ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shusaku ที่จบไม่สวย มีตัวช่วยเล็กๆน้อยๆ

เริ่มโดย blackleaf, กุมภาพันธ์ 01, 2010, 12:33:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackleaf

แก้ไขล่าสุด blackleaf เมื่อ 2010-2-12 02:34

ผมเป้นคนหนึ่งที่เล่นไม่จบซะที พยายามแล้วก็พลาดจนได้ หาช่วงที่พลาดไม่เจอซะด้วย

ขนาดนั่งจดใส่ในA4 แบบละเอียดยิบทีละขั้นแล้ว คือใครมีเทคนิกง่ายๆและ การผ่านที่คิด

ว่าชัวร์เป็นแนวทาง ก็บอกต่อๆกันด้วยครับ เพราะผมหาทางGoogle และทางอื่นๆหมดแล้ว

ปรากฏว่าไม่มีบทสรุปเลย และตัวเกมภาค Isaku98 ก็ไม่มีให้ดาวโหลดแล้วด้วย ใครมีก็

ขอความอนุเคราะห์เผื่อแผ่สักนิดหนึ่งนะครับ เพราะหาไม่ได้เลยจริงๆ ผมเองดู MV ของ

เรื่องนี้แล้ว กำลังจดชื่อตัวละครอยู่ เดี๋ยวจะเอามาลงให้นะครับ ว่าใครเป็นใครกันบ้าง ผม

เองก็พอดูแล้วก็พอเข้าใจสถานการณ์ แต่ในMVและในเกมส์ แตกต่างกันมาก เนื้อเรื่อง

ดำเนินไปคนละแบบคนละตอน ขอบคุณครับ ยังไงก็เสนอแนะและ ลง Isaku98 ให้ด้วย

นะครับถ้ามี แล้วเดี๋ยวประมาณพรุ่งนี้มืดๆ จะลงรายชื่อตัวละครให้นะครับว่า ใครเป็นใคร

<<<------------------------------------------------------------------->>>

รายละเอียดลงไว้เรปที่ 3 กับ 10 ครับลองลงไปอ่านดูนะครับ

--------------------------------------------------------

คิดว่า Good กด "นิยม" แล้ว + ให้ด้วยนะครับ
w s : เ จ้ า n า u ข้ า ว ด้ ว e กั u ไ x ม . . . :)