ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามคุณผู้หญิงน่ะครับ

เริ่มโดย bobegins, กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:14:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bobegins

จะถามอะไรนิดๆหน่อยๆน่ะครับ...

คือว่าวันนั้นผมไปงานรับปริญญาแฟนผมที่เชียงใหม่.....(ไป 7 วัน)

คือว่าเค้าก็ไม่ว่างน่ะครับ.....(เค้ามีงานที่ต้องทำ..คือเป็นกรรมการบัณฑิตของมหาลัย)

เค้าก็บอกผมนะว่า "ชวนผมมาแต่ไม่ได้เทคแคร์เลย"

ผมก็บอกไปว่า   ไม่เ็ป็นไรหรอก ก็รู้ว่ายุ่งอยู่

พอรับปริญญาเสร็จ....ก็นึกว่าจะไม่มีอะไรแล้ว

กลายเป็นว่า ต้องไปเลี้ยงส่งช่างภาพที่มาถ่ายภาพในงานอีก.....

หลังจากนั้นอีก 2 วัน ก็ไปงาานแต่งงานเพื่อนเค้า......แต่..เค้ามีนัดกับเพื่อนอีก

ก็คือว่าเค้าจะส่งผมกลับไปที่บ้านเค้าก่อน....แต่ผมไม่อยากกลับอ้ะ(อยากอยู่ด้วยบ้าง ตั้งแต่มายังไม่มีเวลาให้เลย)

เลยโทรหาเพื่อนที่เรียนที่นั่น ออกมานั่งกินอะไรกันนิดหน่อย

พอเพื่อนจะกลับผมก็โทรหาเค้าจะถามว่าอยู่ไหน  จะได้ไปด้วย    คำตอบคือ.....ไม่เอา

......อึ้งกันไปครับ(หรือว่าผมดื้อกันแน่)

อีกเหตุการณ์นึง

หลังจากกลับมา.....ผมก็เข้าไปดูfacebook เค้าตามปกติ

แต่ดันไปเจอข้อความที่ประมาณได้ว่า...ไม่อยากเจอเรื่องวุ่นวาย

ผมก็เลยพิมตอบไป(คือไม่เล่นface book นะ เล่นของแฟนนั่นแหละ)

หลังจากนั้น ก็โทรมา ถามว่าเข้าไปดู face book มาหรอ

หลังจากนั้น เค้าก็เปลี่ยนรหัสผ่าน

พร้อมๆกับ หัวเอ็มที่ใช้ในตอนนี้ว่า space

ผมวุ่นวายมากไปจริงๆหรอ.........