ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเย็ดเมียไอ้หัวขโมย

เริ่มโดย NETHECTOR, ธันวาคม 24, 2009, 08:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ผมไม่ได้เป็นคนดีอะไรมากนักหรอกครับ เป็นเพียงชาวบ้านธรรมดาคนหนึ่ง ผมทำงานเป็นผู้รับเหมาก่อสร้าง รับงานใหญ่ๆ มาทำก็เยอะ พอดีมีลูกน้องหลายคน ก็แบ่งหน้าที่กันไปทำ เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นมาก็เพราะผมรับเหมาทำแบบและทาสี แล้วต้องทำโรงเก็บอุปกรณ์เป็นโรงเล็กๆ ชั้นล่างที่คนงานพักอาศัย แต่ผมไม่ได้พักที่ทำงานหรอกกลับบ้านทุกวัน ช่วงแรกๆ ก็ไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้น ของทุกอย่างหรือคนงานอยู่ครบทุกส่วน พอดีมีบริษัทอีกแห่งหนึ่งมารับเหมาเหมือนกัน เขามารับเหมาทาสีครับ เขามาทีหลังผม พอพวกเขามาเท่านั้น กระป๋องน้ำมันผสมสีของผมหายเกือบหมด นำเรื่องไปบอกใครก็ไม่เชื่อ ผมต้องการจับขโมยให้ได้ โชคดีเป็นของผมครับ ผมได้รู้ว่าหัวขโมยเป็นใคร มาจากไหน เป็นผู้รับเหมาทาสีเหมือนกับผม อยู่คนละบริษัทกัน ผมตามมันไปถึงบ้านเลยครับ บ้านมันค่อนข้างใหญ่โตอยู่ มีคนเดินออกมาเปิดประตู เป็นผู้หญิงสวยมากครับ ผมมองดูอยู่นานไม่ได้สนใจว่ามันจะขนของอะไรไปบ้าง เพราะผู้หญิงคนนั้นสวยถูกชะตาผมมากครับ ต่อจากนั้นมันก็ขับรถออกไปไหนผมไม่รู้ ผมยังแอบดูอยู่ว่าเขาหรือเธอคนนั้นเป็นใคร ถึงได้ถูกใจผมจังเลย ความคิดผมคือหาโอกาสเข้าไปข้างในให้ได้ หวังจะขโมยของของมันบ้าง จะได้เอาคืนมาให้หมดเพื่อแก้แค้นมัน ผมรออยู่ในรถเป็นเวลานานหลายชั่วโมง จนเกือบจะสี่ทุ่มเห็นจะได้ ผมเห็นมันไม่กลับเข้ามาเสียที ผมตัดสินใจปีนรั้วเข้าไป แล้วเปิดประตูบ้านเข้าไป โชคดีที่ประตูไม่ได้ล็อค สงสัยมันคงจะไปกินเลี้ยงนอกบ้านหรืออะไรสักอย่าง ผมรีบเข้าไปในบ้านทันที แล้วค่อยๆ ย่องขึ้นไปชั้นบน คงเป็นห้องนอนของไอ้หัวขโมย ยอมรับว่าตื่นเต้นอยู่ไม่น้อยครับ กล้าๆ กลัวๆ พอผมเดินขึ้นไปข้างบน เห็นมีอยู่ห้องเดียว ข้างนอกเปิดไฟอยู่ ผมปิดไฟเห็นในห้องก็เปิดไฟอยู่เช่นกัน แน่นอนผมเปิดประตูเข้าไปอย่างเบาที่สุด แทบจะไม่ได้ยินเสียงลูกบิดเลย สายตาผมมองเห็นร่างผู้หญิงที่กำลังนอนอยู่บนเตียงขาวโพลน ด้วยชุดนอนธรรมดาขาสั้น เสื้อบางๆ ขาเธอนั้นขาวเนียนมากจนไม่มีที่ติเอาเสียเลย มองไปที่ใบหน้าก็ขาวผุดผ่องสดใส หน้าอกหน้าใจของเธอก็สวยงาม อายุคงไม่ถึง 25 ปีแน่นอน