไร"ผมเลยบอก "ก็ขอตัวแม่ไง"แม่เข้าใจความหมายตกใจหลุดปากพูดออกมา "บ้านะจะได้ไงกัน"ผมบอก "แม่ให้ไอ้เวรนั่นได้ก็ให้ผมได้เหมือนกัน"แม่หงุดหงิดแสดงท่าไม่พอใจ ผมไม่สนใจขู่อีก "คิดดูให้ดีถ้าพ่อรู้จะเป็นไงผมมีหลักฐาน"แม่อารมณ์เสียเดินหนีไป ผมไม่ตามพูดอะไร
     จนสองวันต่อมาพ่อต้องไปต่างประเทศด่วนผมกินข้าวที่บ้านปู่ตามปกติแล้วกลับบ้านเข้านอนตผมกึ่งนั่งกึ่งนอนเล่นดูหนังสือบนเตียงอยู่ๆแม่เข้ามาหาผมๆถาม "แม่มีอะไรเหรอ"แม่นั่งที่เตียงข้างผมดูสงบเสงี่ยมแม่พูดด้วยสำเนียงที่นุ่มไม่กระด้างอย่างที่เคยพูดประจำ "แม่อยากคุยกับอูดเรื่องวันนั้น"ผมลุกนั่งถาม "ทำไมถึงเป็นอย่างนั้น"แม่กุกกักพูด "อูดต้องเข้าใจพ่อแก่แล้วไม่มีน้ำยาเป็นมะเขือเผามานานเป็นปี แม่ยังไม่แก่ยัง,,เออ,,ต้องการ"ผมถาม "ไอ้เวรนั่นเป็นใครแม่กับเขานานหรือยัง" แม่บอก "ก็ค่อนปีแล้วเขาชื่อกบพ่อแม่เขาเป็นเพื่อนแม่แต่ตายเมื่อสองปีก่อนตอนนี้อยู่กับย่าแม่เลยแอบอุปการเขา กบสิบห้าเข้าวัยฉกรรจ์เรามีความต้องการตรงกัน แม่เลย..เออ.." ผมเลยถาม "แม่เลยอุปการกันถึงบนเตียงเลยใช่ไม"แม่พยักหน้ารับแล้วพูด "ขอบใจที่อูดไม่บอกพ่อ" ผมได้ที "แม่ขอผมก็ให้แต่ผมจะดูแม่จะให้ผมบ้างไมผมยังไม่ลบหลักฐานทิ้ง"แม่อึกอักพูด "เออ..อูดจะทำอย่างนั้นไม่ได้" ผมบอก "ผมก็วัยฉกรรจ์เหมือนแม่กับกบๆทำได้ผมก็ทำได้" แม่ลังเลหันมามองผมแล้วพูด "แม่เข้าใจที่อูดพูดแต่เราแม่ลูกกัน..เออ..เอาเป็นว่าแม่..จะชักว่าวให้จะดีกว่า"ผมเลยถาม "แล้วแม่ชักว่าวให้กบหรือเปล่า"แม่ชะงักนิ่งก้มหน้าหลบขบคิดแล้วพยักหน้าพูดสั้นๆ "ก็ได้" ผมจ่องมองดูหน้าอกที่บวมนูนออกมาหลายปีมานี่ผมอยากจับเป็นที่สุด ผมขยับตัวเข้าข้างหลังใจผมสั่นสองมือจับไหล่ต้นแขนแม่ก็เฉย ผมเดาว่าทุกอย่าคงเป็นไปตามที่ผมต้องการผมไม่นึกจะมีวันนี้ได้แต่ฝัน แต่เอความแน่ใจผมลองถาม "ผมขอจับนมแม่หน่อยนะ"แม่เม้มปากพยักหน้าพูดอ้อมแอ้ม "จะทำไรก็ทำอย่าให้พ่อรู้เรื่องของแม่ก็แล้วกัน"ผมเอาสองมือเลื่อนเข้าจับประคองใต้สองราวนมมือจับสองเต้านมขยุ้มนวดอย่างใจเย็นผมเอาคางซบเท้าวางที่ไหล่แม่แล้วกระซิบบอก "นมแม่โตนุ่มมือดีจัง ให้ผมถอดเสื้อนะแม่"เธอเฉยผมปลดกระดุมเสือออกทีละเม็ดลูกตาผมแทบหลุดออกจากเบ้า เต้านมแม่นูนขาวเต่งตึงไม่หย่อนยายผิดกับผู้หญิงที่ผมขึ้นมาทั้งสามคน ไม่ผิดหวังเลยที่ผมแอบจ่องมองนอกเสื้อมานาน ผมเอามือขยุ้มจับบีบขยี้หัวนมนึกอิจฉาเด็กชื่อกบคงขย้ำของแม่ผมอย่างหนำใจไปรู้จักเท่าไร