ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

I will survive

เริ่มโดย samsam12, มกราคม 23, 2010, 10:39:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsam12

นี่ถามเพื่อนผู้ชาย   เพื่อนผู้หญิง  เเล้วก้อเพื่อนเพศที่3ที่4  หน่อยนะ  

คือวันที่กลับมาจากเลยอ่าตอนอยู่บนรถผมเมาใช่มะ

เเล้วเพื่อนบอกว่าหลับไปเเล้วพอเพลง  I will survive ขึ้นผมก้อออกไปเต้น

(เต้นเเรดมาก)  ถามว่าผมเป็นเกย์ป่าวเนี่ย  หรือไม่เกี่ยว