ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณลุงที่รัก

เริ่มโดย benzz, ธันวาคม 13, 2009, 09:06:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benzz

ผมชอบเข้าไปนั่งกินเหล้ากับลุงชาที่กระท่อมกลางสวนเป็นประจำพราะชอบบรรยากาศที่มันร่มรื่นเป็นส่วนตัว เมื่อก่อนตอนเด็กผมจำได้ว่าแกรูปร่างสูงใหญ่เป็นคนเกเรมากลูกเขาเมียใครเป็นเผลอไม่ได้เป็นล่อหมดรู้ว่าแกเข้าคุกข้อหาข่มขืนอยู่หลายปีจนออกมาก็หายหน้าไปก่อนจะกลับมาอยู่บ้านดูเหมือนจะกลับตัวเป็นคนดีแล้วตั้งหน้าทำมาหากินเลี้ยงไก่ทำสวนของแก จนผมได้กินเหล้ากับแกก็มีเรื่องแปลกๆและประการณ์ในคุกนอกคุกเล่าให้ฟังเพียบแถมยังมีเหล้าเลี้ยงอีกสบายปากจนเมื่อไม่กี่วันแกเล่าให้ผมฟังว่าอีโอ๋แฟนไอ้ไก่หลานแก ก็เพื่อนผมนี่แหละว่าไม่ค่อยชอบมันปากค่อยไม่ดี ชอบตะคอกไอ้ไก่ประจำ เป็นกูๆจะเอากระดอฟาดปากให้ปากหวานเลย ผมฟังแกก็ ร้องโห...โม้ป่าวลุงถ้าแจ๋วจริงทำไมถึงเกมส์ มันเป็นคราวซวยของกูเอง กูกับเพื่อนน่ะดักกุมอีเด็กนั่นหลายครั้งแล้วไม่เห็นมันพูด กูกับเพื่อนเย็ดมันจนติดได้เวลามันจะมาเดินวนเวียนๆรู้กัน แต่อีเด็กนั่นเสือกโดนพ่อมันตีเอาจนมันหาว่ากูกับเพื่อนลากมันไปข่มขืนกะเอาตัวรอดแต่กูกับเพื่อนซวย เด็กยังไม่ครบสิบห้ากูกับเพื่อนเลยแบ่งกันคนละแปดปีกูเข็ดเลย แกเล่าให้ฟังเหมือนรำพึงรำพันกับอดีตตัวเอง ไอ้ไก่เพื่อนผมก็สนิทกันมากมันเรียนรุ่นเดียวกันกับผม เรียนจบก็ได้งานโรงงานแถวบ้านนี่แหละทำด้วยกันมาห้าหกปีแล้ว มันเป็นคนเรียบร้อยไม่ชอบต่อปากต่อคำกับใครจนมันมาได้น้องโอ๋หรืออีโอ๋ลูกผู้ใหญ่บ้านเป็นแฟนมันบอกว่าราวต้นปีนี้ก็จะแต่งแล้วดูมันรักของมันเพราะไม่ว่าอีโอ๋จะด่าจะตะคอกยังไงมันก็ยิ้มไม่พูดไม่จายอมให้อีโอ๋ตลอด ส่วนน้องโอ๋ มันเป็นลูกสาวคนเดียวของผู้ใหญ่บ้านเป็นคนเอาแต่ใจว่าง่ายๆเป็นเด็กนิสัยเสียว่างั้นเถอะอยากได้อะไรเป็นต้องได้ไม่งั้นแม่จะโวยวายแหลกจนคนเขาก็เอือมนิสัยของคุณเธอแล้ว ถ้ามันเป็นลูกคนอื่นที่ไม่ใช่ผู้ใหญ่และถ้าหน้าตามันไม่ดีหน่อยนะ ขอโทษ ไม่มีใครเขามองหรอก จะว่าไปอีโอ๋มันก็หน้าตาดีถึงดีมากเลยทีเดียว หน้าหวานสวยตาคมเศร้าริมฝีปากสีชมพูอวบอิ่มน่าจูบชะมัด เห็นตัวเล็กๆสูงคงไม่เกินร้อยห้าสิบแต่มองดูก็รู้ว่านมใหญ่ไม่หยอกเอวขอดสะโพกผายน่าอัดสวยสมส่วนไปหมดผิวขาวนวลไปทั้งตัว เรียวขาเพรียวระหงงามน่ายกพาดบ่าซะจริงๆแต่ทำไมถึงปากเสียนักนะ มึงอย่ามาคิดเหี้ยๆนั่นนะแฟนหลานกูนะโว้ย ลุงชารู้แกวพูดดักคอจนผมสะดุ้ง แต่รีบสวนทันที ก็ลุงคิดก่อนนี่หว่าผมเลยคิดตาม อ๋อนี่มึงคิดจริงๆใช่ไม๊ ผมเขินที่รู้ว่าโดนแกอำจนแกหัวเราะร่ากระดกเหล้าวาบลงคอรู้กันว่าคิดเหี้ยๆเหมือนกันกับแฟนไอ้ไก่วันนั้นไอ้ไก่มันพาอีโอ๋มาด้วยกินเหล้าไปอีโอ๋ก็เข้าครัวทำกับแกล้มให้ พอเผลอๆผมเห็นมันเงียบกันไปโผล่เข้าไปดูไม่เห็น ลุงชารีบขว้าแขนผมไปหลังห้องน้ำ เสียงคนเอากันดังระงมอีโอ๋ครางอ๋อยๆ จนเงียบ ได้ยินเสียงอีโอ๋บ่นไอ้ไก่ว่ามันยังไม่เสร็จไอ้ไก่ก็บอกว่ามันเหี่ยวแล้วเสียงอีโอ๋บ่นกระฟัดกระเฟียดใหญ่ ได้ยินเสียงล้างน้ำผมกับลุงชาวิ่งกลับมาทำไม่รู้ไม่ชี้ มันพากันมานั่งกินเหล้าด้วย อีโอ๋มันทำหน้าบึ้งใส่ไอ้ไก่ขอเหล้ากินเกือบสองชั่วโมงนั่งคุยกันสนุก พอเหล้าหมดลุงชาให้ไอ้ไก่ขับรถออกมาซื้อมันชวนอีโอ๋แต่มันไม่ยอมไปด้วยทำหน้าบึ้งใส่ไอ้ไก่เลยจ๋อยออกไปคนเดียว พอรถพ้นรั้วบ้านอยู่ๆลุงชาแกก็ลุกพรวดเข้าไปกดอีโอ๋ลงนอนจนมันก็ร้องตกใจออกมาแต่โดนลุงชามันเอามืออุดปากมือนึงก็รูดกางเกงอีโอ๋ออกมันดิ้นใหญ่มือไม้ทุบลุงชาอึกอัก ผมเองก็ตกใจทำอะไรไม่ถูกคิดไม่ถึงว่าแกจะบ้า แม้จะถอดไม่ได้ง่ายๆแต่แกก็ถอดออกจนได้ หน้าแกซุกไซ้อยู่ที่นมอีโอ๋ มือรูดเสื้อในขึ้นไปกองไว้ที่หน้าอก อีโอ๋ร้องอู้อี้เพราะโดนมือลุงชมอุดปากอยู่ เบะหน้ามองมาที่ผมร้องไห้ฮือๆดิ้นอยู่ใต้วงแขนของลุงชม ชั่วประเดี๋ยวเดียวอีโอ๋โดนแกดูดเม้มหัวนมจนแดงมันก็ดิ้นแทบไม่เป็นดิ้นๆหยุดๆ แกเอาเข่าแหวกขาสองข้างของอีโอ๋ออกนอนทาบแซกเข้ากลางหว่างขาเอามือควานที่หน้าขาของแก เพราะแกนุ่งผ้าขะม้าอยู่แล้วเลยง่ายที่อีโอ๋จะโดนลุงชาเย็ด แกโก่งก้นขึ้นคงกะเอาควยของแกถูไถปากรูหีอีโอ๋ที่มันยังดิ้นไม่หยุดแต่ลุงชาแกตัวใหญ่มากทำให้อีโอ๋ดิ้นไม่ไหว แกโก่งก้นเอามือจับท่อนควยของแกที่ผมมองยังไม่เห็นเพราะว่าผ้าขะม้าที่แกนุ่งบังอยู่ แกดันพรวดจนอีโอ๋ดิ้นตาเหลือกร้องระงมนอนบิดตัวชักดิ้นชักงอ แกดันเข้าไปจนมิดด้าม จนแกออกปากครางว่า อูย...ซี๊ด...หีมึงฟิดจริงๆเลยว่ะอีโอ๋เอ๊ยแกกดแช่ท่อนควยคารูหีไว้แล้วก้มลงดูดนมอีโอ๋จนมันเริ่มนอนนิ่งไม่ร้องพยายามเอามือปิดนมใหญ่ของมัน แกหันมาเรียกผม มึงมาช่วยกูดูดนมอีโอ๋ซิวะ ผมยังนั่งตะลึง จนแกเรียกซ้ำผมค่อยๆคลานเข้าไป อีโอ๋นอนน้ำตาไหลพรากพยายามเอามือดันตัวลุงชมออกปากก็ร้องขอว่าอย่าทำหนูๆ ผมกล้าๆกลัวๆนั่งมองดูนมสองเต้าที่อยู่ต่อหน้า กระเด้งไปมาตามแรงที่ลุงชากำลังซอยท่อนควยใส่รูหีอีโอ๋ๆเอามือจับแขนผมร้องว่าพี่ช่วยหนูด้วยๆ ผมเลยตัดสินใจก้มลงดูดนมอีโอ๋ ตอนแรกมันเอามือดันหัวผมออกแต่ไม่มีแรงกลายเป็นจับประคองหัวผมแทน ผมดูดเฟ้นจนหัวนมแข็งเป็นไตขึ้นเป็นเม็ดแดงเป่งเริ่มครางอูยยยยๆแทน ผมเหลือบไปมองดูท่อนควยที่ลุงชมกำลังกระเด้าซอยใส่รูหีอีโอ๋ อู้ฮู้ยยย ควยคนหรือว่าควยม้าวะเนี่ยะ ใหญ่เกือบเท่าข้อมืออีโอ๋กำลังชักเข้าชักออกให้แคมสองข้างของมันเยิ้มเป็นเมือกอ้าอมรูดจนทั้งท่อนควยเป็นมันแผลบตามข้างๆท่อนควยของแกผมมองเห็นเม็ดตุ่มๆหลายเม็ดผลุบเข้าผลุบออกรูอีโอ๋ จนจากที่มันดิ้นกลายเป็นเด้งรับครางฮือๆ ผมคิดในใจอีโอ๋เอ้ยมึงควยฝังมุกเข้าให้แล้ว ชาตินี้มึงคงได้ผัวอีกเพียบเพราะผมเคยได้ยินว่าผู้หญิงคนไหนโดนมุกแล้วมันจะคันรูหีอยากโดนเย็ดตลอด แกจับมือผมให้ไปเขี่ยเม็ดแตดอีโอ๋ที่โผล่ออกมาด้วยความเสียว ผมเงอะงะแต่ก็ทำ นิ้วผมสัมผัสกับท่อนควยของแกอย่างไม่ตั้งใจมันแข็งจริงๆ แกกระเด้าจนรอบๆรูหีอีโอ๋น้ำเมือกแตกฟองขาวข้น น้ำเก่าของไอ้ไก่ไหลเยิ้มออกมา อีโอ๋ครางโหยหวนแหกอ้าขาออกเต็มที่รับท่อนควยของลุงชาเริ่มมีอารมณ์ ลุงชาแกเย็ดแรงมาก แกกระเด้าไม่ยั๊งจนแตดอีโอ๋ผลุบเข้าผลุบออกน่าหวาดเสียว จากแขนที่ดันตัวลุงชาก็กลับดึงเอวเข้าหา ร้องครางอูยโอ้ย...