ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shortbus [18+][Unsen][VCD Master](หนังที่หลายคนตามหา)

เริ่มโดย sexmanramnot, มกราคม 17, 2010, 04:08:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sexmanramnot

แก้ไขล่าสุด sexmanramnot เมื่อ 2010-1-17 19:15

มาเข้าเรื่องหนังกันดีกว่า จริงๆก็ไม่ได้จะเขียนเรื่องเกี่ยวกับตัวหนังมากมายนัก
Shortbus เป็นหนังสำหรับทุกคนที่คิดว่าเซ็กส์เป็นเรื่องที่ดี ไม่ได้มีอคติใดใด
กับเรื่องนี้ เราสามารถคุยกับอย่างเปิดเผยได้กับคู่นอน ผมอาจมีอคตินิดหน่อยกับ
คนที่ชอบเล่าเรื่องบนเตียงของตัวเองอย่างสนุกสนานกับคนทั่วไปเพื่อแสดงความ
เก่งกาจหรืออะไรก็ตาม ความจริงเซ็กส์ก็เหมือนรัก มันเป็นเรื่องของคนสองคน

บางคนมีเซ็กส์ก่อนมีรัก
บางคนมีรักก่อนมีเซ็กส์
บางคนมีรักไม่มีเซ็กส์
บางคนมีเซ็กส์ไม่มีรัก

หนังเริ่มต้นด้วยเหตุการณ์มากมายในเมืองนิวยอร์ค ทุกเหตุการณ์นั้นมันสัมพันธ์
กันด้วยเซ็กส์ ไม่ว่าจะเป็น การออรันเซ็กส์ตัวเอง การบรรเลงเพลงรักอย่างเมามันส์
การเล่นเซ็กส์แบบซาดิส แต่ทั้งหมดนั้นไม่ใช่สุขสุดยอดหรอกนะ เพราะแม้ว่าการ
ออรันเซ็กส์ตัวเองจะทำให้ถึงได้ แต่มันก็ดูเปลี่ยวเหงาแม้เขาจะมีคู่รักที่รักกันมาก
การบรรเลงเพลงรักอย่างเมามันส์อาจจะดูเร้าร้อน แต่เธอนั้นไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย
การใช้เซ็กส์ซาดิสบำบัดอารมณ์อาจช่วยบรรเทาเธอได้ แต่ก็ไม่ช่วยให้ความรู้สึก
โดดเดี่ยวหายไปจากใจอยู่ดี ดังนั้นจึงเกิดสถานที่เล็กๆแห่งหนึ่งขึ้น ที่ที่คนเหล่านี้
สามารถระบายเรื่องราวทั้งหมดออกมาได้ สถานที่นั้นก็คือ Shortbus

คนมากมายที่หลงใหลเรื่องเซ็กส์มารวมตัวกัน คุยกับอย่างเปิดเผย เธอถูกเขาบำบัด
เขาถูกเธอบำบัด ทุกพร้อมเข้าอกเข้าใจ และใส่ใจปัญหาที่สังคมคิดว่ามันเป็นเรื่องต่ำ
ทั้งๆที่มันเป็นเรื่องสำคัญของการมีชีวิตคู่

เรามองเซ็กส์เป็นเรื่องต้องปิดบังกันมาตั้งแต่ไหนแต่ไรทั้งๆที่ใครๆก็มีกัน ขนาดพระเอก
กับนางเอกหลงป่า เหนื่อยก็เหนื่อยเพลียก็เพลียฝนก็ตกอีกต่างหาก แต่บรรยากาศก็ยัง
เป็นใจมีกระท่อมให้เขามีเซ็กส์กัน ทั้งหมดทั้งมวลไม่ใช่เพราะกวีผู้นั้นอัดอั้นในเรื่องเซ็กส์
จึงแต่งนิยายเรื่องนั้นๆออกมา แต่เพราะความจริงแล้วตัวละครนั้นเขารักกันและพึงพอใจ
ที่จะร่วมรักกันต่างหาก

Shortbus เล่าเรื่องเกี่ยวกับเซ็กส์โดยตรง ไม่อ้อมค้อม แม้ความรู้สึกของตัวละคร
อาจต้องใช้ความรู้สึกมาอธิบายมากกว่าเหตุผลก็ตาม แต่มันทำให้อิ่มเอม เข้าอกเข้าใจ
และมีความสุขที่ได้เข้าอกเข้าใจ

ผมเข้าอบรมเรื่องโรคเอดส์ รับรู้ข้อมูลที่ไม่เคยรู้มาก่อน ความจริงที่หลายๆคนไม่รู้
และสร้างกรอบด้วยความรู้สึกตัวเองว่าโรคนี้น่ากลัวและน่ารังเกียจ แต่ความจริง
ไม่ได้เป็นแบบนั้น ถ้ามีโอกาสอยากให้เข้าไปอ่านในเว็บนี้กันครับ aidsaccess.com
การใส่ถุงยางนั้นง่ายและปลอดภัยที่สุด โอกาสมีถุงจะขาดและติดเชื้อแทบเป็นไปไม่ได้
เลยครับ เพราะประเทศไทยเป็นประเทศที่ผลิตถุงยางอนามัยได้คุณภาพที่สุดในโลก
(ไม่ได้อำนะครับ) และผมก็ได้คุยกับผู้ติดเชื้อ HIV เขายังมีเซ็กส์ได้ มีชีวิตคู่หลังติดเชื่อ
และมีความสุขกับชีวิตได้ อ่านลายละเอียดในเว็บที่ให้ไปได้ครับ

ที่เขียนมาทั้งหมดนี้ไม่ได้เสี้ยมสอนให้คนมีเซ็กส์กันและบอกว่าแค่ใส่ถุงยางก็พอแล้วนะครับ แต่เรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องละเอียดอ่อนและสำหรับบางคนมันจำเป็น ผมไม่อยากให้มันเป็นเรื่อง
ที่ต้องปิดบัง และทำให้เกิดความรู้เองอย่างผิดๆ หนังเรื่องนี้ก็ไม่ได้จงใจจะบอกอะไรดีงาม
แต่มันให้ความพึงพอใจ ความรู้สึกดี ความอิ่มเอม เหมือนกับการได้มีเซ็กส์เลย

DOWNLOAD
http://www.upchill.com/folder.ph ... 88bbc57d3dfc2df6d0b

PASS:plaioun

เว็ปเพื่อนบ้าน

อยากดูหนังเรื่องอะไรไปขอได้ในห้องขอหนังได้เลยนะครับ จะพยายามหาให้อย่างสุดความสามารถ ^^

ถ้าชอบก็กดคะแนน"นิยม"ด้วยนะจ๊ะ ^^ ไม่ยากแค่คลิกเป็นกำลังใจให้ผมได้เยอะเล้ยย

ผมต้องขอโทษด้วยนะครับพอดีว่าหาPart8ไม่ได้ แต่เอาวิธีนี้ดูไปก่อนนะครับ

1.
สั่งแตกไฟล์

2.ได้หน้าต่างนี้มา ไม่ต้องทำอะไร
แค่ติ๊กหน้า Keep broken files ตามรูป แล้วกด OK

3.

หมดหน้าที่ของ WinRAR คลิ๊กปิดโปรแกรม

ขอโทษจริงๆครับ
Liverpool In My Heart