ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงกิ้งกับสามสาวยุ่น

เริ่มโดย Joeeee, ธันวาคม 23, 2009, 09:31:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joeeee

ผมชื่อ "สิทธิพร" เป็นคนจังหวัดระยองครับ ที่บ้านผมมีบังกะโลสำหรับให้นักท่องเที่ยวเช่าพัก ตั้งแต่ผมเรียนจบ ม.6 ผมก็ช่วยทางบ้านดูแลเรื่องบังกะโลนี้มาตลอด จนเกิดเรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี่แหละครับ เรื่องของผมมันเกิดขึ้นเมื่อปลายปี 2546 ที่ผ่านมานี้เองครับ คือตอนนั้นมีนักท่องเที่ยวมาพักกันเยอะมาก เพราะเป็นวันหยุดยาว และมีอยู่กลุ่มหนึ่งครับที่ผมให้ความสนใจมากเป็นพิเศษ ก็คือพวกเธอเป็นสาวญี่ปุ่นครับ พวกเธอมาพักที่บังกะโลของผมนานอาทิตย์หนึ่ง ก่อนวันที่เธอจะกลับกัน พวกเธอก็ชวนผมไปที่ห้องพักของเธอ ผมฟังภาษาญี่ปุ่นไม่ออกหรอกครับ ถ้าเป็นอังกฤษหละก็พอรู้เรื่องนิดหน่อย แต่ก็ไม่เก่งกาจอะไรนักหรอกครับ ดีที่พวกเธอพอพูดได้บ้าง เลยพอจะคุยกันรู้เรื่อง คนหนึ่งในกลุ่มชวนผมให้ไปกินอะไรที่ห้องของเธอในตอนค่ำ พอถึงเวลาผมก็ไปตามนัดครับ พอผมเข้าไปในห้อง เห็นพวกเธอกำลังนั่งกินเบียร์กันอยู่ ผมเลยเข้าไปร่วมวงด้วย พวกเธอดื่มเบียร์กันเก่งมากเลยครับ เราดื่มและคุยกันสนุกไม่น้อย ไม่นานนักพวกเธอคนหนึ่งก็เปิดวีดีโอที่มีอยู่ในทุกห้องอยู่แล้ว แต่ไม่คิดเลยว่าแม่สาวญี่ปุ่นคนนั้นเธอจะเปิดหนังเอ็กซ์ ซึ่งที่บังกะโลของผมไม่มีเปิดให้ดูหรอกครับ จะมีก็เพียงหนังธรรมดาๆ เท่านั้นเอง พวกเธอคงจะเอาติดมาเองอย่างแน่นอน เพราะหนังนั้นเป็นภาษาญี่ปุ่น พอเปิดมาฉากแรกก็เป็นฉากสวิงกิ้งกันอย่างสุดมันส์ ผมดูแล้วก็อดที่จะเสียวท้องน้อยไม่ได้เอาเสียเลย ผมนั่งดูไปก็กระดกเบียร์ซดไปด้วย ก็คอมันแห้งขึ้นมาอย่างประหลาดครับ ทั้งกลุ่มนั่งดูกันเงียบมาก และไม่นานคนที่เอาหนังมากเปิดก็ส่งภาษาญี่ปุ่นพูดคุยกันในกลุ่ม ผมเองไม่รู้ว่าเธอพูดอะไรกัน พอพูดเสร็จทั้งสามคนก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่ยกทรงและกางเกงในกันทั้งสามคนเลย ผมเองอดที่จะใจเต้นและตาโตไม่ได้ เมื่อได้เห็นเนื้อสาวๆ ที่ขาวเนียนน่ามองไม่น้อย แต่ละคนนั้นนมแต่ละเต้าโตจนยกทรงแทบจะปิดไม่มิดเอาเสียเลย