เพียงผมเห็นแค่นี้ท่อนเอ็นผมก็ลุกแล้วครับ ตุงกางเกงเลยหละ ความคิดผมทีแรกก็ไม่คิดว่าจะมาเจอแบบนี้ พอมาเจอเท่านั้นแหละ ผมเกิดความอยากขึ้นมาอย่างกะทันหันแล้วสิ ผมตัดสินใจปิดไฟเดินเข้าไป และล็อคประตูห้องด้วย เดินตรงไปยังเธอที่นอนอยู่อย่างไม่รู้เรื่อง แสงจากภายนอกส่องเข้ามาข้างในพอเห็นนิดหน่อยไม่ชัดนัก ผมเอื้อมมือค่อยๆ ลูบคลำไปเรื่อยๆ โคนขานุ่มนิ่มเสียเหลือเกิน เธอยังไม่มีความรู้สึกที่จะตื่นขึ้น มา ผมยังลูบคลำไปเรื่อยๆ ที่หน้าขา เลยมาที่กลางเนินเนื้อ กำดูมันใหญ่ดีครับ เต็มฝ่ามือผมและโหนกนูนด้วย ผมรู้สึกตื่นเต้นจนมือไม้สั้นไปหมด กลัวก็กลัวว่ามันจะกลับเข้ามาในบ้านก่อนเสร็จความหงี่ของผม มือผมเลื่อนมาที่ลูบไล้ที่หน้าอก สองเต้าอูมลูกใหญ่ทีเดียว มือผมปิดไม่มิด เธอไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในเสียด้วย ฝ่ามือผมจึงสัมผัสกับหัวนมของเธอ นั่นเองความรู้สึกมันเข้ามาที่เธอทันที เธอมีความรู้สึกแล้วครับ พลิกตัวไปมา ทีแรกผมก็ตกใจมาก ตื่นเต้นมากทีเดียว พอเธอพลิกไปมาก็เรียกชื่อผัวเธอ ?มาเมื่อไหร่พี่ น้องไม่รู้เรื่องเลย...? ผมเงียบรออยู่สักพัก ดูว่าเธอจะตื่นขึ้นมาหรือเปล่า แล้วผมก็ตัดสินใจว่าเป็นไงก็เป็นกัน ไม่ลองก็ไม่รู้ คราวนี้ผมกอดเธอเข้าให้ สองมือก็บีบสองเต้าไปด้วยท่อนเอ็นผมพาดกับก้นของเธออย่างจัง เพราะก้นเธองอนดี น่าฟัดเหลือเกิน ผมดันท่อนเอ็นเบียดไปเบียดมากับแก้มก้นของเธอ เธอก็พูดอีก คงไม่อยากมั้งครับ
?อะไรกันพี่ ไม่ง่วงหรือไง แล้วอาบน้ำหรือยัง เหม็นสาบไปทั้งตัว...? ผมไม่พูดอะไร ได้แต่ อือๆ เท่านั้น แล้วไซ้ซอกคอของเธอ มือยังบีบขยำเต้านมอยู่ ขณะที่ท่อนเอ็นค้ำติดร่องก้นเธออยู่ คราวนี้เธอหันมาหาผม โดยที่เธอคิดว่าผมเป็นผัว หารู้ไม่ว่าผมไม่ใช่ผัวเธอ ตอนแรกผมกลัวว่าเธอจะลืมตาขึ้นมา แทบแย่ แต่เธอยังหลับตาพริ้ม แล้วยังเอามือมาโอบคอผมเสียอีก ผมรีบถอดกางเกงของผมออก ท่อนเอ็นผมเด้งออกมาเลยครับ แล้วเข้าหาร่างเธอทันที รีบถอดเสื้อผ้าของเธอออกจนหมดเช่นกัน ผมถอดไปเธอก็บ่นไปว่าทำไมไม่พูดไม่จาอะไร มาแปลกวันนี้ เข้าล็อกผมเลย ผมถอดเสื้อผ้าของเธอจนหมดไม่เหลืออะไรติดตัว ผมลูบคลำไปเรื่อยๆ ทั่วเรือนร่างขาวอวบ โคกนูน ขนหมอยประปราย ผมก้มลงไปที่เต้านมแล้วดูดหัวนมทั้งสองข้าง เท่านั้นแหละร่างเธอสั่น ร้องครางเสียงหลงเลยครับ อีกข้างหนึ่งก็บีบขยำไปด้วยอย่างแรง ต้องรีบทำเวลา เธอก็เหมือนจะมีอารมณ์กับผมด้วยแล้ว แอ่นอกขึ้นมาให้ผมดูดหัวนมแรงๆ สองมือก็กดหัวผมลงไปอัดกับเต้านมของเธอแน่นจนผมแทบหายใจไม่ออก เพราะนมเธอใหญ่จนเต็มหน้าผมเลย
?อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...? เสียงครางดังออกมาจากปากเธอไม่ขาดระยะ ห่อปากสูดซี๊ดซ๊าด เวลานี้เธอคงเสียวมาก บิดตัวไปมา ลูบหัวลูบหลังผมอย่างเร็ว จนผมรู้สึกเสียวขนลุกเหมือนลมหนาวพัดผ่านร่างอันเปลือยเปล่า รู้สึกว่าเธอจะรักผัวขี้ขโมยของเธอมาก ถึงได้กอดรัดแน่นเป็นพิเศษ ถ้าเกิดรู้เรื่องว่าไม่ใช่ผัว เธอคงเป็นบ้าแน่นอน ผมค่อยๆ ดูดเลียตั้งแต่เต้านมทั้งสองข้าง หน้าท้อง ลงมาถึงส่วนสำคัญ ที่ผมต้องทำให้ดีเป็นพิเศษ ไม่ให้เธอเสียอารมณ์ไป ผมใช้ปากเม้มที่ขนหมอยบนโคกหีของเธออยู่พักหนึ่ง ใช้นิ้วแหย่เข้าไปในรูหีของเธอนิ้วหนึ่ง แล้วกวาดควานไปทั่วรูเสียว เธอได้แต่ร้องครางด้วยความเสียวที่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ
?อูยยยย...พี่จ๋า...น้องเสียวเหลือเกิน...อูยยยย...พี่จ๋า...แหย่เข้ามาลึกๆ หน่อยไม่ได้เหรอพี่...อูยยยย...ซี๊ดดดด...วันนี้พี่เก่งจังเลย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...พี่ไม่เคยทำอย่างนี้มาก่อนเลย...พี่นึกยังไง...น้องเสียวไปหมดแล้ว...อาาาา...ซี๊ดดดด...น้องคงมีความสุขแน่ๆ...เอาให้น้องน้ำแตกหน่อยเถอะพี่จ๋า...ซี๊ดดดด...เสียวอะไรอย่างนี้...อูวววววว...? เธอเงี่ยนยิ่งกว่าผมเสียอีกครับ กดหัวผมจนหน้าทิ่มกับร่องหีของ เธอแน่น ปากก็ร้องครางอย่างเร่าร้อน ผมจับขาเธอถ่างออกให้กว้างๆ เอาสองมือแหวกปากรูหีอ้าออก แล้วฉกลิ้นเข้าไปดูดเลียเม็ดแตด ผมมองไม่เห็นหรอกครับ มันมืดน่าดู แต่รู้สึกได้ว่าน้ำเสียวของเธอออกมาจนแฉะเยิ้มไปทั้งร่อง พอได้ที่ผมก็ดันลิ้นเข้าไปจนมิด กลิ่นมันแปลกๆ แต่มันก็ทำให้ผมมีอารมณ์หงี่มากขึ้น
?ซี๊ดดดด...โอยยยย...ไม่ไหวแล้วพี่...ซี๊ดดดด...อูยยยย...มันเสียวเหลือเกิน...โอยยยย...น้องไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...อ้าาาา...รีบเย็ดเถอะพี่...เสียวหีเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...จะทรมานกันไปถึงไหน...อูยยยย...