โปรแกรมสำหรับโอตากุและฮิคิโคโมริ

โปรแกรมสำหรับโอตากุและฮิคิโคโมริ

• 0 ตอบ
  • 873 อ่าน
*

ออฟไลน์ kochakan

• Full Member
  • **
  • 172
  • 281
  • จอมโจรมัจุราช
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 04:26:42 PM »
มีมาแจก สองอันนะจ๊ะ

อันแรก เลย

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อ คุณ คุยกับคอม ได้ (โปรแกรมเล่นเอ็มเอสเอนคนเดียวค่ะนั่งคุยไปนะคะ ใครจีบน้องแอมป์ได้ มาบอกด้วย)

Program AiTalk Messenger v1.2

มันก็คือ โปรแกรมคุยกับคอมตัวเองคับในรูปแบบ MSN 555+

(no ไวรัสแต่อย่างใด เอามาหัยเล่นนุกๆคลายเครียจ....)

***ปล. ***ใครจีบน้องแอมป์ได้...แล้วพามาให้ผมรู้จักที่นะคับ...5555+

(คนที่เราจะคุยคือน้องแอมป์(คอม)เขาจะหาทางกวนเราให้ได้เมื่อเราคุยกับเขา อิอิ)

เครดิิด

อีกอันนะคะอันนี้เคยลงไว้ที่ห้อง h game แล้วแต่มันไม่ h
เป็นโปรแกรมสร้างตัวละครโมเอ้ๆ เป็นของตัวเอง (ฮ่าฮ๋า)

ลิ้งโหลด :

ลิ้งสำรอง :

:

Credit : GDITITAN

เป็นไฟล์ 7zip ใครไม่เคยพบเห็นไฟล์นี้มาก่อนให้โหลดตัวนี้ไปติดตั้งครับ

สำรอง

ติดตั้งเสร็จให้เปิดไฟล์โปรแกรมด้วย 7zip (คลิกขวาที่ไฟล์โปรแกรมแล้ว กดที่ 7zip)

ทำเสร็จแล้วเอามาโพสให้ดูบ้างก็ดีครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