ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

<=============• หากคุณกำลังท้อแท้ ?? •===========>

เริ่มโดย ulquiorr4, ธันวาคม 22, 2009, 02:41:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ulquiorr4

แก้ไขล่าสุด ulquiorr4 เมื่อ 2009-12-22 14:50

http://www.youtube.com/watch?v=dQ8WqZei1JI&feature=player_embedded

ผู้ชนะมักมีอุปสรรคไว้ให้ข้าม        ผู้แพ้ยอมคุกเข่าอยู่ตรงหน้า
ผู้ขนะมักมีการแบ่งเวลา              ผู้แพ้ว่าเวลานั้นไม่มี
ผุ้ขนะกล่าวคำเราทำได้              ผู้แพ้ใช่ไม่เก่งเหมือนคนอื่นเขา
ผู้ชนะบอกนี่คือโอกาสของเรา       ผู้แพ้เฝ้ารอดูคนอื่นทำ
ผู้ขนะทุกปัญหามีคำตอบ            ผู้แพ้ชอบทุกคำตอบเป็นปัญหา
ผู้ชนะชนะได้ทั้งโลกา                ผู้แพ้พาอับจนทั้งชีวี

ขอให้สู้กันต่อไปนะครับ [s:136]   และ ขอให้ทุกคนคือผู้ชนะครับ [s:196]

Credit : เว็บเพื่อนบ้าน....
~•"หากไม่กุมดาบ ก็ปกป้องเธอไม่ได้ หากกุมดาบแล้ว ก็คงกอดเธอไม่ได้"•~
If I don't wield the sword, I can't protect you.And while I wield the sword, I can't embrace you.