ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ผมได้เสียกับคุณครูของลูกผมครับ

เริ่มโดย finex, ธันวาคม 14, 2009, 07:29:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมได้เสียกับคุณครูของลูกผมครับ
เป็นคนที่สองแล้วด้วยครับ
คนแรกผมไม่อยากเล่าแล้ว
เพราะรู้สึกว่าเธอจะเล่นเน็ตประจำ
ส่วนคนนี้คงไม่ค่อยมาเล่นเท่าไหร่
และอีกอย่างอยู่กันคนละโรงเรียนกันด้วยครับ

ก่อนหน้าที่จะเกิดเรื่องขึ้น เพราะวันนั้นเป็นช่วงก่อนปีใหม่
ทาง รร. ให้คุณครูเตรียมช่วยกันจัดงานปีใหม่
โดยแต่ละห้อง ต้องให้ เด็กนักเรียนช่วยกันจัดห้องเรียน เอาของมาทานกัน จับของขวัญ

พอดี คุณครูสุดสวย อายุแค่ยี่สิบกว่าๆ ขาว สูง หุ่นดี อวบกำลังดี
ยังโสด มีแฟนแล้ว แต่ยังไม่ได้แต่งงานกัน เพิ่งคบกันไม่นาน
ผมยาวสีแดง ออกแนวญี่ปุ่น หมวยอินเตอร์
เธอต้องไปซื้อของมาเตรียมจัดงาน
แต่ไม่มีรถไป เพราะ รร.ไม่มีรถเตรียมไว้ให้พอเพียง
และผมได้โทรมาสอบถามพอดีว่า เด็ก ๆ ต้องเตรียมอะไรบ้าง
ทำไมโรงเรียนเพิ่งแจ้ง เธอก็บอกว่าเธอก็ไม่ได้เตรียมตัวมาก่อน
เลยฉุกละหุกมากๆๆ ผมเลยสอบถามว่า แล้วทางคุณครูต้องเตรียมตัวอะไรบ้าง
เธอบอกว่ายังหารถไปไม่ได้ และต้องซื้อหลายอย่าง ไม่มีเวลาแล้วด้วย

พอเธอเล่าให้ฟังผมเลย เสนอไปว่า งั้นเดี๋ยวผมไปรับเธอไปซื้อของให้เอาไหม
พอดีผมต้องไปธุระที่ห้างนั้นพอดี
ให้คุณครูมารอหน้าโรงเรียนเลย อีก ครึ่งชั่วโมง ประมาณสองโมงกว่าๆ
ส่วน ลูกผมกลับรถโรงเรียนอยู่แล้ว เลยไม่ต้องรับส่ง

พอถึงเวลาผมก็จอดก่อนถึงหน้าโรงเรียน
เพื่อไม่ให้มีข้อครหาได้ตรงๆๆ
พอเห็นเธอออกมาก็เลยโทรไปบอกว่าจอดตรงมุมนี้
เป็นมุมอับของโรงเรียน

เพอเธอเปิดประตูก้าวขึ้นรถมา
ราก็สบตากันแป๊บนึง
แล้วเราก็คุยกัน แบบสนิทสนมพอสมควร
เพราะคุยกันบ่อย แต่ผมจะเป็นผู้ฟังมากกว่า
เพราะเธอมักคุยกับเมียผมประจำ

เธอถามว่าพี่เขาเลิกงานยังคะ
ผมบอกว่ายังครับ ซึ่งเป็นคำตอบที่เธอรู้อยู่แล้ว
เธอกับผมแอบสนิทกันมากขึ้น
เพราะโทรคุยกันบ่อยขึ้นด้วยครับ เป็นการคุยเรื่องลูกในตอนแรกๆๆ
ลามไปถึงเรื่องส่วนตัวของกันและกัน

เราไปถึงห้าง ผมให้เธอลงไปซื้อของ
ส่วนผมนั่งทานกาแฟรอ ดูลาดเลา เพื่อความปลอดภัยครับ
และเพื่อแสดงว่าผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอ หรือตามจีบ เจ้าชู้ใส่เธอด้วย
พอเธอซื้อของเสร็จ ก็โทรมาบอก

