ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อดาราไซด์ไลน์

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 31, 2010, 07:11:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

วันเกิดผมที่ผ่านมา มีเรื่องเด็ดเกิดขึ้นกับตัวจะเล่าให้ฟัง คือว่าปีนี้ผมกลับมาจากทำงานก็ดึกแล้ว เพราะเริ่มงานปีแรกก็เลยหนักหน่อยไม่มีเวลาไปฉลองวันเกิดกับใคร กะว่าจะอาบน้ำและนอนเลย อยู่ ๆ พี่ชายผมก็โทรมาหา บอกให้ออกมาเจอที่โรงแรมข้างนอกแห่งหนึ่ง อาบน้ำมาให้เรียบร้อยด้วย ผมนึกว่าคงจะชวนกินเหล้าฉลองให้ผม พอแต่งตัวเสร็จผมก็ควบรถสปอร์ตคันเก่งของผมไปยังโรงแรมระดับห้าดาวที่นัดไว้ ผมมาถึงล็อบบี้ ตามที่นัดกันไว้ พี่ชายผมพาผู้หญิงมาด้วยคนนึง ผมดูแว่บแรกก็งงเลย เธอคือน้องอีฟ (นามสมมติ) เป็นดาราวัยรุ่นชื่อดังคนหนึ่ง แต่พักหลังเธอหายไปจากวงการ ผมจำได้ดีเพราะเธอเป็นสาวในอุดมคติที่ผมอยากเอาด้วยคนนึง เธออายุ 20 น้อยกว่าผม 2 ปี ตัวจริงเธอเป็นคนผิวขาวใส หุ่นดีมากโดยเฉพาะต้นขาเรียว ๆ ที่ผมเห็นในหนังจนติดใจ เธอใส่เสื้อสายเดี่ยวเอวลอย กระโปรงสั้นขึ้นรูป น่ารักมาก ทำให้ผมอดเหลือบมองที่หน้าท้องเรียบ ๆ ของเธอและมองเลยลงไปอีก เห็นแล้วเกิดอารมณ์ทำเอาควยคับเป้าขึ้นมาทันที ผมถึงกับเคยเก็บไปจินตนาการ ตอนชักว่าวหรือแม้แต่เคยฝันเปียกว่าได้เย็ดกับเธอมาหลายหนแล้ว แต่ยังฝันลม ๆ แล้งว่าจะได้เอาจริง ๆ กับเธอซักครั้ง เพราะด้วยสังคมคนละกลุ่มกัน จนเราไม่น่าจะมารู้จักกัน ผมดึงความรู้สึกกลับมาและทักทายเธออย่างสุภาพเพื่อสร้างไมตรี เธอยิ้มรับผมเห็นแก้มสีชมพูน่ารักมาก ผมนึกว่าพี่ชายรู้จักเธอ และจะแนะนำให้ผมค่อย ๆ คบหา ผมก็กะจะจีบเธอต่อ แต่ไม่ใช่ พี่ผมกลับรวบรัดตัดความยกเธอให้เป็นเมียผมคืนนี้เลย เขายื่นกุญแจห้องพักของโรงแรมให้ผม และก็บอกเธอว่าให้ดูแลผมให้ดีด้วย เท่านี้ผมก็เข้าใจอะไรทั้งหมดแล้ว ผมงี้ใจเต้นตูมตามทั้งดีใจทั้งงงกับความฟลุ๊กของตนเอง ก่อนจากพี่ผมยังไม่ลืมที่จะอวยพรให้ผมว่า 'สุขสันต์วันเกิดไอ้เสือ ขอให้คืนนี้มีความสุขจนขึ้นสวรรค์นะโว้ย' ผมไหว้ขอบคุณพี่ชายสุดที่รักก่อนจะรับกุญแจไว้ เขากระซิบบอกผมว่าคนนี้พึ่งมาทำงานค่อนข้างสะอาดมาก ถ้าไม่ชอบใส่ถุงยางจะเล่นสดเลยก็ได้ แต่พี่ผมไม่ลืมที่จะทิ้งถุงยางไว้ในกระเป๋าเสื้อผมกล่องนึง แล้วเขาก็เดินกลับไปทิ้งผมกับน้องอีฟอยู่ด้วยกันสองคน ผมเงี่ยน อยากเอาเธอขึ้นมาทันที นี่ก็ดึกแล้วก็เลยชวนน้องอีฟขึ้นห้องเลย เธออาย ๆ หน้าแดง ผมอดถามไม่ได้ว่าทำอย่างนี้มากี่ครั้ง และแทบไม่อยากเชื่อว่าผมเป็นผู้ชายคนแรก ที่ได้ใช้บริการน้องอีฟ เธอบอกว่าเธอมีความจำเป็นต้องใช้เงินก้อนเป็นการด่วน ขณะอยู่ในลิฟท์ผมมองเธอให้เต็มตา ตัวจริงเธอช่างสวยและน่ารักกว่าเห็นในหนังอีก นี่ผมจะได้เธอเป็นเมียคืนนี้เลยหรือเนี่ย ยิ่งคิดหัวใจก็ยิ่งเต้นแรงเกิดอารมณ์หงี่ขึ้นมาทันที เธอออกอาการตื่นเต้นกับงานครั้งแรกอย่างเห็นได้ชัด ผมพยายามพูด เป็นกันเองกับเธอไม่ให้เธอเครียด พอถึงห้องหอของเรา ผมให้น้องอีฟเข้าไปก่อนและผมล๊อกห้องตามหลัง พี่ผมนี่ทุ่มทุนชมัดเล่นจองห้องสวีทให้ มีเตียงน้ำขนาดใหญ่ พร้อมกับกระจกบนเพดานและรอบผนังเหมาะกับมาเอากันอย่างเดียว ท่าทางพี่ผมคงอยากให้ผมเหนื่อยในวันเกิดจริงๆ เธอเห็นสภาพห้องก็เริ่มกลัวทำท่าจะเปลี่ยนใจ ขอถอนตัว แต่ผมไม่โง่พอจะปล่อยให้โอกาสเผด็จศึกนางฟ้าของผมหลุดไปหรอกครับ ผมกลัวเธอเปลี่ยนใจรีบเข้าไปกอดจูบและอุ้มเธอไปที่เตียงเลย อยู่ ๆ เธอก็ขัดขืนขึ้นมา แต่ผมบอกว่าพี่ผมซื้อเธอมาแล้วนะ ปล่อยตัวตามสบายแปล๊บเดียวก็จบแล้ว เธอต้องการเงินเหมือนกันก็เลยเลิกขัดขืน นอนนิ่งปล่อยให้ผมเปลื้องผ้าเธอออกทีละชิ้น ทีละชิ้น กระโปรงสั้น ๆ และเสื้อสายเดี่ยวของเธอหลุดออกไปกองกับพื้น ผมเริ่มเห็นต้นขาของเธอแล้ว ขาอ่อนขาว ๆ ของน้องอีฟล่ออกมา เห็นแล้วอดไม่ได้จนต้องเอาลิ้นไปเลียตวัดเล่น เธอสะดุ้งกระตุกหลบออกมาแถมเอามือปัดป้องราวกับไม่เคย แต่ผมไม่เชื่อว่าผู้หญิงบริสุทธ์จะตัดสินใจขายตัวในครั้งแรกและผมก็ไม่น่าจะส้มหล่นขนาดนั้น เธอคงอาจพลาดท่าชายอื่นมาครั้ง 2 ครั้ง จนไม่มีอะไรต้องเสียดายแล้ว แต่เอาเถอะตอนนี้คิดเรื่องซิงไม่ซิงก็เท่านั้น ขอเอาเธอเป็นเมียให้ได้เป็นพอ ผมดูดเลียติ่งของเธอ จนตัวสั่นเทิ้มบิดไปมา เธอหอบร้องครางจนทนไม่ไหวผลักหน้าผมออกไปจากของสงวนเธอ ผมเห็นว่าปลุกอารมณ์เธอมาเต็มที่แล้วน่าจะลุยเลย ผมจัดการกับเสื้อผ้าตัวเอง ออกจนล่อนจ้อน ควยผมมันรีบโผล่ออกมาดูโลกด้วยความหงี่เต็มที่ ผมเห็นน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาที่หัวควยเล็กน้อย แสดงถึงความอยากสุด ๆ ตอนนี้ในห้อง เปิดแค่ไฟบนหัวเตียงหรี่ ๆ ผมดูร่างเปลือยเปล่าของผมกับเธอในกระจกยิ่งกระตุ้นอารมณ์ยิ่งนัก ผมชอบตรงแผงหน้าอกของผมที่มีขนเต็มมันเช็กซี่พอที่เธอจะแอบมอง ผมบอกเธอว่าผมไม่ชอบใส่ถุงยางให้เสียรสชาติแต่ยังชอบหลั่งข้างในอยู่ เลยขอให้เธอกินยาคุมให้เรียบร้อยหลังเสร็จกิจ เพราะไม่อยากมีปัญหายุ่งยากตามมา แต่เธอขอร้องว่าให้เอาออกข้างนอกเพราะเธอไม่อยากกินยา ผมก็เออออตกลงไปก่อนเพื่อให้เธอยอม แต่พอเธอเห็นควยผมแข็งใหญ่พร้อมจะถล่มเธอ เธอเริ่มจะเปลี่ยนใจอีกแล้ว ตัวเธอสั่นระริกด้วยความกลัว และจะลุกหนี ผมรีบขึ้นคร่อมร่างเธอไว้ ผมจับแขนเธอนอนขึงไว้ทั้งสองข้างและเอาขาตัวเอง ดันแหกขาเธอทั้ง 2 ข้างให้ถ่างออกพร้อมกับขาทับขาเธอไว้ไม่ให้ดิ้น จากนั้นผมรีบประกบปากจูบเธออย่างเมามัน เธอพยายามขัดขืนเบือนหน้าหนี ผมไซร้ซอกคอจนถึงใบหู และขบที่หูเธอเบา ๆ เธอขนลุกซู่ด้วยความสยิว ผมจูบปากเธอต่อ ตอนนี้เธอดูจะสิ้นฤทธิ์และเกิดอารมณ์ขึ้นแล้ว ถึงได้หยุดดิ้น ผมกับเธอแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม และเลื่อนมาดูดหัวนมเธอทั้งสองสลับไปมา เธอขยำที่หัวผมใหญ่แถมยังกดหัวผมไว้จนแทบหายใจไม่ออก เธอครางออกมาหลับตาพริ้มปล่อยให้ผมเล่นกับเรือนร่างเธอให้เต็มที่ ผมเปลี่ยนเป้าหมายมาที่จุดที่เด็ดสุด คือถ้ำสวรรค์ของเธอ ตอนนี้ผมเห็นน้ำใส ๆ เอ่อออกมาที่รูถ้ำและได้กลิ่นจิ๋มของเธอโชยมาแตะที่จมูกผม ผมจ่อกระเจี๊ยวเข้าที่รูหีของน้องอีฟ ผมสงสัยว่าผมจะเอาควยขนาด 7 นิ้วของตัวเอง ยัดเข้าไปในรูที่ปิดสนิทนิดเดียวได้ยังไง ผมถูหัวกระเจี๊ยวที่หน้าปากถ้ำเธอไปมาซักครู่ก่อนจะใช้นิ้วค่อย ๆ แหวกกลีบให้อ้าออกและเริ่มยัดหัวกระเจี๊ยวเข้าไป