ส่วนด้านล่างตรงหม้อนั้นก็นูนดันกางเกงในตุงเป็นหลังเต่าขนาดใหญ่ไม่แพ้กันเลยทีเดียว ผมมองคนนั้นทีคนนี้ที จนทุกคนถอดออกจนหมด ในตอนนั้นคอมันยิ่งแห้งขึ้นมาทีเดียวครับ ผมเลยต้องกระดกเบียร์ดื่มเป็นระยะๆ แทบจะไม่หยุดเอาเสียเลย ก็จะไม่ให้ผมเกิดอารมณ์ได้ยังไงล่ะครับ ไม่คิดฝันเลยว่าจะได้มาเห็นหม้อสาวญี่ปุ่นทีเดียวถึงสามใบพร้อมๆ กัน พอพวกเธอแก้กันหมดแล้วก็หันมาบอกให้ผมถอดออกด้วย ผมก็รีบถอดเลย ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ผมเหลือเพียงกางเกงในตัวเดียวเท่านั้นที่ห่อหุ้มพวงไข่อยู่ นั่งดูหนังไป ดื่มเบียร์และคุยกันไป ท่อนควยผมมันก็ยิ่งแข็งโด่ ดันเป้ากางเกงในจนเป็นลำเห็นได้ชัดเจน พวกเธอหัวเราะต่อกระซิกกันใหญ่ เมื่อมองเห็นท่อนควยผมที่มันตุงอยู่ในกางเกงใน แล้วก็พูดอะไรกันอีกหลายคำ ต่อจากนั้นพวกเธอทั้งสามคนก็เข้ามาหาผม ผมรู้ทันทีว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับผม คนหนึ่งเข้ามาจูบที่ปากของผม และสอดลิ้นเข้ามาเลียกับลิ้นของผมอย่างเผ็ดร้อน อีกคนหนึ่งย่อตัวลงดูดเลียที่นมของผม และเลียไปรอบๆ หัวนม ทำเอาผมเสียวซ่านสยิวขึ้นมาไม่น้อยเลย และยิ่งไปกว่านั้นอีกคนหนึ่งก็ตรงเข้ามาถอดกางเกงในของผมออก และเอามือกำรูดและเอาปากดูดท่อนควยของผมที่มันแข็ง จนผมเสียวจนเย็นสันหลังวูบวาบไปหมดทั้งตัวเลย ก็จะไม่ให้เสียวได้ยังไงล่ะครับ เป็นใครก็ต้องเสียวเหมือนอย่างผมแน่นอน ทั้งปาก ทั้งนม และท่อนควย โดนโจมตีพร้อมๆ กัน จนตัวผมต้องครางออกมาด้วยความเสียวอย่างเต็มที่ ผมส่งภาษาอังกฤษบอกให้พวกเธอพอก่อน แต่พวกเธอกลับสลับสับเปลี่ยนกันดูดควยผมจนครบทั้งสามคน ต่างคนต่างก็ดูดเลียและถอดชุดชั้นในที่พวกเธอใส่อยู่ออกจนเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่า ผมเห็นหีของแต่ละคนแล้วยิ่งทำให้อารมณ์ของผมมีมากขึ้น เรื่องความใหญ่นั้นไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ทั้งสามคนดูจะเท่าๆ กันหมด จะต่างกันก็เพียงขนหมอยเท่านั้นที่ดกไม่เหมือนกัน เห็นอย่างนี้แล้วก็อดที่จะเอามือไปจับลูบคลึงโคกหีของพวกเธอเล่นไม่ได้ ทุกคนน้ำเสียวไหลเยิ้มออกมาเปียกปากรู จนหมอยเปียกแฉะกันทุกคนเลยครับ ผมเอานิ้วแยงรูหีคนนั้นทีคนนี้ทีอย่างสนุกมือ พวกเธอก็ส่งเสียงครางแข่งกับเสียงหนังที่ยังเปิดอยู่จนแทบจะฟังไม่รู้เลยว่าเสียงในจอหรือว่านอกจอ ผมก็เสียวจนหูอื้อไปหมดแล้วเหมือนกัน พวกเธอดันให้ผมนอนหงายลงไปกับโซฟาที่นั่ง คนที่ดูดควยของผมก็ขยับขึ้นนั่งคร่อมจับท่อนควยค่อยๆ ยัดใส่รูหี ผมเสียวหัวถอกอย่างเต็มที่ ตอนที่มันผลุบเข้าไปในรูหีของเธอ แต่ไม่ทันที่ผมจะมองว่ามันเข้าไปมากน้อยแค่ไหน โคกหีของอีกคนหนึ่งก็มาลอยอยู่ตรงหน้าผมแล้ว ปากร่องหีแดงอ้าเพราะเธอเอามือแหวกออก ตอนที่ลงมานั่งคร่อมใบหน้าของผม และกดร่องหีเข้าหาปากของผม ผมเห็นติ่งแตดของเธอโผล่ออกมาเป็นเม็ดยาวเท่านิ้วก้อยเห็นจะได้ มันแดงเต่งน่าเลียน่าดูดเหลือเกินครับ ผมเอานิ้วบี้เม็ดแตดของเธอเล่นอยู่ครู่เดียวเท่านั้น เธอก็เอาปากร่องหีของเธอลงมาประกบกับปากของผม จนผมต้องแทงลิ้นสวนเข้าไปในรูหีของเธอเป็นการตอบโต้ทันที เท่านั้นเองครับ เสียงครางของเธอดังลั่นห้องเลย ผมเองก็เสียวควยไม่น้อยเลย เพราะโดนอีกคนหนึ่งขย่มอย่างไม่ยั้งเอว จนหัวควยของผมกระแทกกับมดลูกของเธอดังกึกๆ จนรู้สึกได้ อีกคนหนึ่งผมไม่เห็นว่าเธอทำอะไร ได้ยินแต่เสียงครางดังลั่น และเห็นขาของเธอยืนคร่อมอยู่ข้างตัวผม ตอนที่มองท่อนควยของผมจนมิดเข้าไปในรูหีที่อ้าซ่า โดยมองลอดผ่านหีของคนที่ผมเลียอยู่ รูหีของเธอดูดตอดท่อนควยของผม เสียวจนแทบจะขาดใจเลยครับ เสียวจนน้ำเงี่ยนจะแตกเสียให้ได้ ผมเองก็เด้งเอวเสยท่อนควยขึ้นตามแรงกระแทกของเธออย่างเต็มที่เหมือนกัน มันส์อย่าบอกใครเชียวครับ ยิ่งผมโดนกระแทกแรงๆ ผมก็ยิ่งดูดเลียเม็ดแตดของคนที่เอาหีมาให้ผมเลียแรงๆ เหมือนกัน เธอเองก็บดปากร่องหีเข้าหาปากผมจนน้ำเสียวผสมกับน้ำลายผมแตกเป็นฟอง แถมตังโยกคลึงส่ายไปมา เอาเม็ดแตดถูไถกับจมูกผมอีกต่างหาก ปากเธอครางซี๊ดซ๊าดส่งภาษาญี่ปุ่นที่ผมฟังไม่รู้เรื่องสลับกับเสียงร้องครวญคราง ยิ่งผมเห็นเธอร้องครวญครางผมก็ยิ่งดูดแรงๆ และตวัดลิ้นเลียเร็วขึ้น จนตัวของเธอสั่นกระตุกเกร็งจนน้ำเสียวของเธอแตกซ่าไหลทะลักออกมาจากรูหีเข้าปากของผมอย่างเต็มที่ ผมเลยอ้าปากดูดกลืนจนหมด คนที่ขย่มท่อนควยของผมก็ออกแรงขย่มอย่างรุนแรงจนผมเสียวไปทั้งท่อนควย