ผมก็เลยไปรอที่รถ
แต่ตอนที่เธอกำลังเอาของใส่รถ
ผมเข้าไปช่วยขน ช่วยจัดด้วย
ตรงที่จอดมันมืดมาก และยังไม่มีใครเดินมา
เงียบสนิท ไม่ร้อน ผมได้กลิ่นน้ำหอมเธอฟุ้งกว่าตอนมา
และปากเธอดูแดงขึ้น คงละสีกับตอนที่มา
เธอคงไปทาปากมาใหม่ ผมคิดในใจ
และคิดต่อไปว่า น่ากอดน่าจูบจัง
ผมเผลอจ้องเธอจังๆๆ จะๆๆ

เธอรู้ตัวถามผมว่า มองอะไรคะ
ผมบอก สวยจังครับ ทำไมหอมจังเลย
เธอบอกว่า อะไรหอมคะ สวยตรงไหน
สวยสู้พี่เขาไม่ได้หรอกค่ะ ขอบคุณนะคะที่ชม
ปากหวานหรือเปล่า

ผมเลยบอกว่า ปากหวานไม่หวาน
ต้องลองชิมดูก่อนครับ
ตอนนั้น ผมคิดเร็วทำเร็วมากครับ
เพราะรู้สึกว่าเธอเปิดช่องให้แล้ว

ผมรวบเธอมาจุบปากเบาๆๆ พร้อมกอดไว้
เธอรีบบอก อุ๊บ เดี๋ยวใครมาเห็นนะคะ
อย่าค่ะ ไม่ดีนะคะ เดี๋ยวพี่เขารู้นะคะ
แต่เธอไม่ได้ผลักผมออกเลย
กลับให้ผมจูบต่อเนื่อง
เราดูดปากกันครู่หนึ่ง

ผมเลยบอกว่า ไปหาที่ไม่มีใครเห็นกันนะครับ
แล้วก็ขึ้นรถมา สตาร์ทรถ
ผมก็อดใจไม่ไหว โน้มเธอมาดูดปากอีกครั้ง
เธอ ครางว่า แน๊ อุ๊ย อ๊า
แล้วผมก็ขับรถไปโรงแรมที่ไม่ไกลจากห้าง

พอรถเข้าไปจอดหลังม่านแล้ว
ผมก็จูบปากเธอทันทีก่อนที่เธอจะพูดอะไร
แล้วผมล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอทันที
เธอรีบปิด แต่ไม่ทันแล้ว ผมไวกว่า
จับขอบกางเกงในเธอถกลง
อืม ๆ อูย เธอร้องเบาๆๆ
ผมกระซิบบอกเธอ
น้อง..ครับ ไปข้างในกันดีกว่านะครับ
เธอบอก เออ ไม่ดีกว่าค่ะ

ไม่ต้องกลัวนะครับ
ผมรับรองจะไม่ให้ใครรู้
และยังเหมือนเดิมทุกอย่าง
ไม่แสดงตัว ไม่ทำให้คุณลำบากใจด้วย
(ก็สมประโยชนกันทั้งสองฝ่ายนี่ครับ ผมก็กลัวเหมือนกัน)

เธอเลยเปิดประตูลงตามผมมา
ผมเดินอ้อมมารับเธอ ประคองเธอเข้าห้อง
พอเข้าห้อง ผมก็เริ่มต่อจุดไฟสวาทต่อ
กอดจูบเธอที่ต้นคอขาวๆ
นุ่มมากๆๆ หอมจริงๆๆ ผมบอกเธอ
เออ อ้าส์ เธอปัดป้องไป ครางเบาๆๆ ไป

ผมเลยกระซิบที่ข้างหูเธอ น้องสวยมากเลยครับ
ผมแอบมองมานาน ขอหอมให้สมใจหน่อยนะครับ
เธอครางต่อเนื่องเบาๆๆ ไม่หยุด เพราะผมไซร้หูเธอ
พร้อมกับเอื้อมมือไปบีบหน้าอกเธอเบาๆๆ
เลื่นตัวเอาควยในกางเกงไปถูกระโปรงเธอติดๆๆ เน้นๆๆ
พอได้โอกาส ผมก็หอบเธอกึ่งจูงไปที่เตียง
ดน้มเธอลงบนเตียง พร้อมกับถกกระโปรงเธอขึ้นสูง
ขาขาวๆๆ สวยๆๆ อวดโชว์ ความงาม
ให้ผมเห็นถึงต้นขา
พร้อมถกกระโปรงเธอคาไว้พร้อมกับ ก้มหน้าลงไปโจมตีเนินเธอ
ใต้อันเดอร์แวร์สีชมพูอ่อนๆๆ ทันที
ความบางของผ้า ทำให้ลิ้นผมวูบวาบ ขณะละเลงลิ้น
เริ่มสำรวจสูดกลิ่นไปพร้อมๆๆกันกับจมูก