มันไม่ง่ายเลยจริง ๆ กับถ้ำที่ใช้งานไม่บ่อยแม้จะมีน้ำหล่อลื่นก็ตาม พอใช้นิ้วมือแหวกกลีบให้อ้าออกได้หัวกระเจี๊ยวผมก็ดันเข้าไปเหมือนอยากมานาน ผมพยายามกดเข้าไปจนผ่านคอหยักไปได้ กว่าจะเข้าได้แค่หัวก็แทบแย่ เธอทำหน้าเหยเกดูเจ็บมาก ผมสงสารแต่ความดิบผมมีมากกว่า ผมพยายามดันต่อเข้าไปเรื่อย ๆ ๆ น้ำหล่อลื่นของเธอพอจะช่วยให้เข้าได้สะดวกบ้างจนควยผมจมเข้าไปครึ่งลำ เธอขอให้เอาออกเพราะเจ็บ ผมไม่สนใจกลับดันสะโพกตัวเองลงไปอีก มือเธอทุบดันหน้าอกผม และจะขยับบั้นท้ายหนี ผมกลัวหลุดเลยเอาเข่าหนีบล็อกสะโพกเธอไว้และรีบอัดควยเข้าไปเต็มแรงทีเดียวจนมิดด้าม โหนกเรากระทบกันดังกึก เธอร้องและครางซี๊ดออกมา ผมสะใจมากที่นางในฝันที่ผมเก็บไปชักว่าวบ่อย ๆ ตอนนี้เธอนอนหงายแหกขาพร้อมกับมีควยผมเสียบคาอยู่ เท่ากับเธอตกเป็นเมียผมไปครึ่งนึงแล้ว น่าแปลกที่ผู้หญิง มักชอบขัดขืนก่อนถูกล่อแต่พอโดนควยเสียบเข้าไปเต็มลำแล้ว กลับหยุดดิ้นและนอนสิ้นฤทธิ์ทันที พอปราบเธอสำเร็จผมก็เริ่มบรรเลงเพลงกาม ซอยกระเจี๊ยวเข้าออก ไปเรื่อย ๆ แทงซ้าย แทงขวา ทแยงขึ้นลงบ้าง มันค่อย ๆ เพิ่มความมันส์ในอารมณ์เรื่อย ๆ ผมเย็ดน้องอีฟแรงขึ้น ๆ ๆ ให้สมกับความอยากที่มีมานานและไม่เคยคิดว่า จะมีโอกาสนี้ ดูน้องอีฟจะเปลี่ยนจากความเจ็บมาเป็นความเสียว จากมือที่ทุบผลักแผ่นอกผมกลายเป็นจิกแผ่นหลังผมแทน จากขาเรียว ๆ ที่ดิ้นไปมาเปลี่ยนมาเป็นโอบรัด สะโพกผมแน่น เธอเด้งรับผมเป็นจังหวะผิดไปจากเมื่อครู่ ผมอดไม่ได้ที่จะดูลีลาของตัวเองในกระจกขณะประกอบกิจอยู่เห็นแล้วคึกดีแท้ เธอหลับตาพริ้มปากครางซี๊ด ผมเอาปากประกบจูบกับปากที่เผยอของเธอ เราแลกลิ้นกันอย่างกับอยากมานาน ขณะที่บั้นเอวผมยังขยับขึ้นลงไม่หยุด ช่วงเวลานี้มันส์ถึงใจยิ่งกว่าชักว่าว หรือฝันเปียกอีกทั้ง ๆ ที่คู่ขาผมตอนนี้เป็นนางในฝันคนเดียวกัน ยิ่งล่อกันบนเตียงน้ำนี่มันช่วยให้เธอเด้งรับดีจริง ๆ ขาอวบ ๆ ของเธอรัดบั้นท้ายผมจนผมแนบแน่น แทบจะทนไม่ไหว ผมเกือบจะเสร็จเธอซะตอนนี้แล้ว แต่ผมไม่ยอมเสียเชิงเร็วหรอกครับ ก็เลยพยายามแกะขาเธอออก ผมอยากเห็นลีลาของตัวเองขณะสมสู่หลาย ๆ ท่า จึงเปลี่ยนท่ามาจับเธอให้นั่งสี่ขาโก่งโค้งเหมือนท่ากวางเหลียวหลัง ตัวผมกึ่งยืนใช้เข่ายันกับเตียงไว้ ซึ่งต้องใช้เทคนิคส่วนตัวและความชำนาญสูงขณะเปลี่ยนท่า เพื่อจะไม่ให้ควยหลุดออกมา (กว่าจะใส่เข้าไปนี่ยากนะครับ) ผมเห็นควยเคลื่อนออกมาเกือบจะหลุด ดีที่ติดคอหยักอยู่ ก็เลยกระทุ้งอัดเข้าไปให้สุด ๆ เธอสะดุ้งจะดิ้นหนี แต่ผมรีบเอามือจับบั้นท้ายเธอล็อกไว้และอัดควยย้ำตามไปอีกที เธอร้องเจ็บ แต่ผมไม่สนใจ พอจัดท่าได้ที่ผมก็บรรเลงอัดอย่างเต็มรัก ผมกระแทกซอยต่ออย่างมันส์ในอารมณ์ ต้นขาผมกระทบกับแก้มก้นเธอดังป้าบ ๆ ๆ พอเห็นว่าควยผมเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วมือผมจึงเปลี่ยนจากจับบั้นท้ายเธอเอื้อมมาขยำนมเธอทั้งสองข้างเล่นแทน มันส่ายได้อารมณ์มาก ท่านี้เป็นท่าที่อยู่ตัวแล้วเพราะควยผมแนบแน่นกับหีเธอส่วนมือก็สำรวจนมเธอได้อย่างหนำใจ ผมดูตัวเองในกระจกขณะกำลังเย็ดนางในฝัน ด้วยสีหน้าหื่นลอย พร้อมกับควยตัวเองผลุบโผล่ในถ้ำของเธออย่างพอใจ ดูดิบดี บางครั้งส่วนลึกในตัวผมก็อยากทำอะไรเถื่อน ๆ ดิบ ๆ ออกมาบ้าง ตอนนั้นห้องสวีทอากาศจะเย็นแค่ไหนแต่ผมกับน้องอีฟร้อนเร่ากันมาก มีเหงื่อเม็ดเป้งผุดขึ้นมาที่แผ่นหลังผมและที่เต้านมเธอ ผมเย็ดเธอแรงขึ้นเรื่อย ๆ ไม่ช้าเธอก็หายใจถี่ และครางเบา ๆ ออกมา ท่านี้มันส์ถึงใจมาก แต่ผมยังไม่อยากเสร็จด้วยท่านี้ ผมเปลี่ยนกลับไปสู่ท่าปกติ จับบั้นท้ายเธอไว้ไม่ให้ควยหลุดออกมา จนในที่สุดเธอเปลี่ยนมานอนหงายและผมขึ้นคร่อมเย็ดเธอต่อเลย ดูเธอจะเกิดอารมณ์กับท่านี้มากกว่า มือเธอโอบกอดผมอีกครั้ง ขาขาว ๆ ของเธอ เปลี่ยนมารัดท่อนล่างผมแน่นราวกับกลัวผมจะหลุดไป ขณะที่เธอเด้งบั้นท้ายรับจังหวะอย่างลืมความอายจนหมด เธอคงเสียวได้ที่แล้วเพราะครางถี่เสียงดังมาก เล็บเธอจิกแผ่นหลังผมจนเลือดไหลซิบ เธอคงเสียวมาก จนในที่สุดถ้ำของเธอ ตอดรัดควยผมตุบ ๆ ๆ ๆ เป็นจังหวะ ทำให้ผมเสียววูบขึ้นมาที่ท้องน้อยทันที ผมเกือบจะเสร็จตามเธอไปแล้ว จึงต้องรีบยั้งจังหวะไว้ซักครู่ ผมถอนหายใจเฮือกเพราะมันเสียวมาก ๆ ด่านนี้มันทำให้ยอดขุนพลทั้งหลายพลาดท่ามานับต่อนับแล้ว แต่พอคลายความเสียวได้ก็เริ่มเย็ดต่อ รู้สึกมีน้ำหล่อลื่นไหลเอ่อในถ้ำเธอมากขึ้น ทำให้ควยผมเย็ดเธอได้คล่องขึ้น น้องอีฟถึงฝั่งแล้วพร้อมกับนอนหอบหลับตาพริ้ม ปล่อยให้ผมเย็ดเธออย่างไม่สนใจ ผมซอยถี่ขึ้นและอัดให้แรงขึ้น จากนั้นจับขาเรียวงามของเธอขึ้นพาดบ่าเพื่อให้ควยผมมันดันเข้าไปได้ลึก ๆ จนมิดด้าม เธอร้องเจ็บอีกครั้ง แต่ผมไม่สนใจเย็ดเธอไม่หยุด โหนกเราอัดกระทบกันเสียงดังพับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ท่านี้เป็นท่าสุดยอดที่ผมต้องยอมให้ ผมชอบปิดท้ายด้วยท่านี้ เพราะแท่งแห่งความเป็นชายของผมทั้งลำมันจมได้สุด ๆ และเย็ดได้มันส์ถึงใจที่สุด ผมเริ่มทนไม่ไหวครางออกมาเสียงดังมากไม่สนใจว่าห้องข้าง ๆ จะได้ยิน ผมเหลือบไปดูเห็นภาพตัวเองในกระจกกำลังเอากับนางในฝันตอนนี้รู้สึกอยากถ่ายวีดีโอเก็บไว้มาก เพราะผมเล่นเหมือนดาราหนังเอ็กซ์เลย สุดยอดจริง ๆ ครับดาราหนังโป๊กำลังเอากับดาราจริง ๆ อยู่ ตอนนี้โหนกผมกระทบกับโหนกเธอถี่และแรงขึ้น เสียงดังพับ ๆ ๆ ๆ ผมครางกระเส่า ๆ ออกมาตามอารมณ์เสียวของตัวเอง ผมไม่อาจจะทนทานความเสียวซ่านได้อีกแล้ว ความเสียวกระสันมันขยายไปทั่วควยผม ผมครางดังขึ้น ผมทนไม่ไหวแล้ว เห็นทีที่ผมจะขึ้นสวรรค์ตามเธอไปบ้าง ผมเย็ด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไปเรื่อย ๆ ในที่สุดผมก็ถึงจุดสุดยอด ช่วงเวลาที่ผู้ชายทุกคนชอบและติดใจมาถึงแล้ว อารมณ์ผมล่องลอยไปสู่ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ด ผมครางเสียงดังเป็นครั้งสุดท้ายอย่างไม่อายใคร โอวววววววววววววววววววววววว์ อ้าวววววววววววววว์ ซี๊ดดดดดดดดดดดด พร้อมกับความเสียวซ่านวูบขึ้น ที่แท่งแห่งความเป็นชายของผม รู้สึกหวิว ๆ ไปทั่วท้องน้อย ที่เชิงกรานของโหนกผมกระตุกประมาณ 7-8 ครั้ง ตอนนี้เหมือนกับเขื่อนพังทลาย น้ำกามข้น ๆ ของผมฉีดพุ่งจากท่อนเนื้อเข้าไปเต็มบ่อของเธอ มันเยอะกว่าตอนชักว่าวหรือฝันเปียกอีก ผมตั้งใจจะเบี้ยวเธออยู่แล้วเพราะผมชอบหลั่งข้างในมากกว่า