ผมยื่นหน้าไปจะหอมแก้มแม่ๆอายเมินหน้าหลบ  ผมบอกแม่ "แม่กางขาสิผมอยากล้วงลูบหีแม่" ผมเอามือลงจับที่หน้าท้องแม่ค่อยๆกางขาออกผมล้วงมือลงเป้ากางเกงนอนจับลูบคลำมันอุ่นนุ่ม ผมจับให้แม่เอนตัวลงนอนหงายขาห้อยที่ขอบเตียงเปิดอกเสื้อสองมือแม่เหยียดกำแน่นข้างตัว แต่สองมือผมจับสองนมเต้านวดบีบผมจะจูบปากไซร้หอมแก้มแม่ๆสะบัดหน้าหันหลบผมไม่ว่าอะไรก้มลงจูบไซร้ดูดหัวนมอย่างนุ่มนวลมือลงจับลูบขยุ้มเป้ากางเกงนอนแม่ได้อย่างเต็มมือแม่จะหนีบขาผมบอบ "อย่าหนีบขาสิแม่ผมอยากจับหี"แม่พูดไม่ออก ผมจับขอบเอวสายยืดกางเกงนอนแม่รุดลงแม่เอียงหน้าหลบอายเอาสองมือปิดโหนกระหว่างขาใต้ท้องน้อยทันทีกางเกงแม่หลุดไปแล้วผมทึ่งจองมองหน้าท้องที่ไม่เป็นลายดูลาบเรียบลงโคนขาสะโพกแม่ที่ขาวสวยได้สัดส่วน รีบถอดเสื้อกางเกงแม่หันมามองตาพองโตเมื่อเห็นควยผมแข็งโด่แม่หลุดปาก "อุ้ยทำไมใหญ่ยาวอย่างนั้น"ผมยิ้มบอก "ก็แม่ให้มาแบบนี้ทำไงได้"ผมมองที่มือแม่แล้วบอก "แม่เอามือปิดทำไม"แม่ยังเฉยสั่นหน้านิดๆผมจับมือแม่ๆเกร็งมือถามเสียงสั่นๆ "อูดจะปี้แม่จริงๆเหรอ"ผมบอก "ครับไม่เป็นไรนะแม่เด็กชื่อกบยังทำได้ ผมก็อยากปี้แม่มานานแล้ว"แม่เม้มปากแน่นผมจับมือแม่ออกแม่ไม่ขัดขืน ผมตะลึงมองโคกหีแม่อวบนูนขนหมอยดำเป็นแนวไม่แผ่กว้างเห็นร่องหีใต้โหนกโคกตรงง่ามขาเป็นพูกลีบแนบสนิทดูไม่บุบสลายผมเอามือลูบจับแล้วบอก "สวยจัง"แม่ไม่พูดยกสองมือปิดหน้าเมื่อผมจับโคนขาให้กางออกแล้วผมลงยืนข้างเตียงในหว่างขาแม่อยู่ในท่านอนหงายพาดขอบเตียงทำให้หีแอ่นเห็นเด่นชัด ผมจ่องมองหีที่มีติ่งแตดแลบออกมานิดผมเอามือลูบจับแล้วแหกหีแม่ให้เปิดออกจนเห็นรูที่เป็นเหลือบมันมือผมเขี่ยขยี้เม็ดเสียวแม่ที่เป็นไตอย่างแผ่วเบาแล้วเอาหัวควยเขาถูไถแม่หายใจขัดยันศกยกตัวขึ้นก้มมองผมแล้วถามเสียงสั่น "พอเถอะอูดๆจะทำไรแม่"ผมบอก "ผมจะเย็ดหีแม่ครับ"แม่ทิ้งตัวลงนอนผมเอาหัวควยจ่อที่รูหีแล้วกดอัดกระแทกมันเข้าไปแม่สะดุ้งสะบัดหน้าร้อง โอย!ว้าย! แม่คงเจ็บเพราะผมก็เจ็บรูหีแม่กระชับรัดแน่นมากทั้งที่ลื่น ผมไม่อยากเชื่อไม่เหมือนที่ผมเคยมาทั้งสามคน ผมกระแทกแทงเข้าออกเจ็บๆคันๆมันดีแม่กระสับกระส่ายหอบครางเสียงกระเส่าอย่างไม่เสแสร้ง ผมยืนก้มคร่อมกระเด้าเย็ดที่ขอบเตียงมันเมื่อยขาแม่ก็ดิ้นขยับส่ายผมเลยหยุดเย็ดชักควยออก แม่ผงกหัวมองขยับถีบตัวขึ้นบนเตียงผมตามติดขึ้นไปจับขาแม่กางออกผมนอนคร่อมร่างแม่สบายกว่ายืนเย็ดที่ขอบเตียงแล้วเย็ดต่อ แม่ไม่ว่าอะไรได้แต่พยักหน้าครางซี๊ดปากสองแขนผวาดึงผมเขาโอบกอดรัดทั้งจูบดูดปากลิ้นผมอย่างเล้าร้อนเมื่อครู่ผมแค่จะจูบหอมแก้มแม่ยังไม่ยอดแต่ตอนนี้แม่ทำเองทุกอย่าง ผมจับนมแม่ขย้ำบีบอย่างสบายผมกระเด้าอย่างใจเย็น แม่ครางกระเส่าบอก "เย็ดแรงแม่เงี่ยนคันในรูหี"ผมเลยต้องเร่งซอยเย็ดออกแรงเพิ่มแม่หายใจหอบขัดกัดฟันพูด "ดีๆแม่ชอบทั้งมันทั้งเสียว"ผมเลยบอก "รูหีแม่ตอดรัดควยผมๆเย็ดมันจริงๆ"แม่บอก "ควยอูดทั้งใหญ่ยาวแม่ชอบไม่นึกเลยอะไรจะปานนี้"ผมเลยบอก "แม่ชอบก็ให้ผมเย็ดอีกนะ"แม่บอก "จ๋ะๆ"ผมจูบดูดนมสลับจูบปากดูดลิ้นก้นกระดกขึ้นลงควยไม่หยุดกระเด้าแทงรูหีแม่ๆไม่ว่าหรือขัดขืนกลับแอ่นอกส่ายเอวร่อนทั้งตอบรับจูบผมอย่างเมามัน ผมก้มมองดูขนหมอยง่ามขาแม่เปียกแฉะ ผมเย็ดอย่างสนุกไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนผมกระเด้าเย็ดนานจนแม่เกร็งตัวบิดกัดฟันกรีดเสียงร้องขากระตุกร่างสั่น ผมกระแทกควยเข้าใส่หีแม่สุดแรงหลายทีจนผมหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ๆยิ้มกอดจูบผมอย่างดูดดื่ม ผมบอก "แม่ให้ผมเย็ดอีกนะ"แม่อมยิ้มอายๆเอียงหน้าหลบพยักหน้ารับพูดอ้อมแอ้ม "จะเอากี่ทีก็ได้"ผมถามแม่ "เด็กกบเย็ดแม่กี่ที"แม่บอก "อาทิตย์ละครั้งเป็นอย่างน้อย"ผมพูด "ที่ถามครั้งละกี่ที"แม่เขินๆ "ทีหรือสองแล้วแต่"ผมบอก "ผมอยากรู้จักเขาจะได้ไม"แม่มองผมแล้วยิ้มว่า "ได้สิกบเป็นคนดีอูดจะชอบเขา"ผมว่า "คงชอบถ้าเขาดีจริง"แม่บอก "ถ้าไม่หึงหวงแม่จะพาให้รู้จักกัน"ผมเลยบอก "จะหึงหวงได้ไงแม่ผมก็ต้องเป็นของผมๆอยากรู้เขาทำอะไรยังไงกับแม่บ้าง"แม่มองๆผมแล้วอมยิ้มอย่างเขินพูดว่า "กบทำอะไรก็แบบที่อูดทำกับแม่เมื่อกี่"ผมยิ้มขำบอก "ยังไงผมก็อยากรู้อยากเห็น"แม่ยิ้มเขินๆไม่พูดอะไรมองผมอย่างสงสัย ผมกอดจูบโลมเล้าแม่อยู่พักแล้วเริ่มการร่วมเพศเสพสังวาทกันอีกแต่คราวนี้แม่ยินยอมให้ผมทำอย่างเต็มใจผมทำเล่นสนุกสุขกันอยู่นานครั้งที่สองจนเสร็จแม่ถึงกับสลบหลบด้วยความอ่อนเพลียผมกอดซบอกแม่หลับไปเช้าตื่นขึ้นผมไม่เห็นแม่บนเตียงแล้ว ผมออกจากห้องเจอแม่ๆยิ้มๆทำท่าปกติเพราะคุณป้าแวะมาหาคุยเด้วยด้วย ผมก้รีบทำกิจส่วนตัวออกจากบ้านไปตามปกติ บ่ายพ่อกลับมาผมเข้าบ้านตอนเย็นทั้งแม่และผมก้ไม่ทำพิรุธให้พ่อหรือใครผิดสังเกตุ...

sachawat

พอกันเลยทั้งแม่ทั้งลูก แบบนี้พ่อจะอยู่ยังไง

apichart2523

ดีใจจังมีตัวช่วยแล้ว กบก็มาช่วยอีกแรง แม่คางเหลืองหละ่ทีนี้

บอลลูน วารี