เธอครางดังมากขึ้น
ผมเริ่มสานต่อความอยากของเธอ
รูกขอบกางเกงในเธอลงมา
เธอช่วยยกก้นขึ้นให้รูดได้ง่ายขึ้น
พอกางเกงในเธอรูดออกจากปลายเท้าอันสวยงาม

ผมก็จับต้นขาเธอบิออกเบาๆๆ
ก้มหน้าไปทำงาน ล้างถ้ำอันน่ากินต่อ
กลิ่นที่ยังไม่อาบน้ำ แทบไม่มีผลลบเลยครับ
ของเธอหอมมากๆๆ ในสมองผมคิดหรือเธอไปล้างตอนเข้าห้องน้ำในห้างมาแหงๆๆ
เพราะมันสะอาด หอม ผิดปรกติ จากที่ผมเคยเจอมา
ผมไม่คิดต่อให้เสียเวลาเสียวขั้นต่อไปแล้ว

ลิ้นผมทำหน้าที่แทนมือ ชอนไชไปตาม กลีบงามๆๆ ที่แบะแยกออกมา
ผมเอาลิ้นดุน เม้ม ถู ไปตามซอกหลืยสลับไปมา
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ลิ้นผมมันจะโต้ตอบอะไรได้ ผมทำหมด
ไม่มีจังหวะ ไม่มีขั้นตอนแล้ว
ใส่ไปแบบสุดๆๆ จนเธอร้องกระชากเสียงขึ้นมาอย่างได้อารมณ์มากๆๆ

โอ๊ย คุณขะ โอยคุณ เก่งจริงๆๆ เลย มันส์ อ้าส์ๆๆๆๆ
อ้าส์ๆๆๆ ซี๊ดส์ๆๆ
โอย ไม่ไหวแล้ว เลียแรงๆๆ เลยค่ะ
โอยชอบจริงๆๆ ถูกใจจังเลย
ตรงนี้แหล่ะค่ะ โอย อูย
ผมทำหน้าที่แบบไม่มีหยุด ระรัวลิ้น สุดๆๆ
เธอยิ่งครางดัง ผมยิ่งรัวลิ้นแข่ง
เธอกระชากหัวผม มาขยุ้มไว้เบาๆ
อูย ไม่ไหวแล้ว จะขาดใจ
อูย น้ำแตกแล้วค่ะ คุณขา

แตกแล้วหรือเมียจ๋า เสียวหีมากมั๊ย
สุดยอดเลยค่ะ เะฮเอ่ยหลังจากพายุสวาทลูกแรกที่ผมป้อนให้ผ่านไป

ขอผัวเย็ดนะจ๊ะที่รัก
เธอเอียงหน้าหลบสายตาผม
เอามือไปขยี้ผ้าคลุมเตียง
ไม่พูดอะไร แต่นั่นคือสัญญาณที่เปิดไฟเขียวให้ผมแล้ว

ผมจับขาเธอแบะะออกอีกครั้ง หลังจากเธอหุบลงมา
ผมแทงควยขนาดไม่ยาวมาก แต่อวบอ้วน กำลังดี
แต่ตาเธอดูพองโต ตกใจ ตอนที่ผมเอาไปจ่อหัวดุนเข้าร่องสวาทเธอ
เธอถามว่า ทำไมใหญ่จัง อูย เสียว

ผมบอกไม่ยาวหรอก กำลังดีน่ะ
เธอบอกใหญ่นะ อูยคับมากด้วย
ผมรู้ทันทีเลยว่า ร่องเธอยังไม่ผ่านงานมามาก
เพราะมันบีบรัดผมอย่างแน่นหัวบาน ตั้งแต่ตอนจ่อ
เธอทำอะไรไม่ถูก เพราะผมรุกต่อเนื่อง
และอ้าปากหวอ รอให้ผมดูดปากอย่างไม่ตั้งใจ
ผมดูดปากเธอพร้อมกับขยับเอว ให้แทงไม่หยุด

