<=============• หากคุณกำลังท้อแท้ ?? •===========>

<=============• หากคุณกำลังท้อแท้ ?? •===========>

• 0 ตอบ
  • 858 อ่าน
*

ออฟไลน์ ulquiorr4

• Legend Member
  • 2661
  • 6324
  • HuecoMundo.
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:41:00 PM »
แก้ไขล่าสุด ulquiorr4 เมื่อ 2009-12-22 14:50

ผู้ชนะมักมีอุปสรรคไว้ให้ข้าม        ผู้แพ้ยอมคุกเข่าอยู่ตรงหน้า
ผู้ขนะมักมีการแบ่งเวลา              ผู้แพ้ว่าเวลานั้นไม่มี
ผุ้ขนะกล่าวคำเราทำได้              ผู้แพ้ใช่ไม่เก่งเหมือนคนอื่นเขา
ผู้ชนะบอกนี่คือโอกาสของเรา       ผู้แพ้เฝ้ารอดูคนอื่นทำ
ผู้ขนะทุกปัญหามีคำตอบ            ผู้แพ้ชอบทุกคำตอบเป็นปัญหา
ผู้ชนะชนะได้ทั้งโลกา                ผู้แพ้พาอับจนทั้งชีวี

ขอให้สู้กันต่อไปนะครับ [s:136]   และ ขอให้ทุกคนคือผู้ชนะครับ [s:196]

Credit : เว็บเพื่อนบ้าน....

~•"หากไม่กุมดาบ ก็ปกป้องเธอไม่ได้ หากกุมดาบแล้ว ก็คงกอดเธอไม่ได้"•~
If I don't wield the sword, I can't protect you.And while I wield the sword, I can't embrace you.

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