ผมฝืนซอยท่อนเนื้ออีกพักนึงให้สุด ๆ เพื่อให้น้ำว่าวไหลออกมาเต็มแม็กซ์ จนไม่ไหวต้องพอ ตอนเอากันเสร็จผมจะมีสูตรลับอยู่เสมอ คือผมจะจับคู่นอนขึ้นมาอยู่ข้างบน โดยที่ควยยังเสียบคาไว้ ตอนนี้ผมพลิกร่างน้องอีฟขึ้นมาให้หลังเธอพิงผนังห้องและผมเปลี่ยนไปนอนหงายแทนพร้อมกับจับสะโพกเธอขยับขึ้นลงไปมา จังหวะนี้ผมเห็นท่อนควยของผมสาวเอาน้ำว่าวขุ่น ๆ ของผมปนกับน้ำของเธอกระฉอกไหลย้อยลงมาผ่านลำควยรดไปที่ไข่และตามง่ามขาของผม (มันเป็นภาพที่น่าดู เห็นแล้วคึกดีจริง ๆ โอวววว์ เยส) ผมงงว่าทำไมมันไหลออกมามากจนขาผมเหนียวเยิ้มไปหมด ผมบีบขยำก้นเธออย่างเมามันส์ ขณะที่ท่อนแห่งความเป็นชายของผมยังคงขยับขึ้นลงอยู่อย่างนั้นแม้ว่าจะเสียวสุดยอดก็ตาม ผมหายใจหอบอย่างคนหมดแรงแต่ก็อิ่มเอมในรสกามครั้งนี้กว่าครั้งไหน ๆ มาก ผมไม่อยากเชื่อว่าดอกฟ้าในฝันของผมจะถูกผมสอยลงมาเด็ดดมง่าย ๆ อย่างนี้ และตอนนี้เธอตกเป็นเมียผมสมกับที่ใฝ่ฝันมานาน ผมจบท้ายด้วยการพลิกกลับ มานอนทับร่างเธอและคากระเจี๊ยวในถ้ำเธอไว้อย่างหมดแรง เรานอนกอดก่ายกันแนบแน่นราวกับเป็นคน ๆ เดียวกัน หน้าเธอแดงระเรื่อน่าจูบมาก ผมละเลงจูบจนพอใจ และนอนพักหลังจากดับความเงี่ยนเมื่อประกอบกามกิจเสร็จ พอเสร็จยกแรกเธออยากจะนอนหลับทันที แต่ผมกลับไม่รู้สึกง่วงเลย ผมพักฟื้นได้สัก 15 นาที ก็เกิดหงี่อยากเอาขึ้นมาอีกครั้ง เจ้าน้องชายก็กลับมาคึก มันแข็งตระหง่านพองอยู่ในถ้ำที่ผมเสียบคาไว้เหมือนครั้งแรก และผมก็ไม่รอช้ารีบตักตวงเวลาแห่งความมันส์ ในยกต่อไป ผมยอมรับว่าผมขี้เอา คืนนั้นผมลองกับเธอทั้งท่ากวางเหลียวหลัง ลิงอุ้มแตง ยกล้อไถนา แบบเดียวกับตอนฝันเปียกและไม่ลืมที่จะให้เธอใช้ปาก ทำออรัลให้ผมด้วย เธอไม่กล้าเพราะว่าไม่เคยทำ ผมจึงต้องเป็นฝ่ายเริ่มยัดใส่ปากเธอ สอนให้เธอดูด เธอดูดเลียอย่างอาย ๆ แต่ซักพักเธอเริ่มเป็นงาน จนผมทนไม่ไหวน้ำแตกคาปากเธอ เธอกลืนน้ำรักของผมแต่บางส่วนไหลเปรอะหน้าขาว ๆ ของเธอไปหมด เห็นแล้วยั่วอารมณ์จริง ๆ ผมเอาหัวควยที่มีน้ำกามติดอยู่ ป้ายไปที่แก้มเธอ ตลอดคืนเธอเสร็จไปกี่ทีไม่รู้ แต่รู้ว่าผมมอบความเป็นผัวให้เธอไป 