ยิ่งเสียวผมก็ยิ่งดูดรูหีแรงขึ้นจนคนที่เอาหีมาบดกับปากผมต้องลุกหนีจากหน้าผมไปนอนหอบหายใจอยู่ข้างๆ แล้วเอาปากมาดูดที่นมของผมและดูดปากกับผมอย่างเร่าร้อน และเธอก็พูดเป็นภาษาญี่ปุ่นพร้อมกับยิ้มให้ผมอีกต่างหาก ผมทำได้แค่เพียงยิ้มตอบเธอเท่านั้นเอง ฟังไม่รู้เรื่องอยู่แล้วครับ ปากของผมที่เยิ้มไปด้วยน้ำหีของเธอ เธอเลียเสียจนเกลี้ยงเลยครับ ผมเห็นอีกคนหนึ่งยืนแอ่นหีให้เพื่อนสาวที่กำลังขย่มควยผมอยู่นั้น แหวกร่องหีเลียจนเอวเธอแอ่นกระเด้าส่ายไปมาทั้งข้างหน้าและข้างหลัง ผมเองก็ยิ่งเสียวควยมากขึ้น ผมเด้งเอวเสยควยขึ้นไปหลายๆ ที่ติดต่อกัน รูหีของเธอขมิบตอดท่อนควยของผมแน่น เธอส่งเสียงร้องออกมาลั่นห้อง ผมเองเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ปล่อยน้ำเงี่ยนแตกทะลักเข้าใส่รูหีของเธอ พร้อมๆ กับที่เธอเกร็งตัวสั่นกระตุกหลายครั้งติดๆ กัน ผมรู้ทันทีว่าเธอเสียวสุดยอดไปแล้ว เพราะรูหีเธอขมิบรัดท่อนควยของผมแน่นและเธอเองก็หยุดขย่มเปลี่ยนเป็นนั่งทับท่อนควยผมแล้วโยกคลึงไปมาแทน ผมเองก็ร้องลั่นแข่งกับเธอเหมือนกัน เธอยังกดรูหีอมท่อนควยของผมอยู่นานพอดู แล้วก็ลุกขึ้นจนท่อนควยของผมหลุดจากรูหี น้ำเมือกของผมและเธอที่ผสมกันอยู่ในรูหีไหลย้อยออกมาเป็นทางเลยครับ เธอสะดุ้งเกร็งและสูดปากตอนที่หัวควยของผมหลุดจากปากรูหี ผมเองยอมรับเลยครับว่าหีของเธอดูดตอดเก่งเหลือเกิน ทำเอาผมนอนแผ่หลาแทบไม่มีเรี่ยวแรงเอาเสียเลย แม่สาวคนที่ผมเลียหีเธอไปรินเบียร์มาส่งให้ผมดื่ม มันเลยค่อยสดชื่นขึ้นมาหน่อย สองคนที่น้ำแตกไปแล้วต่างก็ยิ้มหวานให้ผม และยังเข้ามาเคลียคลอกับผมด้วยการจูบ และให้ผมเอามือล้วงแยงหม้อของเธอเล่นอีกต่างหาก แต่ยังเหลืออีกคนที่ผมยังไม่ได้ทำเสียวให้เธอ เธอยังป้วนเปี้ยนอยู่ที่หว่างขาของผม ที่ตอนนี้นั่งผมห้อยขาลงข้างล่างอย่างสบายอารมณ์และจิบเบียร์ไปด้วย แม่สาวคนที่สามเธอไม่ให้ผมต้องไปล้างท่อนควยเลยแม้แต่น้อย เธอใช้ปากและลิ้นเลียเมือกเสียวของผมและของเพื่อนเธอจนเกลี้ยง และยังเลียหัวควยสลับกับดูดท่อนควยจนมันแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ผมเองก็อยากจะเย็ดเธอเหมือนกัน เพราะในกลุ่มผมเห็นว่าเธอหน้าสวยกว่าทุกคนที่ดูว่าสวยอยู่แล้ว