อ้าส์ ๆๆๆ โอย เบาๆๆ นะคะ อูนคุณขา
ไม่ไหวค่ะ อูยๆๆๆ อ้า ไม่มม อูยๆๆๆ

ผมกระเด้าเธอแรงขึ้นมาอีกนิด
เพราะไม่อยากฝืนใจกลัวเธอจะกังวล
รีบไปถกเสื้อเธอขึ้น
ดันยกทรงเธอออก แล้วขยับมือไปปลดตะขอหลังออก
เธอร้องคราง พร้อมกับขยับหลังให้ผมปลดตะขออีก ร่วมมือดีจริงๆๆ

ผมซอยควย กระแทกใส่เนินหีเธอไม่หยุด
ไม่อยากให้เธอ คิดห้ามใจตัวเองทัน
เราต่างสาดไฟตัณหา อย่างต่อเนื่อง
รุกเร้ากันไม่หยุด เธอดูร้อนแรงกว่าที่ผมคิด
เธอยกก้น เด้งเอวเธอสวนควยผม
อย่างมีจังหวะ และแรงกระชับควยผมมากๆๆ
ผมก็ไม่ใช่หนุ่มๆ ที่จะกลั้นอะไรได้นาน
และไม่ได้โม้ด้วย
ผมกระแทกใส่เธอไปเรื่อยๆๆ อีกพักนึง
ความตื่นที่ได้เจอของใหม่ ที่ดีและยอดเยี่ยม
ผมหลั่งออกมา แน่นอน
ผมเอาออกมาข้างนอก และรีบขึ้นไปคล่อมหน้าเธอ
ผมแกมบังคับให้เธอดูด เธออ้าปากออก
แล้วสวบปากเธอมาพร้อมกับควยผมยัดเข้าไปในปากสวยๆๆ ของเธอ
ลิบสติกสีแดงกับควยผมกำลัง คาปากเธออยู่
เธอดูดหัวควยผม พร้อมกับรับน้ำเงี่ยนของผม
ไปในลำคอเธอ เธอดูดพร้อมกับเลียให้ด้วย
ไม่เจนจัดมาก แต่พอเป็นงาน
ผมพอใจมากๆๆ
ที่เธอทำให้ผมได้โดยไม่ต้องร้องขอ
และไม่แสดงออกว่าร่านจนเกินไป

ผมเอาไข่ตีขอบปากร่างเธอต่อ
แล้วรีบสาวควยออก
ไปไถนมเธอต่อ
เพราะหวังจะปลุกให้มันแข็งเร็วๆๆ อีก
ไถไปมา พร้อมกับให้เธอช่วยชักหัวควย
ด้วยการกุมมือไว้หลวมๆๆ

ผมแข็งขึ้มาอีกครั้งแน่นอน
คราวนี้
ผมเริ่มท่าใหม่ ให้เธอนอนคว่ำโก่งตูดให้โค้งขึ้น
ผมไปสุโดมหีเธอจากบั้นท้าย อันขาวจั๊วะ
ก้นเธอยังแข็ง ไม่นิ่มมาก
ไม่ต่างจากนมเธอ
ทำให้ผมเริ่มคิดได้ว่า
เธอน่าจะไม่เจนจัดเท่าไหร่นัก
หรือผ่านมาไม่มาก
ช่างเถอะ ไม่ใช่เรื่องสำคัญอะไร

ผมเลียกลีบเธออย่างเมามัน แบบเดียวกับที่ทำให้
เมียผม และคนที่ผมไว้ใจแล้ว
เพราะการเลียหีให้ผู้หญิง ถ้าไม่เฟริ์มจริงๆๆ
ผมจะไม่เลียให้ โดยเฉพาะถ้าไปเที่ยว จริงไหมครับ

ผมเบียให้เธออย่างสนิทใจ เพราะเริ่มรู้ดีว่า
คงชิ่งเธอไม่ง่าย และก็ไม่อยากชิ่งด้วย
ผมอยากให้เธอประทับใจผมมากๆๆ

เลยบรรจลเลียหีเธออย่างนุ่มนวล
และไม่เร่งรีบ
เธอกดหน้าลงเตียงพร้อมกับผมเธอที่สยายไปมา
เธอครางไปตามที่เธอจะระบายออกมา
ผมไม่ได้ยินแล้ว
เพราะผมอยากให้ไอ้หนูผมฟื้นเร็วๆๆ มากกว่า