ซี๊ดออกมายังกับว่าอมพริกไว้ อูยยยย อีโอ๋มึงเสียวไม๊ ลุงเสียวจังเลย เดี๋ยวลุงจะเย็ดให้เองน้ำแตกเลยนะ อีโอ๋พูดไม่ออกได้แต่อ้าปากค้างร้องอะๆๆตามจังหวะการซอยเกร็งแอ่นหน้าขารับการกระแทกควยกดหน้าผมจมลงกับนมมัน โอ้ยยยยยซี๊ด.....เย็ดดดด....ออ..ออก....โอ้ยยยย...อีโอ๋มันพูดไม่เป็นภาษาออกมาเพราะน้ำแตกออกมาแล้ว แต่ลุงชาแกไม่หยุดเลยจนเสียงหน้าขาปะทะกับดังแปะๆๆๆแจะๆๆๆอีโอ๋หน้าเบี้ยวครางซี๊ด...ร้องบอกเสียวๆเอามือดันเอวของลุงชาออกคงเพราะมันเสียวมากที่โดนกระเด้าไม่หยุด จนมันต้องดึงเอวลุงชาอีกครั้งร้องโอดโอยออกมาน้ำแตกอีก เกือบสิบนาทีที่แกซอยท่อนควยใส่อีโอ๋แรงๆ ทั้งท่อนควยแดงกล่ำจนอีโอ๋เองก็น้ำแตกแทบจะนาทีต่อนาทีเลย อีโอ๋มันคงเสียวมากดึงผมเข้าไปดูดปากกับมันอย่างยั๊งอารมณ์ไม่อยู่ ท่อนล่างก็โดนลุงชากระแทกไม่หยุด แกจับขาอีโอ๋ขึ้นมาพาดบ่ากดท่อนควยเน้นๆจนอีโอ๋สะดุ้งเสียวเพราะหัวบานใหญ่กระแทกมดลูกของอีโอ๋จังๆ ผมได้ยินเสียงรถมอ'ไซด์ไอ้ไก่แว่วมา แทนที่แกจะหยุดแกกลับกระเด้าเร็วถี่ยิบจนอีโอ๋หัวสั่นหัวคลอนครางอี๊...ออกมาไม่เป็นภาษามนุษย์ แกก็ครางโอ้กกกกๆหัวสั่นกึกกกๆกระเด้าปึดๆดันท่อนควยเข้าไปจนไม่เหลือยันโคนที่มุดรูหีอีโอ๋จนมิด แกกระตุกไปทั้งร่างบดโม่ควยแกให้นาบถูกับเม็ดแตดอีโอ๋ก่อนจะกอดขาอีโอ๋แน่นน้ำแตกใส่รูหีอีโอ๋แบบเต็มๆ จนอีโอ๋ผวากอกผมแน่นเสร็จตามแกไปด้วยอีกที แล้วแกก็ลุกพรวดดึงท่อนควยออกจากรูหีอีโอ๋จนเสียงดังบั๊วะเข้าแว่วเข้าหูผม มองตามท่อนควยของแกผมเองแทบขนหัวลุกโอ้ย ยาวเปื้อยยังกะสากกะเบือเลยหัวห้อยต่องแต่ง รีบเดินเข้าห้องน้ำปล่อยให้อีโอ๋นอนแผล่อ้าซ่าหมดแรงจะขยับตัวจนเสียงรถเลี้ยวเข้าประตูรั๊ว ผมเลยต้องรีบดึงเสื้ออีโอ๋ลงใส่กางเกงให้มันทั้งที่ง่ามขาของมันน้ำลุงชายังเขลอะเต็มร่องหี ผมประคองอีโอ๋ลุกขึ้นนั่ง มันแทบไม่มีแรงที่จะทรงตัวนั่งพับเพียบตายังเยิ้มอยู่เลย ผมเช็ดหน้าเช็ดตาให้แล้วกลับมานั่งที่เดิมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ใจคิดไปต่างๆนาๆกลัวอีโอ๋มันโวยวาย คงเสียคนเอาอีคราวนี้ แต่ก็คิดว่าเอาวะก็เรื่องอะไรมันจะเกิดก็เกิดเพราะมันเป็นเหตุการณ์ที่เร็วมากชั่วยี่สิบกว่านาทีเองที่อีโอ๋โดนลุงชาเย็ดจนน้ำแตก ไอ้ไก่มันเดินขึ้นมาผมนั่งก้มหน้านิ่งนั่งเกร็งอยู่คนเดียว จนไอ้ไก่ถามว่าลุงชมไปไหน ไปเข้าห้องน้ำ เสียงอีโอ๋ตอบ ตอนแรกผมกะว่าอีโอ๋มันต้องฟ้องไอ้ไก่จนนั่งเสียวสันหลังวาบแต่พออีโอ๋ตอบยังงั้นผมแอบมองหน้ามันๆยิ้มให้ผมตาเยิ้มอย่างรู้กัน ไอ้ไก่มันก็ไม่รู้เรื่องรู้ราวว่าแฟนมันเพิ่งโดนลุงชาเย็ดเอาแมบๆนั่งลงกินเหล้ากันต่อ จนไอ้ไก่ลงไปเยี่ยวข้างบ้านอีโอ๋ถึงได้ค่อยๆเดินเข้าห้องน้ำไปล้างเมือกกามของลุงชาที่ยังเยิ้มเต็มร่องหี ไม่ยอมบอกไอ้ไก่สงสัยจะติดใจควยลุงชา จนเย็นไอ้ไก่เลยพาอีโอ๋ไปส่งบ้าน ผมเลยต้องอดได้เย็ดอีโอ๋กินเหล้าต่อกับลุงชาจนเมาหลับแต่ต่อมาก็ไม่ผิดหวังอีโอ๋มันแอบเข้ามาหาเองเลย ทำฟอร์มเข้ามาตามหาไอ้ไก่พูดซะเพราะเป็นคนละคนเลยทีนี้ ลุงจ๋าพี่ไก่เค้ามานี่หรือเปล่า ลุงชายิ้มหงี่หื่นกามออกมาเลย อ๋อ...อยู่ในห้องมั๊งเข้ามาซิ แกบอกไปทั้งๆที่ก็รู้หมดว่าไอ้ไก่มันเข้าไปแจกการ์ดงานแต่งในเมืองค่ำๆถึงจะกลับ อีโอ๋เดินขึ้นมายิ้มหวานโผล่หน้าเข้าไปดูในห้องลุงชา ผัวหนูอยู่ไหนล่ะจ๊ะลุงจ๋า อีโอ๋ถามลุงชาเสียงหวานเจี๊ยบ จนลุงชาตรงเข้ามากอดทางด้านหลังจนมันแอ่นก้นให้แกเอาควยถูไถร่องก้น ผัวอยู่นี่ไงจ๊ะเมียจ๋า เดี๋ยวจะให้มีสองผัวเลยวันนี้ บ้า...ลุงชางะ อีโอ๋อายหน้าแดงหันมากอดซบคอลุงชาจนแกหันมาพูดกับผม วันนี้มึงต้องช่วยกูให้มากๆแล้วละนะ แล้วก็เดินกอดกันเข้าห้องให้อีโอ๋ดึงมือผมตามกันเข้าไป........