โคกหีของเธอมีขนหมอยน้อยกว่าเพื่อน ปากร่องก็แดงระเรื่อ น่าเลียที่สุดเลยครับ เธอยอมให้ผมเอานิ้วเกี่ยวเม็ดแตดอยู่พักเดียวเท่านั้นเอง เธอก็ก้าวขึ้นมายืนถ่างขาอยู่ตรงหน้าของผม แถมยังแอ่นปากร่องหีให้ผมเลียอย่างอร่อยลิ้น ผมทั้งดูดทั้งเลียและขบเม้มเม็ดแตดของเธออย่างเมามันส์ เธอครางเสียงลั่นได้ไม่นานก็ลดตัวลงมานั่งคร่อมหน้าขาของผม แล้วเอามือจับท่อนควยของผมเสียบใส่รูหีจนเข้าที่ แล้วเธอก็กดโคกหีสวมลงมาทันที รูหีของเธอคับแน่นมากเลย นี่ยังคงไม่ได้ใช้งานมากเหมือนกับสองคนแรกแน่นอน ผมคิดอย่างนั้น เพราะมันฟิตและดูดตอดตั้งแต่หัวควยของผมจมหายเข้าไปในรูหีเลยทีเดียว ควยของผมแทบจะหักกลางเมื่อเธอกดรูหีลงมาสวม ผมเอามือช่วยขยำนมแต่งของเธอทั้งสองเต้า แล้วดูดเลียให้กับเธอ เธอกดรูหีให้กลืนท่อนควยของผมเข้าไปทีละนิดๆ จนมันมิดสุดโคน แล้วเธอก็กดแช่เอาไว้อย่างนั้น แล้วก้มลงมาจูบปากกับผมอย่างดูดดื่ม ลิ้นของเราพันกันนัวเนีย เลียกันอย่างอร่อย ในระหว่างที่จูบปากกันอยู่นั้น ผมก็เอามือช่วยโยกเอวของเธอให้ส่ายไปมา เธอเองก็กดร่องหีเข้าหาโคนควยของผมจนแน่น ปากก็ส่งเสียงครางออกมาอย่างเร่าร้อน ผมยิ่งเห็นเธอครางก็ยิ่งจับสะโพกของเธอกระแทกขึ้นลงแรงขึ้นอีก เพื่อนของเธอทั้งสองคนเข้ามาช่วยดูดเลียที่เต้านม อีกคนหนึ่งก็ซุกหน้าเลียปากร่องหีของเธอที่มีท่อนควยของผมเสียบคาอยู่ จนบางครั้งผมรู้สึกว่าท่อนควยของผมโดนเลียไปด้วยตอนที่ขยับขึ้นๆ ลงๆ อย่างเร็ว และชักออกมายาวๆ จนแทบจะหลุดทุกครั้ง ผมเองเด้งท่อนควยขึ้นเสยซ้ายทีขวาที เธอเองก็ส่ายหีร่อนไปมาอย่างอร่อยรู ปากก็ส่งเสียงครางอย่างสุดอารมณ์ดีเหลือเกินครับ ในตอนที่ผมเร่งเครื่องเร็วขึ้นจนรูหีของเธอกระเด้งหลุดจากปลายควยของผม ผมรีบจับให้เธอเปลี่ยนท่าเป็นยืนโก้งโค้งเอามือยันกับโซฟา ผมเข้าทางข้างหลังเธอ ในตอนแรกผมจะเอาควยยัดเข้าประตูหลังเสียแล้ว แต่ปากรูหีแดงน่าเย็ดมากกว่า ผมเลยยัดควยเข้ารูหีของเธอพรวดเดียวสุดลำเลย แล้วเอื้อมมือไปขยำนมเธอ เอวก็เด้งกระเด้าท่อนควยซอยใส่รูหีไปเรื่อยๆ "โอวววว...หีแน่นดีจริงๆ ...อร่อยควยอย่าบอกใครเชียว...อูวววววว..." ผมเผลอครางออกมา รู้แน่ว่าเธอไม่รู้เรื่องหรอก และเธอก็ส่งภาษาญี่ปุ่นครางออกมาเหมือนกัน ผมขยำนมของเธอแรงขึ้น และกระแทกควยเย็ดหนักขึ้น จนตัวของเธอโยนไปมา จนผมเสียวและรู้สึกว่าจะทนไม่ไหวแล้ว เลยต้องหยุดกระแทกและดึงท่อนควยออกจากรูหี เห็นปากรูของเธอเป็นรูกลวงโบ๋เลยครับ ตั้งแต่ผมเริ่มเย็ดเธอทางข้างหลัง เพื่อนเธอสองคนก็ไปเล่นเสียวดูดเลียหีกันแบบเลสเบี้ยน ปล่อยให้ผมเย็ดแม่คนสวยเพียงลำพัง ผมเริ่มเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีของเธอข้างหนึ่ง และเอามือขยำนมของเธอข้างหนึ่ง เธอเองก็เอามือมากำรูดท่อนควยของผมจนเสียวขึ้นมาอีกครั้ง ผมเลยเอานิ้วแยงรูตูดของเธอ เธอสะดุ้งเล็กน้อย แล้วผมก็นั่งลงให้เธอเข้ามาจูบและเอานิ้วแยงรูหีของเธอชักออกดันเข้า ควยของผมก็ทิ่มตำรูตูดของเธออีกครั้ง แต่มันก็ไม่ได้เข้าไปข้างในหรอกครับ เธอโดนอย่างนี้ถึงกับร้องครางเสียงดังลั่นไปหมด เห็นเธอครางออกมาอย่างนั้น ผมก็ยิ่งมีอารมณ์เงี่ยนมากขึ้น น้ำหีของเธอไหลออกมาจากปากรูมากเลยครับ ผมคิดว่าเธอคงจะเงี่ยนเป็นอย่างมากแน่นอน ผมรีบจับเธอให้หันหน้ามาทางผมแล้วจับท่อนควยยัดใส่รูหีอีกครั้งอย่างช้าๆ ผมก้มลงมองหีเธอที่อมท่อนควยของผมเข้าไปจนหมด แล้วก็ให้เธอขยับขึ้นๆ ลงๆ มือของผมก็ขยำก้นของเธอ ปากก็ดูดนมเธอสลับกับดูดปากของเธอไปด้วย เธอเร่งขย่มหีเร็วขึ้น ผมเห็นแคมหีของเธอปลิ้นเข้าปลิ้นออกแล้วได้อารมณ์ไม่น้อยเลย มือผมขยำแก้มก้นของเธอแรงขึ้น เธอก็ขย่มเร็วขึ้นๆ พร้อมกับส่งเสียงร้องออกมา ตัวสั่นกระตุกเฮือกหลายที ผมเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน ปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งเข้ารูหีของเธอจนเธอสะดุ้ง รูหีเธอดูดตอดท่อนควยของผมอย่างแรง เธอกดแช่อยู่อย่างนั้น จนควยผมเริ่มอ่อนตัวลง เธอค่อยๆ ยกหีออกจากท่อนควยผม จนน้ำเงี่ยนของเราสองไหลย้อยออกมา ผมจูบกับเธออีกครั้ง แล้วก็เดินโซเซไปเอนนอนที่เตียง ก็มันเพลียจริงๆ เลยครับ ผมน้ำแตกไปสองที แต่เหมือนกับแตกมาสักหกเจ็ดทีเห็นจะได้ ผมนอนมองสองสาวที่กำลังตีฉิ่งกันอย่างเมามันส์ เอาหีถูไถกันไปมา สองขาอ้าแอ่นเข้าหากัน ดูแล้วมันส์ไม่เบาเลยครับ มันทั้งเมาเบียร์แล้วก็เพลียผสมกัน ผมเลยหลับไปตื่นใหญ่ๆ มารู้สึกตัวอีกครั้งก็เที่ยงเข้าไปแล้ว