ไม่ทันใจแล้ว มันยังไม่แข็งโป๊กดี
ผมก็รีบยัดเข้าไปในร่องหีเธอ
เพื่อหวังให้มันแข็งในนั้น
แบบเดียวกับการแช่แข็ง

เฮ้อ ผมแอบโล่งอก เพราะมันแข็งเป็นลำเกือบโป๊กแล้ว
ผมซอยเข้าออก เป็นทั้งท่ากวางเหลียวหลัง
สลับกับท่าด๊อกกี้ ให้เธอหันหน้ามาดูเป็นระยะ พร้อมกับดูดปากเธอด้วย
เพราะอยากให้เธอหยุดครางดังๆๆ
มือที่ว่างก็สลับไปบีบนมเธอเค้นหนักสลับเบา
ไม่สนว่าเธอจะเจ็บแล้ว
ผมต้องเอาใจตัวเองไว้ก่อนด้วย

หน้าขาผมกระแทกก้นสุดสวยของเธอ
อย่างต่อเนื่อง แม้เสียงไม่ดัง
แต่มันก็เร้าใจ เร้าเจ้าหนูให้แข็กไปเรียบร้อยโรงเรียนจีนแล้ว
แน่นอนคราวนี้ผมเล่นเธอนานมากๆๆ เพราะระบายน้ำออกจากเชื่อนผมไปแล้ว
แต่ผมไม่เปลี่ยนท่า อยู่ด้านหลัง มันทำให้ผมดูเธอ บังคับเธอได้หมดจด
ทั้งกางขาเธอ ยกตูดเธอ บีบตูดเธอ ตีตูดเธอเบาๆๆ
มันช่วยให้เธอ ถึงไปหลายครั้งแหงๆๆ

พักใหญ่ๆๆ ผมก็เมื่อย
เลยดันให้เธอขึ้นมาคล่ิอมแบบไม่ให้เธอคิดทัน
จับก้นเธอมานั่งบนตัวผมที่ย้ายมาเอนบนหัวเตียง
เธอนั่งบนตัวผมเรียบร้อย ดูสีหน้าเธอตกใจเหมือนไม่เคยอยู่ด้านบน
ผมไม่พูดอะไรแล้ว
รีบจับก้นเธอ ยกขึ้นแล้วทิ้งลงมาเร็วๆๆ
เธอครางดังลั่นห้อง ดังมากๆๆ
เธอสะบัดผม พร้อมกับแหงนหน้าขึ้น ร้องลั่น
โอย โอย คุณขา อูย คุณ......
เธอยกก้นเธอช่วยผมด้วย และเริ่มคล่องตัวขึ้น
เธอส่ายหีเธอมาไม่ยั้งมาที่แท่งควยผม
ผมเผยอควยขึ้นไปดันเสียบให้พอดีกัน
ความสุขสุดๆๆๆ ของการเย็ดกัน มาอยู่ที่ท่านี้เอง

ผมเข้าใจเธอดี และอ่านเธอออก เลยช่วยบีบนมเธอไปด้วย
พร้อมกับจับเธอ หันหน้ามาหาผม โดยหมุนแบบรอบทิศทาง พร้อมให้เสียงเธอร้องไปด้วย
แบบ derby surround แต่ก็เป็นดอบี้ไปด้วย เพราะหีของคุณครูคนสวย
นั่งทับควยผมไว้ สุดๆๆ และมันก็ตื่นตัว ดันโฟรงหีเธอได้ลึกสุดๆๆ
ผมแอบแอ่นให้มันคว้านรูหีเธอเข้าไปลึกๆๆ และถ่างรูหีเธอให้ขยายไปในตัว
วันหน้ายังมี ผมคิด ต้องทำทางให้สะดวกกว่านี้
เธออาจจะเจ็บแสบไปบ้าง แต่วันหน้าจะสบายกว่านี้ ดีด้วยกันทั้งคู่
บนสุดท้ายแห่งการเย็ดใกล้มาถึง
เมื่อเะฮหันหน้ามาประชันกับผมแล้วเราสาดความเงี่ยนเข้าหากัน

