ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

I'm comeback

เริ่มโดย samsam12, มกราคม 18, 2010, 12:15:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsam12

ต่อๆๆๆ  ผมไปสร้างห้องน้าม ปลูกต้นไม่ สอนมารยาธเเล้วก้อ  นันทนาการ

ผมไปกับเพื่อนอีก 2  มหาลัย ได้เพื่อนใหม่เยอะเลย  หญิงด้วย

555+    

ตอนเเรกไม่อยากไปเลยคับเพราะกลัวมันจะลำบาคกันดาร  เเต่ก้อกันดารจริงๆ

พอไปเเล้วไม่อยากกลับ อากาศดี มากคับ คนในหมู่บ้านเราคุยได้ทุกคนเลย

พวกเค้าเป็นกันเองไปเรียนภาษาถิ่นมาจากเด็กๆ  พูดได้บ้างไม่ได้บ้าง

ถูๆ ไถๆ  ไปหนะ อิอิ

พอเสดงานก้อจึ้นมานอนบนภูทับเบิก อากาศเหลือ 1 องษา  ผมเอาเต้นตัวหนอนไป

นอนไม่ได้เลยอิอิ  น้ามค้างเเรงมากเลยเปียกหมดอิอิ  ดีที่เปียกไม่มาก  ผมเลยไปนอนเต้นเพื่อนผู้หญิง  555  (ชอบ)

เช้ามากอดกานกลม  หนาว(มีเหตุผลอย่างอื่นด้วย)

ดูพระอาทิตย์ขึ้นด้วย  งามมาก เลยไครไม่เคยไปก้อขอให้ลองไปนะครับ

เพราะมันหนาวตลอด  เค้าว่า ถ้าไม่ใช่หน้าหนาว

อากาศจะประมาน 21 - 22  องศา  สบายๆเลย

ขากลับก้อเเวะทานข้าวกาน  เหล้าด้วย  เมาเละเทะ

เลยไปนอนบนรถ ตื่นมาเมย์(เพื่อนที่ไปนอนในเต้นอ่า) มานอนอยู่ข้างๆอิงกานอยู่ (อิจฉาดิ)

เลยพับเก้าอี้ ลงไปนอนด้วยกานต่อ(นอนเฉยๆ น่า)ถึงม.ประมาน 3 ทุ่ม เเทนที่เอ็มจาไปส่งเค้า  เค้ามาส่งเอ็มซะงั้น (เมากว่า)เพิ่งกลับไปเมื่อเช้าเอง อิอิ

ไปออกค่ายทิปนี้ ดีมากมาย