อาาาาาา...? ผมถอนหน้าขึ้น จับขาเธอดันไปข้างหน้า พอเสือกตัวเข้าไปจนชิดหว่างขา ของเธอ ผมจับท่อนXXXจ่อไปที่ปากรูหี เขี่ยไปมา 4-5 ที จนเธอแอ่นร่องหีขึ้นมารอ ผมแทงลำXXXเข้าไปอย่างช้าๆ เพราะกลัวว่าเธอจะตกใจแล้วลืมตาขึ้นมา เธอร้องครางออกมาทันทีเลยครับ มันเสียวเอาเรื่องเหมือนกัน เพราะรูหีของเธอรัดท่อนXXXแน่นมาก เธอดิ้นพล่านด้วยความเสียวที่คงจะไม่เคยได้รับมากก่อน คาดว่าXXXผัวเธอคงจะใหญ่ไม่เท่าของผมแน่นอน รูหีเธอถึงยังคับแน่นขนาดนี้ ผมเบียดดันเข้าไปสุดแรง ถึงแม้เธอจะพยายามดันหน้าท้องผมก็ตามที มันเข้าไปจนสุดด้าม แล้วผมก็ชักท่อนXXXกระแทกเข้าไปด้วยความเสียวซ่าน ?อูยยยย...พี่จ๋า...ทำไมวันนี้XXXพี่มันใหญ่อย่างนี้...น้องคับแน่นรูไปหมดแล้วจ้ะพี่จ๋า...อูยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวอะไรอย่างนี้...ไม่ไหวแล้วพี่จ๋า...เสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...อูยยยย...โอยยยยยย....? เธอขมิบรูหีเกร็งร่างด้วยความเสียวตลอดเวลา จิกเล็บที่แขนผมทั้งสองข้าง ผมรู้สึกเจ็บแต่ร้องไม่ได้ ฝืนกระแทกเข้าไปแรงๆ แต่ดูเหมือนเธอจะยิ่งจิกแน่นกว่าเดิมอีก ผมดันมือเธอออกแล้วเอื้อมมือไปบีบขยำสองเต้าของเธอแทน ให้เธอได้เสียวอีกรสชาติหนึ่ง ถึงตรงนี้ผมเงี่ยนเสียจนลืมตัว ไม่สนใจว่าเธอจะลืมตาขึ้นมาหรือไม่แล้ว อย่างไรเสียเธอก็คงยอมให้ผมเย็ดจนเสร็จ เพราะอารมณ์เธอก็เงี่ยนจนหยุดไม่อยู่แล้ว ผมช้อนขาเธอให้ลอยขึ้น สะโพกเธอก็ลอยขึ้นด้วย คราวนี้ผมลุกขึ้นยืนแล้วดึงสะโพกเธอขึ้นมาในท่านอนหงาย หัวเธอยังอยู่ที่พื้น แต่มันไม่ถนัดนัก ผมเลยเปลี่ยนมาจับตรงเอวแทนขาเธอ ท่านี้แทงเข้าได้ง่ายดีครับ ได้จังหวะพอดีกัน ผมเลยเร่งกระแทกไม่หยุดเลย ออกแรงเต็มที่เธอก็รับมันด้วยการขมิบรูหีร่อนสู้อย่างไม่ยอมถอย ผมกระแทกเข้าไปเร็วๆ ตอนนี้เธอตอบสนองอย่างเต็มที่แล้วครับ ทั้งขมิบทั้งเด้งส่ายร่อนอย่างมันส์ ในอารมณ์ ผมกระแทกจนผมเองไม่ไหวแล้ว มันหนักมากครับ จึงลากเธอมาที่ขอบเตียง เอาขาเธอห้อยลงกับพื้นข้างล่าง แล้วจับขาถ่างให้กว้าง โดยที่เธอนั้นถ่างออกเองเลย จากนั้นผมก็กระแทกเข้าไปอย่างไม่ยั้ง เสียงXXXกระแทกหีดังแข่งกับเสียงร้องคราญครางของเธอ ช่างเร้าอารมณ์ดีเหลือเกิน ผมไม่ยอมออกง่ายๆ ไหนๆ ก็ไม่ได้ของคืนแล้ว ก็ขอเย็ดเมียมันให้หนำใจไปเลย
?โอยยยย...ซี๊ดดดด...พี่จ๋า...อูยยยย...น้องเสียวมากเลย...น้ำจะแตกแล้วพี่...ซี๊ดดดด...น้องไม่เคยเสียวขนาดนี้เลย...วันนี้พี่เย็ดเก่งเหลือเกิน...โอยยยย...ซี๊ดดดด...น้องไม่ไหวแล้ว...มันทรมานเหลือเกิน...เย็ดแรงๆ หน่อยพี่จ๋า...น้ำจะแตกอยู่แล้ว...อูยยยย...ซี๊ดดดดดด...?
ผมเร่งกระแทกท่อนXXXอย่างเร็ว ไม่ยั้งแรงไว้แล้ว เธอยิ่งดิ้นทุรนทุรายอย่างหนัก อาการเธอไม่ไหวแล้วจริงๆ แต่ผมไม่ยอมให้เธอออกก่อนแน่ๆ ผมจับเธอเปลี่ยนท่าใหม่ ให้เธอนอนคว่ำสะโพกพาดขอบเตียงแทน ก้นเธอกระดกขึ้นสู้ ผมเสียบท่อนXXXเข้าไปทางด้านหลังอย่างเร็ว ซอยท่อนXXXเข้าใส่ถี่ยิบตลอด เวลา เธอร้องครางว่ามันส์มากท่านี้ ขมิบรูหีได้สะใจจริงๆ ผมเองก็มันส์XXXเหมือนกันครับ เร่งกระแทกอัดเข้าไปแรงๆ ติดๆ กัน ท่านี้ผมชอบมากครับ มันได้อารมณ์รุนแรงดี เวลากระแทกเข้าไปแต่ละที หนอกXXXกระแทกกับร่องหีอย่างจัง พวงไข่ก็แกว่งไปฟาดกับเม็ดแตดอย่างแรง เสียงดังลั่นห้องทีเดียว ปากเธอก็ร้องครางไม่หยุด ตูดเธอก็กระดกรับท่อนXXXตลอดเวลา รูหีขมิบรัดท่อนXXXผมแน่นตลอด ผมเองก็เกร็งเหมือนกันครับ มันเสียวไม่แพ้เธอเลย เพราะเธอเล่นขมิบรูหีตอนที่ผมแทงท่อนXXXเข้าไป พอผมจะชักออกมาเธอก็ปล่อย สุดยอดจริงๆ เลยครับ เวลาผมกระแทกเข้าไปมันเสียวจนน้ำแทบแตกให้ได้เอาจริงๆ
?พี่จ๋า...ซู้ดดดด...น้ำจะแตกแล้วพี่...โอยยยย...ไม่ไหวแล้ว...เสียวเหลือเกิน...อูยยยย...อะไรมันจะเสียวอย่างนี้...โอยยยย...ซี๊ดดดด...ไม่ไหวแล้ว เร่งอีกหน่อย...อูยยยย...โอยยยย...น้องจวนแล้ว...ไม่ไหวแล้ววววว...โอยยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...อูยยยย...โอยยยยยย...?
?ผมก็เหมือนกัน...ทนไม่ไหวแล้ว...จะแตกแล้วเหมือนกัน...อูวววว...โอวววว...เสียวจนXXXจะระเบิดแล้ว...โอยยยย...ไม่ไหวแล้ว...จะแตกแล้วน้องจ๋า.ซี๊ดดดดดด...? ผมได้แต่คิดในใจว่าพูดกับเธอ ไม่นานนักเธอก็เกร็งร่างกระตุกหลายที รูหีขมิบตอดรัดท่อนXXXของผมเป็นเวลานานหลายทีด้วยกัน แล้วทิ้งร่างฟุบกับที่นอนอย่างหมดแรง ผมกระแทกเข้าไปอีกหลายต่อหลายทีจนน้ำจวนจะแตก ผมรีบชักท่อนXXXออกมา น้ำเงี่ยนผมพุ่งกระจายเต็มแผ่นหลังของเธอไปหมด ผมจับท่อนXXXถูไถไปมาอยู่พักหนึ่ง แล้วจูบลูบคลำทุกสัดส่วนของเธอจนได้เวลา ผมรีบใส่กางเกงเดินย่องออกจากห้องอย่างเงียบๆ ไม่รู้เหมือนกันว่าเธอจะรู้หรือเปล่าว่าผมไม่ใช่ผัวของเธอ ขนาดผมกระแทกเธอแบบไม่ยั้งอย่างนี้เธอยังไม่รู้ตัวเลย หรือว่าเธออาจจะรู้ตัวแต่เธอไม่กล้าโวยวาย เลยแกล้งทำเป็นไม่รู้สึกตัว และเธอคงถูกใจรสเสียวที่ผมทำให้เธอ เสียวจนสุดตัว ผมเสียดายมาก น่าจะได้เธอมาเป็นเมียจริงๆ ลีลาเธอไม่เบาเอาเสียเลย แต่ผมคงได้เพียงครั้งเดียว ถึงผมจะไม่ได้ของที่ถูกขโมยคืนมา แต่ผมก็คุ้มกว่ามันเสียอีกครับ ได้ล่อเมียมันอย่างถึงใจ