ผมตื่นมาเห็นคนเต็มห้องเลยครับ ผมตกใจมาก มีผู้ชายเข้ามาอีกสามคน แต่ละคนเปลือยกายกันทั้งนั้น และกำลังกระแทกท่อนควยใส่รูหีของเธอทั้งสามอยู่ด้วย แต่ละคนหน้าตาดีมาก ท่อนควยก็ยาวใหญ่กันทั้งนั้น สงสัยว่าพวกเธอคงจะหิ้วมาจากบาร์ที่อยู่ใกล้กับบังกะโลนี้แน่นอน ผมลุกขึ้นมองเธอทั้งสามคนที่กำลังส่งเสียงครางออกมาอย่างสุดเสียว บางคนก็กำลังอมควยอยู่ คนที่ผมเย็ดเป็นคนสุดท้ายนั้นกำลังขย่มควยอย่างเอาเป็นเอาตาย คนที่ผมเย็ดคนแรกกำลังจับท่อนควยยัดเข้ารูหีของตัวเอง และเธอก็เรียกให้ผมเข้าไปร่วมแบบ 2 รุม 1 ผมก็เข้าไปในขณะที่ผู้ชายกำลังเอาควยยัดใส่รูหีของเธอ ผมก็เลยเอาควยไปยัดใส่ปากเธอ เธอก็ดูดควยของผม หีของเธอก็โดนควยเย็ด ผมเห็นแคมหีของเธอปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามท่อนควยดุ้นใหญ่ที่ฝ่ายชายกระแทกเย็ดอย่างรุนแรง และเร็วขึ้นๆ ปากของเธอก็ดูดควยผมแรงขึ้นตามไปด้วย ผมถึงกับซี๊ดปากครางเลยครับ ก็มันทั้งเสียวและมันส์อย่างบอกใครเชียว ผมเด้งเอวซอยควยเย็ดปากเธออย่างเมามันส์ เธอก็เด้งเอวกระดกโคกหีรับท่อนควยยาวใหญ่อย่างไม่ถอยเหมือนกัน ผ่ายชายก็กระทุ้งควยกระแทกเย็ดหีเธอจนเสียงดังป๊าบๆ เกือบสิบที แล้วก็เกร็งกระตุกๆ เร็วๆ สี่ห้าครั้ง ผู้ชายคงน้ำเงี่ยนกระฉูดแล้วอย่างแน่นอน ไม่อย่างนั้นไม่แหกปากลั่นออกมาแน่ พอเขาชักท่อนควยออกมา ผมเห็นเต็มตาเลยครับว่าใหญ่มาก ปากของเธอยังคงดูดท่อนควยของผมไม่ยอมหยุด ผู้ชายคนนั้นหายไปสักพักก็กลับมาสะกิดผม แล้วบอกว่าขอดูดควยหน่อย ผมงงเลยครับ ผมเองก็อยากจะลองดูเหมือนกัน ผมเลยดึงควยออกมาจากปากผู้หญิงออกมาให้ผู้ชายดูด ส่วนปากของผมที่ว่าอยู่ก็เลียหีให้แม่สาวที่เพิ่งดูดควยของผมเป็นการตอบแทน ผู้ชายคนนั้นดูดควยเก่งจริงๆ เลยครับ ผมเสียวมากเลย ผมเลยกระแทกควยใส่ปากของเขา จนน้ำควยของผมแตกใส่ปากของเขาเลย และเขาเองก็ดูดเลียน้ำควยของผมจนเกลี้ยง ปากของผมก็ยังเลยหีแม่สาวยุ่นอยู่ เอาลิ้นกดเลียที่ติ่งแตดของเธอและเม้มปากดูดสลับด้วย บางทีก็เกร็งลิ้นแทงเข้าไปในรูหีจนลึก เธอก็ดิ้นส่ายหีไปมา บางทีก็ร่อนเอวหนีลิ้นผม ผมก็ขยับตามเลียหีของเธอ และดูดเลียไปตลอด จนเธอร้องครางดังขึ้นและถี่ขึ้น ผมเลยออกแรงทั้งเลียดูดติ่งแตดทั้งเอาลิ้นแทงรูหีถี่ยิบ จนเธอน้ำแตกคาปากของผมเลย พอเธอเสร็จเรียบร้อยแล้วเธอก็มาดูดปากกับผม และดันให้ผมนอนลง เราจูบกันอยู่ครู่หนึ่ง เธอก็ลงไปจับท่อนควยของผมรูดแล้วดูดเลียจนมันแข็งขึ้นมาใหม่ จากนั้นเธอก็ขึ้นนั่งคร่อมแล้วขย่มอย่างสุดมันส์ ผมก็เด้งควยเสยขึ้นไปเป็นจังหวะ พร้อมกับเอื้อมมือไปขยำนมของเธอที่เด้งขึ้นๆ ลงๆ อย่างมันส์มือ สักพักสาวคนที่ผมเย็ดเป็นคนสุดท้ายเมื่อคืน ก็เข้ามาขอสลับกับเพื่อนของเธอบ้าง สงสัยคงยังติดใจรสฃาติควยผมอยู่ พอเพื่อนเธอลุกขึ้นเธอก็รีบจับท่อนควยผมยัดใส่รูหีแล้วขย่มต่อทันที รูหีของเธอยังฟิตกว่าของเพื่อนอีกสองคน ผมเองก็อยากเย็ดเธอเหมือนกัน ผมปล่อยให้เธอขย่มอยู่สักพัก ผมก็ลุกขึ้นแล้วจับเธอนอนตะแคง ผมนั่งคร่อมขาเธอข้างหนึ่ง แล้วจับขาอีกขึ้นพับไปที่หน้าอก ท่านี้ท่อนควยเสียบเข้าไปได้ลึกมาก แล้วรูหีเธอยังหนีบแน่นขึ้นอีก ผมขย่มโขยกกระแทกท่อนควยอัดใส่รูหีเธออย่างเต็มที่จนร่างเธอสะท้าน แต่เธอก็เด้งสวนกลับมาทุกครั้งที่ผมอัดท่อนควยเข้าใส่ ผมเย็ดจนเธอน้ำแตก ตัวสั่นกระตุกร้องเสียงหลง แต่ผมยังไม่เสร็จ ผมมองไปที่อีกสองสาวตอนนี้กำลังโดนผู้ชายสามคนรุมอยู่ จนผมมองไม่ออกเลยว่าใครเย็ดใคร ผมเลยเข้าไปร่วมด้วยอีกคน คราวนี้เลยมันส์กันใหญ่ ผมเย็ดคนนั้นทีคนนี้ทีอย่างเมามันส์ เย็ดทั้งปาก รูหีและรูตูด จนผมน้ำแตกอีกสองครั้ง แล้วก็หมดแรงนอนหลับไปบนเตียงอีกครั้ง โดยที่บางคนที่หมดแรงก็นอนไปกับผมด้วย ส่วนคนที่ยังไม่แรงก็ยังเย็ดกันต่อ ผมตื่นมาอีกทีไม่มีพวกผู้ชายอยู่แล้ว มีแต่สามสาวที่กำลังช่วยกันเก็บของจะกลับกันแล้ว ผมแต่ตัวเสร็จก็ออกมาส่งเธอขึ้นรถเข้ากรุงเทพฯ พวกเธอไม่มีวี่แววว่าจะมีความอ่อนเพลียเลยแม้แต่น้อย มีแต่สีหน้าที่มีความสุขกันทุกคน เหตุการณ์เสียวครั้งนี้ผมลืมไม่ลงเลยครับ ทุกวันนี้ผมยังนึกถึงพวกเธออยู่เลย และก็ไม่รู้ว่าพวกเธอจะกลับมาพักที่บังกะโลของผมอีกเมื่อไหร่ พวกเธอไม่ได้ให้ที่อยู่ หรือว่าจะพูดอะไรที่ผมจะมีความหวังว่าจะได้เจอกับพวกเธออีกเลย นอกเสียจากคำขอบคุณที่ทำให้พวกเธอมีความสุขกันอย่างเต็มที่ และก่อนที่พวกเธอจะขึ้นรถ พวกเธอยังจูบลาผมอีกต่างหากเป็นครั้งสุดท้าย