เธอยกก้นพร้อมกับเพิ่มแรงเข้าหาผม หีเธอหลุดจากหัวควยดัง พร๊วบ
เธอร้อง อ๊าย เสียว อูย เสียวสุดเลยค่ะ คุณขา
ผมบอกเรียกว่าผัวนะ อยากได้ยิน
เธอพยักหน้า แล้วยกตูดร่อนหี ส่ายใส่ผมอีก
ผมกดหัวควยสวบเข้าไป เธอร้องลั่น ผัวขา เอาแรงๆๆ นะคะ
ยอมทุกอย่าง เย็ดแรงๆๆ นะคะ ยังไหวมั๊ย
เธอเริ่มยั่วควยผม ส่ายหีไปมาร่อนหนีควยผม ผมต้องเอี้ยวตัวไปจับเอวเธอลงมา
เสียบที่หัวควย แท่งมวนของผม
เธอร้องครางสะบัดหน้า พูดไม่ออก
ผมสะใจมาก อยากมายั่วลำควยผม
ต้องกวนควยใส่หีเธอแรงๆๆ

ผมเลยโยกเอว กวนแท่งใส่หีเธอ คลึงควยผมคว้านร่องสวาทเธอไม่หยุด
เธอร้องลั่น โอย โอย ซีดส์ เสียวๆๆๆ ยอมแพ้แล้วผัวขา
เมียยอมแล้วค่ะ อูย อย่าหมุนควยแบบนี้นะ ไม่ไหวค่ะ
โอย แตกแล้วนะ อูย น้ำหีไหลออกมาแล้ว
อูยช่วยด้วย ว๊าย แล้วเธอก็มาประกบปากผม
ไม่หลอกผมยังไม่ใจอ่อนหมดแรงลงง่ายๆๆ
ผมกระเด้าเธอไม่นับแล้วดูดนมเธออย่างรุนแรงไปด้วย
เธอแอ่นหน้าอกให้ผมดูดแบบหมดหัวใจ

นี่หรือคุณครูผู้แสนเรียบร้อยในโรงเรียน
ตอนนี้เธอมาร้อนแรงกับผมในโรงแรมแทนแล้ว
ผมคิดในใจ

ผมดันเธอขึ้นมาพร้อมกับยกเอวเธอไปด้วย
ใช่การเดินแทางอุ้มแตงกำลังเริ่มแล้ว
ผมขยับตัวลงจากเตียงอุ้มเธอกระเด้าเข้าเอว
แล้วแทงท่ายืนไม่นับจำนวน
ใส่เธอให้รู้ซึ้ง ลีลาของผม
เธอยกก้นพยายามจะหนี ไม่ทันแล้ว

ปฐมบทแห่งการบรรเลงสวาทที่สุดแสนตราตรึง
กำลังทำให้เธอฟื้นตัวจากภวังค์สวรรค์ที่ผ่านไปเมื่อสักครู่
ผมรัวควยไม่ต่างจากอะไรกับปืนกลที่สาดกระสุนเข้าใส่ข้าศึก
ที่เป็นร่องหลืบของคุณครูคนสวยแทน
ผมพร่ำนึกไปถึงว่าเธอคล้ายดาราสาวๆๆ ที่ผมเคยเห็นหน้าแต่จำชื่อไม่ได้
ใช่ เธอคล้ายๆๆ กัน มีลุคใกล้ๆๆกัน
ช่างสานฝันผมให้เสมือนฟันคนเดียวได้สองอาชีพเลยนะ

ผมเดินหน้ากระทุ้งเธอไม่หยุด แต่ไม่แรงมากแล้ว
พาเธอไปที่ขอบโต๊ะเครื่องแป้ง
วางก้นเธอไปพัก แล้วซอยต่อ เธอครางใส่หูผมไม่หยุด
ผมพักแป๊บ แล้วรู้ดีว่าชับภูมินี้ไม่มั่นคงนัก
เลยพาเธอเข้าห้องน้ำไปเลย
ไปที่อ่างอาบน้ำ ความที่เธอหุ่นบาง ไม่หนา
ร้ำหนักไม่เยอะ ทำให้ผมไม่ล้าแขนมาก
บวกกับความสาว ยังสดของเธอปลุกพลังผมให้บรรเลงได้ต่อเนื่อง
เมดเลย์รวมรักกำลังย้ายเวทีไปเล่นในเวีอ่างยักษ์
ใช่แล้ว อ่างอาบน้ำในม่านรูดนี้ ใหญ่กลมดี
ผมค่อยๆๆ ก้าวพาเธอลงไปในอ่าง
แม้ไม่มีน้ำอยู่เลย กลับไม่ทำให้ผมผิดหวัง
เพราะช่วยให้ผมเย็ดเธอได้ถนัดมากขึ้น ไม่ต้องกลัวน้ำเข้าหน้า
หีของคุณครูผู้แสนอ่อนหวาน อยู่ในรัศมีการเย็ดของควยผม
แบบ กระdoor to door เพราะผมจ่อคาไว้ตลอดกลัวว่า
ถ้าหลุดออกมา จะอ่อนปวกเปียก ด้วยแพ้อากาศภายนอกก็เป็นได้

การเย็ดในจังหวะนี้ เปรียบเสมือนการยกพลขึ้นบกของฝ่ายพันธมิตร
ที่หาดนอร์มังดี ความสวยงามของร่องแคม ช่วยทำให้ผมคิดไปไกลขนาดนั้น
ความคลาสสิคในการกระหน่ำเย็ดใส่กัน มันมันส์จน ทำให้ผมเปรียบตัวเองเป็นเสมือน
กำลังทำศึกกับพวกเยอรมัน ความรุนแรงที่เราสาดใส่กัน ช่างเหมือนกับว่า
ต้องมีการยึดหาดนี้ให้ได้โดยเร็วพลัน

สุดท้าย หีเย่อมันๆๆ ของเธอไม่อาจทานทน พลังการทะลวงของตอร์ปิโดผมไปได้้้้้่้
Mayday ๆๆๆๆๆๆๆ ผมถอดรหัสสัญญาณเธอได้
เธอละล่ะละลัก บอกว่า โอยถึงแล้ว ถึงอีกแล้วค่ะผัวขา ไม่ไหวแล้วค่ะ
แล้วเธอก็ฟุบนอนหงายหลังผึ่งที่ขอบอ่าง
ไปพร้อมกับการบดกระแทกของผมที่สาดใส่เธอไม่นับกระสุน
ใช่แล้ว ผมปล่อยน้ำอสุจิ ยอดน้ำเชื้อไปเต็มร่องหีเธอ แต่น้ำไม่เยอะแล้ว
แบบไม่กลัวด้วยว่าเธอจะท้องไม่ท้อง ตอนนั้นไม่คิดแล้ว
ผมก้มไปดูดนมเธอ เพื่อเย้ยหยันความปราชัยของเธอต่อ
แล้วยกก้นเธอขึ้นมาให้ รับรู้ถึงความทนทานของผมในการเย็ด
มันแข้งค้างไปแล้ว เป็นลักษณธเฉพาะตัวผม
เมื่อผ่านยกแรกและยกสองไป ความมาราธอนจะมาได้อีกพัก
ผมให้เธอยืนขึ้นในอ่าง
แล้วยกขาตะแคงขอบอ่างอาบน้ำไว
ผมเย็ดเธอท่ายืนต่อ เธอสะบัดหน้า สนองต่ออารมณ์เงี่ยนผมอีกแล้ว
สวยจริงๆๆ เลย ผู้หญิงคนนี้ แม้ตอนที่มีสภาพสุดๆๆ แล้ว ยังดูดีสวยจริงๆๆ
ผมหัวใจพองโต ภูมิใจมากๆๆ
ควยผมทำหน้าที่บรรเลงเย็ดต่อเนื่อง เสมือนวัวลืมตัว
จนวาระสุดท้ายแห่งกามกิจครั้งนี้
ผมโถมกระหน่ำถ้ายืนเย็ด ใส่เธอไม่คณานับ
เมื่อเสร็จกิจแล้ว เกือบสองชั่วโมง
ผมก็เลยไปส่งเธอที่ใกล้ๆๆ ที่พักของเธอ
ด้วยรู้ดีว่า เธอเพลียจนกลับด้วยตัวเองไม่ได้แน่ๆๆ

เธอขอบคุณผม ผมถามเธอว่าผมเข้าไปส่งได้มั๊ย
มีใครอยู่ไหม เธอเงียบไปบอกว่า
ขอพักก่อนดีกว่าค่ะ ปกติอยู่กับเพื่อนค่ะ
ผมเลยถามว่า แล้วแฟนล่ะ ไม่มาหรือ
เธอบอกไม่ได้อยู่ด้วยกันนะคะ.....