ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอคำปรึกษา

เริ่มโดย Somboon2535, ธันวาคม 15, 2009, 08:59:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Somboon2535

คือว่า ผมแม่อยากให้ผมลองขายของที่ข้างถนน(ที่ๆเทศกิจไม่จับอะนะ)
คืออยากจะขอความเห็นว่า ควรขายของอะไรดี ที่ต้นทุนถูก ขายกำไรไม่ต้องมาก แต่ขายออก

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YarKK::
     นึกว่าจะปรึกษาว่าถ้าอยากเย็ดกับแม่ต้องทำยังไง?

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 15, 2023, 03:02:37 หลังเที่ยง
::YarKK::
     นึกว่าจะปรึกษาว่าถ้าอยากเย็ดกับแม่ต้องทำยังไง?

มีคำแนะนำมั้ยครับ แต่เป็นแม่เพื่อน