ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายบ้างนะครับ

เริ่มโดย acapulshow, ธันวาคม 22, 2009, 10:29:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acapulshow

คือผมมีแฟนเราคบกันมาได้5ปี ก็ตั้งกะผมอายุ20ได้ผมก็หาเวลาให้เค้ามากที่สุดเท่าที่ทำได้จากเป็นคนเที่ยวกลางคืนก็เลิกไปได้3ปี
จนทุกวันนี้เพื่อนสนิทๆก็ห่างหายกันไปหมด
เเต่ผมก็ยอมรับว่ามีข้อเสียตรงที่ผมไม่ยอมหยุดงานเนื่องจากมานเป็นกิจการส่วนตัว
เเละผมก็ชอบโทรหาเค้าบ่อยๆเราทะเลาะกันหนักกับ2เรื่องนี้เเต่ก็กลับมาคืนดีกัน
มีครั้ง1ผมเคยถามถึงสิ่งที่ผมเป็น  เธอก็บอกผมว่าผมเป็นมาตั้งเเต่คนกันใหม่ๆ
มาวันนี้เธอบอกเลิกกับผมให้เหตุผลว่าเบื่อ โดยจุดเริ่มต้นมันมาจาก เค้าโกหกผมว่าไปเที่ยวกับเพื่อน
พอผมโทรหาเค้าไม่ติดเลยโทรหาเพื่อนเค้าดูจิงๆเป็นเพื่อนผมด้วยเพราะผมรู้จักกับเพื่อนคนนี้ตั้งเเต่ยังไม่รู้จักแฟนผมเลย
เเต่เเล้วเพื่อนคนนี้กลับ งง เเล้วตอบผมว่าไม่ได้ไปไหนกะเเฟนผม จนวันนี้ผมยังไม่เข้าเข้าใจว่าเพราะอะไรกันเเน่ที่ทำให้เค้าเลิกกับผม
อ่อเธอเคยไปชอบคนอื่นเเล้วตีตัวออกห่างผม2ครั้ง ผมให้อภัยเธอ เเต่ที่เเย่กว่านั้นคือผมจาคิดมากเวลาที่เธอไม่รับสายผมเพราะ2ครั้งนั้น
เธอก็จาไม่รับสายผมเลยทั้งวัน ตอนนี้เราห่างกันได้เกือบ2เดือนเเต่ผมยังทำใจไม่ได้เลยเพราะผมคิดไปไกลถึงขั้นจาเเต่งงานกับเธอในอีก2ปีข้างหน้า
ที่บ้านผมเเละเธอก็ไม่ได้กีดกันอะไรเเถมยังชอบผมอีกด้วย ผมควรทำยังไงให้ลืมเธอได้ช่วยเเนะนำผมทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