6 ทีในคืนนั้น ยกที่ 6 นี้ทำให้ผมรู้สึกอิ่มกามแบบสุด ๆ ตอนนั้นตี 3 กว่าแล้ว ผมง่วงจัดจริง ๆ เพลียจนหมดแรง เพราะเล่นเย็ดเธอมา 6 ชั่วโมงติดกัน เธอเองก็โทรมมากแล้ว ผมสงสารเพราะถ้ำที่เคยปิดสนิทตอนนี้ถูกระเบิดจนกลวงโบ๋วแล้ว (ก็ผมเล่นเอาซะเต็มอยากนี่ครับ) ถึงจะหายอยากแต่ผมก็หลับไปอย่างเสียดายเพราะพรุ่งนี้ผมคงไม่มีสิทธิ์ในตัวเธอแล้ว เป็นดังคาดผมตื่นมาตอนเช้า พร้อมร่างเปลือยเปล่าคนเดียว ตาพร่ามัว มองไปทางไหนก็เห็นเป็นสีเหลืองอร่ามไปหมด เพลียและขยับไม่ค่อยไหว นี่คงเป็นอาการฟ้าเหลืองแน่ อาการนี้แปลก แต่น่าลองซักครั้งนะครับ เธอจากไปตอนไหนไม่รู้ซึ่งเป็นสิทธิ์ของเธอเพราะเราหมดสัญญากันในเช้านี้ ผมได้แผลที่แผ่นหลังเป็นของฝาก และรอยถลอกที่หัวควยนิดหน่อยแต่ปวดไข่เอามาก ๆ เลย ยิ่งบั้นเอวนี่เมื่อยจริง ๆ ให้ล้างหน้าไก่ตอนนี้คงไม่ไหวแล้ว น้ำอสุจิที่เปรอะเลอะไปทั่วเตียง มันคาวคลุ้งจนทำให้คิดถึงบทรักของผมกับน้องอีฟเมื่อคืนได้ดี เป็นประสบการณ์สุดยอดที่ผมจะไม่ลืมเลย ถึงจะเหนียวน้ำรักไปทั่วตัวแต่ผมลุกไปอาบน้ำไม่ไหว จึงจะนอนต่อ เฮ่อ วันเกิดปีนี้พี่ผมดันหาเมียมาให้นอนกกด้วย เหมือนเจ้าพี่ชายตัวดีของผมจะรู้ว่าผมตื่นแล้วก็โทรเข้ามาที่มือถือผมตอนนั้น 'เฮ้ย เป็นไงไอ้ยอดขุนพล เมื่อคืนยิงไปกี่ประตู' เสียงพี่ผมมาตามสาย ผมขอบคุณพี่อีกครั้ง 'โอยยของขวัญสวาทของพี่นี่ทำเอาผมฟ้าเหลืองเลยครับ' เสียงผมแหบพร่ามาก ผมบอกว่าอยากได้ของขวัญแบบนี้ทุกปีจัง พี่ผมบอกว่าเธอพึ่งทำอาชีพนี้ครั้งแรกกับผม โดยเป็นไซด์ไลน์ ติดต่อตกลงกันแบบโดยตรงเลย ค่าตัวเธอแพงมาก เกินกว่าที่คนทั่วไปจะซื้อได้ แต่สำหรับนักธุรกิจอย่างพี่ผมแค่นี้ถือว่าธรรมดา เขาบอกว่าเคยใช้บริการกับดาราวัยรุ่นคนอื่นมาหลายคนแล้วเหมือนกัน เห็นว่าค่อนข้างสะอาดดี เลยอยากให้ลองดู ผมไม่รอช้าขอเบอร์โทรของดาราคนอื่นมา สำหรับน้องอีฟผมสมใจแล้ว แปลกนะครับผู้ชายเวลาอยากเอานี่ มันอยากจนต้องเอาให้ได้ แต่พอได้เธอเรียบร้อยแล้วกลับเลิกกระตือรือร้นเอาดื้อ ๆ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง